ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 10

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 24, 2010, 01:05:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 10

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมต่อครับ ช่วงนี้แพทกลับมาแล้ว ส่วนไอ้แจนกลับแพร่ไป ผมเลยอยู่คนเดียวตามเดิม วันนี้อยู่ๆ น้องเอก็โทรมาหา..เอว่าเบื่อโลกจัง..ผมงงเด็กแค่ม.3 เบื่ออะไรหนักหนา ผมพาเอไปกินข้าว เอว่าช่วงนี้พ่อกลับบ้านดึก แม่เลยอารมณ์ไม่ดี มาด่าเอเรื่องไม่เป็นเรื่อง..เซ็ง ผมเลยชวนเอมาที่คอนโด ปลอบแก..เอว่าโทรไปหาพี่แจนก็ไม่ค่อยรับสาย..ผมกอดเอหลวมๆ เอว่าไม่นะเอไม่อยากทำแบบนั้น มันเหมือนนอกใจพี่แจน ผมว่าไม่ต้องกลัวผมไม่ทำอะไรหรอก กอดเฉยๆ ผมกอดเอ ฟังเอเล่าเรื่องเซ็งๆๆในชีวิต เอว่าแม่รักแต่พี่ชาย..พ่อก็ด้วย เอทำไมไม่เกิดเป็นผู้ชาย ผมเลยกอดปลอบ ให้กำลังใจ ผมหอมแก้มเอเบาๆไซร้คอ เอเบี่ยงตัวไม่ยอม ผมว่าเอ..ไม่รู้สึกอะไรบ้างเหรอ..พี่ช่วยเอให้ผ่อนคลายได้น่ะ..เอว่าเอไม่อยากทำแบบนั้น ผมเลยสัญญาว่าไม่ทำแต่ขอดูดนมกับเลียจิ๋มพอ เอยอม ผมดูยังไงเอก็ยังน่าเย็ดอยู่ดี ตัวเอหอม ผมก็หอม ผมเลียหีเอไม่มีกลิ่นเลย ขนก็ไม่มี..ผมเลียไปมาช้าๆๆ เอครางเบาๆๆ เอเริ่มเสียวแล้ว เอเอามือจับหัวผม กดลงตามจังหวะลิ้น ผมแยงนิ้วเข้าไปด้วย เอยิ่งเด้งรับ เอมีอารมณ์มากแล้ว ผมแอบควักเอาควยออกมา เอดิ้นตามจังหวะลิ้นและนิ้ว เอครางตามจังหวะ..ผมเลื่อนตัวขึ้นทาบยัดควยเข้าหีที่ขาวเนียน เอผลักตัวแต่ควยเข้าร่องหีไปมิดแล้ว มือเอเปลี่ยนมากอดรัดตัวผมผมแช่ควยไว้คาหี..มันทั้งแน่น ทั้งรัด ทั้งตอด ควยผมเงี่ย แทบแตก..ผมกระเด้าช้าๆๆ ตามจังหวะเอเด้งรับแรงขึ้นเรื่อยๆๆ เอเสร็จไวเหมือนเดิมครับ เอกระตุกตัวกอดผมแน่น ผมผ่อนจังหวะ สักพักเร่งกระเด้าควยเข้าหีผลุบพลับ..เป็นจังหวะ จนผมทนไม่ไหว ชักออกมาพุ่งข้างนอก..หีเอดีจริงๆๆครับ ดีจนน้ำของผมที่กะจะพุ่งใส่ท้อง ฉีดไปถึงคางเลย เอเริ่มยอมผมแล้ว..เราต่อกันจนเกือบเย็นจึงไปส่งเอกลับบ้าน..กลับมาเจอผิงกับไอ้ดำชวนผมไปเที่ยวเกาะช้างเพราะว่ายากับครอบครัวมาเที่ยวเมืองไทย..ผมรับอาสาเป็นไกด์.โดยไปพักที่รีสอร์ทของเพื่อนพ่อผม...เราไปรับทั้งคู่ที่สนามบินตอนเช้า ขับรถยาวไป...ถึงเกาะช้างเกือบเที่ยงเปิดบ้านหลังใหญ่ มี 3 ห้อง..ผัวยาชื่อจอน...เป็นคนสิงค์โปร์ อายุ 44 ปี เมียตายเลยมาแต่งกับยา...จอนมีลูกติดมาด้วย ชื่อแอนนา อายุ 16 ปี ออกแนวหมวยคงได้เชื้อแม่มา..เราไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่ เพราะทั้งจอนและแอนนาพูดไทยไม่ได้เลย...ผมเลยให้จอนกับยา 1 ห้อง ผิงกับดำ 1 ห้อง ส่วนห้องกลางให้แอนนานอน..ส่วนผมนอนห้องรับแขก เราแยกย้ายกันพักตามอัธยาศัย จนเย็นจึงมานั่งทำอาหาร ทานเหล้ากันริมหาด ยามักแอบยิ้มให้ผมบ่อยๆ จอนพาลูกสาวไปแล่นเรือ..ผิงกับดำช่วยปิ้งอาหาร จังหวะเบียร์หมด..ผมออกไปซื้อ เลยเจอลูกเพื่อนพ่อกำลังดูดบุหรี่ผมทักทาย..เพราะอายุใกล้กันแถมตอนเด็กเล่นด้วยกันบ่อย..แต่ควันดันลอยเข้าจมูก..ผมรู้เลยว่าไม่ใช่บุหรี่ธรรมดาแล้ว กัญชาชัดๆ มันรีบขออย่าฟ้องพ่อมัน(มันอ่อนกว่าผม 2 ปี) ผมขำๆ ว่าเรื่องขำๆๆ แต่มีเยอะป่าว ไว้เผื่อดูดตอนปาร์ตี้..มันรีบถามว่าพี่เล่นด้วย..ผมยิ้ม ว่ากูน่ะเล่นมาหมดแล้ว ของเด็กๆ มันยิ้ม มันว่ากัญชามีเหลือ 2 ห่อ..แต่พี่กินหนมป่าว(ยาไอซ์) ผมเลยพยักหน้า..มันว่าเดี๋ยวแบ่งให้..ผมดูมันพาเข้าไปเอาของในรถ..เลยรู้ว่ามันน่าจะขายเป็นอาชีพ..มันรีบปฎิเสธ มันว่ามันเล่นแล้วแขกฝรั่งบ้างญี่ปุ่นบ้างมาขอแบ่ง..ผมเลยถามมันว่ามียานอนหลับป่าว ช่วงนี้แม่งนอนไม่ค่อยได้..มันว่าไม่มี แต่มีโซแลม..(ตอนแรกผมเข้าใจว่าเป็นยานอนหลับ แต่กลายเป็นว่ากินแล้วเคลิ้ม..จำอะไรไม่ค่อยได้)..ผมเลยให้มันไป 3 พัน มันยิ้มใหญ่ มันเอาโซแลมให้ผม 10 เม็ด กัญชาห่อ..ยาอีเราแยกย้ายกัน..ผมกะว่าวันนี้ผมต้องเย็ดน้องยาให้ได้...ผมกลับมาปาร์ตี้ ..กับกลุ่มจนดึก 5 ทุ่ม แอนนาไปนอนเหลือแต่ผู้ใหญ่ ผมแอบเอาโซแลมบดผสมใส่แก้วเบียร์ทุกคนคนละหน่อย..สักพักได้เรื่องครับ..แต่ละคู่เริ่มมีเคลิ้ม กอดกัน หอมกัน..ผมเลยได้แต่เซ็ง..เข้าใจว่ายานอนหลับ..กะมอมยาแล้วลักหลับ........สงสัยอด แต่ละคู่เริ่มเล่นกันจนทนไม่ไหว เลยแยกเข้าห้องเย็ดกันสนั่นเลยครับ ห้องผิงครางกันจนเสียงเล็ดออกมาที่ห้องรับแขก..ควยผมแข็งตามเลย ส่วนจอนกันยาก็คงเย็ดกันมันเหมือนกัน..ผมเลยทนไม่ไหว ออกมาเดินเล่นริมหาดแทนจะได้หายเงี่ยน..มาสักพักยุงเยอะครับ เลยกลับ เจอเงาตะคุ่มๆข้างบ้าน โจรแน่ๆๆ ผมหยิบมีดแล้วย่องเข้าไปเงียบๆ..พอเข้าใกล้กลายเป็นแอนนาครับ...แกกำลังแอบดูที่หน้าต่างห้องที่ผิงกับดำเอากัน..เสียงครางยังดังออกมานอกห้องอยู่เลย..มันเป็นภาพที่สวยมาก..ตาแอนนาแนบกับหน้าต่าง ในชุดนอนยาว..สีชมพู..มือแกลูบ บีบขาตัวเองอยู่ ในห้องเปิดไฟสว่าง หน้าต่างมีผ้าม่านปิดแอนนาดูลอดช่องผ้าม่าน...ผมค่อยๆเดินเข้าไปเบาๆจนถึงข้างหลัง เอาตัวทาบแอนนาไว้ สอดสายตาดูเข้าไปในห้อง แอนนาสะดุ้งหันหน้ามา..ผมยกนิ้วชี้ที่ปาก..(พูดอังกฤษไม่เป็นครับ) แกเงียบผมแกล้งสอดตาดูข้างในห้องตัวทับแกไว้ตัวแกติดผนังบ้าน..ผมเอาควยแข็งอยู่ในเกงเกงทับที่ร่องก้นของแอนนา..แกนิ่งผมขยับถูไปมาแกพยายามหลบแต่ไม่กล้าส่งเสียงห้าม..คงกลัวคนรู้ว่ามาแอบดูไอ้ดำเย็ดผิง.. ผมยิ่งได้ใจ.. ในชุดนอนแอนนามีเพียงกางเกงใน..ส่วนข้างบนโนบราครับ..ตัวแกหอมมากมายเหลือเกิน..กลิ่นน้ำหอมอ่อน..ผสมกลิ่นสาวต่างชาติ มันเร้าใจผมจนควยแข็งเกินปกติมากๆๆ มันแข็งจนแทบจะดันออกมานอกกางเกง ผมเอื้อมมือไปคลึงนมของแก...แกขนลุกเกรียว..หัวนมชูชันเป็นเม็ด..ผมคลึงบีบเคล้นเบาๆวนไปมา ปากก้มลงจูบไซร้ซอกคอ..หลังหู..แกยิ่งห่อไหล่เสียวซ่าน..ผมเลื่อนมือลงไปล้วงที่เนินหีเพียงเตะเบาๆก็รู้ถึงความสยิวของแอนนา น้ำเสียวของแอนนาซึมออกมาจนกางเกงในตัวน้อยแฉะชื้นแล้ว ผมบดนิ้วกลางวนรอบเนินแกยิ่งห่อตัว..หน้าแอนนาแนบกับผนังบ้าน..ผมสอดนิ้วผ่านกางเกงในตัวน้อยเข้าไปสัมผัสเนินเนื้อแท้..นิ้วไหลลงร่องเสียวของแอนนาช้าๆๆ แอนนาส่ายหน้าไปมากับผนังบ้าน แกกัดฟันเม้มปากแน่น คงกลัวเสียงครางจะเล็ดลอดเข้าไปในห้อง แต่เสียงครางของผิงดังออกมายิ่งกระตุ้นอารมณ์ของผมและแอนนา..ผมเร่งจังหวะของนิ้วจนแอนนาเริ่มทนไม่ไหว..แกวางมือกดทับมือผมแน่นแต่นิ้วผมยังคงขยับตามจังหวะ..แอนนากดมือแน่น หนีบขาสุดแรง น้ำเสียวแอนนาออกมามากมายจนผมรู้สึกได้ถึงความอุ่นของน้ำเสียว...แอนนาค่อยๆทรุดตัวลงนั่งคุดเข่าลงกับพื้น..ผมอุ้มแกขึ้นมา..แล้วพาแกเข้าห้องนอนของแก..ผมวางแอนนาลงบนเตียง..แอนนามองหน้าผม แอนนาพูดหลายประโยค แต่ผมอ่อนเรื่องภาษาจริงๆ เลยก้มลงจูบปากแกแทน แอนนาจูบตอบ..ผมซุกไซร้ไปตามตัวแอนนา..แอนนาจิกมือกับผ้าปูที่นอนแน่น ผมจูบลงไปที่เนินหี หีของแกสวยมากๆๆ เลย ขนอ่อนเล็กๆๆ ร่องยังปิดชิด มีเพียงรอยคล้ำบ้างเล็กๆๆแกคงเคยโดนมาบ้างแล้ว...แอนนาสะดุ้งเมื่อลิ้นผมเลียเข้าไปในร่องหี แกทั้งหนีบขาสลับแอ่นรับตามจังหวะ แกเด้งรับสลับหนีบอยู่นาน..น้ำเสียวแกไหลออกมาจนเยิ้มร่อง..ผมทนต่อไม่ไหวแล้วผมควักเอาเจ้าควยออกมาถูที่ร่องหีแอนเด้งหีรับควยตามอารมณ์เงี่ยนของตัวเองผมแกล้งถอย..แล้วจ่อ แอนนาเด้งเอวขึ้น ผมกระแทกควยลงร่องจนมิดมันเข้าไม่ยากมากมาย..แต่จังหวะลีลาของแอนนาเหลือร้ายจริงๆ แกเร่งรับตามจังหวะของผมบางทีเร่งเร็วจนเกินจังหวะด้วยซ้ำ..ผมเลยเปลี่ยนท่าให้แอนนากลับตัวขึ้นคล่อมควยผมแทน ดูแอนนาชอบท่านี้มาก แกเร่งจังหวะเร็วถี่จนหีกับควยกระทบกันดังพับๆๆๆ เพียงไม่นานแกก็นิ่งกอดรัดตัวของผมแน่น...น้ำแกแตกไปอีกรอบ..ผมเองก็ใกล้แล้ว..แต่แอนนารัดตัวแน่นจนผมขยับตัวไม่ได้...แกผ่อนตัวอ่อนลงผมขยับควยช้าๆ แกดันตัวส่ายหน้า..ผมดูหน้าแล้วแกคงไม่ไหว ผมปล่อยแก..แกพลิกตัวลงนอนข้างๆๆผม..แกหายใจแรง เหมือนวิ่งมาจนเหนื่อนอ่อน สักพักแกเคลิ้มหลับไป..ผมสิครับน้ำยังไม่แตกเลย..ผมทนไม่ไหวเลยแกล้งจับนมแกเบาๆๆ แรกๆๆแกไม่รู้ตัว..ผมล้วงลงที่หีแกพลิกตัวตะแคงข้าง..ผมปล่อยให้แกนอน..แล้วเปิดไฟ..ผมจ้องดูตามตัวแกที่นอนตะแคงข้าง ผมหยิบมือถือมาถ่ายรูปแกไว้..นมแอนนาไม่ใหญ่มากมายนัก น่าจะ 30 นิ้วได้ แต่มันแน่นมือมาก..ไม่เหลวเลย..หัวนมแกก็ยังสวยใส.. หน้าท้องแบนราบ...เนินหีอวบอูม..มีเพียงขนอ่อนบางๆๆ เสียอย่างเดียวร่องหีแกมีรอยคล้ำเล็กๆๆ แกคงโดนมาบ้างแล้วแน่นอนเลย..ผมเก็บภาพไว้หลายภาพ..ผมเอานิ้วแหย่เข้าร่องหีแกแล้วถ่าย..พอแกรู้สึกถึงการล้วง..แกพลิกตัวหนีเป็นนอนคว่ำหน้า...ผมเลยหยุดให้แกนอนพัก...ผมออกมานั่งเล่นรับลมข้างนอก..มันนอนไม่หลับครับ..สักพักได้ยินเสียงคนเดินในบ้าน มองเข้าไปเป็นน้องยาคนสวย..แกลุกมาฉี่..ยาคงยังมึนๆกับโซแลม แกเข้าไปนั่งโดยแค่แง้มประตูไว้..ผมเลยตามเข้าไปในห้องน้ำ ยามองมาที่ผม..ถามเข้ามาทามมาย..แกคงยังเมาเล็กๆ..ผมจูบ..ยาดิ้นเล็กๆ สุดท้ายก็จูบตอบ..ผมไม่ต้องไซร้ เล้าโลมแล้วครับ เพราะล้วงไปที่หีน้ำแฉะเต็มเลย ไม่รู้น้ำเงี่ยนยาหรือน้ำจอน..ผมยกขายาขึ้นข้าง หลังผิงผนัง จับควยยัดเข้าร่องสุดควยเลย..ยาครางกระเส่า..ซี้ดปาก..ผมกระเด้าได้สักพัก ยาคงเมื่อยดันผมนั่งบนชักโครก แล้วตามมาคร่อมทับควย ยาบดหีเข้ากับควยช้าๆๆ เร่งขึ้นเรื่อยๆๆ..จนที่สุดแล้วเราต่างทนไม่ไหว..น้ำเราแตกพร้อมๆๆกันเลย..เรากอดจูบกันต่อสักพัก..ยาก็แยกไปหาจอนที่ห้องนอน..ผมค่อยสบายตัว..ผมหลับไปได้สักชั่วโมงได้ ตื่นมาตอนตี 3 ปวดฉี่ครับควยแข็งเลย ผมลุกไปฉี่เสร็จ คิดถึงแอนนาครับ ผมเข้าห้องไปดูแก..แกยังนอนท่าเดิมเลย คว่ำหน้า..ก้นลอยมาโดนตาผมเห็นแล้ว..เงี่ยนอีกรอบละครับ..ผมเข้าไปจูบแกที่แผ่นหลังแกยังคงหลับอยู่..ไล่ลงมาที่เอว..ลงมาที่สะโพก มันกลมแน่นมากๆๆเลย ผมแยกขาแกออกเล็กๆ สอดนิ้วเข้าที่ร่องหี..ผมล้วงเบาๆๆบดซ้ายขวาช้าๆๆ..น้ำล่อลื่อเริ่มซึมออกมาเล็กๆๆ แอนนายังคงหลับอยู่ผมเลื่อนตัวขึ้นทาบเอาควยถูที่ร่องก้นเบาๆ ผมพยายามสอควยเข้าร่องหีของแอนนาเบาๆๆ แต่เข้าไม่ค่อยสะดวก..แกนอนคว่ำอยู่ จังหวะความคิดแผลงๆๆก็เกิดขึ้นในสมองละครับ..หีแอนนา..อาจไม่ซิง..แต่รูตูดซิงแน่ๆๆ ผมเองก็ไม่เคยสักที..เคยแต่อ่านในเวปโป๊..ผมออกไปเอาน้ำมันมะกอกในห้องครัวมา..ชะโลมที่เจ้าควยผมจนทั่วแท่ง..ผมขึ้นเตียงเอาควยถูที่รูตูดของแอนนาเบาๆๆ แกยังหลับสนิทผมดันควยเข้ารูตูดช้าๆๆ จนเข้าไปได้แค่คอหยัก..มันไม่รู้สึกเสียวเหมือนที่เคยอ่านในเว็ปเลย ผมเลยดึงออก แอนนาสะดุ้งพลิกตัวมองหน้าผม แกพูดอะไรไม่รู้ แต่ผมดันควยเข้าหีแกแล้ว คราวนี้แกไม่ขัดขืน แกมีความเงี่ยนร่วมกับผมเหมือนกัน ผมเลยกระเด้าซ้ายขวาสลับไปมา..แกครางกระเส่า..มือกอดรัดหลังผมแน่น ควยผมมุดเข้าหีแอน นมแอนนาเด้งบดกับหน้าอกผม ได้อารมณ์โคตรครับ เรากระเด้าอยู่กว่า 10 นาที แอนก็น้ำแตกครับ(ส่วนผมแตกตอนกับยาในห้องน้ำแล้ว..ยากกว่าจะเสร็จรอบสอง) ผมเอาต่อแอนนาขืน แกลุกมาใช้ปากแทนหี..ลิ้นแกสุดยอดมากครับ ทั้งดูด เลีย อม ขบเบาๆ เอามาถูตามแก้ม...ผมยอมครับ คราวนี้ไม่ถึง 5 นาที น้ำผมก็แตกคาปากแอนนาเลย...เรานอนกอดกันสักพัก แอนนาก็หลับไป ผมออกมานอนต่อที่ ห้องรับแขก จนเช้า..แอนนาตื่นมาเรามองหน้ากันยิ้มๆๆ แต่แกทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเลยสบายตัว..เรานั่งทานอาหารเช้ากัน..พร้อมหน้า..แกยังเอาเท้ามาแอบเขี่ยเท้าผม..ยิ่งได้อารมณ์ไปใหญ่..จากนั้นเราก็แอบกระเด้ากันตามโอกาสจนครบอาทิตย์ น้องแอนนากับจอนและยา ก็กลับสิงค์โปร ส่วนผมก็หมดแรงล่ะครับ..ขอตัวไปพักก่อนแล้วกันน่ะครับแล้วจะมาเล่าต่อวันหลัง สวัสดีครับพี่น้อง

latipk

::Goaway::ได้เล่นครึ่งลูกด้วย เอ้ยลูกครึ่ง

สบายตัวกันไปได้ทั้งแม่ทั้งลูก

tacklove

johnywalker

ไม่มีสักวันที่ว่างเลยนะครับ

tonsafe

aeadza

ทริปนี้ฟาดไปสองนะครับอีกหนึ่งสาวรอดตัวไปเพราะเป็นของเพื่อน

yourbuddy

สมหวังแล้ว ครั้งที่แล้วยาไม่ยอม ครั้งนี้คงค้างมาจากผัว ถึงยอมง่ายๆ