ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณจะพูดอะไรเป็นคำแรกเมื่อ ตำรวจจราจร เรียกให้หยุด

เริ่มโดย pummos, เมษายน 23, 2010, 01:24:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

นั่นปะไร วันนี้ซิ่งไปหน่อย ลืมคาดเข็มขัดนิรภัยอีกต่างหาก โดนตำรวจโบกให้จอดซะแล้ว จอดเสร็จหมุนกระจกลงแล้วพูดอะไรเป็นประโยคแรกดี? คิดไม่ออกก็เลือกมาจากตัวอย่างที่หามาให้นะ แต่จะรอดไหมก็แล้วแต่ดวง

1 ซวยแล้วกู

2 ผมผิดอะไรครับ

3 มีอะไรเหรอ

4 สวัสดีครับ..

5 รู้หรือเปล่าว่าฉันเป็นใคร......

6 ผมต้องรีบไปซื้อก๋วยเตี๋ยวให้ท่านผู้กอง

7 รู้มั้ย พ่อผมเป็นใคร ?

8 อ้าว........เจอกันอีกแล้วนะ

9 ถือกระป๋องเบียร์ให้หน่อยสิคุณตำรวจ เดี๋ยวผมจะได้หยิบใบขับขี่ได้สะดวก

10 คุณต้องเหยียบมากกว่า 200 กม/ชม ละซิเนี่ยถึงไล่ทัน เยี่ยมจริงๆ ไม่กลัวโดนจับเหรอ

11 คุณคงไม่ขอดูท้ายรถด้วยหรอกใช่มั้ย

12 ผมพยายามไล่ให้ทันคันหน้าน่ะ แหม ลิบๆ โน้น

13 เงินผมนะ ที่คุณรับอยู่ทุกเดือนน่ะ

14 ประทานโทษคุณไม่ได้รูดซิป

15 ที่นี่ที่ไหนเหรอ ??? แล้วผมมาอยู่นี่ได้ไง ??สงสัยจะละเมออีกแล้ว

16 I can't speak Thai.

17 ผมจะรีบไปหาเมีย

18 เท่าไหร่ดีครับ

19 ทำอะไรที่มันสร้างสรรค์กว่านี้ดีไหม

20 ลูกผมไม่สบาย

21 เออ.....รู้แล้ว

22 อีกแล้วเหรอวันนี้ครั้งที่ 3 แล้วนะ

23 ใบสั่งเหรอเพิ่งโดนมาเอง

24 ขอโทษครับที่นั่งเต็มแล้ว ไปโบกคันอื่นเถอะ

25 ยิงกูดิ **ย้ายแน่ !

อ่านขำๆ อย่าจริงจังอะไรกับมันมากมาย