ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 11

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 27, 2010, 12:58:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 11

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมต่อครับ ช่วงนี้..ผมเมเรียนโทได้เกือบเดือนแล้ว เลยทิ้งเรื่องเย็ดไว้ชั่วคราวครับ แต่โดยสันดานบวกพรหมลิขิตแล้ว..มันหนีไม่พ้นครับ  เรื่องนี้มันเกิดตอนที่มหาลัยจัดละลายพฤติกรรมโดยไปฝึกสมาธิที่วัดป่าแถบอีสานครับ ไปกัน 3 วัน วันที่สองก็ได้เรื่องเลย..ผมมาเดินรับอากาศตอนเช้าครับ..มันสดชื่นมากๆๆ เดินไปริมป่าข้างวัด เจอสาวน่ารักคนหนึ่งครับ กำลังกวาดลานวัดในชุดขาวอยู่..ผมยิ้มทักทาย แกยิ้มน้อยๆตอบกลับ แต่สีหน้าน้องเค้าดูเครียดๆ ผมเลยทัก..แกเล่าว่าที่บ้านเห็นว่าแกเครียดเพราะเอ็นฯไม่ติด เลยให้มาฝึกสมาธิ แกเล่าว่าอยากเรียนนิติฯที่ธรรมศาสตร์ ผมเลยชวนคุยแล้วแนะนำให้แกไปลองเรียนที่รามฯ ปีหน้าถ้ายังอยากลองก็ไปเอนท์ใหม่ พร้อมอธิบายแนวการเรียนที่รามฯให้แกฟัง(แกชื่อดวงใจ) เราคุยกันจนเกือบแปดโมง ได้เวลาฝึกสมาธิเลยแยกกันไป..วันนั้นผมเลยไม่มีสมาธิเท่าไหร่ แอบมองน้องเค้าตลอด แกนั่งแถวหน้า พวกมาใหม่(เพื่อนที่มหาลัย)นั่งแถวหลัง แกน่ารักดีครับ ใส่แว่น ตัวขาว หุ่นโคตรดีเลยครับ ผมกะเอาเองน่าจะสูง 167 ได้ หุ่นน่าจะ 33-24-3....ได้ครับ แกตัวหอมอ่อนๆๆ ยิ่งคุยใกล้ๆยิ่งได้อารมณ์มากมายจนผมควยแข็งเลย ได้แต่ข่มใจครับในวัดกลัวบาป...จนเย็นผมพยายามไม่มองไม่ใกล้น้องใจ..แต่เจ้ากรรมครับ แกว่างงานปั๊บ แกเข้ามาถามผมใหญ่เรื่องเรียนรามฯ เราคุยกันจนผมพอมองออกเลยถามแกว่าเครียดเรื่องเอนฯไม่ได้หรืออายเพื่อนที่เอนฯไม่ติด แกยอมรับว่าอายเพื่อนเพราะแกเรียนเก่งที่สุดในห้องกลับเอนฯไม่ได้ นอนไม่หลับไม่กล้าไปเจอเพื่อน..ผมเลยปลอบแล้วแนะว่าถ้าตั้งใจจริงดีไม่ดีเรียนแค่ 3 ปี ก็จบ ก่อนเพื่อนอีกต่างหาก เราคุยกันตาผมก็แอบมองเสื้อขาวๆของน้องใจบางพอประมาณครับ มองเห็นเสื้อซับในสีขาวข้างในเลย(ผมเพิ่งเลยเห็นสาว 17 ปี ยังใส่ซับในอยู่เลย) เราแยกย้ายกันตอนทานข้าวเย็น ..ผมทำกิจกรรมจนเกือบ 4 ทุ่ม ทุกคนเริ่มแยกย้ายเข้านอนในศาลาใหญ่(ผู้หญิงนอนอีกที่) ผมไม่คุ้นที่ เลยออกมาเดินเล่น ที่ระเบียงนอกศาลา เกือบเที่ยงคืนครับ เห็นเงาตะคุ่ม ใจหายครับคิดว่าโดนผีหลอก..พอมองดีๆเป็นน้องใจนั้นเอง ผมออกไปทักแกว่านอนไม่หลับ พรุ่งนี้แกต้องกลับบ้านแล้ว แม่จะมารับตอนเที่ยง แกไม่อยากต้องโดนญาติพี่น้องมาถามเรื่องเรียนอีก..ผมเลยชวนมาคุยที่ใต้กุฏิหลังศาลาที่ผมพัก มันจะเงียบและมืดมาก น้องใจยังพูดว่ามาแถวนี้น่ากลัวจะตาย..ผมยิ้มบอกเหตุผลแกว่าเรามานั่งคุยกันดึกมีคนเห็นมันไม่เหมาะ..ถ้าจะคุยมานั่งที่ลับตาคนดีกว่าแกพยักหน้า..เราคุยกันแบบกระซิบเบาๆเพราะไม่รู้บนกุฏิมีคนอยู่รึเปล่า.. แกว่าแกเครียดจนนอนไม่หลับ ผมเลยกลับไปเอาตลับน้ำมันหอมออกมา(ผมไว้ทาหลังหูครับมันจะเป็นครีมหอมอ่อนๆคลายเครียด) ผมให้แกนั่งที่แคร่ยาวใต้กุฏิ หันหลังแล้วเอาน้ำมันหอมทาที่หลังหูและต้นคอเบาๆ ทีแรกผมทำโดยบริสุทธิ์ใจจริงๆ แต่น้องใจแกคงไม่เคยครับแกขนลุกซู่เลย เห็นอาการแบบนั้นอารมณ์มันเลยขึ้นสิครับ ลืมไปเลยว่าในวัด ผมถือโอกาสแกล้งโกหกว่า..น้ำมันนี้ต้องทาแล้วนวดด้วยประมาณ 15 นาที ก็จะผ่อนคลายหายเครียด (จริงๆมันไว้ทาเอากลิ่นหอมคลายเครียดนะครับ) ผมลูบหลังหูแกเบาๆ นวดต้นคอแกไล่ลงมาที่หัวไหล่ ผมกระซิบที่ข้างหูแกเบาๆให้หายใจเข้าลึกๆ แล้วค่อยๆหายใจออกช้าๆๆเหมือนตอนนั่งสมาธิ แกทำตาม ผมชมแกเบาๆว่าแกน่ารักจัง..แกว่าบ้า..ผมเงียบ..แต่มือยังคงนวดต่อเบาๆ ผมบอกว่าผมชอบน้องใจ แกหันหน้ามาแบบตกใจ..ผมจูบปากของน้องใจแกตกใจแกพยายามดันตัวผม ผมประกบปากแกไม่ยอมถอย แกเหมือนหมดแรง(ผมว่าแกน่าจะไม่เคยโดนเย็ดแน่ๆ) ผมสอดลิ้นเข้าไปในปากของน้องใจ แกพยายามฝืนโดยกัดฟันไม่ให้ลิ้นผมผ่านเข้าไปได้ ผมเอื้อมมือไปจับหีน้องใจ แกตกใจรีบเอามือไปจับมือผมแน่น ปากอ้าออกจะร้องห้ามลิ้นของผมสอดเข้าไปในปากอันหอมหวานของน้องใจแล้ว(มันหอมหวานจริงๆขอบอก) แกยิ่งถลำตัวไปแล้ว เราต่างรุกไล่กัน โดยปราศจากเสียงต่างกลัวคนอื่นได้ยิน น้องใจเพลี่ยงพล้ำแล้ว..ปากแกโดนลิ้นผมตวัด ดูด แกเริ่มมีจังหวะแลกลิ้นกลับบ้างเป็นระยะ นิ้วผมบดเนินหีของแกไปมาทั้งๆที่มือแกยังจับมือผมไว้แน่น แต่ดูเหมือนแรงขัดขืนแกหมดไปแล้ว ผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงของน้องใจ สอดนิ้วเข้าร่องหีอย่างช้าๆๆ มือของน้องใจตอนนี้เปลี่ยนมาดึงเสื้อยืดขาวของผมแน่น น้ำหีของแกไหลออกมาล่อลื่นตามนิ้วผมจนชุ่มมือ น้องใจเสียวจนเปลี่ยนจากจูบปากผมมากัดที่หัวไหล่ผม ผมดึงกางเกงแกออกแล้วอ้าขาแกออก (รีบเปลี่ยนท่าครับ แกกัดไหล่ผมจนควยเหี่ยวเลย) ผมเอาขาแกพาดไหล่แล้วก้มลงเลียหีของน้องใจ แกดิ้นตามจังหวะลิ้นเลยครับ หลบบ้าง เด้งรับลิ้นบ้าง แกเม้มปากแน่นกลัวเสียงเล็ดลอดออกมา(แปลกมากครับ ตัวน้องใจหอมกลิ่นสาวของแท้เลยครับ ยิ่งหีแกไม่ไม่กลิ่นอับ มีแต่กลิ่นหอมอ่อนๆไม่รู้หอมอะไร) ผมเลียอย่างไม่ตะขิดตะขวงใจเลย..น้องใจคงเสียวมากจนเกินทน แกพยายามผลักเอาหน้าผมออก..ผมคล้อยตามครับ...ผมเลื่อนตัวมาทาบแก ก้มลงจูบแกเบาๆๆ แอบเอามือจับควยจ่อร่องหี น้องใจตกใจเมื่อมันพรวดเข้าไปได้ช่วงหัว..แกดันตัวผมแล้วดิ้น แกส่ายหน้าแต่ไม่กล้าออกเสียง สายไปแล้วครับมันเข้าไปเกือบครึ่งควยแล้วแกหนีบตัวผมไว้มือดัน แกร้องอย่า..เจ็บค่ะที่ข้างหูผม ผมหยุดแล้วจูบแก ผมไซร้ลงมาที่คอจนแกเริ่มผ่อนคลาย..ผมกดหัวควยลงจนสุด น้องใจสะดุ้งเฮือกกอดรัดผมแน่น (มันทนไม่ไหวครับ หีน้องใจฟิตมากมายเลย แค่คาไว้มันก็ตอดตุ๊บๆๆ)  ปากน้องใจกัดที่ไหล่ผมตามแรงควย..ผมเองก็สะดุ้งสุดตัวเจ็บครับแต่มันช่วยได้ครับ อารมณ์ผมค่อยสงบตัวลงบ้าง หีน้องใจมันตอดรัดเหลือเกิน..ผมนิ่งแช่ควยไว้ จนแกผ่อนคลายตัว..ผมเริ่มกระเด้าช้าๆๆ เพียงไม่ถึงนาทีน้องใจก็ถึงสวรรค์หีแกอุ่นไปหมดมือแกกอดรัดตัวผมแน่น ขาแกเกี่ยวขาผมไม่ปล่อย..นานสักพักแกหมดแรงครับ..แต่ผมยังกระเด้าควยเข้าเนินๆๆ เพียงครู่ น้องใจเริ่มมีอารมณ์ร่วมแกเด้งหีรับตามจังหวะ..แกพูดเบาๆว่าเจ็บหลัง ผมอุ้มแกขึ้น เปลี่ยนท่าเป็นผมนั่งให้แกคร่อมทับควยผมไว้ แกคงอายนิ่งไม่ขยับตัว ผมต้องจับสะโพกแกบดควยผมไปมา สักพักแกเริ่มร่อนหี เริ่มควบขี่ตามจังหวะ ผมเสียวมากมายเหลือเกิน แต่น้องใจคงเสียวมากว่า แกควบควยผมเร็วขึ้นเร็วขึ้น จนผมเด้งรับแทบไม่ทัน...สุดท้ายแกก็จบน้ำน้องใจแตกอีกรอบ..แกกอดรัดตัวผมแน่นเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมเองก็ใกล้เสร็จแล้ว..ผมไม่ยอม ผมดันแกนอนลงพื้นแล้วตามไปกระเด้าอย่างแรง..แค่ห้าที ผมก็ต้องรีบดึงควยออกมา น้ำผมพุ่งแรงและมากเป็นพิเศษ..มันพุ่งจนไปถึงคางของน้องใจเลย เสื้อน้องใจเลอะไปด้วยน้ำกามผม แกนอนนิ่งได้สติแล้ว น้ำตาแกไหลสะอื้นเบาๆๆ ผมนอนกอดปลอบใจแกอยู่นอน..จนแกทำใจได้ ผมว่าผมรักแก..แกค่อยยิ้มได้บ้าง..เราแลกเบอร์โทรศัพท์กัน เราสัญญาว่าจะคบกัน..เป็นแฟนกัน แกจะไปเรียนต่อที่กรุงเทพฯ แกไม่เครียดแล้ว แกอยากไปเรียนที่เดียวกับผม..จนตีสามผมปล่อยแกไปนอน ส่วนผมก็แอบกลับเข้าศาลานอนยันเช้าเลย..เช้ามาน้องใจแกแจ่มใสมาก แกมองหน้าผมทีไรหน้าแดงแจ๋ทุกที..แกหัวเราะอารมณ์ดี จนเกือบ 10 โมง แม่ของน้องใจก็มารับ ช่วงที่รอพระฉันเพล แม่น้องใจยังคุยกับญาติโยมที่มาวัดว่าการนั่งสมาธินี่ดีจริงๆๆ ลูกสาวมาฝึกนั่งแค่ 3 วัน ดูสดชื่นขึ้นมากเลย..ผมเลยได้แต่แอบยิ้มในใจ..จนเที่ยงน้องใจก็กลับบ้านพร้อมแม่..ผมเลยได้ฝึกต่ออย่างจริงจังซะที..เหลืออีกแค่วันเดียว..แล้ว วันหลังจะมาเล่าต่อนะครับ.............

johnywalker

ในวัดก็ไม่เว้นเนาะ หื่นจริง เดินไปหลังวัดก็ได้

aeadza

ได้ยาดี อารมณ์ก็เลยดีไปด้วยครับ

yourbuddy