ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับข้างห้อง

เริ่มโดย kiori, เมษายน 23, 2010, 12:25:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ดีค่ะชื่อบีนะค่ะมีเรื่องมาเล่าให้ฟังกันค่ะเป็นเรื่องเสียวๆที่บีโดนมาค่ะ คือว่าบีเพิ่งเรียนจบนะค่ะแล้วเลยได้งานทำที่ต่างจังหวัดค่ะบีเลยต้องย้ายไปพักอยู่แมนชั่นแถวนั้นเพื่อที่จะได้ไปทำงานได้สะดวกนะค่ะ เรื่องมีอยู่ว่าที่ข้างๆห้องบีมีผู้ชายพักอยู่คนเดียวนะค่ะบีรู้จักตั้งแต่วันแรกที่ย้ายไปเลยค่ะเพราะพี่เค้าช่วยบีขนของเข้าห้องน่ะค่ะเค้าคงเห็นว่าบีมาคนเดียวค่ะย้ายของลำบากนะค่ะ พี่เค้าชื่อพี่โอค่ะก้อหล่อดีนะค่ะเราเจอกันเกือบทุกวันแหละค่ะเวลาบีออกไปทำงานพี่เค้าเลยถามว่าบีทำงานที่ไหนพอบีตอบไปพี่เค้าก้อว่าอยู่ใกล้ๆกันเลยไปกับพี่ก้อได้นะผ่านอยู่แล้วแหมบีเลยขอบคุณพี่เค้าค่ะไม่กล้าหรอกค่ะเกรงใจจนอยู่มาวันนึงบีกำลังเดินกลับเข้าหอค่ะพี่โอขับรถผ่านมาพอดีเลยเรียกขึ้นไปด้วยแมนชั่นบีอยู่ลึกนะค่ะต้องนั้งวินประจำแต่บีไม่ค่อยชอบวินเลยค่ะมันชอบมองบีแล้วแซวประจำบีเลยอาศัยเดินเอาดีกว่า บีเลยขึ้นรถมากับพี่โอเค้าถึงหอค่ะบีเลยแยกเข้าห้องค่ะกำลังจะอาบนำก้อมีเสียงเคาะประตูบีเลยไปเปิดเจอพี่โอค่ะพี่เค้าถามว่าคืนนี้ไปเที่ยวกันไหมว่างไม่รู้ทำไรบีเลยตอบว่าก้อได้ค่ะแหมก้อเบื่อๆเหมือนกันแหละค่ะเพราะพรุ่งนี้ก้อวันหยุดด้วย เราเลยนัดกันเรียบร้อยพอ2ทุ่มบีก้อแต่งตัวลงไปพี่โอนั้งรออยู่แล้วค่ะ พี่โอพาบีไปนั้งกินข้าวกันแล้วฟังเพลงพี่เค้าสั่งเหล้ามากินด้วยค่ะแล้วถามว่าบีกินได้ป่าว บีเลยกินเหล้ากับพี่เค้าไปด้วยพอดึกหน่อยเราก้อย้ายไปเต้นกันอีกร้านค่ะสนุกมากเลยพี่โอเองก้อเมาแล้วชอบมาเต้นกอดบีอยู่เรื่อยเลยค่ะเรากินกันจนร้านเลิกก้อกลับพอมาถึงห้องบีเลยแยกไปไขประตูเข้าห้องพี่โอเดินตามมาดันหลังบีเข้าห้องแล้วปิดประตูทันทีเลยค่ะบีเองตกใจมากเลยคิดว่าพี่โอจะทำไร พี่เค้าปิดประตูได้ก้อเข้ากอดจูบบีทันทีเลยค่ะบีเองก้อเมาๆมึนๆอยู่ความโดนอย่างงี้เลยมีอารมณ์อยากขึ้นมาทันทีเลยค่ะเพราะตั้งแต่มาทำงานบีกับแฟนก้อไม่ได้เจอกันเลยค่ะก้อเงี่ยนอยู่เหมือนกันเลยคิดว่าเย็ดกับพี่โอให้หายเงี่ยนหน่อยก้อดี พี่โอกอดจูบบีใหญ่เลยค่ะคงเห็นว่าบีไม่ขัดขืนเลยปลดเสื้อผ้าบีออกแล้วซุกหน้าดูดเลียนมบีใหญ่เลยค่ะพี่โอดูดหัวนมบีเสียวเลยค่ะบีร้องครางซี้ดเลยแล้วพี่โอก้อรีบถอดกางเกงบีออกค่ะเลียลงมาจนถึงร่องหีบีพี่เค้าเอาลิ้นตวัดเลียร่องเสียวบีค่ะบีเสียวหีร้องครางลั่นเลยสักพักพี่โอก้อถอดเสื้อผ้าตัวเองออกค่ะ โอ้โห้ควยพี่เค้าทั้งยาวใหญ่กว่าของแฟนบีอีกค่ะเห็นแล้วบีขนลุกเลยค่ะพี่โอดันควยยาวมาที่หน้าบีแล้วถามว่าบีดูดควยได้ป่าวบีไม่ตอบค่ะแต่อ้าปากดูดรูดควยพี่โอทันทีควยพี่เค้ายาวมากค่ะบีดูดได้แต่ช่าวปลายควยเท่านั้นค่ะปากแทบฉีกเลย พี่โอร้องครางซอยควยใส่ปากบีใหญ่เลยค่ะปากร้องครางว่า ซี้ดดดดด..บีอูยดูดควยเก่งจังเลยพี่เสียวควยจ๊ะ...อา พี่โอปล่อยให้บีดูดควยอยู่พักนึงก้อดึงควยออกจากปากบีค่ะจับบีนอนลงถ่างขาออก แล้วเอาควยยาวมาถูใส่ร่องหีบีค่ะบีงี้เสียวซี้ดเลยค่ะพี่โอเอาควยมาจ่อหีบีแล้วค่อยๆดันควยใส่หีค่ะบีร้องลั่นเลยค่ะมันทั้งคับแน่นมากๆเลยค่ะ ซี้ดดดดด..พี่ขาโอ๊ย เบาๆค่ะพี่ แน่นหีไปหมดเลย ค่อยๆค่ะ อูยยย..พี่โอดันควยใส่รูหีบีจนสุดด้ามควยเลยค่ะร้องครางเสียวไปด้วยแล้วพี่เค้าก้อเริ่มต้นขยับควยซอยใส่หีบีเลยบีเสียวหีทุกครั้งที่มันรูดเข้ามาค่ะร้องอย่างสุดเสียว พี่โอเองก้อกระแทกควยเร็วขึ้นเรื่อยๆจนเสียงดังลี่นเลยค่ะ บีเสียวหีจนในที่สุดนำเสียวที่ไม่ได้ออกมานานก้อแตกค่ะบีร้องครางเสียวสุดเลยค่ะ พี่โอเองก้อโยกควยใส่อย่างเมามันส์ บีเสร็จคาควยพี่เค้าไปเรียบร้อยเลยค่ะ พี่โอเร่งซอยควยอย่างเร็วจนร้องคราง ซี้ดดดดด..บีจ๋าหีบีแน่นจัง โอ้ววววว..พี่เสียวควยไม่ไหวแล้วบี ซี้ดดดดดดด..บีเองเห็นอาการพี่โอจะเสร็จแล้วเลยรีบร้องบอก ซี้ดดดดดด..พี่โอขาอย่างปล่อยนำข้างในนะค่ะพี่ อูยยยยยย..ข้างนอกค่ะพี่ข้างนอกค่ะ..อาจะเสร็จยังพี่โอปล่อยนำข้างนอกนะค่ะพี่ โอ้วววววว..ซี้ดดดด พี่โอเด้าควยใส่อย่างแรงอีกพักนึงก้อร้องครางลั่นรีบดึงควยยาวออกจากร่องหีบีค่ะ พี่โอใช้มือรูดสาวควยอย่างเร็วเลยค่ะร้อง ซี้ดดดด..บีพี่จะแตก..โอ้วววววววว..เสียวควยนำจะแตกบี แล้วพี่โอก้อรีบเอาควยมาปล่อยนำพุ่งกระฉูดใส่นมบีเลยค่ะ พี่โอสาวควยปล่อยนำควยใส่เต้าขาวของบีอย่างแรงเลยค่ะนำพี่เค้าพุ่งกระฉูดใส่เต้าบีเป็นสายเลยค่ะ พี่โอส่ายควยสาวรูดนำฉีดใส่เต้าบีจนเลอะนองไปทั่งสองเต้าเลยค่ะนำควยพี่เค้าออกเยอะมากเลยค่ะพี่โอสาวควยพ่นนำควยใส่เต้าบีอยู่ตั้งนานอ่ะค่ะจนนำพี่เค้าหมดเล่นเอาสองเต้าบีเลอะไปทั่วเลยอ่ะค่ะพี่คงเสียวมากค่ะเอาควยมาถูใส่เต้าบีอีกไม่หยุดปากก้อร้องครางสุดเสียวไม่หยุดเลยค่ะ พี่โอเอาควยมาจ่อปากบีค่ะบอกให้บีดูดควยให้ด้วยบีก้อดูดเลียให้จนควยพี่โอแข็งอีกค่ะพี่โอบอกว่าขอเย็ดบีอีกรอบนะบีเย็ดมันส์จัง แล้วพี่โอก้อจับบีนอนหมอบโก่งตูดลอยโด่งเลยค่ะแล้วยัดควยยาวใส่หีบีทันทีเย็ดใส่อย่างแรงเลยค่ะบีร้องลั่นเลยค่ะท่านี้ควยพี่เค้าเข้าลึกมากเลยอ่ะค่ะพี่โอกระเด้าควยใส่อย่างแรงเลยค่ะบีเองก้อเสียวหีจนสุดกลั้นแล้วเลยปล่อยนำหีแตกใส่ควยพี่เค้าเป็นรอบสองค่ะร้องครางสุดเสียวเลยค่ะ พี่โอเองก้อรีบเย็ดใหญ่เลยค่ะปากร้องครางว่าเสียวควยไม่ไหวบีจ๋ารอพี่ด้วย พี่โอกระเด้าใส่แล้วกดควยใส่หีบีอย่างแรงแล้วกดควยนิ่งเลยค่ะบีรีบขยับตัวเบี่ยงออกทำให้ควยพี่โอหลุดออกจากหีบีร้องบอกพี่เค้าว่า ซี้ดดดด..อย่าปล่อยข้างในค่ะพี่ ข้างนอกนะค่ะ พี่โอร้องครางอย่างเสียดายเลยค่ะที่บีเบี่ยงตัวคายควยพี่เค้าออกมา พี่โอสาวควยใส่ตูดบีแล้วนำขุ่นเหนียวก้อพุ่งฉีดใส่ตูดบีอย่างแรงเลยค่ะบีรู้สึกร้อนวูบค่ะตอนที่นำควยพี่โอฉีดใส่เป็นระล่อกถึงกับเด้งตูดรับนำควยพี่โอเลยค่ะด้วยความเสียว พี่โอสาวควยพ่นนำใส่ตูดขาวๆของบีจะเลอะเปรอะไปทั่วแก้มตูดเลยค่ะนำพี่เค้าแรงกระเด็นถึงหลังบีเลยค่ะ พี่โอร้องครางลั่นเลยค่ะ รูดสาวควยปล่อยนำควยพ่นใส่ตูดบีอย่างมากมายเลยค่ะนำควยพี่เค้าย้อยลงมาถึงขาอ่อนบีเลยค่ะ พี่โอสาวควยสาดนำใส่ตูดออยจนเลอะไปทั่วเลยค่ะจนหมดค่ะแล้วพี่โอก้อทับร่างบีลงมานอนกอดหลับกันไปด้วยความเพลี้ยเลยค่ะ จนเช้าพอตื่นพี่โอจะขอเย็ดต่ออีกค่ะแต่บีไม่ไหวแล้วค่ะหีบวมแดงไปหมดเลยโดนควยพี่โอทะลวงซะแสบรูไปหมดแล้วค่ะเลยไม่ยอมให้พี่เค้าเอาค่ะ พี่โอเลยขอให้บีดูดควยให้บีก้อเลยดูดควยให้พี่โอจนพี่โอครางลั่นสุดเสียวเอาควยออกมาปล่อยนำควยขาวเหนียวกระฉูดใส่หน้าบีเต็มเลยค่ะ แล้วพี่โอก้อถึงได้พอค่ะ ทุกวันนี้เรายังคงเย็ดกันอยู่ค่ะแต่ไม่ติดพันนะค่ะเพราะต่างคนต่างมีแฟนกันอยู่แล้วค่ะ