ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงเพื่อนสาว

เริ่มโดย kiori, เมษายน 25, 2010, 01:49:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ผมมีเพื่อนผู้หญิงอยู่คนนึงครับ ชื่อฝ้ายอายุ23 ผิวขาวอวบ หน้าตาพอใช้ได้ครับ นมใหญ่ตูดสวยครับในกลุ่มฝ้ายมักจะชอบเรื่องพูดลามกกับเพื่อนๆเสมอ บางทีก็ชอบมาถามว่าเอากันเป็นยังไงสนุกไหม เอ็มชอบท่าไหน ด้วยความเป็นเพื่อนผมก็ไม่ค่อยอยากคิดอะไร แต่ในใจผมก็อดคิดอยากจะฟันฝ้ายให้รู้แล้วรู้รอดซักที มันจะได้ไม่ต้องมาพูดเรื่องลามกต่อหน้าเพื่อนๆ น่ะ เพราะผมมักจะอายแทนมัน แล้วก็คอยห้ามฝ้ายเสมอๆ บอกว่าเธอเป็นผู้หญิงนะ พูดอย่างนี้ไม่ดีหรอก

ฝ้ายมักจะมองตาผมแบบ มีเลศนัยเสมอเวลาผมเตือนมัน แววตาแบบนั้นมันช่างเชื้อเชิญเสียจริง แล้วเรื่องราวก็เกิดขึ้นครับวันนึงเราไปเลี้ยงส่งเพื่อนอีกคนไปเรียนต่อ เมืองนอก เป็นเที่ยวบินตอนประมาณ 5 ทุ่ม ขากลับผมก็เลยอาสาไปส่งฝ้าย พอถึงบ้านผมกำลังจะออกรถฝ้ายก็เคาะกระจก บอกผมว่าวันนี้พ่อแม่ฝ้ายไม่อยู่ ไอ้ผมก็คิดมานานแล้วว่ามันก็คงแอบชอบผมอยู่ก็เลยตามน้ำครับจอดรถแล้วเดิน เข้าบ้าน เธอพาผมเข้าไปในห้องครับ ไม่ต้องพูดอะไรกันมากครับ

เธอหันมาประกบปากกับผม เราแลกลิ้นกันอยู่พักนึง ฝ้ายถอนปากออกจากผม"เอ็มเรายังไม่เคยมีเซ็กซ์"เลย ผมบอกว่าไม่เชื่อเห็นชอบพูดเรื่องนี้บ่อยๆ ฝ้ายบอกที่เธอชอบพูดเพราะ อยากให้เพื่อนยอมรับ เพราะการพูดเรื่องเซ็กซ์ ทำให้เธอรู้สึกว่าเธอเป็นผู้ใหญ่แล้ว ที่สำคัญเธอบอกว่าเธอเห็นพ่อแม่เธเอากันหลายที แล้วก็แอบช่วยตัวเองอยู่บอ่ยๆ พอพูดจบผมก็ผลักเธอลงไปที่เตียง ดูดปากแลกลิ้นกัน มือนึงก็เอื้อมไปขยำนมครับนมฝ้ายใหญ่ เหมือนกันเธอได้แต่คราง

อือๆ ผมเริ่มถอดเสื้อผ้าเธอออก พอถอดท่อนบนถอดยกทรงสีดำนมเธอทะลักออกมา หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ ผมก็จัดการดูดเลียนมเธอทันที เธอครางซี้ด.... เอ็มจ๋า ๆ ฝ้ายเสียว โออออ อา ผมดูดนมเธออยู่พักใหญ่เธอจัดการตัวเองและเสื้อผ้าของผมออกไปหมดแล้ว"ขอฝ้าย ดูดควยเอ็มหน่อย"เราเลยทำท่า69กัน ฝ้ายบอกว่าเห็นแม่ทำให้พ่อบ่อยๆ ฝ้ายดูดควยผม ผมเลียหีฝ้ายเสียงฝ้ายครางอือๆ อา อา อา ออกมาดังลั่นห้องอา โอว โอว ผมเลยสอดนิ้วเข้าไปชักเข้าออกๆ ดูดเลีย

แตดไปด้วยซักพักเธอก็เกร็งกระตุก ตอดนิ้วมือผม ฝ้ายหอบหายใจ อาอา อา ผมไม่รอช้า ถอนควย ออกจากปากฝ้ายผมจับควยผมยัดหีฝ้ายไปได้แค่หัว ฝ้ายร้องโอ้ย ย เอ็ม เราเจ็บ ตอนนี้ผมไมสนใจแล้ว อัดกระแทกควยเข้าไปเต็มที่ จนเธอร้องกรี๊ด หีฝ้ายบีบรัดควยผมเต็มที่ ผมเริ่มโยกเอวเสียงฝ้ายร้องครางโอววว ออกมาดังมาก อ้า อ๊า โอว ๆ ๆ ฝ้ายครางไม่ได้ศัพท์ไปตามจังหวะ กระแทบ ของผม พั่บ ๆ ๆ ๆ โอว อาอา ฝ้ายบอกว่าไม่เจ็บแล้วเอ็ม เย็ดแรงๆ เย็ดแรง ๆ ดู

ฝ้าย เซ้กซ์จัดมาก ผมเอาฝ้ายนมกระเพื่อมๆขึ้นลง จนเธอต้องเอามือมาจับเอาไว้พั่บๆๆๆ อา โอว เอ็ม เราจะเสร็จแล้ว เอ็มจ๋า โอว ๆ ผัวขา ๆ อา อ๊า ๆ ๆๆ ๆ ๆ ...อ๊า...... น้ำอุ่นๆแตกกระแทกหน้าขาของผม สิ้นเสียงร้อง หีเธอบีบรัด ควยผม เกร็งไปหมด ของซิงๆ มันฟิตดีอย่างนี้นี่เอง ผมสาวเอวกระแทกแก4-5ที่ก็ทนไม่ไหวมันเสียวควยเหลือเกินปล่อยน้ำรักใส่หีฝ้าย จนเจิ่งนอง เฟุบหน้าลงไปกะหน้าอกฝ้าย เราสองคนไปล้างตัว ผมเห็มีเลือดไหลออกมาจากของฝ้าย เลยนึกในใจ

เธอคงไม่ได้โกหกกัน ในห้องน้ำ ฝ้ายบอกว่าไม่นึกเลยว่าเย็ดกันจริงๆจะมันส์ขนาดนี้ ฝ้ายพาผมเข้าห้องพ่อแม่เธอ โอ้โห หนังโป๊เพียบเลยฝ้ายบอกว่า บางทีเธอก็มาแอบดูแล้วช่วยตัวเองเป็นประจำ ว่าแล้วก็เปิดดูซะเลย ดูได้ซักพักฝ้ายจับควยผมอม อือๆ ๆ ๆ ๆผมขยำนมเธอ อีกมือก็สอดเข้าไปในหี อาอา ฝ้ายครางออกมา ลุกขึ้นมานั่งคร่อมผม ว่าแล้วเธอก็สวมบทจ๊อกกี้ ขี่ม้าทั้งควบทั้งโยก พั่บๆ ๆ เสียงเนื้เอเรากระแทกกันดังลั่นห้อง โอวๆ อา อา อา โอวๆ ๆ ๆ ฝ้ายโยกเร็วขึ้นทั้งบท

ทั้งคลึง โอ เอ็มจ๋า ฝ้ายเงี่ยน โอว อาอา นมฝ้ายเด้งขึ้นลงพั่บๆ ผมเอามือนึงขยำ อีกมือดันตัวขึ้นมาเอาปากงับ ดูดหัวนม เธอไปพลาง ฝ้ายยิ่งครางหนักขึ้น โอๆๆๆๆๆซอยเอ็วถี่ขึ้น อา อา อา อา อ๊า เธอเสร็จอีกแล้ว เธอบดคลึงสะโพก อา อา ผมไม่รอช้าจับเธอพลิกเป็นท่าหมา กระแทกซอย พลั่กๆๆเธอบอกให้เย็ดแรงๆ ผมใส่ไม่ยั้งเลย โอว โอว โอว เอ็มจ๋าๆๆโอวๆๆๆพั่บๆๆผมซอยถี่ยิบ ฝ้ายครางไม่เป็นศัพท์ หีฝ้ายตอดขมิบ อีกรอบน้ำไหลเยิ้มเปือ้นหน้าขาผมไปหมด ส่วนผมยังไม่

เสร็จ จับเธอพลิกมาด้านหน้า ช้านขาขึ้น โอวๆ ผัวขา โอว ๆ เสียวจัง โอว ๆ ๆ อา อา อา โอว ผม บดอัดกระแทก จนเธอร้องดังลั่นห้อง อา อา อ๊าๆๆๆๆๆๆ ผัวขาเมียเสร็จอีกแล้วๆๆๆพั่บๆๆของเธอตอดขมิบจนผมเสียวลำควยไปหมดผมทนไม่ไหว เลย ชักออกมาเธอลุกมาคว้าควยผมเข้าปากทั้งดูดทั้งอมมือก็ชักว่าวให้พั่บๆๆ อา อา ผมครางออกมาบ้าง อือ อือๆๆเสียงเธอครางในลำคอเธอดูดเร็วมากผมจับหัวเธอโยกแรงมาก โอววววววผมฉีดน้ำรักเข้าปากของฝ้ายเธอดูดกินจนหมด ผม

เสียวควยมาก เธอดูดเลียต่อ อีกพักใหญ่ ...คืนนั้นเราเอากันอีก 3 รอบ ผมนี่น้ำหมดตัวเลย หลังจากนั้นผมก็เอากะเธอบ่อยๆ แทบทุกวัน และหลังจากนั้นเธอก็ไม่เคยพูดเรื่องลามกต่อหน้าคนอื่นอีกเลย