ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์(นอกสมรส)..สุดประทับใจของนายก้า ๑ ตุ๊กตา

เริ่มโดย cyborg0011, พฤศจิกายน 16, 2023, 05:34:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ความประทับใจ กับครั้งแรก จนถึงครั้งสุดท้ายของผมนายก้า MEGASERVER69
(เรื่องจริง) โดย MEGASERVER69
เมื่อ:เมษายน 28, 2013, 08:58:15 PM

ความประทับใจ กับครั้งแรกของผม (เรื่องจริง) โดย MEGASERVER69

สวัสดีครับเพื่อนๆ ขอบอกตรงนี้เลยครับ ว่าขอบคุณที่ได้รับคอมเม้นท์ดีๆ มีคนติดตามเรื่องจริงของผม วันนี้ผมจะย้อนไปตอนต้นของสาเหตุที่ทำให้ผมหันมาหลงรักในสิ่งที่ผมชอบ ในวัย 19 ปีของผม ที่ผมได้เรียนรู้ประสบกามครั้งแรก ขณะนั้นผมเรียนในระดับ ปวส ปี 1 ผมก็เป็นหนุ่มทั่วไปที่ชอบมองสาวๆที่นุ่งสั้น แต่ผมไม่เคยรู้ถึงด้านในเลยแม้แต่นิด
ตอนนั้นผมมีเพื่อนสองคนเป็นคนใต้ ถือว่าเป็นเพื่อนสนิทเลยก็ว่าได้ เพื่อนผมทั้งสองคนเช่าหอพักอยู่ด้วยกัน ผมก็จะไปกินเหล้ากับเพื่อนสองคนนี้ประจำ มีอยู่วันนึง ผมพบเห็นสาวคนหนึ่งในชุด นศ มหาลัยเดินผ่านหน้าห้องเพื่อนผมไป ขณะที่ผมกินเหล้ากันอยู่ เธอมากับหนุ่มคนนึง เธอมีรูปร่างสูง ผอมบาง ผิวคล้ำ ผมยาว แต่ตรึงตาผมเลย เลยหันไปถามเพื่อนว่าใคร? เพื่อนบอกว่ารู้จักเป็นคนใต้เหมือนกันชื่อ"ตุ๊กตา" แต่อยู่กะแฟนแล้ว เรียกได้ว่าแห้วกินเลยผม

แต่ทุกครั้งที่ผมไปกินเหล้าที่ห้องเพื่อน ผมจะแอบมองหาเธอทุกครั้ง บางครั้งก็เจอบางครั้งก็ไม่เจอ ก็เป็นความสุขทางใจ มีอยู่วันเพื่อนผมชวนเธอมากินเหล้าที่ห้อง (แต่เธอไม่กินนะ แค่มานั่งคุย) ทำให้ผมได้ใกล้เธอมากขึ้นและรู้จักเธอมากขึ้น แต่ด้วยความอายเธอหรือเปล่าไม่รู้? ทำให้ผมกินเหล้ามากกว่าปกติ จนเมาไม่รู้เรื่อง จนหลับที่ห้องเพื่อนซะงั้น
เช้ามาเพื่อนเล่าให้ฟังว่าเธอคอยเช็ดหน้าเช็ดตัวให้ผมตั้งนาน แล้วเธอก็กลับห้องไป เพื่อนผมบอกอีก ว่าดูๆแล้ว..เธอจะมีใจให้ผมด้วย เห็นว่าช่วงหลังทะเลาะกับแฟนบ่อย เหมือนว่าแฟนเธอจะไปติดผู้หญิงอื่น... หลังจากนั้นผมก็ไปกินเหล้าอ่านหนังสือที่ห้องเพื่อนผมแทบทุกวัน.. ก็เจอเธอบ่อยแต่ไม่ได้คุยกัน เธอจะหันไปคุยกับเพื่อนผมมากกว่า คงเพราะพูดภาษาถิ่นเดียวกันมากกว่า

แต่ทุกครั้งที่เธอเดินผ่านห้องเพื่อนผม เหมือนเธอจะเหล่สายตามามองผมบ่อยๆ.. ผมแอบมองเธออยู่แบบนี้มาเป็นปี จนผมขึ้น ปวส 2 ...ส่วนเธอเรียนมหาลัยปี 4 เธอแก่กว่าผม 2 ปี เราสองคนเริ่มได้คุยกันมากขึ้น บางครั้งผมก็ชวนเธอไปกินข้าวบ้าง แต่ไม่กินที่หอพักนะครับ แอบไปกินข้างนอก ไม่งั้นแฟนเธอกระทืบผมตายพอดี...
จนครั้งนึงเธอชวนผมไปดูหนัง ผมรีบตอบรับทันที... เรานัดเจอกันที่โรงหนังแห่งหนึ่งย่านลาดพร้าว (สมัยก่อนเสียอย่าง จะติดต่อกันยากมาก เพราะโทรศัพท์มือถือยุคนั้นเพิ่งเริ่มเข้ามา ที่มีใช้กันราคาก็แพงมากๆ แต่ก็เป็นข้อดีอยู่อย่าง เธอหลบแฟนเธอมาดูหนังกับผมโดยที่ไม่ต้องกลัวใครตามได้)

เธอมาในชุด นศ กระโปรงยาว สวยมากครับสำหรับผมตอนนั้น เราสองคนเข้าไปดูหนังกันเป็นหนังฝรั่ง คนก็ไม่เยอะแต่ก็ไม่น้อย... เรานั่งออกมาห่างจากผู้คนเล็กน้อย... เราก็ดูหนังไปเรื่อยๆ แอร์ในโรงหนังก็เย็นมาก
"ก้า..ฉันหนาวอ่ะ ขอมือหน่อยสิ" (แล้วเธอก็จับมือผมไปวางบนตักเธอ และกุมไว้แน่น เป็นครั้งแรกที่ผมได้จับมือเธอ ตั้งแต่ผมแอบมองเธอ)
"งั้นหยุดดูก่อนไหม? ถ้าหนาวออกไปหาอะไรกินกัน" (สองมือเธอจับมือขวาผมไว้แน่น แถมมีอาการสั่น)
"ไม่ต้องหรอก ฉันพอจะทนได้" (แล้วเธอก็เอนตัวมาทางผม เอียงคอมาซบบนบ่าผมดูหนังไป) สักพักเธอหันมามองหน้าผมทำหน้างงๆ
"...นี่แก(เธอชอบเรียกผมว่าแก) แกเคยคบกับผู้หญิงบ้างไหม?"
ผมได้แต่ส่ายหน้า "ไม่เคย วันๆก็อยู่กับเพื่อนๆ ไม่กินเหล้าก็ดูหนังสือ แล้วก็มองสาวๆ"
"เฮ้อ...." (แต่เห็นเธอยิ้มที่มุมปาก) "มานี่..."" เธอจัดแจงจับมือขวาผมอ้อมไปด้านหลังเธอ แล้วโอบหลังเธอไว้ แล้วดึงมือซ้ายผมมากุมมือทั้งสองข้างเธอไว้ เพียงแต่เปลี่ยนมาวางบนตักผม แล้วเธอก็เอนตัวมาซบบนบ่าผมต่อ
"แกต้องโอบกอดแบบนี้ เวลาฉันหนาว แกรู้ไหม?..อะไรเนี่ย?"
ผมหน้าแดงขึ้นมาเลยครับ อายมากๆ พูดก็พูด..เกิดมาเต็มที่ก็เคยแค่จับมือ ไม่เคยได้โอบกอดใครสักที แถมเธอว่าผมเหมือนไก่อ่อนไม่เป็นงานเนี่ย หน้าแตกเลยครับ ที่สำคัญมือเธอทั้งสองข้างมาวางอยู่บนตักผมนี่สิ มันใกล้น้องชายผมมาก กลิ่นน้ำหอมบนตัวเธอก็หอม จนน้องชายผมตื่นยันตัวขึ้นมาตุงเป้ากางเกงผมเลยครับ

เธอน่าจะรู้สึกได้เพราะเห็นเธอสะดุ้ง เงยหน้ามามองผม ผมเลยถามเธอไป "แล้วตาจะดูต่อไหม? แล้วยังหนาวอยู่ไหม?"
ตุ๊กตาเธอก้มหน้าไปซบบนบ่าผมต่อ "ไม่ค่อยหนาวแล้ว อีกอย่างฉันอยากอยู่แบบนี้นานๆ ยังไม่อยากกลับห้อง"
ผมได้แต่ยิ้มในใจ ตอนนั้นคิดว่าเธอมีใจให้ผมแล้ว และที่สำคัญมือเธอที่อยู่บนตักผมนั้น เธอไม่ดึงออกแต่กลับขยับเข้ามาใกล้น้องชายผมมากกว่าเดิม
เราสองคนดูหนังจบก็มึดค่ำแล้ว ก็ขึ้นรถแท็กซี่กลับ เธอให้ผมลงก่อนถึงหอพักสักกิโลนึง เธอบอกว่าแฟนเธอมาดักรอแน่ ผมก็ทำตามที่เธอบอก ผมลงเดินไปเรื่อยๆ ก็เจอเพื่อนผมนั่งกินเหล้าอยู่ปากทางเข้าหอ ผมก็ไปนั่งกินกับเพื่อน เพื่อนก็ถามเลิกเรียนมา หายหัวไปไหน เพิ่งเห็นหน้า ผมบอกไปธุระมา มันสองคนมองหน้าผม "เมิงไปก่ะไอ้ตาหรือเปล่า? เห็นมันนั่งรถเข้าไปตอนกรูสองคนออกมา เห็นผัวมันมายืนรอที่หน้าหอด้วย...สงสัยคืนนี้มีเจ็บตัวแน่ๆ...." (เจ็บตัวในความหมายที่เพื่อนผมบอกนั้น เพื่อนๆคงเข้าใจนะครับ)...

ผมกะเพื่อนก็เมากัน กลับขึ้นห้องเที่ยงคืนกว่า ได้ยินเสียงห้องตา ทะเลาะกันดังพอควร คงจะทะเลาะกันที่เธอหายไป.... หลังจากนั้นได้สักสองอาทิตย์..ตาก็ชวนผมไปดูหนังอีก เราก็ไปดูที่เดิม นัดกันเวลาเดิม วันนี้ตามาในชุดกะโปรงสั้นรัดๆ โชว์เรียวขา เธอสูง 168 ถือว่าสูงมาก พอใส่ส้นสูงแทบจะสูงกว่าผมเลย ใส่เสื้อ นศ.ตัวเล็กแต่เธอเป็นคนที่เรียกได้ว่าเพรียวบางมากๆ เธอหนัก 44-46 โลได้ไม่เกินนี้
เราก็เข้าไปในโรงหนัง แล้วก็นั่งกอดกันเหมือนเดิม จะต่างจากเดิมก็ตรงที่มือเธอนั้นมาวางไว้ตรงน้องชายผมเลย ผมได้แต่นั่งตัวเกร็ง เพราะเธอก็ขยับมือบ่อย เหมือนเธอกำลังเล่นลองใจอะไรกับผมอยู่ น้องชายผมก็ตื่นตัวแข็งตึงดันเป้ากางเกงออกมา ตาก็ขยับมือไปมา กดคลึงบ้างเป็นบางครั้ง
"แก..ฉันถามหน่อยสิ แกเคยนอนกับใครไหม?" ผมก้มมองหน้าเธอ แล้วส่ายหน้า
"อะไรกันแก.. อายุขนาดนี้แล้ว ยังไม่เคยเลยหรือ? อิอิอิ ตลกอ่ะ แกรอดมาได้ยังไงถึงตอนนี้"
เธอหัวเราะแล้วก็ซบบ่าผมดูหนังต่อ แต่มือเธอนั้นเปลี่ยนจากจับมือผม กลับมาวางแล้วลูบลำดุ้นเล่นเบาๆ พร้อมด้วยเสียงหัวเราะ)

ดูหนังจบเราก็เดินทางกลับปกติ ก่อนถึงหอพักผมก็ลงก่อนเหมือนเดิม แต่คราวนี้ก่อนที่ผมจะลง เธอหอมแก้มผม แล้วกระซิบบอกว่า "ฉันจะฟันแกเป็นคนแรกให้ได้ อิอิ" ผมก็ได้แต่อมยิ้ม ผมคิดในใจว่า เธอต้องผ่านผู้ชายมาแล้วสองสามคน แต่ผมไม่สนใจ เพราะผมชอบเธอ แล้วเธอเป็นผู้หญิงที่มีรูปร่างหน้าตาสเป็คผม(สเป็คผมมักจะตรงกับสาวใต้)
หลังจากนั้น เราสองคนก็เริ่มสนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆ เราแอบคบกัน แม้เพื่อนสนิทผมก็ยังไม่รู้ เพราะเราสองคนปิดสนิท ต่อหน้าเพื่อนผมก็ทำนิ่งๆ ยิ่งวันไหนตาเดินมากะแฟน แทบเหมือนคนไม่รู้จักเลย แต่ลับหลังเราพัฒนาความสัมพันธ์ขึ้นเรื่อยๆ ไปเที่ยว กินข้าว ดูหนัง
มีอยู่คืนนึงตาชวนผมไปเที่ยวเธคกับเพื่อนๆเธอย่าน RCA ผมก็ไม่ปฏิเสธ ตามาในชุดเดรสสั้นสีดำเปิดไหล่ ไปถึงตาก็แนะนำผมให้เพื่อนๆเธอ เธอบอกเพื่อนของเธอว่าผมเป็นเด็กเขา เพื่อนเธอก็หันมาทักทายกับผม ตากับเพื่อนหันไปซุบซิบกัน เพื่อนเธอหันมามองหน้าผม แล้วก็ยิ้มหัวเราะชอบใจกันใหญ่

แล้วเราก็สั่งเครื่องดื่มมากินกัน เธอสามคนก็สนุกกันเต็มที่ เต้นกันทั้งคืนแบบไม่มีเหนื่อยกันเลย แล้วตาก็มาชวนผมไปเต้นกับเธอ ผมก็ไป เราเต้นกันสี่คน ตาให้ผมยืนข้างหลังเธอ โดยที่เธอหันหลังให้ก้นเธอมาโดนน้องชายผมตลอดเวลา จนน้องชายผมเริ่มตื่นตัวขดงออยู่ภายในกางเกง... ผมต้องหาจังหวะทีเผลอ ล้วงจับน้องชายผมให้เข้าที่เข้าทาง...
ตายังคงเต้นสนุกอยู่กับเพื่อนๆเธอ เหมือนเธอจงใจเบียดร่างเธอเข้าหาผม (ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือคนเยอะกันแน่) ร่องก้นเธอถูไปกับน้องชายผมตลอด เธอคงต้องรู้บ้างล่ะ มีอยู่ทีนึง ผมหมั่นใส้เธอตอนที่เธอดันก้นใส่ผม ผมก็อัดสะโพกกลับใส่เธอ เธอหันมามองหน้าผม แล้วพูดเบาๆว่า "ทะลึ่งนะแก" แล้วก็ยิ้ม ผมก็ยิ้มตอบ..
บางทีเพื่อนเธอก็มาเต้นด้วยกับผม มายั่วผมบ้าง เอาหน้าอกมาโดนท่อนแขนผมบ้าง ผมก็ได้แต่ยิ้ม.. ตาก็บอกเพื่อนเขาว่า "นี่เด็กฉันนะ พวกแกอย่ามาแย่งของฉันสิ..." เพื่อนเธอตอบกลับมา.. "ไอ้ตาแกมีของสดๆใหม่ๆ ไม่แบ่งเพื่อนบ้างหรือไง?.." แล้วเธอสามคนก็หัวเราะกัน ผมก็ได้แต่ยิ้ม...

พอตีสอง เราทั้งหมดก็แยกย้ายกันกลับบ้านกัน ผมกะตาก็ขึ้นแท็กซี่กลับกันสองคน.. ตาดูมีอาการเมาพอสมควร เธอนั่งอยูหลังคนขับเอนตัวมาซบบ่าผม ชุดเดรสสั้นสีดำของเธอก็รั้งขึ้นสูงโชว์เรียวขา เรียกได้ว่าเนียนสวยมากๆ ผมวางมือขวาบนตักเธอ..เธอก็ไม่ว่าอะไร ผมหันไปถามเธอว่า "ตอนอยู่ในร้านคุยอะไรกับเพื่อน เห็นหันมามองผมแล้วหัวเราะกันใหญ่เลย..."
ตากระซิบบอกที่ข้างหูผมว่าเธอบอกเพื่อนว่าผมยังซิงอยู่เลย เธอจะเปิดซิงผมให้ได้เป็นคนแรก แล้วเธอก็หอมแก้มผม แล้วก็ซบบ่าผมต่อ มือขวาผมก็ลูบที่ต้นขาเธอเบาๆ เธอก็ไม่ว่าอะไร ดูเธอเหมือนมีอาการขนลุก... ผมเลยได้ใจเลยเลื่อนมือไปผ่านชายผ้าเข้าไป เธอเอามือมาจับมือผมไว้แล้วส่ายหน้า เธอบอกว่ายังไม่ถึงเวลา... ผมจึงดึงมืออกแล้วมาวางไว้ที่เดิม.....

สักพัก ก็ตามเดิมผมลงจากรถก่อน แล้วเธอก็นั่งรถกลับหอพักไปเหมือนเช่นทุกครั้ง ส่วนผมก็กลับไปบ้านไม่ได้ ไปนอนห้องเพื่อน.... ถึงบ้านผมก็ต้องทำการระบายความอัดอั้นโดยจินตนาการว่าเป็นตุ๊กตาเสมอ ซึ่งจริงๆแล้ว ตอนนั้นผมนึกไม่ออกว่าต้องทำไงบ้าง? เพราะยังไม่เคยนอนกับใคร จินตนาการได้แต่ตามภาพในหนังที่เคยดู จนเสร็จไปสองน้ำ (แต่ละครั้งช่วงหนุ่มๆ กล้าพูดเลยพุ่งไกลเป็นเมตรสบายๆ) แล้วก็หลับไป.....
ผ่านมาได้ไม่กี่วัน ผมได้ยินเพื่อนบอกว่าตาทะเลาะกับแฟนหนัก แต่ไม่ใช่จากผม แต่เห็นว่าแฟนของเธอไปติดผู้หญิงอีกคนนึง ถึงขนาดไปนอนด้วยกันไม่กลับมาห้องเลย เธอไปตามถึงห้องผู้หญิงคนนั้น แล้วก็ทะเลาะกันกลับมา...

วันนั้นผมจึงไปเที่ยวห้องเพื่อนผม เพื่อไปดูว่าเธอเป็นยังไง ขณะเดินขึ้นหอ ก็เห็นเธอนั่งคุยกับคนในหอด้านล่าง ดูเธอมีอาการยิ้มแย้มแจ่มใส ไม่เหมือนคนอกหัก เธอมองผมแวบนึง แล้วก็หันกลับไปคุยต่อเหมือนคนไม่รู้จักกัน... ผมก็ขึ้นไปกินเหล้าห้องเพื่อนจนตอนค่ำ..ตาก็เดินผ่านหน้าห้องเพื่อนผมไป ผมก็หันไปมอง... เพื่อนผมก็แซวกันใหญ่ แล้วไอ้เพื่อนตัวดีผม ก็เรียกให้เธอมานั่งเล่นในห้องด้วย... ตาขอตัวไปทำธุระในห้องก่อนค่อยตามมา...
สักพักเธอก็มานั่งข้างๆผม แต่เราก็แทบจะไม่ได้คุยกันเท่าไร เราทำตัวเหมือนไม่รู้จักกันมากนัก.... ตาแอบยื่นเศษกระดาษเล็กๆให้ผมในมือ...
เพื่อนผมก็แหย่ถามเรื่องแฟนตา เห็นว่าทะเลาะกัน เขาพูดภาษาใต้กัน... พอจับใจความได้บ้างว่า 'เธอกับแฟนคงไปกันไม่ได้แล้ว เห็นว่านี่คนที่ 3 แล้วที่นอกใจเธอ นี่ก็ไม่กลับมาห้องมาหลายวันแล้ว วันนี้ก็คงไม่กลับ... ถ้าจะคบกันอีก เธอก็จะขอนอกใจบ้างเหมือนกัน เอาให้เจ็บเลย' (หน้าตาเธอเอาจริงเอาจัง สาวใต้ผมว่าโหดพอควรนะครับ เด็ดเดี่ยวมาก)....

เพื่อนผมดันยุอีกว่า "เสนอตัวไอ้ก้าคนแรกเลย..." แล้วก็หัวเราะเฮฮากันใหญ่.. ผมได้แต่นั่งนิ่งๆยิ้มไว้ ตาก็หันมามองตาผม.... แล้วก็หันไปบอกเพื่อนผมว่า "จะรับไว้พิจารณา" ผมก็ขอตัวมาเข้าห้องน้ำ.. ผมรีบแกะกระดาษออกดู... ตาเขียนมาบอกว่า "เสาร์อาทิตย์นี้ไปเที่ยวทะเลกันสองคน ไปไหม?..." ผมเดินออกจากห้องน้ำมา แล้วมองหน้าเธอ ก็พยักหน้าให้เธอเป็นคำตอบ ผมเห็นเธอยิ้มๆ... แล้วผมก็กลับมานั่งกินเหล้าต่อจนดึก เธอก็ขอตัวกลับห้องไป...
เพื่อนผมยังแซวอีกว่าให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนไหม? เธอก็หัวเราะแล้วบอกว่า "ยังไม่ผ่านการพิจารณา" พอเธอกลับไป เพื่อนๆก็ยุผมใหญ่ว่า "เอาเลย..เสียบเลย..."
ผมเลยย้อนถามเพื่อนไป "ไม่จีบเองเลยวะ.."
มันบอกว่าไม่ชอบผอมๆแห้งๆ ชอบอวบๆ อีกอย่างมันพอมองออกว่าผมมีลุ้น เห็นตาเหล่มองหาผมบ่อยๆ... ผมเลยบอกไปว่า "กูคงไม่ได้ลุ้นหรอกวะ เดี๋ยวแฟนเขามากระทืบกูตายพอดี..."
แล้วเราก็หัวเราะกัน..กินเหล้ากันต่อจนหลับ

มาถึงวันเสาร์ที่เรานัดกันไปเที่ยว ผมนัดเจอกับเธอที่สายใต้ เราจองตั๋วขึ้นรถไปเที่ยวหัวหิน ไปถึงก็เช่า รร เลือกวิวที่หันหน้าออกทะเล(ลงทุนเยอะเหมือนกัน) ตาเลือกแบบเตียงเดี่ยวเลย เราก็ขึ้นไปเก็บของกัน พอเที่ยงก็ลงไปกินข้าว เดินเล่นตามชายหาด พอเย็นก็เล่นน้ำทะเลกัน กลับขึ้นห้องมาอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วก็ลงไปเดินตลาดในหัวหิน...
เดินเที่ยวแถวบาร์เบียร์... กลับมาที่ห้องก็สี่ทุ่ม.. เราซื้อขนมมานั่งกินกันที่ระเบียงห้อง ผมก็พกเบียร์มา 2 แพ็ค,,, ห้องเราอยู่ชั้น 18 ลมแรงมากๆ.... เรานั่งกินขนมดูวิวทะเลตอนกลางคืน สักพัก ตาลุกจากเก้าอี้มานั่งบนตักผม
"แกฉันหนาว กอดไว้หน่อยสิแก" (ผมรีบโอบกอดเธอไว้ทันที) "แกกินขนมไหม?"
ผมหันไปหา เธอใช้ปากคาบมันฝรั่งไว้ แล้วยื่นใส่ปากผม ผมอ้าปากรับ โดยที่ปากเราสองคนไม่ได้ชนกัน "อีกชิ้นนะ..." คราวนี้ริมฝีปากเราประสานกันเบาแค่นั้น.. ความรู้สึกผมเหมือนคนมาเที่ยวฮันนีมูนเลย...ก็ว่าได้ เธอเอาใจผมอย่างน่ารักมาก... "แกกินอีกสิ" คราวนี้ริมฝีปากเราสองคนประกบกันแน่นกว่าเดิม

ตาใช้ลิ้นดันขนมนั้นเข้ามาในปากผม แล้วเธอก็ใช้ลิ้นพันเกี่ยวลิ้นผมทีนึง แล้วก็ถอนปากออก
(นี่เป็นจูบครั้งแรกในชีวิตของผมเลยก็ว่าได้) ...เธอหัวเราะคิกคัก "อร่อยไหมแก? อยากกินอีกไหม?..." ผมพยักหน้า.. "ถามจิง แกเคยจูบใครไหม? หรือเคยมีอะไรกับใครบ้างไหม?"
ผมบอกตรงๆนะว่า "ยัง... (ผมอายเธอจนหน้าแดงก่ำ) ...เกิดมา ก็...ครั้งแรกที่ได้จูบผู้หญิง..."
เธอหัวเราะขึ้นมาทันที... ทำให้ผมยิ่งอายเข้าไปอีก
"แล้วแกชอบฉันไหม?..." ตุ๊กตาถาม
"ชอบสิ แอบชอบตา มาตั้งแต่วันแรกที่เห็นตากำลังเดินเข้าห้องกับแฟนตาแล้ว..." ผมตอบ
"อุ้ย.. นั่นมันนานเป็นปีแล้วนะ... แกแอบชอบฉันมานานขนาดนั้นเลยหรือ? ...แล้วตอนนั้นแกเห็นฉันอยู่กะพี่เขาอยู่แล้ว แกไม่คิดหาจีบคนอื่นบ้างหรือ? ...แล้วเพื่อนแกรู้เรื่องเรามาเที่ยวไหม?...."
"อืม หือ.... ก็ชอบจิงๆน่ะสิ... ถึงตาจะอยู่กะแฟนตา ฉันก็แค่มอง... แล้วก็ไม่รู้จะไปจีบใคร?.. เรียนเสร็จก็กินเหล้าอยู่กะเพื่อนก็สนุกดี" ผมบอก
"อืม.... แล้วถ้าฉันยังคบกับพี่เขา แกจะยังชอบฉันอยู่ไหม?.. แล้วแกจะคบกับฉันไหม?" เธออ้อน
"แล้วที่เป็นอยู่ตอนนี้ มันไม่ใช่แบบนั้นอยู่หรือ?" เธอยิ้มแล้วเอามือมาคล้องคอผม

"จิงๆแล้ว ตาก็แอบมองก้ามานานแล้วเหมือนกัน จิงๆแล้ว ฉันกับพี่เขาก็เหมือนคบกันห่างๆ แม้จะอยู่ด้วยกัน บางทีพี่เขามา ดึกๆก็ออกไป คงไปหาคนอื่น ฉันกับพี่เขาเราไม่มีอะไรกันมานานแล้ว ตั้งแต่คนแรกที่ฉันจับได้ ว่าเขามีอะไรกับคนอื่น.. จนปัจจุบันนี้เขาก็ยังมีคนอื่นอีก.. เข้าไปในห้องเถอะ ลมมันแรงฉันหนาว...." เธอบอกผม แล้วเธอจูงมือผมกลับเข้าไปในห้อง ปิดไฟปิดกระจกแต่เปิดม่านไว้ เพราะเป็นห้อง SEA VIEW จึงไม่ต้องกลัวใครจะมองเข้ามา
เราสองคนนอนบนเตียง หันหน้าเข้าหากัน มือซ้ายผมวางบนเอวเธอ มือขวาเธอวางบนท่อนแขนผม เรานอนคุยกันอยู่นาน แล้วเธอก็ถามผมว่า
"แกอยากมีอะไรกับฉันไหม?..." ผมก็ยิ้มพยักหน้า "..แล้วถ้าแกมีอะไรกับฉันแล้ว แต่พี่เขายังไม่ยอมเลิกกับฉัน แกจะทนได้หรือ?..."
ผมบอกเธอไปว่า "ถ้าตารักฉัน.. ฉันก็จะทนรอ..."
...เธอมองตาผม ..แล้วเธอเลื่อนใบหน้ามาหาผม ริมฝีปากเราสัมผัสกันเบาๆ

เราจูบกันแค่ริมฝีปากอยู่นาน.. ผมก็ทำอะไรไม่เป็น.. จนเธอเริ่มประกบปากผมอีกครั้ง คราวนี้ลิ้นเธอควานเข้ามาในปากผม.. ลิ้นเธอควานพันเกี่ยวกับลิ้นผม... เป็นครั้งแรกที่ผมขนลุกซู่ เมื่อปลายลิ้นเราสัมผัสกัน... ผมได้แต่นอนตัวแข็ง เพราทำอะไรไม่ถูก...
มือขวาเธอมาลูบอยู่ตรงเป้ากางเกงขาสั้นผม บางครั้งก็บีบเบาๆ จนน้องชายผมมันตื่นขึ้นพองตัวเต็มที่.. ผมถึงกับร้องครางด้วยความเสียว
"...อูยยย....เสียว.. ตา...." เธอยิ้ม
"แกเสียวหรือ?... งั้นแบบนี้ล่ะ....?" เธอปล่อยมือจากเป้ากางเกงผม แล้วสอดมือผ่านขอบกางเกงด้านบน และผ่านขอบกางเกงในผม... ครั้งแรกที่ปลายนิ้วเธอสัมผัสถูกหัวน้องชาย ผมมีอาการกระตุกหายใจแรง มองหน้าเธอ... เธอยิ้มอย่างภูมิใจ... เธอใช้ปลายนิ้ววนไปตามรอบๆหัวหยักเล่นสักพัก.. เธอก็ล้วงมือเข้าไปจับน้องชายผมแบบเต็มมือ ส่วนหัวน้องชายผมอยู่บริเวณข้อมือของเธอ ปลายนิ้วเธอลงไปลูบไล้เส้นขนตรงโคนลำ บางทีคลึงพวงไข่ผมเล่น

"อุ้ยยยย...ตา ....ฉันเสียว ซี๊ดดดดดดดดด...."
เธอหัวเราะเบาๆ... "แล้วแกชอบไหม?..." ผมพูดไม่ออก ได้แต่พยักหน้า...
มือของเธอเริ่มกำน้องชายผมแน่นขึ้น เธอขยับมือขึ้นลง รูดน้องชายผมช้าๆ แต่มันแนบแน่นมาก.... ผมกำลังจะอ้าปากร้อง... ตายื่นหน้าเข้ามาประกบริมฝีปากผมอีกครั้งทันที มันดูหนักหน่วงรุนแรงกว่าเดิม ลิ้นเธอควานเข้ามาเกี่ยวลิ้นผมอย่างเร็ว ผมเริ่มจะตอบโต้เธอบ้าง โดยการใช้ลิ้นผมพันเกี่ยวลิ้นเธอ แล้วเริ่มดันลิ้นเธอกลับเข้าไปในปากเธอ....
ผมได้ยินเสียงเธอครางในลำคอขึ้นมาบ้าง... มือซ้ายผมที่วางอยู่บนเอวเธอ ก็เริ่มสอดผ่านชายเสื้อกล้ามสีดำจากด้านล่าง ผ่านสีข้างเธอ... ไปวางอยู่บนหน้าอกเธอ ที่ยังมีบราสีดำมาขวางอยู่ ผมลองบีบเบาๆ ผมรู้สึกได้แต่ฟองน้ำ... เธอถอนริมฝีปากออกมองหน้าผม ตาเยิ้ม...
"แก ฉันไม่ค่อยมีหน้าอกนะ แกจะ เอ่อ...ชอบฉันไหม?..."
"ฉันชอบที่..ตุ๊กตา ..ไม่ใช่หน้าอกนะ" ...แล้วผมก็ใช้มือขวารั้งคอเข้ามาประกบปากกันต่อ

มือซ้ายผมเริ่มสอดเข้าใต้บรา ปลายนิ้วผมค่อยๆคืบเข้าไปเกาะกุมเนินอกขนาดเล็กเป็นกะเปาะของเธอ แล้วบีบเบาๆ ผมใช้ปลายนิ้วบี้คลึงยอดอกของเธอ... ตาถึงกับแอ่นอกร้อง.. อึ้มมมมมมม.. ในลำคอ เพราะโดนผมประกบปากไว้อยู่ มือเธอบีบน้องชายผมอย่างแรงและรูดน้องชายผมเร็วกว่าเดิม...
ผมถอนริมฝีปากออกจากปากเธอ แล้วพลิกตัวมาอยู่ด้านบน... ผมก้มหน้าไปหอมแก้มเธอ ก่อนจะค่อยๆไซ้ไปตามซอกคอเธอ มาถึงเนินอก ผมค่อยๆดึงเสื้อกล้ามสีดำออก.... ก็ได้เห็นบราลูกไม้สีดำ... นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นความสวยงาม ที่ทำให้ผมหลงใหลชุดชั้นใน..ที่เวลาอยู่บนเรือนร่างผู้หญิง มันสวยงามมากๆ ผมค่อยๆดันบราของเธอขึ้นด้านบน....
ภาพที่ผมเห็น คือหน้าอกขนาดกะเปาะ(31 A เธอมาบอกผมตอนหลัง) ยอดปลายเป็นจุกเล็กๆสีน้ำตาล.... เป็นภาพอกผู้หญิงต่อหน้าต่อตาผมครั้งแรก (เคยเห็นแต่ในหนัง หรือไม่ก็รูปโป๊) แม้ในห้องจะปิดไฟมืด แต่แสงจันทร์ที่สาดส่องเข้ามาในห้อง ก็สว่างมากพอที่จะทำให้ผมได้เห็นความสวยงามของเธอ... ด้วยความที่ผมไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก่อน ทำให้ผมทำอะไรไม่ถูก...
ตาบอกให้ผมทำตามที่เธอบอก เธอกดหัวผมลงแนบกับอกเล็กๆของเธอ...

"แก..ดูดตรงนั้นสิ....อืมมมมม....ตรงนั้นแหล่ะตรงหัวนมนั่นแหล่ะ....อ่าๆๆๆ...ซี๊ดดดดด...ดูดแรงอีกสิ.... ซี๊ดดดดดดด... แก..อ่า... ละ..เลีย...ตรงรอบๆสิ... อูยยยยย...อย่างนั้นแหล่ะ...โอ้วววว... แกดูดแรงๆเลย ฉันเสียว...ข้างนี้ด้วย..... โอ้ยยยยยยย... อูยยยยยยยยย...."
ผมทำตามที่เธอบอกทุกอย่าง และผมก็มีความสุขที่ได้ยินเสียงเธอร้องคราง
"...อืมมมม..อย่างนั้นแหล่ะ ...อย่างนั้น ...ซี๊ดดดดดดดดดดด"
ผมสลับดูดนมทั้งสองข้างของเธออยู่พักใหญ่ เธอก็ค่อยกดหัวผมต่ำลงผ่านหน้าท้องไปหยุดที่กางเกงขาสั้นสีดำ เธอปล่อยมือจากหัวผม ปลดกระดุมและรูดซิบกางเกงออก ขณะที่เธอยกก้นขึ้นเพื่อดึงกางเกง เธอแอ่นน้องสาวขึ้นมา แทบชนหน้าผม ตาเธอใส่กางเกงในสีดำมีลูกไม้ด้านบน ด้านล่างเป็นผ้าบางๆ เห็นปุยขนกลุ่มน้อยๆ ที่อยู่เหนือกลีบร่องน้ำหลังผ้าบางๆนั่น... ผมจ้องมองตาไม่กะพริบ... เธอจับใบหน้าผมเงยหน้ามองตากับเธอ

"...แก...แกรักฉันไหม?" ...ผมพยักหน้าบอกเธอ "ถ้าแกรักฉัน.. แกใช้ปากทำให้ฉันได้ไหม?.." ผมไม่ตอบอะไรทั้งนั้น ผมรีบก้มหน้าลงบนชั้นในสีดำบางๆของเธอ ผมพยายามทำตามที่เคยเห็นในหนังโป๊ที่ผมเคยดู ผมใช้ลิ้นเลียไปตามร่องน้ำของตา ที่ยังมีผ้าบางๆกั้นอยู่.... ตาถึงกับกดหัวผม แอ่นสะโพกบดเนินเนื้อเธอใส่ปากผม จนก้นไม่ติดพื้น
"...โอ้ยยยยยยย ....แก ...อย่างนั้น...แก ..อี๋ๆๆๆๆ ...ดูดตรงเม็ดสิ อุ้ย..ใช่ใช่ ...เม็ดนั้นแหล่ะ ...โอ้ยย ยยยย.... ฉัน..ฉัน...เสียว..แก ....ซี๊ดดดดดดด ...แรงๆ ดูดตรงเม็ดแรงๆอีก...โอ้วววววววว......"
แล้วเธอก็ปล่อยมือที่กดหัวผมไว้ แต่สะโพกยังร่อนก้นแทบไม่ติดพื้น... เธอใช้มือปลดสายเล็กๆที่มัดเป็นโบว์ไว้ด้านข้างชั้นในทั้งสองข้าง แล้วดึงชั้นในสีดำของเธอออก... และแล้วเนินเนื้อน้องสาวเธอก็อยู่ตรงหน้าผมแบบๆเต็มๆตา
ผมใช้มือช้อนสะโพกเธอสูงขึ้น กลีบแคมเธออ้าออก... กลีบแคมเธออูมอิ่มสีคล้ำนิดๆ เพราะเธอก็ผ่านการใช้งานมาพอควร ที่ปลายร่องแคมเม็ดเสียวเธอสั่นแข็งเป็นไตออกมา น้ำจากร่องรักเธอไหลออกมาตลอดเวลา จนฉ่ำแฉะไปทั่วเนิน....

ตาเธอใช้มือเธอมาอ้ากลีบแคมเธอออก... "แกเลียให้ฉันอีกสิ.. ฉันชอบ... เลียตรงนี้จากด้านล่างขึ้นมาด้านบน... อูยยยยยยย... ช้าๆ... อ่า...ซี๊ดดดดด..... เสียวจัง... อืมมมมม....เลียขึ้นลงในร่องนั้นแหล่ะ.... โอ้ววววว....โอ้ย.. ดูดเม็ดให้ฉันด้วย... อย่างนั้น......อูยยยยยยยย....โอ้ยยยย.. แก ฉันเสียว.. .อย่าแยงลิ้น...ขะ..เข้า..ไปในนั้น... โอ้ยยยย... มันเสียว...ซี๊ดดดดดด...เร็วเข้า......โอยยยย  ......อย่าหยุด ...อย่าหยุด ...ดูดแรงๆ...โอ้ววววววว... ถึงแล้ว... ถึงแล้ว....พอแล้ว.....อี๋ๆๆๆๆๆๆ...... พอ..พอ...พอแล้ วแก ...ฉัน ..ฉัน ..เสร็จแล้ว ...อูยยย ...เสียว ...ฉันเสียว ......ซี๊ดดดดดดด"
เธอดึงหน้าผมขึ้นมาจากร่องรักเธอ ที่ตอนนี้หลั่งน้ำเงี่ยนของเธอออกมามากมาย และใบหน้าผมก็เต็มไปด้วยน้ำเสียวของเธอ
"...แก ....ฉันรู้แล้ว ว่าแกรักฉันจริง ....อุ้ย ...ซี๊ดดด" จังหวะที่ตุ๊กตาดึงใบหน้าผมขึ้นมา น้องชายผมที่แข็งโด่อยู่ ผมถอดกางเกงออกตอนที่ละเลงลิ้นให้เธอ มาทาบทับเนินเนื้อร่องเสียวของเธอ จนเธอถึงกับครางออกมา...
"กับพี่เขา ยังไม่เคยจะใช้ปากให้ฉันเลย แต่แกทำให้ฉัน... มันรู้สึกดีมากๆเลย... นี่ก็หลายเดือนแล้วที่ฉันไม่เคยมีความสุขแบบนี้"

"แล้วตา ชอบไหมล่ะ? ให้ฉันทำให้อีกไหม?"
"ไม่ต้องแล้ว แก... แค่นี้ฉันก็เสียว จะแย่อยู่แล้ว แล้วแกล่ะ?..ไหนดูซิ หืม!!! ยังแข็งเต็มมืออยู่เลย"
มือขวาเธอคว้าจับเข้าที่ลำควยผม เธอกำมันไว้แน่นแล้วรูดเล่น....
"ถามจริงนะ แกไม่เคยเอากับผู้หญิงคนไหนเลยหรือ?..."
"ไม่เคยจริงๆ ตา ไม่เซื่อฉันหรือ?"
"ไม่รู้สิ ...แล้วแกล่ะ? ..อยากเอาฉันล่ะสิ คิคิ ...ดูสิแข็งมากเลย ...ซี๊ดดดดด ...อูยยยยย"
เธอจับควยผมเขี่ยไปตามร่องแคมที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ ซึ่งหลั่งไหลออกมาจากร่องรักของเธออย่างไม่ขาดสาย เธอจับปลายควยผมถูไถกับเม็ดแตดเธอสักพัก จนหัวควยผมมันเลื่อมไปด้วยน้ำของเธอ ...แล้วเธอก็จับควยผมจ่อที่ปากร่องรักของเธอ
"....แกค่อยๆดันเข้ามานะ" ...เธอเอามือรั้งสะโพกผมเข้าหาเธอ ..เธอกางขาออกกว้าง แอ่นเนินหีรับควยผมที่ค่อยๆจมหายเข้าไปในรูหีของเธอทีละนิด ....จนหัวควยผมมุดเข้าไปในร่องกลีบเธอ
"....อูยยยยยยยยย ....แก ...ซะ ....ซี๊ดดดดดดดด ....ช้าก่อน ...ช้าๆนะ ...โอยยยย ...ขะ..ขะ..ของแกมัน ...อูยยยยย...มันใหญ่ .....ฉันเจ็บ ....ค่อยๆ..นะ ...อืมมมมมมม"
"ให้ฉันเอาออกก่อนไหม?...อูยยยยย"
"...ไม่...ไม่..... อย่างงี้แหล่ะ....ช้าๆ ก่อน..... อืมมมมม....ซี๊ดดด...."

ผมค่อยๆดันลำควยผมหายเข้าไปในร่องหีเธอจนสุดลำ ตอนนี้ใบหน้าของตุ๊กตาไร้ซึ่งความสวย ใบหน้าเธอบิดเบี้ยวกัดฟันแน่น...ทุกจังหวะ ที่ลำควยผมแทรกผ่านเข้าไปในร่องหีเธอครั้งแรก ผมเจ็บมากที่ส่วนหัว ได้แต่กัดฟันไว้......
เป็นครั้งแรกของลำควยของผม ที่ได้มุดเข้าถ้ำเสียวเป็นครั้งแรก... แม้จะไม่ใช่คนแรกที่ได้เข้าถ้ำเสียวของเธอ แต่ผมก็ภูมิใจมากก...
เธอคว้าคอผมลงไปประกบจูบกันอีกครั้ง เราแลกลิ้นตวัดเกี่ยวพันกันอย่างสนุก... เอวเธอเริ่มร่อนหมุนวนให้เนินหีเธอบดอัดลำควยผม เพียงแค่นี้ความเสียวแปล๊บบบ...ก็วิ่งเข้าสู่ตัวผม...
ผมเริ่มทำตามในหนังที่ผมเคยดู... ผมยันตัวขึ้นจับขาเธออ้าออกจนสุด ผมค่อยๆดึงลำควยของผมออกมา ผมก้มหน้ามองดูร่องหีและกลีบแคมของเธ อปลิ้นรัดท่อนลำของผม มีน้ำเสียวเกาะอยู่เต็มลำควยผมจนมันเลื่อม ผมดึงมาได้ครึ่งลำ ผมก็ดันสวนกลับเข้าไปใหม่

"....โอ้ยยยยย ...ซี๊ดดดดดดด ...เบาๆก่อน ...ฉันเจ็บ ......ซี๊ดดดดดดดด ...สะ..เสียวด้วย ...ช้าๆ ....โอยยยยย ...อืมมมมมม ...อูยยยยยยย ...ขะ..ของ... แก...ใหญ่จัง.. อูยย..มันแน่น.... ซี๊ดดดดด  .....ช้าๆ ...ยะ..อย่างนั้น ...อืม.. สะ...เสียว... แก...ฉันเสียว.... โอ้ยๆๆๆๆๆ....ดันเข้ามาให้สุดเลยแก  ...ดี..ดี..แล้ว.... อืมมมม... ค่อยๆ... อ่าๆๆๆๆ.....ซี๊ดดดดดดด...ฉะ..ฉัน....เสียววววว...."
"ตาฉันก็เสียว.... อูยยยย ...ของตามัน ...มัน... รัดของฉันแน่นเลย..อ่า......"
"....แก ....แรงอีกนิด ...โอ้ยยย ....อย่างนั้น .....โอ๊ะ....??..."
พอผมเริ่มโยกลำควยเข้าออกในร่องหีเธอเร็วขึ้น มันก็หลุดด้วยความที่ไม่เคยเย็ดใครมาก่อน เลยเก้ๆกังๆ... พอผมจับยัดเข้าไปใหม่ ก็ยัดไม่ค่อยถูก จนเธอจับให้ตรงที่... พอเสียบเข้าไปได้อีก 4-5 ทีก็หลุดอีก...
"คิคิคิ... ฉันเชื่อแล้ว.. ว่า..แก...ไม่เคยเอากะใคร? ....มาฉันทำเองนะ ...แกนอนลง.... ฉันไม่อยากจะเชื่อเลยว่าแกไม่เคยเอากะใครเลย....."
เธอดันผมนอนลงราบกับที่นอน แล้วเธอก็นั่งขึ้นคร่อมบนตัวผม.. เธอขยับตัวให้เข้าที่เข้าทางสักพัก.. เธอจับควยผมมาจ่อที่น้องสาวเธอ แล้วรูดเขี่ยไปมาที่เม็ดแตดเธอ สักพักน้ำรักเธอก็หลั่งไหลมาชโลมที่ปลายหัวผมจนฉ่ำเยิ้ม....
เธอค่อยๆหย่อนสะโพกลงมา กลีบแคมเธอเริ่มอ้าออก ค่อยกลืนกินปลายหัวผมลงไปช้าๆ...

ผมมองดูใบหน้าเธอที่เชิดหน้ากัดฟันหลับตาพริ้ม.. เหมือนเธอเจ็บปวด..แต่เธอก็ยังค่อยๆหย่อนสะโพกลงมาเรื่อยๆ จนร่องรักเธอนั้นกลืนกินลำควยผมลงไปจนสุดโคน แล้วเธอก็หยุดไว้แค่นั้น.... เธอก้มลงมาจนหน้าจะชนใบหน้าผม เธอจูบที่ริมฝีปากผมเบาๆ.....
"แก..ของแกใหญ่เหมือนกันนะเนี่ย... ฉันแสบไปหมดเลยเมื่อกี้..อูยยย... แล้วแกล่ะยังไม่เคย เจ็บไหม?..." เธอพูดแล้วยิ้มที่มุมปาก... ผมพยักหน้าบอกเธอว่า "เจ็บเหมือนกัน ตอนที่เข้าไปแรกๆ"
"คิ คิ คิ เดี้ยวฉันจะทำให้แกเสียว จนร้องไม่ออกเลย..." เธอพูดเสร็จ ก็จุ๊บผมอีกทีนึง แล้วเธอก็ยันตัวขึ้น เอามือมายันหน้าอกผมไว้
"....แกนอนเฉยๆนะ เดี๋ยวฉันทำเอง..." เธอเริ่มบดสะโพกโยกคลึงลำควยผมที่อยู่ในร่องรักเธอ ทำให้รอบปลายหัวหยักครูดและวนไปรอบผนังมดลูก ที่บีบกระชับ... ผมถึงกับร้องครางด้วยความเสียว ขนลุกซู่ไปทั้งตัว

"...แกเสียวหรือ? ..อิ อิ... ฉันยังไม่ได้ทำอะไรเท่าไรเลยนะ แก"
..ผมถึงกับหน้าแดงเหมือนถูกหมิ่นเชิงชายเลย แต่ทำไงได้ ในเมื่อมันเป็นความจริง..
"แล้วแก รู้สึกดีไหม?..." เธอพูดไปแต่เอวเธอยังคงร่อนควงบดอัดกับลำควยผมอยู่...
ผมได้แต่พยักหน้า ไม่ถึง 3 นาทีจากการที่เธอเริ่มควงบดอัดสะโพก... กล้ามเนื้อผมทุกส่วนก็เริ่มมีอาการเกร็ง ผมเริ่มหายใจไม่ทั่วท้อง... ขนลุกซู่ ความเสียวทั้งหมดพุ่งไปรวมตัวกันที่พวงไข่ แล้ววิ่งผ่านลำควยผมไปหยุดที่ปลายหัว...
เป็นจังหวะเดียวกันกับที่ตาบดสะโพกลงมา จนสุดโคนลำ ผนังมดลูกของเธอก็บีบรัดที่ปลายหัวผมอย่างแรง.. จนผมทนไม่ไหว ร้อง..โอ้วววววววว พร้อมจับแขนของตาที่ยันหน้าอกผมไว้ทั้งสองข้าง ผมกำแขนเธอแน่น... เหล่าบรรดาลูกๆสเปิร์มผมนับล้าน ต่างวิ่งเบียดเสียดแย่งชิงกันออกมาดูโลกภายนอก ด้วยความเร็วและแรง จนกระทบกับผนังมดลูกอย่างแรง (อย่างที่บอก สมัยวัยรุ่นผมช่วยตัวเอง น้ำผมพุ่งไปไกลเป็นเมตรเลย)

"....โอ้ยยยย ....ซี๊ดดดดดดด ....อุ้ยยยยย ...แก.. ออกแล้วหรือ?...อุ้ยยยย ...อ่าๆๆ ๆ...."
น้ำผมพุ่งใส่ภายในตัวเธอ 3-4 ละรอก แต่ละครั้งเธอมีอาการกระตุกตลอด จากที่น้ำผมพุ่งใส่มดลูกเธอ....
นี่เป็นครั้งแรกในชีวิต ที่ผมได้ปล่อยน้ำรักของผมในร่องรักของผู้หญิง ซึ่งตลอดมา ผมได้แต่ปล่อยเรี่ยราดสะเปะสะปะ จากการช่วยตัวเองของผม... มันเป็นความรู้สึกที่จนวันนี้ผมก็ยังไม่ลืม.....
ส่วนเธอนั้นยังคงกดสะโพกอัดลำควยผมไว้อย่างแน่นิ่ง ไม่มีการขยับหนี แถมยังกดแน่นกว่าเดิมด้วย.... เธอโน้มตัวลงมาประกบปากผมอีกครั้ง คราวนี้เราดูดปากพันลิ้นกันอยู่นาน...
ลำควยที่ยังคำอยู่ในร่องรักเธอ เริ่มอ่อนตัวลงมานิดนึง แต่ไม่นานก็เริ่มขยายตัวขึ้นอีกครั้ง จนคับร่องของเธออีกครั้ง
"...อุ้ยยยยย .....ซี๊ดดดดด ....แก ..มันแข็งอีกแล้ว ..นี่แกจะเอาฉันอีกแล้วหรือ? .....คับจัง"
"ฉันไม่ได้เอาแกเลยนะ.... มีแต่แกเอาฉันมาตลอด" ผมพูดแซวเธอเล่น
"บ้า...แก นี่... แล้วแกชอบไหมล่ะ?.. แกมีความสุขไหม?... ฉันทำให้อีกไหม?...(ผมพยักหน้า)... ติดล่ะสิแก 555 นี่ถ้าแกย้ายมาอยู่กับฉัน สงสัยแกคงจะเอาฉันทั้งวันแน่ๆ คิ คิคิ"
"ถ้าตุ๊กตาให้ฉันเอา ฉันก็จะเอา และก็จะไม่เบื่อด้วย...." .เธอยิ้มที่มุมปาก
"ใช่ เอาแบบนี้หรือเปล่า?....อืมมมมม... อ่าๆๆๆๆๆ...ซี๊ดดดดดดดดดดด.."

ตุ๊กตาเริ่มบดคลึงสะโพกของเธอกับลำควยผมอีกครั้ง... เธอบดคลึงสะโพกวนเป็นวงกลม ลำควยผมที่ตอนนี้ถูกมดลูกเธอบีบรัดและตอดเป็นจังหวะๆ ก็ครูดไปกับผนังมดลูกของเธอ... ตุ๊กตาค่อยๆเอนตัวขึ้น แล้วเอามือมาจับมือผมไว้ ยันตัวให้ได้หลัก แล้วมองสบตากับผม...
"คราวนี้ฉันจะทำให้แกเสียวกว่าเมื่อกี้อีก...." แล้วเธอก็ค่อยๆ ยกสะโพกขึ้นช้าๆ....
ผมชะเง้อไปดูร่องหีของตาที่ดูดรัดลำควยผมนั้น รูดปลิ้นออกมา ลำควยผมเต็มไปด้วยหยาดน้ำขาวข้นเกาะเต็มลำ... ตุ๊กตายกสะโพกขึ้นจนถึงรอบหัวหยักผม แล้วก็หยุด..แล้วเธอก็ค่อยๆกดสะโพกลงช้าๆ กลืนกินท่อนลำผมเข้าไปอีกครั้ง ปากแคมหีของเธอ ยู่ตามเข้าไป.... ผมถึงกับร้องครางด้วยความเสียวและขนลุกไปทั้งตัว.....
ตาเองก็กัดริมฝีปากเชิดหน้าร้องออกมา.. "โอ้ยยยยยยย......ซี๊ดดดดด......อืมมมมม......" เธอกดสะโพกลงมาจนสุด เนินหีเธอบดอัดกับโคนลำของผม
"....อูยยยยยยยย......แก... ฉันเสียวเหลือเกิน ของแกมันแน่นไปหมด... ซี๊ดดดดด..... อืมมมม...."
"ตา..ฉันก็เสียวเหมือนกัน.... ของแกมันตอดรัดฉันไปหมด.. .อูยยยย.."

ตุ๊กตาโยกสะโพกขึ้นลงอยู่ 4-5 ครั้งอย่างช้าๆ พอเข้าที่เข้าทาง ลำควยผมเริ่มคุ้นเคยกับร่องหีเธอแล้ว เธอก็ค่อยๆขย่มแรงขึ้น..ผับ..ผับ..ผับ.. "อุ้ยยยยย.....อูยยยยยย...... อืมมมมมมม...." ผับ..ผับ..ผับ......
"...ก้า ...ฉันเสียวจัง แก.. อูยยยยยยยยย... มะ..มัน.... ชะ..ชน...ข้างในฉัน....ตลอดเลย.. ฉัน.. เสียววววว...มากเลย.... อืมมมม...โอ้ยยยย" ...ผับ..ผับ..ผับ.....
ใบหน้าของเธอตอนนี้ช่างเซ็กซี่เหลือเกิน... เธอกัดริมฝีปากร้องครางดัง.. หลับตาพริ้ม..แหงนหน้า แอ่นอกเล็กๆของเธอ....
สักพักเธอเริ่มเอนตัวไปข้างหลัง มือทั้งสองข้างปล่อยจากมือผม แล้วเอนไปจับข้อเท้าของผม....
ท่านี้มันทำให้ลำควยผมนั้นงัดกับร่องหีเธอ หัวควยผมครูดเข้าออกผนังมดลูกอย่างแรง ซึ่งทำให้เธอคงเสียวกว่าเดิม เพราะเสียงเธอดังมากขึ้น.
"โอ้ยยยยยยย....ซี๊ดดดดดดดด.....สะ..เสียว..........โอ้ววววว.......มันส์..มันส์..มากๆ......"

เสียงลำควยผมที่วิ่งเข้าออกร่องหีเธอดัง..สวบ..สวบ..สวบ... ผมมองเห็นคราบน้ำผมที่ปล่อยเข้าไปในรูหีเธอ ตอนแรกจับตัวเป็นฟองเลอะเต็มขนหมอยของผมและเธอ
"...อูยยยย...แก ....ฉัน ..ฉัน ...จะไม่ไหวแล้วนะ ..กะ..แก..ยังไม่...ออกอีก...หรือ?......อูยยยย.... อ่า... อืมๆๆๆๆ...."
คงเป็นเพราะผมออกไปครั้งแล้ว ทำให้ครั้งนี้ผมเอาได้นานกว่าเดิม.. ตาขย่มผมได้สัก 20 นาที เธอก็ไปถึงสวรรค์ในท่านี้
"...โอ้ยยยยยย ...แก ..ฉะ...ฉัน....ไม่ไหว..แล้ววววววว.....โอ้ยยยย.... ซี๊ดดดดดดดดด ....โอ๊ะๆๆๆ .....อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ"
ตุ๊กตาทิ้งร่างลงครั้งสุดท้าย นั่งบดอัดสะโพกเธอใส่ลำควยผมอย่างแรง... มือเธอทั้งสองข้างจิกลงที่หน้าขาผม... กัดฟันเชิดหน้าหลับตาพริ้ม... ร่างกายเธอมีอาการเกร็งกะตุก... ร่องหีเธอเกร็งตัวบีบรัดลำควยผมถี่มาก ผมรู้สึกเหมือนมีน้ำอุ่นๆอาบลำควยผมที่อยู่ในร่องหีเธอ...
นี่กระมังที่เรียกว่า 'อาการน้ำแตกของผู้หญิง' ซึ่งป็นครั้งแรกที่ผมได้รู้สึก ผมเก็บภาพและความรู้สึกไว้ในใจเสมอ....

สักพักพอเธอเริ่มหายเกร็งและกระตุกแล้ว ร่างบางๆของเธอก็ลงมาซบบนอกผม พร้อมเสียงหายใจอย่างเหนื่อยหอบ... แต่ภายในร่องรักของเธอ ยังคงเกร็งตัวบีบรัดลำควยผมตลอด....
"...แก ยังไม่เสร็จอีกหรือ?"..ผมส่ายหน้า แต่เด้งเอวขึ้นสวนเธอเล่น
"...อุ้ย..อูยยย...พอก่อน.. ตุ๊กตา..เสียวใจจะขาด... อี๋ๆๆๆๆ..พอก่อน..."
ผมยังเด้งเอวสวนเธอเป็นพักๆ... แล้วผมก็จับเธอพลิกตัวลง ให้เธอกลับมาอยู่ล่าง ผมอยู่บน...
"....แกยังไม่เสร็จหรือ? ขอตุ๊กตาพักก่อนได้ไหม?"
ผมไม่ตอบ ผมลุกขึ้นนั่งคุกเข่า จับขาเธอกางออกมาคล้องที่ข้างเอว โดยที่ควยผมไม่หลุดออกจากร่องหีเธอเลย สงสัยเพราะร่องหียังตอดขมิบดูดลำควยผมอยู่.... มือผมจับเอวเธอไว้ ผมเริ่มโยกดันลำควยเบาๆ...
"...พอก่อน... โอ้ยยยย.... ฉัน..เสียวนะ... โอ้ย.. อูยยยยย.." เธอใช้สองขาเกี่ยวเอวผมไว้แน่น ไม่ให้ผมขยับสะโพกได้ แล้วดึงคอผมกดลงมาแนบกับหน้าอกเธอ จนผมขยับตัวไม่ได้เลย....
"....นี่แหน่ะ อยากเอาฉันนัก... ขอพักก่อนก็ไม่ได้.. อดเอาแน่ แก..คิคิ...."

ผมพยายามจะดิ้นตัวออก แต่จะทำอะไรแรงๆก็ไม่ได้ เพราะกลัวเธอเจ็บ แต่ในเมื่อเธอกดหน้าผมให้แนบกับหน้าอกเล็กๆของเธอ ผมเลยใช้ลิ้นเลียไปที่รอบหัวนมเธอได้ เธอมีอาการสะดุ้ง(มารู้ทีหลังหัวนมคือจุดอ่อนของเธอเลย สะกิดปุ๊บเป็นต้องมีอารมณ์ทันที) ผมก็เริ่มดูดเลียหัวนมเธออย่างแรง
"..โอ้ยแกอย่าดูดแรง.. โอ้ยยยยฉันเสียว.... ซี๊ดดดดดดด.....ข้างนี้ด้วยสิ....โอ้ย..."
คราวนี้มือเธอที่โอบรัดคอผมไว้ กับจับใบหน้าผมให้ดูดนมเธอซ้ายทีขวาทีสลับกันไปมา
"...โอ้ยยย..แก ....ดูดแรงๆ ...ซี๊ดดดดด ....ฉันชอบ ...ฉันเสียว...."
วงขาเธอที่รัดเอวผมเริ่มคลายตัวออก และสะโพกของเธอก็เด้งร่อนรับลำควยผมที่คาอยู่ในร่องหีเธอ... เธอคงเริ่มเครื่องติดอีกครั้ง คราวนี้เธอจัดแจงท่าเอง... เธอยกขาซ้ายมาพาดบ่าขวาผม ส่วนขาขวาเธอก็สอดไปใต้ขาซ้ายผม ทำให้ร่องหีของเธออ้าออกกว้าง..... เธอใช้มือขวาเธอเหนี่ยวรั้งเอวผมไว้...
"...ซี๊ดดดดด.....แก ดันเข้ามาสิ...ลึกๆเลย... อูยยยยยย แบบนั้น... อ่า...อย่างนั้น แก.... ซี๊ดดดด.... ดีแล้ว.... กระแทกแบบนั้นแหละ ....อูยยยยยยยย ...อย่าให้หลุดนะ ...ฉันเสียวมากแล้ว.."

ท่าที่ผมเอากับเธอท่านี้ มันมันส์มาก ผมได้มองเห็นลำควยผมที่วิ่งเข้าออกในร่องหีเธอ น้ำเงี่ยนของผมกับเธอข้นเป็นฟอง อาบลำควยผมเต็มไปหมด.. มือเธอเหนี่ยวเอวผมไว้ เพื่อคุมจังหวะและกันไม่ให้หลุด ก้นเธอแทบไม่ติดพื้น เด้งรับลำควยผมอย่างได้จังหวะ
"......ซี๊ดดดดดด..... อย่างนั้น.... แก.. แรงขึ้นอีก.. โอ้ยยยยย...."
ป๊าบ..ป๊าบ..ป๊าบ..ป๊าบบบบ.....
"..ย่ะ... อย่าหยุด...... ฉันเสียว...มากๆ...แล้ว ....อูยยยยยย.."
"....โอ้ย ตุ๊ก.. ตูกตา..... ฉันเสียว... ไม่ไหว...แล้ว แก..... อูยยยย...มันฟิตมาก..."
"...ย่ะ...อย่าพึ่งนะ .....ฉัน ..ก็ใกล้ ...แล้ว.... อย่าหยุด...."
.....ป๊าบ..ป๊าบ..ป๊าบ..ป๊าบบบบ........
"แรงอีก.... แรงอีก... อย่าหยุด โอ้ยยยยยยยยยยยยยย...แก ....ฉัน..ฉัน.....ถึงแล้ว...."
".อ่า....ตุ๊กตา ....ฉัน ...ก็ ....ไม่ไหวแล้ว ...อุ๊บบบบ ......ออกแล้ว.."

ตุ๊กตาเธอยันตัวขึ้นมากอดผม โดยที่ผมนั่งคุกเข่าอยู่บนเตียง ขาเธอเกี่ยวรัดเอวผม สะโพกเธอพยายามบดอัดกับลำควยผม ให้เข้าไปจนสุด แขนทั้งสองข้างเธอคล้องคอผมไว้.... ปากเราประกบเข้าหากันอย่างอัตโนมัติ ลิ้นวิ่งเกี่ยวพันกัน... ร่องหีเธอตอดรัดลำควยผมอย่างรุนแรง จนทำให้น้ำเงี่ยนละรอกที่สองของผมนั้นพุ่งกระทบผนังมดลูก ผมฉีดน้ำเชื้อผมใส่ในร่องหีเธอ 4-5 ครั้ง เธอก็บดร่องหีอัดกับลำควยผมทุกครั้ง ที่น้ำผมพุ่งออกมา... แล้วเธอก็เอนตัวนอนทับบนตัวผม แล้วก็หลับกันไปทั้งคู่ ควยผมยังคาอยู่ที่ร่องของเธออยู่เลย....
เช้ามา ผมตื่นมา รู้สึกตัวว่ามีใครทำอะไรกับน้องชายผมอยู่... ตุ๊กตานั่นเองเธอกำลังใช้ปากและลิ้นกับน้องชายผม เธอบอกว่าล้างหน้าไก่ตอนเช้า แล้วก็หัวเราะคิกคัก... แล้วผมก็เลยล้างหน้าไก่กับเธออีกด้วยท่า 69 จนเสร็จไปอีกคนละรอบ...

หลังจากกลับจากไปเที่ยวครั้งนั้น ผมกับเธอก็แอบมีอะไรกันมาตลอด โดยที่เพื่อนผมและแฟนเธอไม่รู้... จนผ่านมาได้เดือนนึง แฟนเธอก็เลิกกับเธอไป ย้ายไปอยู่กับคนใหม่... แต่ผมก็นัดเธอไปเย็ดที่บ้านผมมากกว่า เพื่อไม่ให้ใครรู้ และไม่อยากให้ใครว่าเธอ ว่าแฟนเก่าเพิ่งไป ก็เอาแฟนใหม่มาแล้ว...
จากที่แฟนเก่าทิ้งเธอไปก็นานถึง 6 เดือน เธอจะพาผมเข้าห้อง... เพื่อนผมยังคิดว่าผมเพิ่งได้กับเธอตอนนี้เอง... แต่เปล่าเลย เราสองคนแอบเย็ดกันมาเป็นร้อยได้แล้วมั้ง เธอสอนผมทุกอย่าง ทุกท่า การเล้าโลม การใช้ ปากใช้ลิ้น การโยกกระแทก และเธอคนนี้แหละที่ทำให้ผมเสพติดชุดชั้นใน  เพราะเธอชอบใส่ชั้นในแบบยั่วๆ และชอบชวนผมมีเซ็กส์แบบไม่ถอดชั้นในตลอดเวลา.......
นี่แหล่ะครับ จุดเริ่มต้นชีวิตติดเซ็กส์ของผม....

ว่างๆแวะมาคุยและแลกเปลี่ยนประสบกามกันนะครับ MEGASERVER69@HOTMAILCOM

------------------------------------

mrfun

นึกถึงบรรยากาศสมัยวัยรุ่นเลยครับ ได้ขึ้นครู เปิดซิงกับคนที่ชอบ มันฟินดีจริงๆ
ความสุขอยู่ที่การแบ่งปัน