ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้อแก้ตัวของการใส่เสื้อกระดุมป่อง

เริ่มโดย trcaba, เมษายน 25, 2010, 11:27:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trcaba

1.เสื้อมันคับไปค่ะ ก็หาเบอร์ใหญ่ ๆหน่อยซิ
2.แม่ให้มาเยอะค่ะ อันนี้ก็ช่วยไม่ได้ให้มาเยอะก็เก็บไว้ที่บ้านซิครับ
3.มันร้อน  จะได้มีช่องระบายลม  อืมอันนี้ก็น่าเห็นใจ แต่เขาไม่เห็นใจคนมองเลยว่ามันร้อนยิ่งกว่า
4.แฟชั่น ก็คนขายบอกว่ามีแต่แบบนี้ค่ะ  แหมแบบธรรมดามีเยอะไป
5.อยากโชว์  ยกทรงว่าสีอะไรหว่า ถ้าขาวก็ดีไป  ไอ้เราเห็นก้ทำใจ   .........คิดเอาเองครับ
6.แต่ความจริงลึกๆที่ไม่ค่อยตอบคือ อยากให้ผู้ชายมองละมั้ง เพื่อเช็คเรตติ้ง อิอิ

ดีนะที่เป็นเสื้อไอ้กางเกงเอวต่ำนี่ถ้าขาวก็น่าดูหรอกไอ้ที่ดำ ๆ นี่เฮ้อไม่อยากพูดเลย