ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวชักว่าวให้

เริ่มโดย kiori, เมษายน 24, 2010, 12:50:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

หวัดดี คับ ชื่อ อ้นนะ
เอ่อผมอายุ 19 แล้ว ขอไม่พูดดอะไรมากนะคับ.... ปกติ ก้อ ชักว่าวประจำ อะคับ แล้ว แต่อารมไง คับ
วันไหน เครียด ๆ ก้อ จัดไป 1 ดอ ก    ผมมีพี่สาว 2 คน คับ อีก คน ชื่อ อ๋อม อีกคนชื่อ อ้อย  พี่ อ๋อมอายุ  29 ย่างเข้า
30 แล้ว แต่หน้าตานี้ดูเหมือน ผึ้งจะ 20 เรยนะ ครับ หุ่นก้อเอ็กใช้ได้  ส่วนพี่ อ้อยนี้ผึ้ง 26 เอง  บอกไว้ก่อนเรย
ทั้ง 2 คนนี้ นมใหย่ มาก เพราะ อะไรรู้ไหม ครับ ! ใช่ คับ เพราะ ชอบ อวด หน้าอก กัน สอง คนนี้เรื่องหน้า อก
ต้อง มา ที่ 1    และจะบอกอะไรไว้ให้ คับ พี่ อ้อย กับ พี่ อ๋อม ชอบอาบน้ามด้วยกัน ครับ   ใช่คับ ผมสังเกด จาก
เวลาผมเดินผ่านหน้าห้องน้าม จะมีเสียงคุยกัน ผม ก้อ ตกใจ คับ แต่ตอนนี้ ก้อ ช่างมันเหอะครับ
เรื่องมันเกิดขึ้นตอนนั้นครับพ่อกับแม่ ไปต่างประเทด ครับ ไป กับ พวก ยาดๆ ของ เค้า  
วันนั้นประมาน   เที่ยงคืน มั้งนะ ครับ ผมจะอาบน้ามครั๊บ แต่ห้องน้ามข่างล่าง ฝักบัว มันเสีย
ผมเลย ไปอาบข้างบน ครั๊บ  ผม เปิดประตุเข้าไป คั๊บ แต่ผมยังไม่เปิดไฟ นะ เข้าไปทั้ง มืดๆนี่และ
แต่หารุ้ไหม ว่า ห้องน้าม นั่น ยังมี พี่ อ้อย กับ พี่ อ้น อยุ่  ห้องน้ามบ้าน ผม มันก้อ ใหย่ พอดูนะครับ
มีผ้า ม่าน กั้นไว้ด้วย   โอ๊ววว ! ผมร้องด้วยความตก ใจ !!!!!!!!!!!!!
ภาพที่ผมเห็นนั้น พี่ อ้อย กับพี่ อ๋อม อาบน้ามด้วยกัน ครั้บ   หัวนม พี่ อ้อย นี่ ชมพู เรย คั๊บ
หมอยก้อ เยอะ รุงรังไปหมด  ส่วนของพี่ อ๋อม นี้ ออกคล้ำๆ น้ามตาล ๆ หน่อยๆ
หมอย ก้อ พอดูเรย ครั๊บ    ควย ผม โด่ว ตั้ง ขึ้นอย่างรวดเร็ว  พี่ อ้อย นี้ กรี๊สสสสสส
ลั่นบ้านเรย คั๊บ ๆๆ  ผมก้อตกใจ เหมือนกัน พี่ อ๋อม เรยเอามือปิดปาก พี่ อ้อย
พี่อ๋อมบอกว่า เรามา ทำอะไล สนุกๆ กัน ไหม  ผม ตอบ เอาๆๆ เรย ๆอย่าง รวดเร็วๆ
พี่ อ๋อ สั่งให้ผม ไปนั่งบนอ่าง  แล้ว ทีนี้ พี่ อ้อย ก้อ ลงมา พร้อมกับ พี่ อ๋อม
พี่อ๋อม เอามือ มาจับ ควย ของผม อย่าง ทะนุทะนอม คั๊บ เค้า ชัก ว่าว ให้ผม คั๊บ
โอ๊ว !~~~ ใครมัน จะเชื่อ พี่สาวชักว่าวให้น้องชาย  ส่วน พี่ อ้อย ก้อ ได้แต่มอง
แต่ จิดใจ พี่อ้อย คงจะมีอารม  เพราะ ผมเห็นพี่ เค้า ช่วยตัวเอง  ต่อหน้า ผมเรยคับ
หลัง จาก นั้น ก้อไม่มีอะไร เกิดขึ้น นอกจาก ผม น้าม แตก คั๊บ
ผมตัดสิน ใจ ว่า  วันนี้ ต้อง เย็ด พี่ อ๋อมให้ได้  ผมจึง พา ทั้ ง 2 คนไป ที่ห้อง ของ ผม
ควย ของผม ที่กำลังจะเหี่ยวลง ได้ แข็งขึ้นมาอีก ครั้ง ผม ไม่รอ ช้า คั๊บ แต่ คราวนี้
ผมไปหา พี่ อ้อย คั๊บ ผมดูดหัวนม อันสีชมพู อย่างมี ความสุข  ส่วน พี่ อ้อย เค้าก้อไม่ ขัดขืนนะคั๊บ
ในขณะนั้น พี่ อ๋อม เค้าก้อ อมควยผม  มันมี ความสุข มากคั๊บ จับ ตัวพี่ อ๋อม  แล้ว ก้มไป เลีย หี
พี่ อ๋อม คราง ได้อารมมาก เรย คับ จากนั้น ผมไม่รอ ช้า เอา ควย ตอบิโด ของผม ยัด ไป ใน
หี พี่อ๋อม ที่โหนกมากๆ ทำ เย้ด เร็ว มาก เรยคั๊บ ส่วนพี่ อ้อยได้แค่นั่ง ดู   ผมพูด กับพี่ อ๋อม ว่า
จะแตกแล้ว นะ พี่ อ๋อม พี่ อ๋อม บอกว่า เอาควยออกเรย ผม ก้อเอา ออก อย่างที่พี่บอก
โอ๊ว พี่อ้อย รีบมาดูด ควยผม คับ พร้อม กับ  ดูด น้ามของ ผม จนเกลี้ยง
ผม ก้อ ไม่ รอ ช้า คั๊บ
ผมก้อเลียหีของพี่ อ้อย คั๊บ ๆ เลีย ตรง เม็ดมะยม อะ คั๊บ   เสียง ครางดังลั้นห้องเรย คั๊บ
ผมก้อ รีบ ไป ทางตูด ของ พี่ อ้อย ผม ตัดสินใจ เอาควยเสียบ ตูด
ใช่ คั๊บ ผมกำลัง เอาตูดพี่สาว อยู่ จากนั้น ก้อ แตก ในตูด เรย คั๊บ ๆ
-มันเป็นประสบการที่หายากจิงๆคั๊บๆ-