ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับน้องแฟน

เริ่มโดย kiori, เมษายน 26, 2010, 12:53:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมเรียนสถาบันแห่งหนึ่งปี4 กำลังจะจบปีหน้าแล้ว เรื่องมันเกิดจากเพื่อนผมมันมีแฟนอยู่คนหนึ่ง เธอชื่อก๊อป หน้าตาก็พอดูได้ แต่หุ่นขาวอวบนมโตเบ้อเร่อ ผมและเพื่อนๆ อีกหลายคนในกลุ่มชอบไปกินเหล้าที่ห้องก๊อป (ตอนนั้นพวกผมอยู่ปี2 ครับ) ห้องก๊อปอยู่ที่เคหะข้างมหาวิทยาลัย ซึ่งเพื่อนผมมันมีอะไรกับแฟนมัน แล้วเวลากินเหล้าเมากัน หรือต้องทำงานกันดึก ก็จะนอนห้องก๊อป ตอนดึกๆ จะได้ยินเสียงดัง "บับ..บับ..บับ..บับ..บับ.บับบบบบบบบ" ซึ่งนั้นมันก็มี อย่างเดียวคือเพื่อนผมมันเอากับแฟน แรกๆ ก็แอบดูหรอก เพราะชอบลีลาของก๊อป เธอเล่นเซ็กซ์เก่งจริงๆ ทั้งร่อนทั้งเด้ง มีหลายครั้งที่ผมกับเพื่อนแอบดู เห็นก๊อปกินนํ้ากามเพื่อนผม ดูเหมือนหิวกระหายมาจากไหนไม่รู้ เธอเล่นกินแทบไม่ให้ กระเด็นหายซักหยด เล่นเอาเพื่อนผมนอนกัดฟัน (ไม่กล้าร้องดัง คงอายพวกผม) ผมเก็บภาพไปชักว่าวหลายหนอยู่ แต่พูดถึง ก๊อปไม่ใช่เสป็คผมหรอก ที่สำคัญมันคือน้องสาวเธอชื่อต่าย ซึ่งผมเห็นครั้งแรกตอนไปเที่ยวบ้านก๊อป ตอนนั้นปิดเทอม บ้านก๊อปทำประมงติดทะเล น้องต่ายเธอเรียนม.5 แต่เธอสอบเทียบม.6 ได้แล้ว ดูก็พอรู้ว่าเธอเป็นเด็กเรียนเก่ง เธอผมยาว หน้ารูปไข่ตาคม แถมจมูกก็สวยแต่ไม่โด่งมาก (หน้าเธอเหมือนเด็กญี่ปุ่น) แต่หุ่นดีเหมือนพี่เด๊ะเลย ขาวนมก็โตสมตัวน่าจับ ผมเห็นหุ่นเธอตอนเล่นน้ำทะเล เธอใส่เสื้อยืดสีขาวกางเกงขาสั้น พอเปียกน้ำก็คิดเอาเองละกัน ของผมนี้โด่เลย ดีที่ผมใส่ กางเกงใน ไม่งั้นคงอายเพื่อนแย่ แต่มาบ้านเค้าจะให้ทำอย่างไรได้ แค่คุยกันกับแอบมอง ผมเห็นเธอคุยกับพี่สาวว่า จะไปเอ็น ทรานซ์เข้ามหาลัยชื่อดังของรัฐ แต่แม่ไม่ให้เพราะเธอยังเด็กเพิ่ง 17 ปียังไม่ถึงเดือนเลย ก็แปลกนะที่แม่เธอไม่ให้ไป คงกลัว เสียคนมั้ง เธอบอกว่าอยากเรียนเร็วๆ ไม่อยากอยู่บ้านหรือเรียนม.6ต่อ เธอจึงมาบอกก๊อป ก๊อปบอกว่าไปเรียนที่เดียวกับพี่นะ แม่อาจให้ไป พี่จะลองขอให้ ต่ายตอบตกลง ผมเชียร์เต็มที่เลย หลังจากวันนั้นผมกับเพื่อนก็กลับบ้าน ก๊อปโกหกแม่ว่าจะมา ธุระเรื่องเรียน แต่คงอยากมาอยู่กับเพื่อนผมมั้ง คงอยากบับๆๆ เหมือนเดิม พอเปิดเทอมต่ายมาเรียนที่เดียวกับผม เธอพักอยู่ ห้องพี่สาว แต่พวกผมยังไปกินเหล้าที่ห้องก๊อปเหมือนเดิม แต่ดูต่ายไม่ชอบเวลาพวกผมไป เธอก็ไปอยู่ห้องเพื่อนเธอทุกครั้ง แล้ววันสำคัญในชีวิดก็มา ผมเคยได้ยินเพื่อนผมกับก๊อปบอกว่าต่ายเป็นคนนอนขี้เซา เพื่อนผมมันบอกว่ามันเกือบลักหลับต่าย ได้หลายครั้ง แต่ก๊อปมาก่อนทุกที แต่ผมคิดว่ามันโม้ วันหนึ่งพวกผมหลายคนไปเที่ยวเธคมา ก่อนไปเพื่อนหลายคนชวน ต่ายไป แต่เธอบอกไม่ไปเธออาบน้ำแล้ว เธอใส่ชุดขาสั้นอีกแล้ว ขาวมากอยากดูจังว่าขนขึ้นหรือยัง พอไปเที่ยวเพื่อนผมเมา ไปเต้นกับสาว ทำเอาก๊อปงอนหนีกลับห้อง เพื่อนผมชวนไปตามที่ห้อง พอมาถึงห้องมันล็อก แต่เพื่อนผมมีกุญแจ ปรากฏว่า ก๊อปยังไม่กลับ ผมเดินเข้าห้องน้ำก่อน แต่พอเดินออกมาเท่านั้นแหละ ไอ้เพื่อนผมกำลังลูบไล้น้องต่ายสุดหน้ารักอยู่ ผมแทบ ไม่เชื่อสายตา ต่ายนอนนิ่งเฉยจริงๆ ด้วย ต่ายขี้เซาจริงๆ ต่ายโดนเพื่อนผมบีบนมอยู่ มันเริ่มถลกเสื้อต่ายออก มันเห็นผม แต่มันกลับยิ้มแล้วส่งซิกให้ผมดูต้นทาง ผมคิดว่าซักพักจะขอไปร่วมแจมมันคงให้ ต่ายโดนมันถลกเสื้อ เธอไม่ได้ใส่เสื้อใน เกือบเห็นหัวนม มันเอามือล้วงเขาไปขยำด้านใน มืออีกข้างกำลังล้วงไปในกางเกง ผมยืนแข็งโด่ว่าจะเดินเข้าไปขอร่วม "แก๊ก.." เสียงไขกุญแจลูกบิด เพื่อนผมละมือเอาผ้าแพรห่มต่าย ต่ายก็ยังนอนนิ่งไม่รู้เรื่อง สรุปเป็นก๊อปกลับมา เพื่อนผมถาม ก๊อปไปไหนมาหาตั้งนาน ก๊อปบอกออกมาคุยกันหน่อยซิ เอากุญแจรถมาด้วย เพื่อนผมอ้างน้ำมันหมด ก๊อปเลยยืมรถผม เพื่อนหันมาชวนบอกให้ไปด้วยกัน ผมน่ะไม่อยากไปหรอก ก็น้องต่ายอยู่แค่เอื้อม มันคงหวงถึงชวน พอดีก๊อปพูดทำไมไปคน เดียวมันจะตายเหรอ คงโมโหเรื่องในเธค เพื่อนมันเลยไป ก่อนออกจากห้องมันหันกลับมามองต่ายที่นอนอยู่ แล้วก็มองผม ดีนะก๊อปไม่สงสัย พอออกไปกันแล้ว ผมก็นั่งมองต่ายอยู่ ก๊อปดันเดินกลับมา โชคดีที่ผมยังไม่ได้ทำอะไร ก๊อปเอากุญแจรถ เพื่อนผมมาให้ บอกเอารถคันนี้กลับก่อนก็ได้ถ้าง่วง (เพราะบ้านผมใกล้) แล้วพูดเหมือนพูดเล่นว่าจะเอาเพื่อนผมไปหมกป่า คราวนี้คงไปจริง
ผมล็อกประตูเดินไปหาต่ายเรียกเธอดูก่อน พอเห็นว่าหลับแน่ ผมดูหน้าเธอมันก็น่ารักเหมือนญี่ปุ่นเหมือนเดิม ผมก็ เริ่มดูดปากสีชมพูเบาๆ ตัวเธอหอมมาก ผมดึงผ้าออกเบาๆ เพราะกลัวเธอตื่น เห็นเสื้อถลกขึ้นเกือบเห็นหัวนม ผมเลยถลกขึ้น ไปอีก หัวนมเธอยังสีชมพูอยู่เลย ผมเอาลิ้นตวัดหัวนม เธอไม่ขยับ ทำให้ผมได้ใจดูดเลียใหญ่ ของผมเริ่มโด่ ผมเอามือล้วงไป ที่ช่วงล่างไปถึงสามเหลี่ยม มันโหนกอูมมาก แต่ขนมีไม่มาก น้ำเธอยังไม่เยิ้มมากนัก ผมทนไม่ไหวเพราะกลัวใครมา ยังไง คืนนี้ต้องได้เธอก่อนหล่ะ ผมละช่วงบนลงไปช่วงล่างดึงกางเกงออก พอเห็นด้วยตามันนูนกว่าที่ผมจับอีก ผมถ่างขาเธอออก รอยแยกสีชมพูก็โผล่เพราะเป็นคนขาว มันน่าเลียจริง ผมไม่เคยเลียของใครมาก่อนเลย ผมบรรจงเลียค่อยๆ ก่อน แต่มันแรง ขึ้นตอนไหนไม่รู้ น้ำเธอไหลมากแฉะเลยตอนนี้ ผมทั้งดูดทั้งดุนทั้งกินน้ำและป่วนให้ของเธอลื่น ตอนนี้ต่ายมีอาการกระตุก บ้าง แต่ผมไม่สนใจ ผมเอานิ้วกลางยัดเข้าไปได้ครึ่งนึง เธอกระตุกแรงและมีเสียงหลุดปากเธอมาดังพอสมควร ผมตกใจมาก นึกว่าเธอตื่นไม่กล้าขยับนิ้วออก ได้แต่คาไว้สักพัก ผมไม่กล้าเงยขึ้นไปมองหน้าเธอกลัวเธอตื่น ผมค้างนิ้วไว้กับที่ ผมไม่แน่ใจ ว่าเธอตื่นแล้วแกล้งหลับรึเปล่า ผมชักนิ้วเข้าออกจนมันเข้าไปมิดด้าม ผมเริ่มเลียมาด้านบน ตัวเธอเกร็ง ผมจับของผมถูไป มาแถวของเธอ ผมเอาของผมถูตรงรูสวาทเธอ มันเริ่มกระตุก เธอมีอาการเกร็งมากกว่าเดิม ปากผมก็ดูดหัวนมเธอไปมา จนผมอยากเต็มที่ ผมถ่างขาเธอออก ดันเข้าไปกะให้มิดด้าม แต่เข้าไปได้แต่ส่วนหัว เสียงดังกรึบเท่านั้น เธอตกใจสะดุ้งตื่น ขึ้นมาเรียกชื่อผม "พี่กานต์ทำอะไร ต่ายเจ็บนะ" ผมไม่ตอบได้แต่ไซ้ข้างใบหู มือข้างหนึ่งก็บีบนม อีกข้างรวบเธอเอาไว้ กันเธอหนี ของผมอยู่ในรูเธอแค่ส่วนหัว ผมคลอเคลียไปมา มันได้ผล เธอเงียบ เธอกระซิบพร้อมกับเสียงซี้ดซ้าดว่า พี่กานต์ ทำไมทำแบบนี้ ต่ายเสียวนะ ผมตอบว่าก็พี่รักต่าย แล้วก็ดูดหัวนมเธอ เธออ่อนระทวย นอนนิ่งกระตุกสลับกับเสียงร้องเป็น ช่วงๆ ผมเห็นว่าเธอเริ่มเสียวเลยดันของผมเข้าไปอีก คราวนี้เข้าง่ายขึ้นเกือบมิดด้าม แต่เธอยังร้องว่าเจ็บแล้วบอกให้ผมเอา ออก แต่ผมไม่สนใจ ผมไซ้ต่อจนเธอเงียบลง ผมบอกว่าเข้าจะมิดแล้ว เดี๋ยวมีแต่สนุก ทนหน่อยนะ เธอพยักหน้า แต่บอกว่า ค่อยๆ นะต่ายเจ็บ ผมก้มดูดหัวนมต่อ นานกว่าเธอจะมีอารมณ์อีก ผมกอดเธอแน่นกระแทกทีละนิด เธอมีเสียงออกจากปาก ซี้ดซ้าด ผมกระแทกแรงขึ้น ของเธอตอดด้วย ตั้งแต่เกิดมาเพิ่งเคยเจอเนี่ยแหละ ผมเสียวมากแต่กลั้นไว้ได้ ผมกระแทกอีกที จนมิด เธอกระหนีไปติดข้างตู้ ผมก็กระเถิบตามไป ใครจะยอมหล่ะกว่าจะเข้ามิด เธอไม่ร้องมากคงชินกับของผมบ้างแล้ว ผมกระแทกสั้นๆ หลายครั้ง เธอพูดได้แต่เสียวกับเสียงซี้ดซ้าดในลำคอ ผมกระแทกแรงขึ้น เพราะรู้ว่าเธอติดตู้หนีไปไหน ไม่ได้ จนโหนกผมกับโหนกเธอชนกันดังบับ..บับๆๆ เธอเริ่มเกร็ง รูเธอตอดแรงมาก ผมหยุดทันทีเพราะกลัวเธอจะเสร็จ พอเห็นผมหยุดเธอไม่พูด แต่บีบแขนผมใหญ่ ผมบอกว่าเมาหมดแรง ขอเปลี่ยนท่า ผมนอนลงดึงเธอมานั่งคร่อม เธอตามมือ มาแต่โดยดี แล้วผมก็จับเอวต่ายยกขึ้นลง ดูเธอเรียนรู้เร็ว เธอขยับเอง ในที่สุดต่ายกระตุกตอดในรูอีก ผมดูอาการเธอบีบรัด แน่นมาก คงใกล้จะเสร็จถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเลยโอบเธอให้หยุด แต่ก้นเธอยังร่อนอยู่ ผมเสียวมาก ต่ายเองก็ร้องไม่หยุด ผมอยากเสียวนานๆ เลยล็อกเธอและบอกไม่ให้ขยับ แต่ช่วยอะไรไม่ได้แล้ว ของเราทั้งคู่มันกระตุกตอดไปมา โดยที่เราไม่ สามารถห้ามได้ ผมเสียวมากต่ายก็ร้อง ผมจับเธอดูดปากเพื่อไม่ให้เสียงดัง ผมว่ายังไงคงยั้งไม่อยู่แน่ เพราะของผมมันก็ กระตุก ของเธอก็ตอดรัดแน่นมาก ผมจึงกระแทกซ้ำ ต่ายเกร็งมือกอดผมแน่น น้ำเราออกพร้อมกัน ผมปล่อยน้ำในรูเสียวเธอ น้ำผมออกเยอะมาก ต่ายจิกหลังผมเป็นรอยหลายรอย เรามีความสุขกันมาก ผมบอกกับเธอว่าเธอเป็นผู้หญิงที่ดีที่สุด และชม ด้วยคำหวานต่างนาๆ เธอทำท่าอายเล็กน้อย และสารภาพว่าเธอกำลังจะช่วยตัวเองอยู่ ตอนที่ผมกับเพื่อนเข้ามาไม่ได้หลับ จริงหรอก แต่เธอเป็นคนนอนขี้เซาจริงๆ ผมกับเธอนอนกอดกันจนเธอหลับไป ผมกลับบ้านประมาณตี4 เรื่องนี้ผมอยากจะเล่า ให้เพื่อนหวงก้างฟังเหลือเกิน แต่ผมบอกกับต่ายว่าจะไม่บอกใคร ผมเคยสัญญาว่าเรียนจบเมื่อไหร่จะไปขอเธอ แต่เราเลิกกัน เมื่อไม่นานนี้ เธอบอกว่าเธอรับไม่ได้กับการขี้เหล้าเมายาของผม ตอนนี้ผมเห็นเธออยู่คนเดียวไม่มีแฟนใหม่ นี่แหละครับเรื่อง ของผม ผมพยายามบรรยายให้เข้าใจความรู้สึกผมในตอนนั้น ได้แค่นี้แหละครับ