ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท5

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 01:58:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

อ้างจาก: tste2bnz เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:58:10 หลังเที่ยง
พล้อตเรื่องสนุกครับ แต่น่าจะบรรยายตอนเย็ดมากกว่านี้หน่อย พวกบทสนทนาตอนเย็ดอะไรแบบนั้น แล้วน่าจะตัดตอนบทสนทนาเกริ่นออกเพราะมันสปอยเนื้อเรื่อง น่าจะให้เป็นแบบเมียเล่าไปเลยน่าจะตื่นเต้นกว่า
ต้องขออภัยครับ ผมไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ที่เขาเย็ดกัน ผมก็เรียบเรียงเอาเหตุการณ์ที่เมียเล่าและผมคุยกับเมีย พยายามเล่าให้ฟังครับ เล่าไม่เก่ง

Rachata Dheva

เมียสุดยอดเลยจริงๆ​ ร่านได้ใจ ชอบโดนรุมสุดๆ อ่ะครับ ::GiveMe::

aunkung0111

เรื่องจริงกับกลายเป็นไม่โกรธเมียจริงๆหรอ ส่วนตัวผมชอบอ่านแนวสวิง
แต่ถ้าเป็นชีวิตผมคงรับไม่ได้แนเลย

archi ongtong

Simatic Field

swss2511

sixdevil7

จับไ้ด้ระบมทั้งตัวเจอไปเท่าไร่นี้

Pure Pure

เมียไม่บานไปแล้วหรอคนอะไรโดนบ่อยจัง

ต้น 1

โดนจัดหนัก ตลอดกว่าจะรู้เต็มที่ครับ

dekdong

ติดใจแบบนี้กลับลำ ลำบากนะ ขอบคุณครับ

thanakorn1234

ร้ายกาจมาก...เข้ามาตอนผัวเมาหลับ..ตื่นเต้นๆ