ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สะใภ้สุดร่าน

เริ่มโดย bugdong, เมษายน 27, 2010, 05:00:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bugdong

พี่สะใภ้สุดร่าน
สวัสดีครับผมขอเริ่มเล่าเรื่องของผมบ้าง คือผมมีพี่สะใภ้คนหนึ่งชื่อว่าน้อย ผมจะเรียกเธอว่าน้อยเพราะเธออายุน้อยกว่าผม1ปี น้อยอายุ ประมาณ33ปี ส่วนผมชื่อชาย น้อยจัดว่าเป็นคนสวยคนหนึ่งได้ เพราะน้อยจะดูอวบนมค่อนข้างใหญ่น้อยมีลูกแล้วลูกชายคนโตก็10ขวบแล้วและมีลูก สาวอีก2คน ส่วนพี่ชายผมหรือสามีน้อยอายุ40ปีแล้วเป็นคนธรรมะธัมโมเพราะที่บ้านจะทำ กิจการส่วนตัวผมก็อยู่ช่วยงานที่นี่ วันหนึ่งสามีน้อยก็จะไปนั่งสมาธิแถวสิงห์บุรีไปประมาณ1อาทิตย์สามีน้อยก็พูด กับผมว่าช่วยดูแลร้านกับหลานหน่อยนะเพราะผมต้องเป็นคนไปรับและส่งลูกของน้อย ไปโรงเรียนด้วยเพราะวันที่สามีน้อยไปสิงห์บุรี ทั้งผมและลูกๆของน้องก็ไปส่งด้วย หลังจากที่สามี น้อยไม่อยู่ เวลากลางวันลูกๆของน้อยไปโรงเรียนกันหมดก็จะเหลือแต่ผมแล้วก็ลูกจ้างอีก1คน ส่วนน้อยบางครั้งเธอจะอยู่ข้างบนเพราะน้อยเธอต้องคอยทำอาหารให้กับลูกๆของ เธอมีอยูวันหนึ่งผมว่าจะไปบอกกับน้อยว่าผมจะออกไปหาเพื่อนจะไปเรียกน้อยลงมา ดูแลร้านผมจึงขึ้นไปชั้นบนก็พบว่าน้อยนอนหลับอยู่ วันนี้น้อยใส่กระโปรงยีนส์สั้นเลยหัวเข่าเล็กน้อยแล้วก็ใส่เสื้อยืดลายทาง ขวางสีน้ำเงินเข้มเธอหลับอยู่ตรงเตียงนอนของเธอพอผมเดินเข้าไปใกล้ๆ ก็อดที่จะมองขาอ่อนน้อยไม่ได้เพราะช่างเนียนขาวจนคิดว่าถ้าได้เห็นลึกกว่า นี้คงจะดี ผมจึงเอื้อมมือไปที่กระโปรงของน้อยเพื่อหวังว่าจะได้เห็นส่วนเนินนูนของน้อย แต่พอผมเปิดกระโปรงของน้อยขึ้น ก็พบว่ามีกางเกงในสีขาวขวางสายตาผมอยู่ ผมจึงคิดว่าลองลงไปดมหน่อยดีกว่าแต่พอผมก้มหน้าลงไปเกือบจะชนส่วนนั้นของ น้อยปรากฏว่าน้อยก็ตกใจตื่นขึ้นมา ตอนนั้นมือผมยังจับกระโปรงเธออยู่เลย ผมก็ตกใจเล็กน้อย แต่น้อยจะดูตกใจมากกว่า(ต่อไปนี้คือคำสนทนาระหว่างน้อยกับผม)น้อยพูดชายทำ อะไร ชายพูด เออ?คือผมอยากจูบตรงนี้ของน้อย (พร้อมเอานิ้วชี้ให้น้อยดู ) น้อยพูด เรื่องอะไรอยู่ดีๆจะมาขอจูบได้งัย พี่ฮงยังไม่เคยจูบเลย(ฮง คือชื่อสามีเธอ) ชายพูด น่า น้อยขอผมจูบอย่างเดียว แล้วจะไม่ทำอย่างอื่นไม่งั้นผมปล้ำน้อยนะ น้อยพูด ของๆน้อยนอกจากพี่ฮงแล้วน้อยก็ไม่ยอมให้ใครดูหรอกแล้วนี่จะมาขอจูบน้อยก็อาย แย่นะสิ ชายพูด โธ่ น้อยผมก็เห็นตั้งเยอะ แล้วนะ น่า..ขอจูบหน่อยนะ น้อยพูด จูบอย่างเดียวจริงๆนะ ชายพูด ครับ จูบอย่างเดียว น้อยนอนลงสิแล้วหลับตา คิดซะว่าผมเป็นผัวน้อย น้อยพูด ห้ามทำมากกว่านี้นะชาย ชายพูด ผมขอถอดกางเกงในน้อยก่อนนะ(แล้วผมก็ดึงมันออกมา) น้อยพูด น้อยอายจัง (พร้อมรีบเอามือ มาปิดตรงเนินนูนของเธอ) ชายพูด ไม่ต้องอายหรอก มาเอามือออกซะ (พอเอามือเธอออก เนินนูนของน้อยช่างใหญ่จริงๆมีหญ้าขึ้นแซม เล็กน้อย มีติ่งยื่นออกมาด้วยดูแล้วน่าดูดดีเหลือเกิน) น้อยพูด มัวมองอะไร ไหนว่าจะจูบรีบๆหน่อยน้อยจะได้นุ่งกางเกงในซะที ชายพูด ได้ ครับน้อยผมจะจูบเดี๋ยวนี้แล้วมัวแต่ชมความงามของทุ่งหญ้าน้อยอยู่ น้อยพูด บ้า.. ชายพูด ผมจูบแล้วนะ(แล้วผมก็เอาปากไปขบที่ติ่งของเธอจากนั้นผมก็เอาลิ้นห่อเป็นกรวย แหย่เข้าไปที่ในถ้ำ ของน้อยซึ่งตอนนี้ถ้ำเริ่มเคลื่อนไหวไปมา ผมใช้ลิ้นแหย่พักเดียว น้ำในถ้ำก็เริ่มไหล ออกมาผมดูดกลืนน้ำของน้อยพร้อมทั้งตอนนี้ผมเริ่มเอานิ้วเข้าไปสำรวจในถ้ำ ซึ่งน้ำได้เจิ่งนองจนเจ้าของถ้ำร้องเตือน น้อยพูด ชายไหน ว่าจูบอย่างเดียวงัย อูยยยยโอยๆๆทำไมเอานิ้วแหย่เข้าไปทำไม อูยยยน้อยเสียว..จัง ชายพูด น้อยขอผมดูนมด้วยได้มั้ย (พร้อมกับถอดเสื้อ ยืดน้อยออก แล้วรีบปลดตะขอชั้นในออกด้วย นมน้อย ถึงกับเด้งออกมาดูใหญ่มาก ยิ่งตรงช่วงหัวนมช่างใหญ่ดีเหลือเกิน ผมจึงรีบไปดูด นมน้อย พร้อมทั้งเอามือ ไปลูบอยู่บริเวณปากถ้ำนิ้วก็อยู่ในรูถ้ำ ผมดูดสลับซ้ายขวา อีกมือก็บีบนมน้อย) น้อยพูด ขี้โกง ไหนว่าจูบอย่างเดียว งัย อูยยย..โอยยย..พอเถอะนะชายน้อยไม่ไหวแล้ว ชายพูด น้อยจะไปห้ามใจตัวเองทำไมปล่อยตามใจเรียกร้องดีกว่า(จากนั้นผมก็จูบที่ปาก น้อยมือก็บีบนมน้อย)ชายพูดเป็นของผมนะที่รัก น้อยพูด อูยยย ?ใครเป็นที่รักชาย ชายพูด ก็น้อยงัยจ๊ะที่รักขอผมเอามังกรเข้า ถ้ำน้อย หน่อยนะที่รักน้อยถ่างขาออกนิดนึงซิจ๊ะนั่น..อย่างงั้นแหละเป็นยังงัยสุข มั้ยจะมังกรผมเข้าไปจนสุดถ้ำแล้วนะ น้อยพูด สุขค่ะ น้อยไม่เคย มีความสุขอย่างนี้นานแล้ว ชายพูด มังกรของผมใหญ่กว่าพี่ฮงมั้ย น้อยพูด ค่ะใหญ่กว่า ชายรู้สึกยังงัยตอนนี้ น้อยเสียวจนจะเสร็จอยู่แล้ว ชายโยกเร็วอีกนิด ชายพูด ถ้ำน้อยมันมีแรงดึงดูดดีจังตอนนี้ถ้ำเริ่มไหวนิดๆ ผมก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน น้อยพูด ยังงี้เดียวชายไปสวรรค์ พร้อมน้อยเลยนะ ชายพูด ได้ครับที่รัก (จากนั้นผมก็สาวมังกรเข้าออกจน ?โอ๊ยยโอย น้อยจ๋าผม?จะโอ๊ยยยยย น้อยพูด น้อยก็?.โอยๆๆอู ยยยยโอ๊ยยยย แล้วผมก็หลั่งน้ำอสุจิใส่เข้าในถ้ำน้อยจนเนืองนอง น้อยพูด ชายมีความสุขมั้ย น้อยสุขมากจริงๆ ชายพูด ผมมีความสุขมาก ของน้อยยังฟิตดีจัง คืนนี้พอลูกหลับ น้อยไปหาที่ห้องผมนะ ผมอยากจูบตรง ตรงนั้นของน้อยอีก น้อยพูด บ้า?.จะจูบหรือจะเอามังกรเข้า ถ้ำน้อยอีกเดี๋ยวอาทิตย์หน้าพี่ฮงกลับมาถ้ำน้อยไม่กว้างแย่เหรอ ชายพูด ไม่หรอกผมจะทนุถนอมถ้ำน้อยเป็นอย่างดี มาขอจูบที่ถ้ำอีกทีเดี๋ยว จะไปรับลูกน้อยละ หลังจากที่ผมได้เสียกับน้อยซึ่งเป็นพี่สะใภ้ผมในช่วงบ่าย ผมก็ไปรับลูกเธอทั้งสามคนที่โรงเรียนพอกลับถึงที่ทำงาน คือที่ทำงานกับ บ้านคือที่เดียวกันน้อยก็บอกให้ลูกจ้างของเธอไปดูแลลูกๆเธอที่ชั้นบนส่วน ข้างล่างคงเหลือผมกับน้อยเพียงสองคน ผมจึงเอ่ยกับน้อยว่า น้อย อย่าลืมคืนนี้มาหาผมที่ห้องนะ ไม่ได้หรอกชาย เดี๋ยวเกิดคืนนี้เฮียฮงโทรมาก็ไม่มีคนรับโทรศัพท์หรอกเดี๋ยวน้อยให้ลูกสาว น้อย2คนไปนอนที่ห้องพี่ชายเค้าดีกว่าแล้วชายไปหาน้อยที่ห้อง ซักประมาณ3ทุ่ม ดีกว่านะก็ได้น้อยเพราะเดี๋ยวลูกจ้างน้อยก็จะเลิกงานแล้วไม่ใช่ เหรอ ใช่จ๊ะชาย พอถึง6โมง ลูกจ้างน้อยก็กลับบ้าน คงเหลือผม,น้อย แล้วก็ลูกๆน้อยอีก3คน ผมจึงปิดประตูบ้านแล้วขึ้นไปรอกินข้าวพร้อมๆกัน โดยลูกๆน้อยนั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามผม ส่วนผมนั่งอยู่ข้างๆน้อย พอเด็กๆเริ่มกินข้าว มือผมก็ล้วงไปในกระโปรงน้อยแล้วจับที่หอย น้อยลูบเบาๆภายนอกกางเกงในน้อย หอยน้อยช่างนุ่มมือดี แล้วผมก็เอานิ้วมือสอดผ่านกางเกงในน้อยแหย่ไปในรูหอยจนหอยน้อยเริ่มหลั่งน้ำ ออกมาเปื้อนที่นิ้วผม แล้วผมก็เอามือออกจากหอยน้อยแล้วเอานิ้วที่เปื้อนน้ำของน้อยมาดูดรสชาติออก เค็มนิดๆน้อยได้แต่ทำตาดุใส่ผม หลังจากกินข้าวเสร็จผมก็ไปอาบน้ำที่ห้องผม ส่วนเด็กๆก็ดูทีวีจนถึงสองทุ่ม น้อยก็ให้เด็กๆเข้านอน โดยน้อยบอกกับลูกสาวทั้ง2คนว่าวันนี้ แม่ไม่ให้นอนด้วยนะ ให้ไปนอนที่ห้องพี่นะ แล้วแม่จะให้รางวัล ตกลงลูกสาวน้อยจึงไม่ได้มานอนกับน้อย คงเหลือน้อยนอนที่ห้องคนเดียวประมาณ3ทุ่มผมก็ไปเคาะประตูที่ห้องน้อย น้อยก็มาเปิดประตูให้ แล้วบอกผมว่า น้อยยังไม่อาบน้ำเลย เดี๋ยวน้อยไปอาบน้ำก่อนนะจ๊ะจ๊ะ น้อย ผมจึงมานั่งรอน้อยอยู่ที่เตียง ซักพักน้อยก็ออกมาจากห้องน้ำ น้อยใส่ชุด นอนเป็นแบบกระโปรงยาวแค่หัวเข่า มีกระดุมติดด้านหน้า เรียงตามยาวลงมา สีชมพูสลับขาวดูน่ารักมาก แล้วน้อยก็มานั่งตรงโต๊ะเครื่องแป้ง เห็นเธอใส่น้ำหอมด้วย แล้วก็หวีผม ผมจึงลุกไปหาน้อย แล้วจับไหล่น้อยนวดเบาๆ จากนั้นมือก็ล้วงไปในเสื้อของเธอซึ่งมีเสื้อในสีชมพูกั้นอยู่ ใจเย็นๆสิจ๊ะชาย ยังงัยน้อยก็ยอมชายอยู่แล้ว ก็น้อย ดู สวยไปหมดทั้งตัวยังงี้ใครจะอดใจไหว เราไปที่เตียงกันเถอะนะน้อย แล้วน้อยก็ลุกจากโต๊ะเครื่องแป้ง เดินมาที่เตียงพร้อมผม จากนั้นผมก็ เริ่มจูบปากน้อย โดยมือได้ปลดกระดุมน้อยออกทีละเม็ด เราแลกลิ้นกันอยู่พักใหญ่ เสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น กริ๊งๆๆ เรา2คนผละออกจากกัน แล้วน้อยก็ขึ้นมานั่งตรงเตียง แล้วรับโทรศัพท์ เพราะโทรศัพท์อยู่ตรงหัวเตียงพอดี ฮัลโหล พี่ฮงเหรอ อ๋อ ลูกหลับกันหมดแล้วพี่ฮงไม่ต้องห่วงนะระหว่างที่เธอคุยโทรศัพท์กับสามีเธอ ผมก็ถอดชุดนอนเธออกจนเหลือแต่ยกทรงกับกางเกงในสีชมพูลายลูกไม้บางเฉียบของ เธอ จนเห็นหญ้าอ่อนๆของเธอ จนเธอคงสยิวมากขึ้น จึงบอกกับสามีเธอว่า แค่นี้ก่อนนะพี่ฮง พอดีน้อยง่วงนอน แล้วเธอก็วางสาย เธอบอกกับ ผมว่า ชายน่าจะรอให้น้อยคุยโทรศัพท์เสร็จแล้วค่อยทำน้อยนะ ทำไมหละ ก็เดี๋ยวน้อยครางขึ้นมาพี่ฮงได้ยินก็แย่นะสิ ไม่หรอกน่าน้อยถ้า เป็นยังงั้น ก็บอกโดนยุงกัดสิ ชายนิเจ้าเล่ห์จริงๆแล้วเราก็หัวเราะให้กัน จากนั้นผมก็ปลดตะขอยกทรงน้อยออก ครั้งนี้น้อยให้ความร่วมมือ กว่าครั้งแรกมาก แล้วผมก็จับน้อยนอนลงแล้วเริ่มดูดนมน้อย น้อยถึงกับแอ่นอกขึ้นมาผมเอามือไปถอดกางเกงในน้อย น้อยก็ยกก้นขึ้นนิดนึง เพื่อให้ผมได้ถอดได้สะดวกขึ้น ส่วนของผมได้เปลือยหมดแล้วเช่นกัน จากนั้นผมก็เริ่มเอาลิ้นเลียตั้งแต่นม น้อย จนถึงบริเวณหอยน้อย น้อย ถามผมว่าทำไมชอบเลียหอยน้อยจัง อ้าวแล้วพี่ฮงไม่เคยเลียให้เหรอ ไม่เคยหรอกชาย หรอ แล้วเคยอมมังกรให้พี่ฮงเหรอเปล่า ไม่เคย น้อย ไม่กล้าหรอก ทำไมหละ ยังงี้เดี๋ยวต้องให้น้อยอมมังกรให้ ผมหน่อยแล้ว ไม่เอาหรอกน้อยว่ามันสกปรกนะ ทีผมยังเลียหอยให้น้อยได้เลย ไว้ก่อนก็แล้วกันนะชายไว้ให้น้อยกล้ากว่านี้ก่อนก็แล้วกัน ตามใจน้อยก็แล้วกัน เรามาเริ่มกันต่อดีกว่า แล้วผมก็วกขึ้นไปดูดนมน้อยต่อ ส่วนมือขวาก็มาจับที่หอยน้อยโดยเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหอยน้อยส่วนนิ้ว โป้งและนิ้วชี้ก็คลึงเบาๆที่เม็ดละมุดของน้อย จากที่น้อยชันเข่า ตอนนี้น้อยเหยียดขาตรง มือข้างหนึ่งของน้อยมาจับที่มือขวาผมที่อยู่ตรงหอยเธอกลัวว่าผมจะเอาออกมั้ง ขาน้อยตอนนี้ดูเกร็งมากขึ้น เพราะนิ้วกลางของผมจะกระดุกกระดิกอยู่ในรูหอยน้อย น้อยถึงกับร้อง อูยยย?โอยยๆๆ ?.ชายจ๋า..น้อยจะๆๆ?อ๊อยๆๆ มือผมถูกหอย น้อยหนีบซะจนปวดนิดๆ เพราะน้อยเธอหนีบขาเข้าหากันแน่นมาก คิดว่าน้อยคงเสร็จกับนิ้วผมไปแล้วหละเพราะในรูหอยของน้อยมันตอดนิ้วผมเป็น จังหวะๆน้อยเสร็จแล้วเหรอจ๊ะชาย น้อยร้องดังมากไปมั้ยชาย ไม่หรอกน้อยคนเราถ้าจะมีความสุขก็ต้องปล่อยเต็มที่ยังงี้แหละ น้อยรักชายจังเลย ชายทำให้น้อยมีความสุขมากๆ ชายก็รักน้อยเหมือนกัน เดี๋ยวชายขอเอามังกรใส่รูหอยน้อยก่อนนะ น้อยบอกไม่ให้ทำ ตอนนี้ได้เปล่าเพราะน้อยเหนื่อยจะขาดใจอยู่แล้ว เดี๋ยวน้อยชักว่าวให้ชายเสร็จทีนึงเหมือนน้อยก็แล้วกันพร้อมกันนั้นน้อยก็มา คว้าเจ้ามังกร ผมชักเข้าออกไม่ถึง2นาทีผมก็หลั่งออกมาเปลื้อนมือน้อยและที่นอน แล้วน้อยก็ขอตัวเข้าห้องน้ำทำความสะอาด แล้วก็มาไล่ให้ผมไปล้างทำ ความสะอาดเหมือนเธอ พอผมออกจากห้องน้ำ ก็เห็นน้อยใส่ชุดนอนเรียบร้อยแล้ว น้อยบอกผมว่าชายคืนนี้นอนกับน้อยที่ห้องเลยนะ ได้เลย น้อยแล้วผมก็นอนข้างเธอเธอกอดผมแล้วซักพักเธอก็หลับไป ผมมองดูน้อยเวลาหลับช่างงดงามจริงๆ ยิ่งช่วงขาอ่อนเธอแล้วดูขาวน่าลูบไล้ เหลือเกิน จนผมเผลอหลับไป มาตื่นอีกทีตอนเช้ามืดเวลาตอนนั้นน่าจะอยู่ประมาณตี5 ได้ สงสัยน้อยจะเข้าห้องน้ำ พอน้อยออกจากห้องน้ำ ผมก็ถามว่า ทำไมน้อยตื่นเช้าจัง อ๋อเปล่าหรอกพอดีปวดท้องฉี่ จึงลุกมาฉี่ แล้วชายหละไม่ปวดเหรอเห็นมังกรตั้งโด่เลย ก็ปวดนิดหน่อยจ๊ะ เดี๋ยวผมไปฉี่ก่อนก็แล้วกัน น้อยบอกอย่าลืมล้างมังกรให้สะอาดด้วยนะ เดี๋ยวน้อยจะให้รางวัลที่เมื่อคืนมันไม่ดื้อ หลังจากผมออกจากห้อง น้ำ น้อยก็ลุก จากเตียงพร้อมกับถอดเสื้อผ้าของตัวเองจนเกลี้ยง แล้วน้อยเธอก็มาจูบปากผม มือเธอก็คว้าที่มังกรผม มือผมจึงบีบนมน้อย ค่อนข้างแรงเพราะเสียวมาก น้อยบอกกับผมว่าชายเดี๋ยวน้อยจะลองอมมังกรชายหน่อย ก็ดีสิครับยังงั้นน้อยอมมังกรผม ผมก็เลียหอยน้อย ก็แล้วกัน ทำงัยหละชาย เราก็นอนกลับหัวกลับหางกันสิ จากนั้นผมก็หันหัวไปทางปลายเตียงเพื่อไปเลียหอยให้น้อย พร้อมส่งมังกรเข้าปาก น้อยน้อยเริ่มเอาลิ้นมาเลียส่วน หัวมังกรซักพัก น้อยก็อมมันเข้าไปพร้อมโยกปากขึ้นลงๆ ส่วนผมก็รัวลิ้นใส่หอยน้อยเร็วขึ้น แต่ผมอยากหลั่ง น้ำใส่หอยน้อยมากกว่าผมจึงบอกน้อยว่า พอก่อนนะน้อย เดี๋ยวชายหลั่งใส่ปากน้อยก่อน น้อยจึงคลายมังกรผมออกจากปาก แล้วผมก็จับขา น้อยทั้งสองข้างพาดบนบ่าผม แล้วเอามังกรสอดเข้าไปในหอยน้อย แล้วเริ่มซอยช้าส่วนมือก็บี้แตดน้อย อีกมือก็บีบนมน้อยอย่างแรงมาก น้อยเริ่มส่ายหัวไปมา อูยยๆชายจ๋าน้อยมีความสุขที่สุดเลย โอยยๆๆอูยๆๆ ชายก็จะๆๆ??.โอ๊ยยย..โอยยๆ.. แล้วผมก็หลั่งน้ำอสุจิใส่เข้า ไปในรูหอยน้อย ส่วนหอยน้อยก็ตอดมังกรผมดัง ตุบๆๆ ชายเก่งจริงๆทำน้อยถึงจุดสุดยอดทุกครั้งเลย น้อยก็เก่งนะรัดมังกรชายซะแทบ ขาดเลย น้อยบอก บ้าเหรอหอยน้อยไม่ใช่มีดโกนนะ แล้วเราก็ไปผลัดกันล้างให้ซึ่งกันและกัน จนเช้าผมจึงกลับไปที่ห้องนอนผม
<strong>ขอบคุณครับ ถ้าดีกดนิยมให้กำลังด้วยนะครับ<strong><strong>

http://www.xonly.net/main/?fromuid=64102