ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โอกาส by สายลม[เดินไม่ทันเงา]

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 23, 2010, 10:49:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

โอกาส   by  สายลม[เดินไม่ทันเงา]

โอกาส
April 28 2009 at 12:13 PM สายลม (no login)

.....อาจจะมีหลายคนมีโอกาสเช่นผมแต่ว่าจะตักตวงโอกาสนั้นอย่างที่ผมได้ทำ หรือเปล่า เพียงผมกล้าพอที่จะหยิบยื่นสิ่งนั้นให้กับเธอ
และผมก็กล้าพอที่จะเป็นคนไม่ดี ในสายตาใครๆ ถ้ามีผู้หญิงอยู่ที่ห้องนี้ด้วยคงด่าผมแน่ๆ ผมเริ่มชอบสาวๆ
และจีบคุณเธอหลายคนด้วยความที่ผมเป็นคนขี้เล่นเห็นสาวๆแล้ว ชอบเย้าแหย่ แต่ไม่เป็นตัวตนสักที
แต่พอเรียนมหาลัยปีสองก็สนใจสาวสวยคนหนึ่ง เธอสวยมากกกกก น่ารักไปหมด อวบอิ่มขาว ผมชอบนะขาวๆ
ผมตามจีบเธอจนรู้ว่าเธอมีเจ้าของแล้ว โอยย แห้วครับท่านแต่ผมก็ขี้เล่นต่อไปคือจีบตื้อเธอ เธอชื่อจ๋าเธอมีเพื่อนชื่อสวยน่ารักเช่นกันอีกคน
ชื่อปอก็น่ารัก ทั้งหมดขาวเป็นหมวยเลย ผมสนิดกับปอและสวยมากขึ้นเพราะผมตามตื้อจ๋า ผมมีโอกาสไปเที่ยวกับทั้งสามคน
ผมขับรถไปรับนะครับ เที่ยวอย่างนี้จนสนิดปึกๆๆ จ๋าก็ยังคบหากับแฟนเธอเช่นเดิมเธอก็รู้ว่าผมชอบเธอแต่เธอเพียงเฉยๆคบผมเป็น เพื่อนเท่านั้น.
พอปีสามผมชวนจ๋าและสวยไปดูคอนเสริตที่เมืองทองฯ ปอไม่ได้ไปเพราะติดอะไรจำไม่ได้ ผมมีโอกาสนั่งเบียดกับจ๋า
มีโอกาสกอดเอวจ๋าหลวมอย่างอบอุ่น สวยเห็นผมทำแบบนั้นเธอก็ยิ้มให้ผม ผมแกล้งไม่รู้ว่าเธอเห็น ดนตรีเสียงดังมาก
และก็สนุกจนเราสามคนต้องเต้นอย่างมันในอารมณ์ จ๋าสนุกมานั่งเบียดกับผมเต้นกับผมจนเลิก สวยเอามือมาหยิกผมเหมือนล้อว่าเห็นนะ
ผมยิ้มแล้วก็ไปทานข้าวกันต่อจนดึกแล้วแยกย้ายผมไปส่งจ๋าและก็สวยเพราะสวย อยู่ใกล้บ้านผมที่สุด สวยนั่งคู่กับผมตอนจ๋าลงไปแล้ว
จ๋าหันมายิ้มให้ผมก่อนจะตีแขนผมเบาๆ ผมหัวเราะชอบที่เธอช่างรู้นิสัยผม สวยนั่งนิ่งแล้วพูดขึ้นมาเลยว่า
ถือโอกาสเลยนะแอบกอดจ๋าและก็หอมเธอด้วยสวยเห็น ผมยิ้มบอกว่าก็คนมัน...ไม่พูดต่อผมเงียบ
สวยยิ้มแล้วก็ตีแขนผมก่อนที่เธอจะนั่งคุยเรื่องอื่นๆ สวยกลับมาพูดอีกว่าทำกับจ๋าแบบนั้นระวังแฟนจ๋าหึงนะ
ผมหันไปมองเธอและถามสวยว่า แล้วถ้าผมทำกับสวยแบบนั้นล่ะจะมีคนหึงหรือเปล่า สวยหันมามองผมแล้วทำตาดุ
สวยเอามือมาหยิกขาผมแล้วบอกว่าถ้าทำโดนแน่ ผมยิ้มแล้วเอามือจับมือเธอ ผมกุมมือเธอไว้แล้วยกขึ้นมาหอมเบาๆ
หอมจังเลยมือนี้ ล้างมือบ้างรึเปล่า สวยโกรธเอามือดึงออกแล้วตีผมใหญ่ สวยหัวเราะชอบที่อัดผมได้ ผมจอดรถข้างๆ
เกือบถึงบ้านเธอแล้ว ผมบอกสวยว่า สวยผมขออะไรอย่างได้ไหม สวยหันมามองผมงงๆ ผมบอกว่าขอจูบเธอ
สวยดุผมเอามือตีผมผมเลยถือโอกาสกอดเธอ ผมจูบเธออย่างนุ่มนวล ลูบไล้เธอ สวยดูหมดแรงต้านเธอปล่อยให้ผมกอดจูบและลูบตัวเธอ
มือผมซุกหาความอบอุ่นจากเรือนร่างงามของสวย ผมคลึงนมเธอเบาๆ บีบนวดเล้าโลมจนสวยคราง ผมจูบปากเธออย่างดูดดื่ม
มือลุกไล่เรือนร่างจนสวยครางเสียงเสียว ผมกอดจูบ ลูบไล้ลงด้านล่างเธอ ผมคลึงมือที่เนินงามสวยเบาๆ กดมือบีบเนิน
จนสวยครางเสียงรัญจวน ผมกดมือคลึงอีก แยกขาเธอแล้วกดนิ้วตรงร่องกลีบนั้น ผมกดถูนิ้วกับร่องกลางจนสวยแอ่น
"พอเถอะ..พอแล้ว"สวยครางและห้ามผมแต่ผมหมดแรงอดทนจริงๆ ผมกอดจูบและซุกหน้าลงที่อกเธอ ผมหอมเนื้อนวลที่เนินอกเธอ
ดูดเนื้อนวลเบาๆ ผมดึงเสื้อเธอรูดแล้วซุกหานมสวยคู่นั้น ผมดูดนมเธอเบาๆ เลียซุกซนจนสวยร้องเกร็ง
ผมกดมืออีกครั้งที่เนินสวาทสวยแล้วกดนิ้วถูกลางร่องกลีบ กางเกงที่ปิดก็ไม่สามารถปิดกั้นอารมณ์ได้
ผมดุนนิ้วอีกครั้ง สวยแฉะไปหมดเลย ผมดึงกางเกงเธอรูดลงสวยร้องห้าม
"พอแล้ว พอเถอะ พอแล้ว อย่าทำมากกว่านี้นะคะ" สวยบอกผมแต่ผมก็จูบเธอพร้อมดุนลิ้นสอดเข้า ผมดูดลิ้นเธอ
สวยสนองการจูบและดูดลิ้นชั้นเยี่ยม ผมเสียวกับสวยมากตอนนี้ ผมกดมือลงอีกครั้งที่เนินสวาท
ผมกดนิ้วถูแล้วแอบดึงกางเกงเธอรูดลง สวยดิ้นแต่ผมก็รูดมันลงมาที่เข่าเธอ ผมซุกมือบีบเนินแล้วคลึงจนสวยร้องครวญ
ผมขอนะผมบอกเธอ สวยส่ายหน้าแต่เธอก็เฉยเมื่อผมทรุดลงและเอาหน้าซุกหาเนินเธอเบาๆ หอมเหลือเกิน
อุ่นละมุนแนบจริงๆ ผมดมขนไหมเธอแล้วเลียเบาๆ โอยยสวยร้องครวญแล้วบิดกาย ผมลุกไล่อีกด้วยการจูบร่องกลีบเธอ
ผมจูบแล้วดูดเบาๆ ดูดแคมงามของเธอจนเธอดิ้นรนราน ผมซุกปากอีกแล้วเลียขึ้นลง ดูดอีกตรงนั้น
ดูดงับติ่งจนสวยร้อยแล้วแอ่นกายเด้งกับหน้าผม ผมดูดเลียแล้วแหวกกลีบแคมเธองับขบ
ผมดูดเม้มปากจนสวยสั่นร้องระทวยร่าง ผมดูดกลืนน้ำรักของสวยที่หรั่งไหลล้นออกมา ผมกลืนอย่างกระหาย
ผมกินอย่างชื่อชอบ สวยแยกขากว้างแล้วเอามือกดหัวผมแนบเนินกลีบ ผมกดลิ้นฝังเข้าลึกแล้วระรัวสัมผัสติ่งเธอ
โอยสวยดิ้นจริงๆ เธอทั้งร้องทั้งกดหัวผม สวยเกร็งกระตุก โอวสวยเธอถึงจุดจนน้ำรักไหลล้นมากๆ ผมเลียเบาๆ
ดูดเบาเพราะปล่อยให้สวยสบายตัว สวยดึงตัวผมขึ้นมากอดและจูบผม
"ทำสวยทำไมแบบนี้...รังแกสวยรู้ไหม"
ผมยิ้มแล้วกอดเธอ ผมไปส่งเธอที่บ้านโดยที่คืนนี้ผมไม่ได้ล่วงเกินสวยมากกว่านี้
อีกวันต่อมาสวยมาหาผมที่โต๊ะชมรม สวยมาคนเดียวแล้วชวนผมไปทานข้าว สวยดูเงียบๆแต่เธอก็ยังเป็นตัวเอง
เราคุยกัยด้วยอารมณ์เปลี่ยนไป ผมดูสนใจเธอมากกว่าเมื่อก่อน สวยเองก็ดูให้ความสำคัญกับผม
หลังจากวันนี้เราสองคนดูจะเปลี่ยนจากเพื่อนเป็นแฟน แต่จ๋ายังไม่รู้ปอก็ไม่รู้
แต่มาวันหนึ่งที่จ๋ามาชวนผมไปเที่ยว สวยไปด้วยปอก็ไป วันนี้ผมวางตัวลำบากมากแต่จ๋ากลับทำในสิ่งตรงข้ามกับเมื่อก่อน
จ๋าแอบจูบผมในมุมมืด สวยเห็น ปอก็เห็น จ๋าคงคิดว่าผมยังชอบเธออยู่อย่างนั้น จ๋ากอดผมหลายครั้ง
ผมรู้สึกว่ามีมือใครมาหยิกผม ปอนั่นเอง ปอหยิกแรงๆก่อนบอกผมว่าอย่าทำอะไรจ๋านะ
ผมยิ้มง่ายๆก่อนจะรับปาก สวยนิ่งแต่เมื่อเวลาผ่านไปสวยเอามือมาจับมือผมบีบ เธอเธอกระซิบบอกผมเบาๆ
"ยังรักสวยอยู่หรือเปล่า"สวยหันกลับไปพร้อมรอยยิ้ม น้อยๆ ผมหันไปซบเธอแล้วกระซิบที่หู
"รักสิ" ผมจูบใบหูสวยเบาๆ จ๋าคืนนี้เธอดูสนุกมาก เธอกอดผม จูบผมหลายครั้งเมื่อเผลอๆ อาจเพราะเหล้าก็ได้
แต่จ๋าเอามือมาจับขาผมบีบ มือเธอนุ่มมากกดมาที่ใกล้ๆเป้ากางเกงผม ผมหายใจแรงๆเพราะสวยเห็น
สวยเอ่ยชวนกลับแต่จ๋ายังไม่อยากกลับ สวยกลับปอกลับผมเลยต้องกลับพร้อมกันทุกคน
ผมส่งทุกคนจนเหลือสวยกับผม สวยให้ผมจอดรถที่เดิม
"จำที่นี่ได้ไหม" สวยถามแบบประชดผมรับว่าจำได้แล้วก็กอดสวย ผมกอดเธอจูบเธอ
คืนนี้สวยดูเร่าร้อนมาก ผมลุกไล่เธอ เธอก็ลุกไล่ผม ผมดึงสวยไปที่เบาะหลังแล้วเริ่มบทรักที่เร่าร้อน
ผมถอดเสื้อผ้าสวยออกจนร่างเธอเปลือยให้ผมเห็น ผมจ้องเรือนร่างสวยที่แสนงาม
ผมลูบไล้เรือนร่างสวยที่แสนเร่าร้อน ผมคลึงมือกับนมงามสวย ลูบคลึงจนสวยคราง ผมก้มดูดนมเธอ
ไล้ใบหน้าหาเนินอกขาวแล้วดูดงับหัวนมจนสวยร้องคร่ำครวญ ผมซุกหน้าลงอีก
สวยรับรู้ว่าผมกำลังจะทำอะไรกับเธอ เธอจึงถอดเสื้อผ้าผมบ้าง สวยดึงกางเกงในผมรูดลงจนท่อนลำผมอวดเธอ
สวยเงยมองผม สวยค่อยๆก้มลงอ้าปากงับ เธอดูดแล้วคลึงลิ้นจนผม โอยยใจจะขาด สวยดูดรูดปากลงแล้วเอามือรูดท่อนลำผมจนแข็งโป๊ก
สวยอมดูดแล้วเลียจากหัวถึงด้านล่าง สวยเลียพวงของผมเสียวจริงๆ สวยกระซิบเบาๆ
"คืนนี้สวยเป็นของคุณนะ" ผมแทบคลั่งกับเธอแล้วค่อยๆดึงร่างเธอมานั่งบนตัวผม
ผมกอดจูบเธอแล้วจับท่อนลำผมค่อยๆสอดเข้าจนสวยนั่งกดลงมามิด สวยโยกจนรถไหวติง
ผมกอดจูบแล้วดูดหัวนมเธอ เธอกดแล้วโยกผมก็ดูดงับหัวนม เราโยกช่วยกัน
ผมกอดเอวเธอแล้วดึงเข้าหาตัวแรงๆ สวยส่ายหน้าร้องระงมเสียง สวยกดกระแทกลงแรงๆ
ผมดูดนมเธอบีบนมเธอ โอย เราสองคนต่างปรนเปรอจนผมสุดกลั้น สวยเกร็งตัวแล้วกดลงแรงๆ
ผมกอดเธอแล้วจูบปากเธอ ดูดลิ้นเธอที่พยายามสอดเข้าให้ผม ผมกอดรัดตัวเธอ กอดแรงๆ
สวยเด้งตัวแล้วหอบหายใจ โอยย น้ำรักไหลเยอะมากๆ เราสุขที่สุด สุขมากๆ
ผมกับสวยก็ไปไหนด้วยกันอย่างเปิดเผยให้กับจ๋าและปอรู้ เธอสองคนเข้าใจแต่จ๋าสิดูเธอผิดหวังที่ผมทำแบบนั้น
แต่สิ่งที่ไม่คิดว่าจะเกิดมันก็เกิด...มาเล่าตอนต่อไปนะ.
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ