ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 12

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 27, 2010, 02:39:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 12

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมต่อครับ หลังจากกลับมาจากวัดได้ 2 อาทิตย์น้องใจก็มาเรียนต่อกรุงเทพฯครับ พ่อแม่แกมาส่งดูท่าทางคงรวย(ขับbmwมาเลย) มารู้ตอนหลังว่าที่บ้านทำร้านทองแถมหวยใต้ดินอีก น้องใจมาพักอยู่กับน้าปอ(น้องสาวแท้ๆของแม่)เป็นหมอฟันแถวรามคำแหงนะครับ เป็นคอนโดมิเนียมหรูแถวรามฯ ผมเลยสบายครับ เพราะไม่ไกลคอนโดผมมาก..ผมพาแกมาเย็ดที่คอนโดผมวันเว้นวันเลยครับ สลับกับน้องแพทสาวลูกครึ่ง.(น้องใจที่บ้านแกเข้มงวดมากครับ) หกโมงต้องกลับคอนโด แม่แกจะโทรเช็คตลอด..ผมยิ่งชอบครับ จะได้มีเวลาส่วนตัว เราเย็ดกันคบกันจนได้สามเดือน วันนั้นน้องใจงอนผมเรื่องเมจเซสของยา(สิงค์โปร) ผมเลยตามไปง้อถึงคอนโดเลย ผมกดกริ่ง น้องใจพอเปิดประตูตกใจครับที่เห็นผมไปคอนโด เพราะกลัวน้าปอแกฟ้องแม่..ผมดันตัวแกเข้าห้อง แกโวยใหญ่จนลืมเรื่องงอนกันเลย ผมอุ้มแกไปที่โซฟาจูบไซร้กัน..แกบอกอย่าวันนี้เป็นประจำเดือน ผมเลยได้แต่ยิ้มแห้งๆๆ ผมขอให้น้องใจดูดให้แกเดินไปล็อกประตู..แกกลับมาคุกเข่าจูบที่เป้าผมเบาๆๆ..แต่ดันมีเสียงหัวเราะคุยกันที่หน้าห้อง ใจตกใจว่าน้าปอมาแน่ๆ เรารีบปิดพัดลม (โชคดีที่ไม่เปิดแอร์) เราแอบเข้าไปในห้องเก็บของ(คอนโดมีสี่ห้องครับ..ห้องน้าปอ ห้องใจ ห้องเล็กเก็บของ ห้องรับแขก+ครัวเล็กๆๆ) เราแอบในห้องเก็บของทั้งคู่ เฉียดฉิวครับน้าปอเข้ามาพอดี มากับชายหนุ่มด้วยหล่อโคตรๆๆ ใจเล่าว่าเป็นแฟนน้าปอ..ชื่อโจเป็นหมอโรงพยาบาลเดียวกัน น้าปอคงคิดว่า ใจไปเรียน..เลยตามสบาย ทั้งคู่เข้าห้องมา.น้าโจนั่งที่โซฟา..น้าปอไปรินน้ำมาให้..ทั้งคู่นั่งดูทีวีด้วยกัน..กอดกัน..คุยกัน..น้าใจชวนแฟนหนุ่มไปงานวันเกิดเพื่อนตอนค่ำ..ที่รูท66 น้าโจว่าติดเข้าเวร...ผ่านไปเพียงครู่ทั้งคู่ก็จูบกันอย่างดูดดื่ม..ใจมองหน้าผมอายๆๆ ผมจุ๊ๆๆปากให้เงียบๆ เราแอบดูต่อไป..น้าโจซุกไซร้ไปตามตัว ลงมาที่นม หน้าท้อง แกดึงเสื้อของน้าปอออกจนหมดแล้ว ดึงกระโปรงออกจนน้าปอเปลือยเปล่าไปทั้งตัว..น้าปออายุแค่ 31 ปี เป็นคนสวยมากๆๆขาว หุ่นดีมากๆๆ น้าโจแกเลียไปทั้งตัว(ยกเว้นหี) พลางถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนล่อนจ้อนเช่นกัน..หุ่นแกล่ำมาก กล้ามเป็นมัดๆๆ แต่ผิดหวังครับ ไอ้จ้อนของน้าโจแกจ้อนมากครับ ขนาดน้องใจของผมยังแอบขำเลย หล่อแต่เล็กโคตร(แข็งๆผมว่ายังไม่น่าจะเกิน 4 นิ้ว) แกแยงนิ้วจนน้าปอครางลั่น แกทาบตัวแทงควยเข้ารูหีแกแทงพรวดเลยครับ แกเร่งซอยจนผมยังงง มันจะรีบไปไหนก็ไม่รู้ แค่ 5 นาที น้ำของแกก็แตกครับแกหอบกอดน้าปอแกจูบน้าปอเบาๆๆแล้วล้มตัวลงนอนกับพื้น..น้าปอลุกไปล้างหีในห้องน้ำ แล้วออกมานอนกอดกัน..ที่โซฟา เวลาผ่านไปแค่ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงครับ ผมเองเริ่มร้อนแล้วครับ ห้องมันอับมาก โชคดีมีโทรศัพท์ดังเห็นว่าที่โรงพยาบาลตามน้าปอ ทั้งคู่จึงแต่งตัวแล้วพากันออกไป..พอพ้นประตูผมกับใจออกมาหัวเราะกันใหญ่ ว่าควยน้าโจแกจ้อนจริงๆๆ ใจว่าโชคดีของผมไม่เป็นแบบนั้น แต่น้องใจผมยังใสซื่อครับ แกงง ถามผมว่าทำไมมันเร็วจังไม่เห็นเหมือนตอนเราเย็ดกันเลย ผมเลยคุยข่มครับ โม้ไปว่าปกติผู้ชายก็เป็นแบบนี้ แต่ผมนะพิเศษเลยทั้งใหญ่แถมเอานาน..ใจว่าบ้า..ตีผมใหญ่ ใจล้วงมือเอาควยผมออกมาดูชักเล่นเบาๆๆ ใจว่าเห็นคนทำแบบนั้นแล้วมันแปลกๆๆ ผมว่าอยากล่ะสิ แกหน้าแดงแจ๋..ส่ายหน้า ผมจูงมือใจเข้าห้องน้ำ จับใจถอดผ้าออกจนล่อนจ้อน ใจห้าม ผมขืน ใจกล้าๆๆกลัวๆๆ ผมเอาฝักบัวล้างหีใจ มันมีคราบเลือดแห้งติดเล็กๆๆ ล้างจนไม่เห็นคราบเปื้อน ผมนั่งลงกับพื้นให้ใจนั่งคร่อม แกหายใจแรง ดูมีอารมณ์มากกว่าปกติ ใจหย่อนหีลงช้าๆๆจนควยมิดเข้าไป..ผมเด้งขึ้นเบาๆๆ ใจร่อนหีรับตามจังหวะ..จนน้ำหีปนเลือด..ซึมออกมาเลอะตามหมอยผมขาผม..แต่ใจไม่สน ใจยังบดอย่างเมามัน เร็วและแรงขึ้นตามจังหวะ เพียงไม่นานน้องใจของผมก็สิ้นฤทธิ์..น้ำแกแตกแล้ว..ใจมองลงไปแล้วตกใจครับเลือดมันออกมาเลอะตามควยผม แกขอโทษใหญ่ แกรีบล้างควยผมจนสะอาด ควยผมยังแข็งปั๋งมันยังน้ำไม่แตกครับ ใจจูงมือผมมาที่โซฟา แกคุกเข่าลงจูบหัวควยสลับรูดเบาๆๆ ใจดูดเลยสลับชักขึ้นลง จนผมยอมครับ น้ำควยผมพุ่งปรี้ด เข้าปากของน้องใจจนแกสำลักเลย..เป็นครั้งแรกที่ผมน้ำแตกคาปากแก..น้ำมันลงคอแกไปบางส่วนเลอะปากบางส่วน..ไหลออกมา ตามมุมปาก ผมเว็ดบอกให้แกกลืนเข้าไป..แกส่ายหน้า..ผมตามใจ...เราอาบน้ำล้างตัว แล้วออกมาคุยกัน แกว่าผมบ้า จะออกก็ไม่บอก..เข้าคอไปเลย..ผมหัวเราะ บอกแกว่าจริงๆๆน้ำเงี่ยนน่ะกินได้ ต่างประเทศเค้ากินกันเป็นยาบำรุงเลย น้ำนี้ทำให้หน้าใส ผิวสวย แกว่าจริงเหรอ..เชื่อคนง่ายตามเคย..เราคุยกันจนเย็นผมเลยแยกกลับบ้าน..กลับมาคอนโดหมดแรงครับเผลอหลับไป มาสะดุ้งตื่นเกือบ 3 ทุ่ม แล้ว ใจโทรมาพอดี ใจว่าน้าปอโกหกหาว่าวันนี้กลับดึก..ติดเข้าเวร เราหัวเราะกันใหญ่เพราะรู้ว่าแกไปเที่ยวงานวันเกิดเพื่อนแต่มาสร้างภาพกับหลาน..เราคุยสักพักวางสาย ผมหายง่วงแล้ว เลยนึกพิเรนทร์ ไปดูน้าปอเวลาเที่ยวดีกว่า(จริงๆๆเรียกพี่ยังได้เพระอายุห่างผมแค่ 5 ปีเอง) เลยขับรถไปที่ร้านรูท66 คนหลวมๆๆครับวันธรรมดา มีประมาณแค่ 20กว่าโต๊ะ ผมเข้าไปก็เห็นกลุ่มวันเกิดเลย มากันทั้งโต๊ะนับได้ 10 คน..ผมเลือกเข้าไปนั่งใกล้ๆๆ นั่งคนเดียว..สาวๆในโต๊ะน้าปอแซวใหญ่..(มามากแล้วปากดีครับ) สักพักก็มีสาวคนหนึ่งในโต๊ะมาชนแก้ว..แกชื่อจ๋า ชวนผมรวมโต๊ะ ผมโอเค..จ๋าถามผมว่ามีแฟนยัง ผมพยักหน้า แกหัวเราะว่าจริงใจดี ไม่ตอแหล(แม่งเมาได้ที่แล้วซ่า) แกแนะนำเพื่อนๆๆในโต๊ะ..เราเฮฮากันจนตี จ๋าเมาได้ที่เริ่มกอดเอวผมบ้างหอมแก้มผมบ้าง(ตามประสาคนอายุ 31 เจอหนุ่ม 25 นะครับ) จนสักพักมีโทรศัพท์เข้าจ๋ารับแล้วหน้าเสีย ผัวมารอที่หน้าร้าน จ๋าออกไปรับเข้ามาในร้าน มาถึงจ๋าแนะนำผมว่าเป็นรุ่นน้องที่โรงพยาบาล ผมได้แต่ยิ้มขำ น้าปอแกเองก็สนุก เต้นใหญ่ ดูแกชอบเต้นมาก หนุ่มๆข้างโต๊ะหลายคนยังแอบมองบ่อยๆ แต่ผัวจ๋าดูขี้หึงมากทำหน้าไม่พอใจเวลามีหนุ่มมาเต้นข้างโต๊ะ..จนงานกร่อย..เพื่อนๆๆเลยขอตัวกลับกันก่อน จนเหลือจ๋า ผัว น้าปอ กับเพื่อนสาวอีก 2 คน แล้วก็เกิดเรื่องมีหนุ่มมาชนแก้วจ๋า ผัวแกผลักล้มเลย การ์ดมาห้าม วงเลยแตก จ๋ายังอยากกินเหล้าต่อ..เลยชวนไปกินต่อที่บ้าน เราเลยไปต่อกัน น้าปอขับรถนำ ผมขับตาม จนถึงบ้านของจ๋ากับผัว..เกือบตีสอง แต่ทั้งกลุ่มยังคึกคักครับ ผัวจ๋าเอากินว้อดก้ามากินแล้วเล่นเกมเป้ายิงฉุบ ใครแพ้หมดแก้ว โชคเข้าข้างครับ ผมแพ้แค่ 2 ที ผัวจ๋าโดนไป 8 แก้ว ร่วงคาโซฟาเลย จ๋า กับเพื่อนชื่อเกดก็โดนไปหลาย เมาจนฟุบคาโต๊ะ เหลือน้าปอกับผมล่ะครับ..ต่างคนต่างตึงๆๆ แต่ยังมีสติบ้าง..จนตาสุดท้ายน้าปอแพ้ เลยกระดกหมดแก้ว หน้าแกแย่แล้ว ..แกลุกเข้าห้องน้ำแล้วอ้วกพรวดคาอ่างล้างหน้าเลย..ผมได้ยินเสียงเลยตามไปดู..หยิบผ้าให้แก..ล้างหน้าบ้วนปาก..แกหันตัวจะออกจากห้องน้ำ...เซ ผมประคอง ผมดันแกพิงผนัง ตอนนั้นสภาพแกไม่น่าเอาเท่าไหร่ แต่นึกถึงภาพตอนกลางวันแล้วมันอยากเกินห้ามใจ ผมก้มลงไปไซร้ที่คอ แกขนลุกชัน..ผมแกะกระดุมเสื้อออกจนหมดแล้วดูดเลียหัวนมแกแข็งเป็นไตเลย.. ผมเลื่อนขึ้นไปจูบปากแก..แกจูบตอบ ผมรีบลงมาไซร้ที่นมอีกรอบ (เหม็นอ้วกครับ) แล้วล้วงหีแก น้าปอใส่กระโปรงพลิ้ว มันเลยง่ายครับ ผมรูดกางเกงในออก จับขาแกข้างหนึ่งเหยียบขอบอ่างอาบน้ำแล้วเลียพร้อมแยงนิ้ว น้าปอซู้ดปาก ครางออกมาเบาๆๆ ดูแกชอบให้เลียมากๆๆ ผมเลียจนแกดึงหน้าผมกดลงบดกับหีแก..ยิ่งคิดว่ากำลังเลียหมอฟันมันเร้าใจจริงๆๆครับ ผมทนไม่ไหวแล้วควยมันคับกางเกงแล้ว..ผมควักเอามันมาจ่อที่ร่องหีหมอฟันกะจะฟันหมอสักที..ผมกดลงช้าๆๆแต่น้าปอกลับแอ่นรับจนมิดเลยครับ แต่ดูน้าปอคงไม่ถนัด ผมเลยกลับมานั่งที่ชักโครก..แกคร่อมหีบดขยี้กับควยผมอย่างเมามัน แกบดแรงมากครับ จนแกเร่งจังหวะพร้อมเสียงครางดังลั่นห้องน้ำน่ะครับ..สุดท้ายแกก็น้ำแตกกอดผมนิ่ง หายใจหอบแรง(อารมณ์ของน้าปอแกดูรุนแรงมากครับ แกกระแทก บดแรงมาก) คงเก็บกดเพราะภายนอกแกจะวางตัวเรียบร้อบ..สุภาพมากๆๆ แกนิ่งไม่นานแกก็ขยับอีกรอบ ควยผมยังแข็งอยู่ แกโยกตัวไปมาช้าๆๆ ครางเบาๆๆ ผมแกล้งกระซิบว่าหีปอฟิตจัง ตอดควยผัวจนน้ำจะแตกแล้ว แกมองหน้าผมตาพริ้ม..แกว่าปอเสียวๆ..ผมว่าเสียวหีเหรอ..แกว่า..ปอเสียวหี...อื้อๆๆๆ..ผมว่างั้นเย็ดแรงๆๆแกเร่งจังหวะใหญ่(ผมว่าแกคงไม่เคยพูบหยาบๆๆแบบนี้เท่าไหร่)แกเร่งจนคราวนี้เราน้ำแตกพร้อมๆๆกันเลย แกน้ำแตกแล้วนิ่ง..ซึม ผมกลัวแกเอาเพราะความเมา เลยอุ้มแตงแกขึ้นแล้วมานั่งลงที่ในอ่างน้ำ...แกยังคร่อมควยผมอยู่..ผมเปอดฝักบัวลงมารดที่ตัวเราทั้งคู่(โชคดีน้ำอุ่น) แกสะดุ้งผมกอดรัดตัวแกไว้..แล้วบอกว่าจะอาบน้ำให้ ผมฟอกสบู่ให้แก..ทั้งที่ควยยังคาในหีมันเริ่มอ่อนบ้างแล้ว..สติแกเริ่มกลับมาบ้างแล้ว..แกดันตัวลุกขึ้นล้างสบู่ออก ผมกอดแกว่าอย่า ไม่เอาแล้ว..ผมก้มลงดูดนมแก แกดันแต่หัวนมแกสู้ลิ้นมันแข็งครับ..ผมล้วงนิ้วเข้าหีแก แกจับมือผมไม่ให้ล้วงแต่ช้าไปแล้ว นิ้วขยับ มือที่ห้ามเปลี่ยนเป็นกดเอาฝ่ามือผมแนบกับเนินหี นิ้วกระดกไปมา แกครางออกมาเบาๆๆ ผมอุ้มแกออกมาหน้าห้องน้ำ วางแกลงบนโต๊ะไม้สัก พร้อมกับอ้าขาแล้วเลียลงในร่องหี..แกยิ่งครางไม่เป็นภาษา ผมเลียจนน้ำแกแตกคาลิ้นเลย...แกนิ่งไปครู่ ผมตามเอาควยจ่อหี แกว่าพอก่อนแกเจ็บ ผมไม่ฟังกดลงร่องหีขาวๆๆจนมิด..หีแกไม่ฟิตเหมือนเด็กสาวของผมแต่ตอดดีเหลือเกิน..แกครางดังมาก ต่างจากเมื่อตอนกลางวันเลย..เราเย็ดกันจนต่างคนต่างเพลีย..สุดท้ายเราเลยแค่นอนกอดกันเอาควยคาหีไว้แบบนั้น จนเกือบตีห้า ..น้าปอแกลุกจะกลับบ้าน..แกว่าเดี๋ยวเพื่อนจับได้..ผมเลยจอดรถทิ้งไว้แล้วขับรถให้น้าปอ(ตอนนี้ผมเรียกปอเฉยๆๆแล้ว)..ผมขับไปจนถึงหน้ารามแล้วเงี่ยนอีกแล้วครับ ปอนั่งข้างๆเห็นแล้วอยาก เลยเลี้ยวเข้าม่านรูด..ปอเองก็เฉย..เราเลยต่อกันอีกรอบ เราหลับยาวจนเกือบเที่ยง โรงแรมโทรปลุก เราต่อชั่วคราวอีก..แต่คราวนี้คุยกันครับ แกขอให้ผมลืมเรื่องทั้งหมด..แกมีแฟนแล้ว แกไม่อยากนอกใจแฟน..ผมว่าผมก็มีแฟนแต่(อ้างมั่วๆ)แฟนมีปัญหาเรื่องเซ็กส์ ผมขอเย็ดกับปอบ้างได้ไหม เดือนละครั้งก็ยังดี..แกว่าจริงเหรอ งั้นก็ได้แล้วแต่โอกาส แต่ถ้าบังเอิญเจอกันห้ามแสดงออกนะ ผมโอเค ผมชมว่าหีแกฟิตมากเหมือนไม่เคยโดนเย็ดเลย ผมอยากเลียหีปอทุกวันเลย ปอว่าบ้า..ผมว่าบ้าอะไรเมื่อคืนยังขอให้เลียเลย แกทุบผมใหญ่ ผมถามว่าชอบโดนเลียไหม ปอพยักหน้า ปอว่าแฟนไม่เคยเลียให้เลย(แต่ไม่ยอมบอกว่าน้ำแตกเร็ว) ผมเลยเลียให้อีกรอบ...จากนั้นเราก็นัดเจอกันทุกเดือนครับ แล้ววันหลังจะมาเล่าต่อครับ

latipk

::Thankyou:: เที่ยวนี้มาได้ทั้งน้าทั้งหลาน

นับถือจริงๆเลยเชียว

tacklove

กับน้าปอนี่มันส์มาก ฟิลล์เลย

johnywalker

เป็นชีวิตที่ท่าทางจะเหนื่อยน่าดู

tanee

saturn

เอาแบบข้ามคืนอย่างนี้  ออกมาจากโรงแรมนี่ฟ้าเหลืองกันเชียว

aeadza

ได้หลานแล้วมาฟาดน้าสาวต่อเลยนะ รู้ความลับมาก็ได้เปรียบไป

avata

ไปไกลเกินจินตนาการไปมากจริงๆ แต่สนุกและตื่นเต้นขึ้นเรื่อย และสาวในภาคสองก็สวยจริงๆ ลุ้นไปในแต่ละฉาก

yourbuddy

แฟนที่มีปัญหาเรื่องเซ็ก คือหลานน้าปอนะ ปัญหาคือ มีเซ็กได้ไม่บ่อยเพราะแม่ตาม

basset

เรื่องนี้สนุกดีครับ น่าจะมีภาคต่อ  ไม่น่าจบเลย