ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวในออฟฟิศ

เริ่มโดย bugdong, เมษายน 24, 2010, 04:03:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bugdong

เล่นเสียวในออฟฟิศ
ที่ทำงานผมเป็นบริษัทขนาดเล็ก มีพนักงาน 7-8 คน โดยมีผู้จัดการทั่วไปคือพี่อ๋อย พี่เค้าอายุประมาณ 30กว่าแล้ว ยังไม่มีเเฟน พี่อ๋อยเป็นคนสูง ขาว และหุ่นดีมาก และที่สำคัญชอบแต่งตัว เซ็กซี่ เวลาทำงานพี่เค้าจะไม่ ค่อยระมัดระวังเท่าไหร่ บางทีก้มหน้าลงมาคุยกับผมก็ไม่ได้ระวังมักจะทำนมหกให้ผมเห็น บางทีก้มลงเก็บของ หรือรับโทรศัพท์ ผม มักจะฉวยโอกาสแอบดูขาอ่อนอยู่เสมอ ทั้งตั้งใจมองและแอบชำเลือง จนมาวันนึงเกิดเหตุไม่คาดฝันขึ้นคือ ที่ออฟฟิศจะมีห้องน้ำอยู่ห้อง เดียว วันนั้นผมปวดฉี่จึงเดินไปเข้าห้องน้ำ ปกติห้องน้ำถ้าไม่มีคนเข้าจะปิดอยู่ ถ้ามีคนเข้าก็จะล็อคห้องไว้ วันนั้นผมเอื้อมมือไปเปิดห้อง น้ำ ปรากฏว่าพี่อ๋อยกำลังทำธุระอยู่ พอผมเปิดเข้าไปพี่อ๋อยก็รีบลุกขึ้นดึงกระโปรงลงมาปิดของสงวนไว้ แต่ก็ยังช้าไปอยู่ดี ผมใช้เวลาชั่ว วินาทีที่ทำท่าตะลึงอยู่มองสำรวจที่นาผืนน้อยของพี่อ๋อยซึ่งมีหญ้าขึ้นอยู่ประปราย ผมตะลึงจนพี่อ๋อยดึงกระโปรงลงปิด โดยที่กกน.ยัง คาอยู่ที่หัวเข่า วันนี้พี่อ๋อยใส่กระโปรงสั้นด้วย ผมก็ยังจ้องอยู่จนพี่อ๋อยร้องทักว่าจะมองไปถึงไหน ผมจึงรู้สึกตัวรีบขอโทษขอโพย แล้วก็ บอกว่าเข้าห้องน้ำทำไมไม่ล็อคประตู แล้วผมก็เดินกลับมาทำงานต่อ พอพี่อ๋อยกลับออกมาผมจึงเข้าไปฉี่ในห้องน้ำ ระหว่างนั้นก็นึงถึง เรื่องที่พึ่งเกิดแล้วก็จินตนาการว่ากำลังอึ้บพี่อ๋อยในห้องน้ำ แล้วผมก็ทำร้ายตังเองจนเสร็จแล้วผมก็กลับออกมานั่งทำงานต่อ ในใจก็นึกหา แผนเผด็จศึกพี่อ๋อยให้ได้ซึ่งก็มีโอกาสอยู่ไม่น้อยเพราะพี่อ๋อยมักจะทำงานจนค่ำแล้วกลับเป็นคนสุดท้าย และเป็นคนปิดออฟฟิศแทบทุก วัน วันนึงพอถึงเวลาเลิกงาน 5 โมงเย็นผมก็ถ่วงเวลานั่งเปิดอินเตอร์เนตอ่านประสบการณ์เสียวที่เพื่อนๆ ส่งเข้ามา ส่วนพนักงานคนอื่นๆ ก็ทยอยกันกลับบ้านไปจนกระทั่งเหลือพี่อ๋อยกับผมแค่สองคน ระหว่างที่ผมกำลังอ่านเพลินๆ อยู่นั้นพี่อ๋อยก็เข้ามาทักว่าดูอะไรอยู่ ผมก็ เลยบอกทีเล่นทีจริงไปว่าจะลองอ่านดูมั้ยล่ะ ว่าแล้วก็ลากเก้าอี้อีกตัวมาให้พี่อ๋อยนั่ง พี่อ๋อยก็นั่งอ่านแล้วก็หน้าแดงบอกว่าอ่านอะไรก็ไม่รู้ แต่ตาก็ยังจ้องไปที่หน้าจอไม่กระพริบ พอพี่อ๋อยอ่านไปได้สักครู่ก็เริ่มมีเสียงถอนหายใจหนักขึ้นเรื่อยๆ ผมมองพี่อ๋อยเห็นอกกระเพื่อมขึ้น ลงเนื่องจากหายใจเเรง ผมเห็นดังนั้นจึงเอื้อมมือไปวางไว้ที่หัวเข่าแล้วลูบเบาๆ พี่อ๋อยก็เฉยๆไม่ว่าอะไร ผมจึงเลื่อนมือขึ้นไปที่ขาอ่อนลูบ ไล้ไปมา มือของผมร้อนผ่าวลูบไล้ขาอ่อน แล้วก็เลยไปถึงขอบกางเกงใน ตอนนี้ใจผมเต้นตูมตาม มือก็ลูบอยู่ที่หว่างขาโดยผมลูบที่ด้าน นอกกางเกงในที่เรียบลื่น ผมใช้นิ้วเขี่ยเบาๆ ที่ปุ่มเสียวของพี่อ๋อย ผมรู้สึกถึงความเปียกชื้นขณะที่ลูบไล้อยู่ภายนอก ตอนนี้พี่อ๋อยเริ่มส่ง เสียงครางเบาๆ ผมดึงมือพี่อ๋อยมาที่เป้ากางเกงของผมบ้าง พี่อ๋อยก็ลูบไปมา บางจังหวะก็ขยำแล้วกำมันไว้ เจ้ามังกรของผมพองเต็มไม้ เต็มมือพีอ๋อย ผมรอจนพี่อ๋อยอ่านจนจบเรื่องผมจึงชวนพี่ไปที่ห้องประชุม ผมอุ้มพี่อ๋อยให้นั่งบนโต๊ะห้อยขาลงมาส่วนผมนั่งบนเก้าอี้ มือ ผมลูบไล้ที่ปลีน่องที่ขาวนวล ส่วนพี่อ๋อยถอดเสื้อสูทตัวนอกออกเหลือแต่เสื้อเกาะอกสีเนื้อข้างใน ผมมองหน้าพี่อ๋อยแล้วเอื้อมมือไปสัมผัส กับประทุมถันขนาดเต็มไม้เต็มมือ ผมรู้สึกถึงความอวบหยุ่นนุ่มนวล ปรากฏว่าพี่อ๋อยไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน คงเป็นเพราะใส่เสื้อนอกทับอยู่ ผมคลึงหน้าอกพร้อมกับบี้หัวนมพี่อ๋อย พี่อ๋อยส่งเสียงครางแอ่นอกสู้มือผม ผมเคล้นคลึงสักพักนึงจึงรูดเสื้อเกาะอกลงมากองไว้ที่เอวพี่ อ๋อย แล้วหน้าอกของพี่อ๋อยจึงปรากฏแก่สายตาของผม หน้าอกพี่อ๋อยขาวเนียนนวล ขนาดดูด้วยสายตาคงจะประมาณ 35 นิ้ว หน้าอกพี่ อ๋อยค่อนข้างคล้อยลงนิดหน่อย แต่เม็ดทับทิมที่ประดับบนยอดอกมีสีแดง เป็นจะงอยเชิดชูชันด้วยความกระสันต์ ผมตะลึงไปชั่วขณะ พอรู้สึกตัวก็ฝังหน้าเข้าไปที่กลางร่องอก พี่อ๋อยโอบรอบคอแล้วรัดเข้าไปให้หน้าผมแนบกับหน้าอกพร้อมกับส่งเสียงครางฮือ พอพี่อ๋อย คลายมือออกผมก็เริ่มทำงาน ผมเริ่มด้วยการฝังจมูกที่กลางร่องอก ดอมดมความหอมจากปทุมถันทั้งซ้ายและขวา แล้วก็เริ่มไล่ลิ้นจาก ฐานเต้าไล้วนขึ้นสู่ปลายยอด ผมละเลงลิ้นที่หัวนมสีแดงทั้งสองข้าง พร้อมกับอ้าปากงับ พี่อ๋อยแอ่นอกสู้ มือก็ลูบไล้ไปตามเส้นผมของผม ตอนนี้พี่อ๋อยส่งเสียงครางลั่น ผมยังคงซุกไซ้หน้าอกพี่อ๋อยทั้งสองข้าง มือผมที่ว่างอยู่ก็รูดกางเกงในพี่อ๋อยออก ผมเริ่มลากลิ้นจากเนินอก ไล่ลงมาสู่เนินหน้าท้องที่เรียบลื่น แยงลิ้นลงไปที่สะดือ พี่อ๋อยสะดุ้งเฮือก ผมลากลิ้นวนเวียนอยู่ที่รอบสะดือ พี่อ๋อยส่ายเอวไปมาด้วยความ เสียวซ่าน ผมเริ่มลากลิ้นต่ำลงมาจนมาเจอเสื้อที่กองอยู่ที่เอว ผมเงยหน้าขึ้นขณะที่พี่อ๋อยถลกกระโปรงขึ้นเพื่อที่ผมจะปฏิบัติการได้ สะดวก ที่นาผืนน้อยของพี่อ๋อยยังปิดสนินแนบชิด มีน้ำเสียวไหลนองออกมาจากรอยแยก มีไรขนเรียบนุ่มขึ้นอยู่ด้านบน ผมก้มหน้าลง ดอมดมที่นาผืนน้อยได้กลิ่นสาบสาวใหญ่โชยขึ้นมายิ่งสร้างอารมณ์ให้ผมมากขึ้น ผมเริ่มใช้ลิ้นเลียไปที่รอบๆ ลากลิ้นซอกซอนไปที่โคน ขา แล้วไล่ลิ้นลงมาที่ขาอ่อน พี่อ๋อยส่งเสียงครางด้วยความเสียว ขนพี่อ๋อยลุกชูชัน ผมลากลิ้นย้อนกลับขึ้นไป พี่อ๋อยเสียวจนแยกขาออก ที่ นาผืนน้อยที่แนบชิดอยู่ก็เริ่มแยกออก ปุ่มกระสันต์ของพี่อ๋อยโผล่ออกมาจากกลางรอยแยกที่เจิ่งนองไปด้วยน้ำเสียว ผมไล่ลิ้นที่แคมทั้ง สองข้าง พอลากลิ้นจนถึงเม็ดเสียว ผมก็ระรัวลิ้นบี้ลงไปที่เม็ดเสียวของพี่อ๋อย พี่อ๋อยร้องกรีดพร้อมกับถ่างขาให้กว้างขึ้น มือพี่อ๋อยกดหัว ผมลงพร้อมกับแอ่นโคกมาบดขยี้กับลิ้นของผม มือผมที่ว่างอยู่ก็เอื้อมไปเคล้นคลึงที่หน้าอกทั้งสอง ส่วนนี้วก็เขี่ยที่จะงอยเม็ดปทุม ผม ลากลิ้นยาวผ่านไปตามร่องแคมขึ้นลงช้าๆ จนพี่อ๋อยซูดปากพร้อมกับร่อนสะโพกไปตามจังหวะลากลิ้น ผมสลับด้วยการระรัวลิ้นที่เม็ด เสียวพร้อมกับขบเม้มเป็นบางจังหวะ น้ำเสียวพี่อ๋อยหลั่งไหลลงมาไม่ขาดสาย ผมเกร็งลิ้นแล้วแยงเข้าไปในถ้ำสวาท ตอนนี้พี่อ๋อยส่ง เสียงครางลั่น ขาทั้งสองข้างโอบรอบตัวผมไว้ มือก็กดหัวผมลงพร้อมกับแอ่นเนินบดกับปากผม จังหวะนี้ผมเม้มที่เม็ดเสียวพร้อมกับกด หัวลง พี่อ๋อยส่งเสียงครางยาว เกร็งตัวและผมสัมผัสกับการกระตุกระริกของเนินเนื้อพี่อ๋อย สักพักพี่อ๋อยก็ผ่อนคลายลงพร้อมกับถอน หายใจยาว ปากผมเลอะน้ำสวาทเต็มไปหมด พี่อ๋อยจึงเอาเสื้อนอกมาเช็ดปากให้ผม แล้วก็ดึงมือผมให้ลุกขึ้นยืน เรายืนจ้องตากัน แล้วพี่ อ๋อยก็เผยอปากอวบอิ่มขึ้น ผมจึงก้มหน้าลงประทับจูบแล้วแลกลิ้นกับพี่อ๋อยอย่างดูดดื่ม เรากอดกันแน่นพี่อ๋อยเอาหน้าอกมาเบียดกับอกผม ส่วนมือผมก็บีบเคล้นที่ก้นพี่อ๋อย แล้วพี่อ๋อยก็เอื้อมมือมารูดซิปถอดกางเกงผมออก แล้วพี่อ๋อยก็ผลักผมลงนั่งเก้าอี้ตัวเดิม เจ้ามังกรของผม ตอนนี้ผงาดเต็มที่ พี่อ๋อยเอามือมารูดขึ้นลง แล้วทรุดตัวลงนั่งข้างหน้าผมตาจ้องเขม็งไปที่เจ้ามังกร แล้วพี่อ๋อยก็บรรจงจูบที่หัวมังกร แล้วแลบลิ้นออกมาตวัดไปรอบๆ จากนั้นจึงอ้าปากอมหัวมังกร ปากและลิ้นของพี่อ๋อยนุ่มละมุนยามสัมผัสกับหัวมังกร แล้วพี่อ๋อยก็อ้าปาก ค่อยๆกลืนกินเจ้ามังกรเข้าไปช้าๆ ริมฝีปากของพี่อ๋อยรูดผ่านลำมังกรจนถึงโคน ผมรู้สึกได้ถึงหัวมังกรที่ค่อยรูดเข้าไปจนสุดคอหอย พี่ อ๋อยดูดและตวัดลิ้นไปมาขณะที่มังกรคับอยู่เต็มปาก ผมรู้สึกถึงความอบอุ่นในปากของพี่อ๋อยที่อ้าอมมังกรอยู่ แล้วพี่อ๋อยก็เริ่มผงกหัวขึ้น ลงอย่างช้าๆ รูดปากกับเจ้ามังกรใหญ่ แล้วพี่อ๋อยก็เพิ่มความเร็วมากขึ้น ผมเสียวจนต้องร้องครางออกมา ความรู้สึกในตอนนี้เหมือนเจ้า มังกรกำลังมุดถ้ำสวาทอยู่ ผมอดไม่ได้จนต้องกระเด้งรับจังหวะที่พี่อ๋อยผงกหัวลง ผมเอื้อมมือมาลูบไล้เส้นผมดำยาวของพี่อ๋อย แล้ว เหนี่ยวรั้งไว้ขณะผมกระแทกมังกรเข้าปากพี่อ๋อย พี่อ๋อยทำอยู่สักครู่ผมจึงรู้สึกทนไม่ไหวบอกพี่อ๋อยว่าน้ำผมจะออกแล้ว พี่อ๋อยรู้ทันว่าผม กำลังจะเสร็จ ก็เอามือมาบีบที่โคนไว้ แต่กระนั้นด้วยความเสียวที่พี่อ๋อยดูดมังกรผมอยู่ ผมก็กระฉูดเข้าไปในปากพี่อ๋อยนิดหน่อย แต่ขณะ ที่ส่วนใหญ่ผมยังอั้นไว้ได้ พี่อ๋อยกลืนน้ำสวาทลงไปแล้วลุกขึ้นยืนพร้อมกับถลกกระโปรงขึ้น เดินเข้ามาจนเนินสวาทมาชิดกับหน้าผม ผม ละเลงลิ้นอีกรอบจนที่นาของพี่อ๋อยชุ่มฉ่ำอีกครั้ง ส่วนเจ้ามังกรผมถึงแม้จะกระฉูดออกไปแล้ว แต่ก็ยังแข็งตัวอยู่ พี่อ๋อยเอื้อมมือมาจับ พร้อมๆ กับค่อยๆทรุดตัวลง เมื่อเจ้ามังกรจ่ออยู่ที่ปากถ้ำ พี่อ๋อยก็เริ่มทิ้งตัวลงช้าๆ เจ้ามังกรค่อยๆ ชำแรกตัวผ่านปากถ้ำเข้าไป พี่อ๋อย แหงนหน้าส่งเสียงครางฮือ รูสวาทของพี่อ๋อยฟิตเหมือนของเด็กสาว ผมรู้สึกว่าหัวมังกรค่อยๆ แทรก
<strong>ขอบคุณครับ ถ้าดีกดนิยมให้กำลังด้วยนะครับ<strong><strong>

http://www.xonly.net/main/?fromuid=64102