ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสัยๆข้อความคิดเห็นหน่อย

เริ่มโดย gutaing, เมษายน 26, 2010, 12:39:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gutaing

คือผมเจอรูปนี้แล้วเกิดสงสัยขึ้นว่าพลังจิตในการควบคุมไฟฟ้า หรือพลังงานนั้นมีจริงๆหรือป่าว ผมเชื่อ 50-50%

เขาคือ นิโคล่า เทสล่า บิดาแห่งวิศวกรรมไฟฟ้า ครับ อัจฉริยะที่เกิดเมื่อปี ค.ศ 1856

เพื่อนๆเห็นรูปนี้แล้วคิดว่าไงครับ