ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นาซี๊ดดุ้นโอฬารฝังมุก[๑]หนุ่ม แฟน(ผัว)เก่า copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 17, 2021, 01:11:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

บันทึกเสียวของนา สุดซี้ด๕ดุ้นใหญ่ฝังมุก

เรื่องราวซีรี่ย์นี้เป็นคำบอกเล่าประสบการณ์ของ"นา"กับการผจญกามกับบรรดาหนุ่มๆดุ้นโคยโอฬารรึกแบบ๗-๙นิ้วแถมยังติดมุกพราวกัน แม้ว่าจะแบ่งเป็น ๕ ตอนแต่ก็ไม่มีความเชื่อมโยงแบบต่อเนื่อง สามารถอ่านจบในตอนสำเร็จรูป (ซึ่งน่าจะเหมาะกว่าที่จะแยกโพสต์เหมือนเป็นแต่ละเรื่อง)

นาซี๊ดดุ้นโอฬารฝังมุก[๑]

1.หนุ่ม..แฟน(ผัว)เก่า [มุกเล็ก ๓]

สวัสดีค่ะ นี่เป็นการโพสต์ครั้งแรกนะคะ หลังจากอ่านเรื่องของเพื่อนๆมานาน เริ่มเลยนะคะ ชื่อ"นา"ค่ะ อายุ 33 ปี แต่งงานแล้ว แต่สามีทำงานที่ต่างประเทศ สัดส่วน 36-25-36 สูง 165 ซม. เท่าที่เพื่อนๆ(ผู้ชาย)บอก..นาเป็นคนสวยนะคะ โดยเฉพาะช่วงสะโพกและเรียวขา ก้นนางอนมากๆค่ะ โดยเฉพาะเวลาใส่กางเกงยีนส์และกางเกงขาสั้น จะงอนเป็นรูปมาก จนสามีไม่อยากให้ใส่ออกไปข้างนอกเลยค่ะ เพราะพวกผู้ชายชอบมอง โดยเฉพาะพวกมอเตอร์ไซค์รับจ้าง รายได้ของครอบครัวนาค่อนข้างดีค่ะ พร้อมทุกอย่าง แต่ที่ไม่พร้อมคือเรื่องเงี่ยนค่ะ เพราะสามีปกติจะกลับมาเมืองไทยประมาณปีละ2-3ครั้งค่ะ นานขนาดนั้นใครจะไปทนได้คะ จริงมั๊ย?...

เริ่มเรื่องเลยนะคะ วันหนึ่งขณะที่นาทำงานบ้านอยู่ที่บ้านคนเดียว บังเอิญเกิดเปิดทีวีไปดูหนังฝรั่งช่องหนึ่ง มีแต่ฉากเลิฟซีนทั้งเรื่อง เลยทำให้เกิดอารมณ์เงี่ยนอย่างรุนแรง (สามีไม่กลับเมืองไทย6เดือนแล้ว) เลยกะว่าจะช่วยตัวเองให้หายเงี่ยนซักหน่อย พอถอดเสื้อผ้าออกเสร็จแล้ว ก็มีเสียงกริ่งหน้าบ้านดังขึ้น ด้วยความรีบร้อน นาเลยสวมกางเกงขาสั้นและเสื้อกล้ามโดยไม่ทันใส่ชุดชั้นใน เพราะนึกว่าจะเป็นเพื่อนบ้านมาเยี่ยม แต่แล้วนาก็ดีใจสุดขีด เพราะคนที่มาหานาคือ"หนุ่ม"

หนุ่มคือแฟนเก่านาเอง(จะเรียกว่าผัวเก่าก็ไม่ผิดค่ะ) เพราะหนุ่มกับนาคบกันตั้งแต่นาอายุ 20 ปี และหนุ่มเป็นคนที่ได้เปิดบริสุทธิ์นาด้วย นายังไม่ลืมรสควยหนุ่มหรอกค่ะ เพราะเป็นครั้งแรกที่เจ็บมาก เลือดเต็มที่นอนเลย เพราะควยของหนุ่มนั้น...ใหญ่มากค่ะขอบอก ยาว 8-9 นิ้วได้ ใหญ่ไม่ต่ำกว่า 6 นิ้ว กว่าจะเย็ดนาเข้าใช้เวลาเกือบ3อาทิตย์ค่ะแต่พอเย็ดกันได้ก็แทบไม่มีวันหยุดเลยค่ะ ประมาณ 1-2 ปีก็ต้องเลิกกัน เพราะหนุ่มเป็นคนเจ้าชู้ มีหญิงมาติดพันเยอะมาก นารำคาญเลยเป็นฝ่ายขอเลิกค่ะ จนได้พบกับสามีคนปัจจุบันนี่แหละค่ะ แต่นาก็ยังไม่ลืมผัวคนแรกนะคะ

นาคิดในใจว่าทำไมหนุ่มมาตอนนี้ นากำลังเงี่ยนสุดๆเลย ถ่านไฟเก่าต้องคุแน่ๆเลยค่ะ..นาคิด "ไปไงมาไงจ๊ะ หนุ่มถึงหาบ้านนาพบ" "หนุ่มตามหานามาหลายปีแล้ว คิดถึงนา แต่งงานแล้วเหรอ?" หนุ่มถาม(คงเพราะเห็นรูปแต่งงานติดฝาผนัง) "แต่งแล้ว แต่แฟนนาอยู่ต่างประเทศ" "นายังสวยเหมือนเดิมนะ แต่นมใหญ่ ตูดใหญ่กว่าเดิม" หนุ่มมองนา..ตาเป็นมันเพราะนาไม่ใส่ชุดชั้นใน ประกอบกับนาตั้งใจยั่วหนุ่มเต็มที่ โดยเฉพาะเวลาก้ม แทบจะมองเห็นนมทั้งสองข้าง นาสังเกตเห็นเป้ากางเกงยีนส์ของหนุ่มตึงๆ นาเลยแกล้งยั่ว "หนุ่มคิดอะไรกับนาอยู่ เป้าถึงตุงขนาดนั้น"

ปกติหนุ่มจะเป็นพูดตรงๆ เมื่อก่อนเวลาอยากเย็ด หนุ่มก็จะขอตรงๆ "หนุ่มควยแข็งตั้งแต่เห็นนาออกไปเปิดประตูแล้ว เย็ดกันไหม?" หนุ่มถามตรงๆด้วยความเงี่ยน นาจึงไม่ปฏิเสธ แต่ก็ไม่พูดอะไรตอบ (ดูเชิงก่อน) หนุ่มรู้ว่านายังรักหนุ่มเหมือนเดิม คราวนี้หนุ่มมีเซอร์ไพรส์ด้วยนะ " มาสิ" หนุ่มพูดไม่พูดเปล่า ยืนขึ้นถอดกางเกงยีนส์ จนเหลือแต่กางเกงใน นาต้องรีบปิดผ้าม่านเพราะกลัวคนเห็น

เชื่อไหมคะ?.. กางเกงในไม่สามารถปกปิดควยหนุ่มได้ เพราะมันโผล่พ้นกางเกงในมาเกือบคืบ นากลืนน้ำลายลงคอ หนุ่มจูงมือนามานั่งลงบนโซฟา แล้วจับมือนามากำที่ควย นาไม่รอช้าเลยค่ะเพราะเต็มที่แล้ว นาผลักหนุ่มลงนั่ง พร้อมกับถอดกางเกงในหนุ่มอย่างรู้เชิง พอถอดออกเสร็จ นาต้องตกตะลึง เพราะควยหนุ่มตั้งเด่ ยาวพ้นสะดือกว่าคืบ ขนาดนาใช้มือกำสองมือยังไม่สุดเลยค่ะ กำก็เกือบไม่มิดและที่สำคัญ มีเม็ดเล็กๆ3เม็ดอยู่บนโคนควย " เม็ดอะไร?" นาแกล้งถาม "เขาเรียกมุกจ้ะ นี่แหละเซอร์ไพรส์ รับรองนาจะลืมไม่ลงเลย" นาก็เคยได้ยินมาเหมือนกัน ว่าถ้าโดนควยฝังมุกเย็ด จะเสียวจนลืมไม่ลง ถ้าใครยังไม่เคย..อย่าเพิ่งตายนะคะ เพราะมันเสียวสุดๆจริงๆ

"ลองอมดูสิ มันจะพองใหญ่กว่านี้" หนุ่มบอก นาไม่ขัดข้องหรอกค่ะ เพราะหนุ่มก็รู้ดีว่านาชอบดูดควย โดยเฉพาะควยใหญ่ๆ นารับประกันความเสียวค่ะ นาดูดให้ใครไม่เสียว ไม่น้ำแตกคาปาก ให้เย็ดฟรี 1 ปีค่ะ อาจจะเป็นเพราะพรสวรรค์ด้วยมั้งคะ นานั่งลงบนพื้นโดยที่หนุ่มนั่งบนโซฟา สองมือจับควยหนุ่มกระทอกช้าๆ ใช้นิ้วคลึงเบาๆตรงปลาย นาใช้ลิ้นเลียตั้งแต่ปลายหัวรูดลงมา ถึงลำควยและพวงไข่ พร้อมกับดูดคลึงเบาๆ สองมือก็กระทอกช้าๆ "อูยย เสียวว... ดูดเลยจ้ะนา หนุ่มเสียว อาๆๆๆ..." นาเริ่มบรรเลงเพลงชิวหาอย่างสุดความสามารถ เพราะความเงี่ยน ค่อยๆใช้ริมฝีปากอ้าอมส่วนหัวเบาๆ นาอ้าจนกรามค้างยังอมได้แค่ส่วนหัวเลยค่ะ แต่นายังมีทีเด็ดตรงลิ้นค่ะ ในขณะที่ปากอ้าอม นาใช้ลิ้นตวัดตรงปลายจวักอย่างรวดเร็วและแผ่วเบา ช้าๆสลับเร็ว

"อูยย เสียวจังเลยนา ทำไมดูดเก่งอย่างนี้ " หนุ่มไม่พูดเปล่า ใช้มือถอดเสื้อกล้ามนาจนหลุด พร้อมกับยืนขึ้น ดึงมือให้นานั่งท่าคุกเข่า ควยหนุ่มตั้งเด่ชี้หน้านา แต่นาไม่กลัวหรอก หนุ่มใช้มือซ้ายรวบผมยาวสลวยของนาไว้ ส่วนอีกข้างจับที่หัวนา แล้วดันควยเข้าปากนาเป็นจังหวะ นาพยายามอมเข้าไปให้ลึกที่สุด เท่าที่นาจะทำได้ แต่ก็เข้าได้ไม่ถึงครึ่งเลยค่ะ หนุ่มเริ่มกระแทกควยถี่ขึ้น นาใช้ลิ้นวนไปมาบริเวณหัวบานสลับกับการดูดเป็นจังหวะ "โอ๊ย. เก่งจริงๆนา หนุ่มไม่ไหวแล้ว จะแตกแล้วจ้ะ " หนุ่มถอนคอยออกจากปากนาดังพร๊อก ! นาไม่รีบร้อนหรอกค่ะ นาใช้มือหนึ่งกระทอกควยแท่งใหญ่ อย่างช้าๆใช้ลิ้นค่อยๆเลียตั้งแต่หน้าท้อง สะดือ ไล่มาเรื่อยๆจนถึงหัวนมของหนุ่มทั้งสองข้างอย่างแผ่วเบา

เสียงหนุ่มครางอือๆๆๆๆ ไม่ขาด นาเลียมาจนถึงซอกคอ หนุ่มทนไม่ไหว จึงจับหัวนามาชิดปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม นาทนไม่ไหว จึงบอกหนุ่ม "หนุ่มนาไม่ไหวแล้ว เย็ดเถอะ" หนุ่มจึงอุ้มนาไปวางที่โต๊ะทานข้าว ถอดกางเกงขาสั้นนาออก แล้วดึงขานาแยกออก พร้อมกับนั่งลงใช้ลิ้นเลียตั้งแต่ขานา จนมาถึงหี หนุ่มเลียไม่ถึงนาที นาจึงจับหัวหนุ่มบอกให้ "เอาเข้าเถอะ นาไม่ไหวแล้ว" หนุ่มจึงลุกขึ้น จับขานาตรงข้อเท้า แยกออกจนสุด โดยที่หนุ่มยังยืนอยู่ ค่อยๆจับหัวถอกบานใหญ่ดันเข้าหีนาช้าๆ

เชื่อมั๊ยคะ?..ขนาดนาเย็ดกับหนุ่มมาแล้วหลายครั้ง(เมื่อ10ปีก่อน) และมีน้ำหล่อลื่นจนเปียกชุ่ม ควยหนุ่มยังเข้าได้แค่ครึ่งเดียว นาเสียวมากจนคับแน่นบริเวณหน้าท้องน้อย บอกหนุ่มให้พอก่อน "หยุดก่อนหนุ่ม นาเจ็บ ค่อยๆก่อน นาไม่ได้เย็ดมาหลายเดือนแล้ว" หนุ่มดึงตัวนาให้นั่งโดยใช้มือค้ำโต๊ะ และใช้ปากดูดนมนา ทั้งสองข้าง "นมนาสวยจัง ใหญ่ด้วย หัวนมก็สีแดง เหมือนตอนเย็ดกันใหม่ๆเลย" นาเริ่มเสียว บอกหนุ่มให้เย็ดต่อ หนุ่มค่อยๆดันเข้ามาจนเกือบสุด แล้วซอยช้าๆเนิบๆเป็นจังหวะ นาเสียวมากที่สุดในชีวิตเลยค่ะ โดยเฉพาะเวลาที่กลีบสัมผัสกับเม็ดมุก เสียวจนต้องร้องครางลั่นบ้าน

"อ้า ๆๆๆๆๆๆ... หนุ่มกระแทกเร็วๆเลย นาไม่เจ็บแล้วค่ะ" เท่านั้นแหละความมันส์ก็เริ่มขึ้น หนุ่มถอนควยออกจนสุด แล้วกระแทกไม่ยั้ง พั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ....เสียงหนุ่มกระแทกไม่ยั้ง นาก้มมองดูหีตัวเองอ้าหุบอมควยแท่งใหญ่แบบเข้าสุดออกสุด มันเสียวจนบรรยายไม่ถูกเลยค่ะ "โอ๊ย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...... อ๊า ๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆ.... นาเสียวค่ะ ผัวขาาาา....." นาเรียกหนุ่ม..ผัวอย่างไม่อายเพราะนาเสียวจริงๆ โดยเฉพาะเวลาครูดกับเม็ดมุก "เย็ดแรงๆเลยค่ะหนุ่ม นาไม่เจ็บแล้ว" นาพูดพร้อมทั้งยกเอวขึ้น ตอบรับการกระแทกของหนุ่มอย่างไม่ยอมแพ้ "อึ๊ยย ๆ... หีฟิตจริงๆเมียจ๋า...ผัวเสียวสุดๆ ไม่เคยเย็ดใครมันเท่านี้มาก่อนเลย" หนุ่มจับขานาแยกออกจนสุดกระแทกไม่ยั้ง "โอย ๆๆๆๆๆ...นาไม่ไหวแล้ว นาเสร็จ แล้ววว... อ๊ายยยยย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"

นาเสร็จไปหนึ่งรอบ แต่หนุ่มยังไม่เสร็จ นาเมื่อยจึงชวนหนุ่มไปต่อที่โซฟา โดยนาหันหลังให้หนุ่ม เกาะตรงขอบหน้าต่าง เข่าทั้งสองข้างพิงบนโซฟา นารู้ว่าหนุ่มชอบเย็ดท่านี้ มาตั้งแต่เย็ดกันใหม่ๆแล้ว เพราะควยหนุ่มใหญ่และยาวมาก หนุ่มไม่รอช้า รีบยืนประกบดันแท่งควยเข้าไปจนสุด พั๊บ ๆๆๆๆๆ !!! เสียงดังกึก ๆๆๆ !!! "อูยย.. ค่อยๆก่อนนะหนุ่ม นา..เสียววว... " ....เชื่อมั๊ยคะ?.. ท่านี้ นาเสียวกว่าท่าที่ผ่านมาแบบร้อยเท่าพันเท่า ถ้ายังไม่เคยไปลองนะคะ ยิ่งควยใหญ่ๆฝังมุก มันเสียวแบบลืมตายเลย เสียงหนุ่มครางไม่หยุด "นาจ๋า ทำไมก้นงอนใหญ่กลม น่ากระแทกอย่างนี้" พั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!

เสียงหนุ่มกระแทกไม่ยั้ง นาก็ไม่ยอมแพ้ ใช้มารยาเต็มที่ กระแทกก้นรับควยอย่างไม่ยอมแพ้ เสียงหนุ่มคราง "โอย เมียจ๋า... ผัวเสียวจริงๆรู้อย่างนี้ จะไม่ยอมให้นาเลิกกับหนุ่มเลย มันส์จริงๆ" หนุ่มเย็ดเก่งจริงๆค่ะ นายอมรับ เพราะนอกจากควยจะใหญ่แล้ว ยังกระแทกสั้นสลับยาว ซ้ายทีขวาที และอึดมากด้วย เย็ดท่าหมาได้สิบกว่านาที จนนาเสร็จอีกหนึ่งรอบ นาเมื่อย..เลยบอกให้หนุ่มนั่งลงบนโซฟา "มา..นาจะขย่มให้ควยหักเลย อยากใหญ่ดีนัก" นาพูดแบบไม่กลัว พร้อมกับจับแท่งควยจ่อหี นาใช้เท้าทั้งสองข้างเหยียบบนโซฟา ค่อยๆขย่มช้าๆพร้อมๆกับก้มมองดู มันทำให้นาเสียวเพิ่มขึ้น เพราะควยหนุ่มยาวมาก ชนมดลูกดังกึกๆ และมีเม็ดมุกด้วย จนนาต้องขย่มแบบลืมตาย ขึ้นสุดลงสุด นารับประกันนะคะว่านาขย่มเก่ง เพราะนาจะสลับซ้ายที ขวาที เร็วสลับช้า

หนุ่มท่าจะทน ไม่ไหว ร้องบอก " โอยย... ทำไมขย่มเก่งอย่างนี้ ผัวไม่ไหวแล้ว จะออกแล้ว โอยยยยยยยย ๆๆๆ ๆๆๆ......" หนุ่มจับสะโพกนากระแทกดัง พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ... นารู้จังหวะดี ว่าผู้ชายร้อยทั้งร้อยเวลาเสร็จ ก็อยากให้ผู้หญิงดูดให้อย่างที่สุด(เพราะนาลองมาหลายครั้งแล้ว) แบบที่เรียกว่า-แตกคาปาก- นารับประกันนะคะ ว่าชายใดที่ให้นาดูดให้แตกคาปาก ถ้าไม่ขอเบิ้ล ให้เย็ดฟรีเลยเอ้า! พอหนุ่มร้องชักกระตุก นารีบถอดหีออกจากแท่งควยดังพร้อก ! และรีบลงนั่ง ก้มลงบรรจงดูดควยให้หนุ่มอย่างสุดความสามารถ ขณะที่มือก็กระทอกให้เข้าปากอย่างลึกสุด มืออีกข้างก็คลึงพวงไข่ ไม่นานหนุ่มก็ร้อง "อ้าๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ.. อออกแล้ว เสียวสุดๆ เก่งจังเลยเมียจ๋า ผัวจะขาดใจตายอยู่แล้ว ไปเรียนมาจากไหน"

นาค่อยบรรจงกลืนเข้าไปให้ลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ แต่ไม่ยอมหยุด หนุ่มจับหัวนากดให้ดูดน้ำจนหมด นากลืนลงคอทุกหยด พร้อมทั้งเลียสลับกับ ดูดไม่หยุด น้ำของหนุ่มเยอะมาก ไหลย้อยจนเลอะเต็มหน้าอกนา แต่นาไม่รังเกียจหรอก นาเลียและดูดจนหนุ่มทนไม่ไหว "พอแล้วเมียจ๋า...ผัวใจจะขาดแล้วว...."

นี่คือเคล็ดลับ..ทิปเล็กๆน้อยๆนะคะ เวลาผู้ชายจะเสร็จในปาก ปกติผู้หญิงจะรังเกียจ แต่ขอบอก..ช่วงที่ผู้ชายจะเสียวสุดๆ..เวลาน้ำแตก เราต้องดูดจนกว่าน้ำจะออกหมด เท่านี้ก็ไปไหนไม่รอด... หนุ่มก็เช่นเดียวกัน พอหลังจากพักเสร็จ ก็ชวนนาไปอาบน้ำ อาบไปอาบมา ก็จับนาเย็ดท่าหมาจนเสียวสุด และสุดท้ายก็บังคับให้นาดูดให้จนเสร็จคาปากเหมือนเดิม วันนั้น กว่าหนุ่มจะกลับ ก็เย็ดนาไป4ครั้ง และทุกครั้งจะต้องแตกคาปากเท่านั้น ฮิฮิ...

ก่อนกลับ หนุ่มยังบอกอีกว่า ถึงนาจะเลิกหรือไม่เลิกกับสามี หนุ่มก็จะมาเย็ดกับนาทุกวัน เพราะหนุ่มหลงมนชิวหาของนา ก่อนกลับ หนุ่มยังเซ็นเช็คให้นาตั้งห้าหมื่นกว่าๆ (บ้านหนุ่มรวยมาก) แต่นาไม่สนใจหรอก แอบรู้สึกสะใจ ที่เมื่อก่อนทิ้งเราอย่างไม่ใยดี แต่คราวนี้หยวนๆให้อภัยที่ควยใหญ่และฝังมุกตั้ง3เม็ด

จบแล้วค่ะ ยังมีอีกเรื่องนะคะ กับวินมอร์ไซค์ เพราะมุกเป็นเหตุอีกแล้ว ไว้จะมาเล่าให้ฟังอีก บายค่ะ..