ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลที่รัก (ก๊อป)

เริ่มโดย bugdong, เมษายน 23, 2010, 08:57:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bugdong

พยาบาลที่รัก
เรื่องนี้เกิดสมัยตอนเรียนมหาลัยปี 4 เทอมสุดท้าย พอดีคุณย่าป่วยต้องเข้า ร.พ. อยู่บ่อยๆ เข้าๆ ออกๆ เป็นว่าเล่น จนครอบครัวผมปรึกษากันว่า ถ้าอาการย่ายังไม่ดีขึ้น เอากลับมาไว้ที่บ้านก็ต้องไป ร.พ. อีก จึงตัดสินใจเช่าอพาร์ทเม้นท์ที่อยู่ใกล้ๆ ร.พ. อยู่ชั่วคราว ร.พ. ที่ว่านี้อยุ่แถวนานา คงไม่ต้องบอกนะครับ เป็นร.พ.เอกชนที่แพงมาก ตอนนี้ผมไปเฝ้าไข้ไปๆ กลับๆ อยู่จนรู้จักพยาบาลที่ ร.พ. นี้ ชั้น 11 แทบทุกคน พยาบาลที่นี่แต่งตัว เอ็กซ์กันทุกคน เสื้อเน้นนมจนปริ กระโปรงแนบก้นเห็นทีไร อยากสาวว่าวทุกครั้ง มีอยู่คืนหนึ่ง ผมเข้านอนตอนประมาณ 3 ทุ่มกว่า หลับไปสักพัก มีพยาบาลมาเช็กคุณย่า ผมจึงตื่นขึ้นมาดูว่าเผื่อมีอะไร เธอใส่เสื้อคอวีเว้าลึกมากผมยาว ถ้าอยุ่กัน 2 ต่อสองผมคงทำอะไรสักอย่างแล้วล่ะ ได้แต่แอบดูร่องอกเธอ เธอเป็นคนผิวคล้ำ แต่ร่องอก กลับไม่คล้ำอย่างที่คิด มันใหญ่มาก ใส่บราครึ่งเต้า เธอโน้มตัวมีปรับสายอะไรสักอย่างเป็นเวลานาน ***ผมโด่อยู่ในกางเกงเลย นมเธอตั้งเต้าแข็งเป็นรูปสวย น่าอกสวยมาก เพราะเห็นจะจะคาลูกกะตา เหมือนเธอจะอ่อยผม รึเปล่าเธอชวนคุยโน่นคุยนี่ ผมก็ดูนมเธอ และตอบเรื่อยเปื่อย ในใจนั้นอยากจะขอเธอ***ในห้องน้ำซักรอบก่อน แต่ก็ไม่กล้า กลัวเธอไม่เล่นด้วย พอเธอกลับออกไป ผมสำเร็จโทษตัวเองหนึ่งที ทีนี้ผมช่วงปิดเทอมผมมาอยู่เฝ้าไข้เดือนกว่าทุกวัน ที่บ้านเลยจ้างผู้ช่วยพยาบาลที่ ร.พ. ที่นั่นนะแหละ มาช่วยดูแลช่วงออกเวร โดยสลับกันมา ให้วันละ 300 บาท ผมหมดไปเยอะเหมือนกัน โดยแต่ละคนที่มานั้นมีทั้งสวยมากสวยน้อย เอ็กซ์ก็มี เสียวก็มี ผมเล็งอยุ่คนชื่อคุณติ๊กวอร์ด 11 แต่จำชื่อจริงไม่ได้เพราะนานมาแล้ว ผมมักจะแอบแตะนมเวลาที่ต้องช่วยกันยกตัวคุณย่าผม ซึ่งเธอก็ไม่ว่าอะไร คงคิดว่าไม่ได้ตั้งใจ แต่ผมตั้งใจ ติ๊กนี่นมใหญ่ใช้ได้ เวลาคุณย่านอน ผมมักจะคุยกับติ๊กประจำ เพราะหาโอกาสตีสนิทเผื่อจะได้***เธอฟรี ดูเธอออกจะมั่นใจ ไม่ค่อยแคร์อะไร เคยมีแฟนแล้วก็เลิกกันไป ตอนนี้ยังไม่มีใคร ผมไม่รู้ว่าข้อมูลนี้จริงหรือโกหกแต่ก็รับฟัง ติ๊กมักจะเข้าเวรมาดูย่าผมทุกวันตอนบ่าย แล้วกลับไปตอน 2 ทุ่ม เป็นประจำ เรื่องมันเกิดขึ้นมีอยู่คืนหนึ่ง ตอนตี 5 กว่า ผมได้ยินเสียงเคาะประตู คิดว่าพ่อมา จึงไปดูตรงช่องประตู ปรากฏว่าเป็นติ๊กยืนอยู่ จึงเปิดประตูให้เธอเข้ามาด้วยความงัวเงีย ผมถามว่าเอ้าทำไมมาเช้าจัง เธอบอกว่าวันนี้ตอนเย็นมีธุระด่วน แต่ไม่อยากเสียงาน จึงแลกเวรกับเพื่อนไว้แล้ว โดยเธอจะเข้าเวรตอนเช้าแทน เธอบอกผมว่าขออาบน้ำหน่อยได้ไหม ผมบอกตามสบายพร้อมเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวในห้องมาให้เธอ เธอมาในชุดพยาบาลสุดเอ็กซ์ แต่หลังจากที่เธออาบน้ำเสร็จ ที่กลับออกมาพร้อมกระโจมอกด้วยผ้าผืนที่ผมให้เธอ ตอนแรกผมนอนหันหลังให้เธอ ผมรู้สึกปวดฉี่ จึงลุกขึ้นหันหน้าไปทางห้องน้ำ เห็นเธอกำลังใส่กางเกงในอยู่ ตอนนั้นเงี่ยนขึ้นหน้า เกิดมายังไม่เคยเห็นผู้หญิงคนไหน ใส่กางเกงในให้ดูต่อหน้าเลย เธอคงคิดว่าผมหลับ เพราะเตียงนอนใหญ่ ย่าผมนอนอยู่ ผมนอนเตียงสำรองด้านข้างห้องน้ำ พระเจ้า ผมอยากจะจับเธอ***ตอนนั้นแต่ก็ยังไม่กล้า ผมจึงแกล้งร้องเอ้า นึกว่าเสร็จแล้ว เธอก็รู้สึกตกใจเหมือนกัน และตอบผมว่าในห้องน้ำมันเปียก เธอกลัวว่าเสื้อผ้าที่เตรียมไว้จะเปียกจึงมาใส่ข้างนอก ผมไม่พูดอะไร บอกแค่ว่าปวดท้องจึงเข้าห้องน้ำ ระหว่างกำลังทำธุระอยู่ บังเอิญมองเห็นชั้นวางเสื้อผ้ามีชุดพยาบาลน้องติ๊กกองไว้อยู่ ด้วยความเงี่ยน บวกกับภาพตะกี้นี้ จึงอยากชักว่าว จึงหยิบกระโปรงขึ้นดมตรงบริเวณเป้า จังหวะว่ามีกางเกงในกำลังจะหล่นลงพื้นผมจึงคว้าไว้ ไม่อยากเชื่อเลยว่าผมจะเจอขนหมอย 2 - 3 เส้นติดอยู่ บริเวณเป้ากางเกงในมีคราบขาวๆ ติดเปื้อนอยู่ มีกลิ่นคาวๆ เชื่อว่าถ้าใครได้ดม อารมณ์เงี่ยนแทบกลั้นไว้ไม่อยู่ ผมดมอยู่นาน จนสาวว่าวแตกไปแล้วรอบใส่กับกระโปรงที่ผมเอามาห่อ***ผม น้ำว่าวเปรอะเต็มกระโปรง ตอนนั้นเงี่ยนมากคิดอะไรไม่ทัน จึงใช้กางเกงในเธอเช็ดน้ำว่าวที่ปลายหัว***ผมด้วย แล้วก็วางไว้ที่เดิม จากนั้นก็ออกจากห้อง เห็นเธอกำลังก้มเก็บของอยู่ที่หน้าโต๊ะเครื่องแป้งใส่ชุดนอนแบบบางๆ ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเธอจะกล้าใส่แบบนี้ ***ผมเพิ่งชักว่าวไป ก็เริ่มพองขึ้นมาอีกรอบ จึงแกล้งทำไม่สนใจ เดินกลับไปที่เตียงสำรอง ผมบอกเธอว่าผมนอนก่อนนะ ถ้าจะเปลี่ยนเวร หรือมีอะไรให้ปลุก แต่ตอนนั้นในใจกำลังคิดว่าจะเอายังดี บังเอิญว่ามีโทรศัพท์มันดังที่หัวเตียงผม ผมรับเป็นเสียงผู้หญิงขอสายติ๊ก ผมคิดว่าเพื่อนจึงบอกเธอให้มารับ เธอเดินมาที่เตียงผม ผมเห็นชัดเลยว่าไม่ได้ใส่เสื้อใน เพราะนมเธอที่อยุ่ในชุดนอน เหมือนเด้งกะเพื่อมตามจังหวะการก้าว มิหนำซ้ำเธอไม่ได้ไปทางเดินที่โทรศัพท์วางอยู่กับเดินมาด้านที่ติดกับกำแพง โดยเธอต้องอ้อมตัวผมไปรับโทรศัพท์ จังหวะนั้นผมแกล้งลุกหยิบโทรศัพท์ให้เธอ หน้าผมไปโดนนมเธอยังจัง เธอร้องอุ๊ย ผมบอกขอโทษไม่ได้ตั้งใจ ดูเธอไม่ว่าอะไร และก็รับโทรศัพท์ไป เธอนั่งบนเตียงผม ผมได้กลิ่นน้ำหอม หรือกลิ่นสบู่ กลิ่นนี้มันปลุกอารมณ์ผมช่วงนี้พอดีผมสังเกตุชุดนอนเธอตอนที่นั่งผมเตียงผมว่าผมไม่เ
ห็นขอบกางเกงในเธอ ก็แปลว่าเธอไม่ได้ใส่ทั้งบรา และกกน. มีแต่ชุดนอนอย่างเดียว ***ผมนี่ลุกซู่เหมือนกะให้ท่ากันอย่างนี้แล้วใครจะทนไหวล่ะ ผมรอจนเธอคุยโทรศัพท์เสร็จ ผมหน้ามืดแล้ว คว้าตัวเธอมากอด เธอถามจะทำอะไร ให้ปล่อยนะ เดี๋ยวคุณย่า ตื่นมาจะไม่ดี ผมบอกว่าคุณย่าทานยาคลายเครียดคงอีก 2-3 ช.ม. ถึงตื่น แต่ตอนนี้ผมนอนไม่หลับ ผมตื่นตลอดเวลา อยากหาคนช่วยให้ผมนอนหลับ ติ๊กช่วยได้ไหม ติ๊กไม่ตอบ มองหน้ามาทางผม ถามว่าจะให้ติ๊กช่วยอะไร ผมบอกติ๊กว่าช่วยทำอะไรก็ได้อย่างที่ผู้หญิงผู้ชายเค้าทำกัน ติ๊กบอกจะบ้าเหรอไง ไม่ใช่แฟนกันซักหน่อย ผมบอกว่าผมไม่ถือ แล้วติ๊กจะถือทำไม ถือว่าแลกเปลี่ยนประสบการ์ณกัน ติ๊กหยุดคิดแล้วตอบว่าที่นี่เหรอ ผมบอกว่าห้องน้ำก็ได้ แล้วก็จูงมือติ๊กเข้าห้องน้ำ พอเข้าห้องน้ำได้ผมไม่พูดพล่ามทำเพลง รูดชุดนอนติ๊กไปกองไว้ที่ปลายเท้า แล้วใช้ลิ้นเลียซอกคอ จูบปากสลับดูดนม นิ้วควานร่องสวาทนำทางให้ตอปิโดเตรียมพร้อมบุก เลียไปสักพัก บอกติ๊กทำให้หน่อย ติ๊กถามว่าสะอาดหรือเปล่า ผมบอกว่าเดี๋ยวล้างให้ดูตอนนี้เลยก็ได้ พอผมล้างเสร็จ ไอ้หนูผมโดนน้ำเย็นมันเลยหด เดือดร้อนติ๊กต้องใช้นางทั้ง 5 สาว***ผมก่อน เธอเป็นผมหญิงคนแรกที่ใช้ลิ้นดูดเลีย***ผมเก่งมาก เธอดูจะพึงพอใจ***ผมอย่างมาก เธอดูดผม ผมทนอยุ่นานกว่า 10 นาที จึงบอกพอๆ ใกล้จะแตกเสียวจะตาย ผมเข้าเลียหอยเธอบ้าง ผมคุกเข่า ตอนนี้หน้าผม อยู่ตรงหอยเธอพอดี เป็นหอยแรกที่ผมจะจะกับลูกตาว่า หอยเป็นแบบนี้ นี่เอง กลีบ 2 ข้างปิดไม่สนิท บ่งบอกให้รู้ว่าผ่านงานมาพอสมควร ขนที่ปกคลุมไม่มีดูจากลักษณะ เหมือนเพื่งจะโกนไปไม่นาน เหมือนหอยเด็ก คิดว่าเธอคงโกนขนหอยเธอ แล้วขนเธอจึงติดกางเกงใน แต่กลิ่นหอยเธอนี่ ใครได้ดมแล้วจะรู้ว่าเงี่ยนไม่รู้ลืมเป็นอย่างไง ผมเล่นหอยเธออยู่นาน โดยใช้ลิ้นเลียรอบบริเวณขาพับด้านใน เลียมาเรื่อยๆ จนสัมผัสกับแคมนอก แคมใน แหวกกลีบหอยเธอเลียปุ่มเงี่ยน น้ำเงี่ยนเธอออกมาล้นปากหอยเธอที่เผยอ อ้าอยู่เป็นวินาทีแรกที่ลิ้นผมสัมผัสน้ำหอย ผู้หญิง ดูมันจะเค็มๆ คาว บอกไม่ถูก คงเหมือนน้ำว่าวผู้ชายมั้งผมว่า พอเธอได้ที่เต็มที่ผมจับหัว***สอดหอยเธอในท่ายืน ใครไม่เคยขอบอกว่า เอาเข้ายากมาก ผมใช้เวลาอยู่นานในท่ายืนไม่สำเร็จ จึงจับเธอก้มโค้ง โก่งตูดมาทางผม ผมจับหัว***ยัดรูเธอจากทางด้านหลัง ท่านี้สุดยอดได้อารมณ์มาก เพราะด้านหน้าผมมีกระจกบานใหญ่ ส่องให้ผมเห็นว่าผมทำอะไรเธอบ้าง คุณลองจินตนาการตามผมสิ จากนั้นผมนั่งลงบนชักโครก โดยปิดฝาชักโครก แล้วให้เธอนั่งคร่อมผม โดยหันหลังให้ผม ผมทำเหมือนในนั่งเอ็กซ์ที่ดูมา แล้วจับ***ยัดรูเธอ ท่านี้มันจะเข้ายากทีแรก แต่พอเข้าไปได้แล้วมันส์โคตร ผมจะเสร็จในท่านี้แหละ เธอบอกผมว่าเธอจะใกล้จะแล้ว ให้ผมเร่งซอย แต่อย่าปล่อยในข้างในนะ เดี๋ยวเธอจะดูดให้ตอนผมเสร็จ จนผมเร่งสปีดยกสุดท้าย ผมปล่อยข้างในปล่อยหน่อยหนึ่ง ผมชักออกมาไม่ทันจากนั้นผมกดแช่คารูเธอเอาไว้เลย หอยเธอตอดตุบๆ ***ผมโดนหอยเธอตอดรัด มันฟิต และมันส์มาก น้ำว่าวไหลออกมาตามจังหวะตอนที่ผมชัก***ออกมาเลยครับ เธอต่อว่าผมใหญ่เลยว่าทำไมปล่อยข้างใน เดี๋ยวเธอท้องจะทำไง ผมบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวผมลงไปซื้อโพสตินอร์มาให้กินรับรองไม่ท้องชัวร์ แต่ตอนนี้ช่วยดูด***ผมให้หน่อย ตามสัญญา ผมเอากับเธออีกยกในห้องบนเตียงสำรองโดยใช้ผ้าห่มคลุมตัวเอาไว้ เธอร้องครางลั่นห้องไม่เกรงใจคุณย่าผม ผมเอากับเธอในห้องวันนั้น 2 รอบ จากนั้นเราสองคนก็ทำตัวปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมจะได้เอาเธอตอนเวลาเธอเงี่ยนจริง บริเวณปากจิ๋มเธอจะมีไฝอยู่ ถ้าใครรุ้จักน้องติ๊ก คนนี้ โปรดสังเกตุปากจิ๋มนะครับ ถึงมีคนบอกว่าผู้หญิงคนไหน มีไฝที่ปากจิ๋มหรือบริเวณจิ๋ม จะเป็นคนขี้เอา ขี้เงี่ยน มีหลายผัว มั่วผู้ชายไม่เลือกหน้า ทุกวันนี่ถึงมันจะนานมาแล้ว ผมยังคงคิดถึงน้องติ๊กเสมอเวลาที่เงี่ยน เคยโทรไปแต่เธอไม่รับสาย มีอีกคนชื่อพร เป็นสาวเมืองน่าน ไม่เซ็กส์เท่าติ๊ก แต่ดีกรีความขาวอวบ สุดยอด ผมชอบมองพรตอนเวลาใส่เสื้อยืดเอวลอยกับกางเกงยีนเอวต่ำ เพราะจะมองเห็นขอบกางเกงในเธอว่าวันนี้เธอใส่สีอะไรมา บางทีก็เห็นง่ามตูดเวลาที่เธอก้มเปลี่ยนผ้าปูที่นอน อย่างที่บอกผมจะแอบแตะนม พยาบาลทุกคนที่มา พรนี่โดนบ่อย เหมือนพรจะรู้ว่าผมตั้งใจ แต่เธอก็ไม่ว่าอะไร เรื่องเข้าพรไม่มีอะไรมาก แค่ลักหลับเธอ คือเวลาที่เธอดูแลคุณย่าผมคนเดียวเธอมักจะชอบแอบหลับประจำ มีอยู่วันผมกลับเข้ามาในห้องตอนบ่ายกว่าๆ คุณย่านอนอยู่เพราะพึ่งให้ยาไปเมื่อตอนเที่ยง คุณพรนี่ก็คงเพลียจากการขึ้นเวรมา วันนี้เธอใส่ชุดพยาบาลมา เธอนอนหลับอยู่บนโซฟา คือเธอนอนหงายแต่นอนชิดติดโซฟา ผมเดินมาเห็นเธอ จึงคิดว่าคงแอบดูกางเกงในเธอว่าใส่สีอะไร เพราะโดยปกติเท่าที่แอบดูผุ้หญิงส่วนใหญ่ชอบใส่สีขาวไม่รู้ทำไม ผมเช็กดูว่าคุณพรไม่ตื่น ผมจึงค่อยก้มลงตรงปลายเท้าเธอ เพราะเธอนอนขาไม่ชิดกัน มีช่องให้ผมมองลอดเข้าไปได้ถึงเป้าเธอ เป้าเธอนูนมากปกคลุมด้วยขนสีดำพอสมควร ภายใต้กางเกงในสีชมพู เห็นแค่นี้ ผมชัก***ออกมาสาวว่าวตรงนั้นเลย เธอขยับตัวเล็กน้อย ผมตกใจนึกว่าเธอจะตื่นซะอีก แต่ปล่าวนอนขาถ่างให้ผมเห็นกางเกงในเธอชัดขึ้นมาอีกด้วยความห้าว ผมจึงค่อยลูบเป้าหอยเธอเบาๆ ลองใช้นิ้วแตะโคกเนินดูโอ้โหใหญ่จริงๆ จริงๆ ค่อยสอดมือเข้าไปในกระโปรงระวังไม่ให้มือไปสะกิดโดนส่วนอื่นกลัวเธอจะตื่น จนนิ้วผมไปแตะร่องเธอ ผมหยุดชั่วคราว ดูอาการเธอก่อน เธอยังคงนอนอยู่ ผมจึงค่อยใช้นิ้วเขี่ยร่องเธอผ่านกางเกงใน จาก 1 นิ้ว เป็น 3 นิ้วสัมผัสอย่างช้าๆ จนรับรู้ถึงความเปลี่ยนแปลงได้จากนั้นผมจึงค่อยๆ ถลกกระโปรงชุดพยาบาลขึ้นมาเหนือเข่า แล้วก้มลงดมกลิ่นหอยของคุณพร เป็นกลิ่นหอยที่สะอาดกว่ากลิ่นหอยของคุณติ๊ก หอยอวบกว่าน่าเอากว่า จะใช้ลิ้นเลีย ร่องเธอ โดยเลียขอบๆ รอบกางเกงใน อีกมือหนึ่งก็สาวว่าวไปด้วย จนตัดสินใจรูดกางเกงในสีชมพูค่อยๆ รูดออกมากองไว้ต้นขา กางเกงในเธอดูมีน้ำเยิ้มๆ หอยคุณพรดูดีกว่าหอยคุณติ๊ก มีขนปกคลุมพอสมควร น่าจะยังไม่ผ่านศึกมาซักเท่าไหร่ แต่ตอนนั้นหัว***ผม ระเบิดน้ำแตกใส่ ตัวคุณพรไปแล้ว จึงตัดสินใจเก็บ***ผมเข้ากางเกง แล้วใช้นิ้วชี้ผม เขี่ยร่องสวาทให้คุณพร พอน้ำคุณพรไหลๆ ผมลองสอดนิ้วเข้าร่องคุณพร ดู ปรากฏว่าสอดได้ไม่ยาก เพราะว่านิ้วชี้เล็กกว่า***ของจริง ผมช่วยคุณพรจนเสร็จ เพราะรู้สึกว่าหอยคุณพรตอดนิ้วผมมากๆ แล้วน้ำหอยก็ไหล ผมใช้ลิ้นเลียน้ำหอยคุณพรจนหมด น้ำหอยคุณพรก็คาวๆ เหมือนกัน จากนั้นผมก็รูดกางเกงในกลับเข้าที่ถลกกระโปรงที่เปรอะน้ำเงี่ยนผมลงมาสู่สภาพปกติ คุณพร ก็ยังไม่ตื่น หรือว่าตื่นอยู่แล้วแกล้งหลับก็ไม่รู้เป็นอันว่าผมล่อ ผช.พยาบาลไปแล้วสองคนครับ ยังมีคนสุดท้ายที่ผมจะเล่าแต่วันนี้เท่านี้ก่อน เพราะคนนี้เล่นเอาผมอึ้งงงกับตัวเองไปหลายวัน เพราะไม่เคยเจออะไรอย่างนี้มาก่อน
<strong>ขอบคุณครับ ถ้าดีกดนิยมให้กำลังด้วยนะครับ<strong><strong>

http://www.xonly.net/main/?fromuid=64102