ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสวรรค์สอนลูก 1

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 27, 2010, 02:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

สายสวรรค์สอนลูก 1

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนะค่ะ ดิฉัน สายสวรรค์ ขยันอย่างยิ่งยวด ตอนนี้ทำงานเป็นผู้ประกาศข่าวของสถานี ไอแอมทีวี ภาคค่ำค่ะ คงเคยเห็นดิฉันในทีวีกันบ่อยๆ แล้ว ต่อไปขอแทนตัวเองว่าสายนะค่ะ ดูว่าดิฉันยังไม่แก่เลย ใช่ไหมค่ะ แต่ถึงกระนั้นเถอะ สายน่ะ อายุย่างเข้า 38 แล้วนะค่ะ ไม่ค่อยมีใครทราบหรอกค่ะ ว่าสายเคยแต่งงานมาแล้ว ตั้งแต่อายุ 22 ก็ตอนเรียนจบใหม่ๆ ล่ะค่ะ แล้วตอนนี้เป็นยังไงนะหรือค่ะ จะยังไงและทำไม เดี๋ยวสายจะเล่าเรื่องชีวิตของสายให้ฟังก็แล้วกันค่ะ ในบ่ายของวันศุกร์วันหนึ่งเมื่อไม่นานมานี้ เป็นวันที่อากาศสดใส และวันนี้ สายเพิ่งมีโอกาสได้ลาพักร้อนจากงานอันแสนหนักเป็นเวลา 2 สัปดาห์ สายเองก็เป็นม่ายมา 6 ปีแล้วค่ะ สามีสายเสียไปด้วยอุบัติเหตุทางรถยนต์ ทิ้งให้สายต้องอยู่กับลูกชายเพียงลำพัง 2 คน ลูกชายสายชื่อ เจ ค่ะ อายุ 15 ปีแล้ว แม้ว่าจะเป็นงานหนักมากสำหรับลูกผู้หญิงคนหนึ่ง ที่ต้องเลี้ยงดูลูกชายเพียงลำพัง แต่สายก็ไม่เคยท้อแท้ สายทำหน้าที่ทั้งแม่ ทั้งพ่อของลูก ทำทุกสิ่งทุกอย่างให้ดีที่สุด เท่าที่สายจะทำได้ เพื่อลูกจะได้ไม่รู้สึกเป็นปมด้อยที่ต้องขาดพ่อไป เจ เป็นคนค่อนข้างเงียบ ขี้อายและเก็บตัว จึงไม่ค่อยมีเพื่อนมากนักและ มักจะอยู่บ้านเสมอเมื่อไม่ได้ไปเรียน หรือมีเวลาว่าง ไม่เล่นคอม อินเตอร์เน็ท ก็อ่านหนังสือค่ะ เห็นทำอยู่แค่นั้นจริงๆ สายรักเจมมาก ลูกเป็นทุกสิ่งทุกอย่างของสาย เป็นผู้ชายคนเดียวที่สายใกล้ชิดที่สุด แต่ทว่าตอนนี้ เนื่องด้วยงานผู้ประกาศข่าว และทำรายการทีวีของสาย ทำให้สายไม่ค่อยจะมีเวลาให้กับลูกมากนัก เมื่อสายกลับถึงบ้านมาบางครั้งเหนื่อยก็เลยพักผ่อนทำให้ไม่ค่อยได้คุยกับลูกเลย ก็วันศุกร์ วันนั้นแหละค่ะ สายกลับมาบ้านมาไม่เห็นลูก สายรู้สึกร้อน และเหนียวตัวมาก สายก็เลยรีบขึ้นข้างบน เพื่อที่จะเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำ สายเห็นประตูห้องนอนสายเปิดอยู่ เมื่อเข้าไปใกล้ๆ สายเห็นเจอยู่ในห้องนอนของสาย เค้าดูเหมือนว่ากำลังรื้ออยู่กับตะกร้าเสื้อผ้าใส่แล้วที่สายยังไม่ได้ซัก สายเริ่มสงสัยว่าเจกำลังจะทำอะไร สายก็เลยตัดสินใจแอบดูอยู่ตรงร่องประตูค่ะ เห็นลูกชายคือเจกำลังหยิบชุดชั้นในของสายที่สายเพิ่งใส่ไปอ่านข่าวเมื่อวานนี้ขึ้นมาดมใหญ่เลย เค้านั่งบนเก้าอี้ของสาย รูดซิบกางเกงออก มือข้างหนึ่งเค้าเอาชั้นในสายขึ้นมาดม ส่วนอีกข้างเค้ากำลัง อา..เค้ากำลังจับอาวุธของเค้าสาวไปมาใหญ่เลยล่ะค่ะ จากนั้นไม่นานนัก เค้าก็เอาชั้นในของสายมาพันรอบๆ มังกรของเค้า แล้วเค้าก็เร่งมือเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนสายเห็นเค้ากระตุกตัวเองอย่างแรง มือไม้หงิกงอ ขาเหยียดตรง เกร็งไปมา ทำไมสายจะไม่ทราบค่ะว่าเค้าเป็นอะไร อย่าให้สายพูดออกมาเลยค่ะ กระดากค่ะ สิ่งที่ได้เห็น มันเป็นอะไรที่สายไม่เคยรู้มาก่อน ไม่เคยแม้แต่คิดว่าจะเป็นไปได้ค่ะ ก็ใช่ สายรู้ว่าเจ กำลังเข้าสู่ช่วงวัยรุ่น อยากลอง อยากรู้อยากเห็น สายเข้าใจว่ามันเป็นเรื่องปกติที่เด็กวัยรุ่นชายจะทำการช่วยตัวเอง แต่ไม่ใช่แบบนี้ นี่มันจะปกตืได้อย่างไรกัน ในเมื่อลูกชายช่วยตัวเองจนเสร็จ โดยใช้ชุดชั้นในของแม่ของเค้ามาเป็นสิ่งเร้าในการกระทำนั้น สายตัดสินใจกลับลงบันใดมาข้างล่างอีกครั้ง ทำเป็นเปิดปิดประตูบ้านดังๆ แล้วตะโกนเรียก "เจ แม่กลับมาแล้ว ลูกอยู่ไหนจ๊ะ?" จากนั้นสายก็แกล้งเดินไปชงกาแฟในครัวเสียท่าจะดีกว่า ไม่นานนัก เจก็เดินตามมาในครัว "หวัดดีครับ แม่ วันนี้เป็นไงบ้างครับ?" สายก็ตอบไปว่าก็ดี พร้อมทั้งบอกกับลูกไปว่าสายได้ลาพักร้อน 2 สัปดาห์เพื่อจะได้พักผ่อนและอยู่กับลูก เราพูดคุยกันอยู่สักครู่ สายก็บอกกับลูกว่า สายจะขึ้นไปอาบน้ำจะได้สบายตัวสักหน่อย สายขึ้นไปที่ห้องนอนข้างบน ถอดเสื้อผ้า เมื่อเอาเสื้อผ้าจะไปใส่ตะกร้า สายอดไม่ได้ที่จะหยิบเอาชั้นในของสายตัวที่ลูกนำไปช่วยตัวเองขึ้นมาพิจารณาดู โอ้โห มันเปียกแฉะไปด้วยร่องรอยน้ำเหนียวเป็นคราบทีเดียว คืนนั้นทั้งคืนสายอดคิดไปถึงสิ่งที่เห็นไม่ได้ สายเริ่มสังเกตบางสิ่งบางอย่างในสิ่งที่สายไม่เคยได้สังเกตมาก่อน เหมือนกับว่าเจกำลังมองสายด้วยความสนใจเหมือนกับผู้ชายมองผู้หญิง เค้าเริ่มที่จะมองถึงรูปร่างของสาย แอบมองสะโพก หน้าอก ชอบมานั่งเบียดกับสายเวลาดูทีวี สายสังเกตเห็นความผิดปกติของเป้ากางเกงของลูก ลูกรักของสาย เด็กเล็กของแม่กำลังมีอารมณ์ทางเพศกับมารดาตัวเอง ลูกชายของสายไม่ได้เป็นเด็กเล็กๆ อีกต่อไปแล้ว เค้ากำลังโตเป็นหนุ่ม หนุ่มน้อยผู้มีความต้องการ โอ...แล้วสายเองจะทำยังไงดีล่ะค่ะเนี่ย วันรุ่งขึ้น ขณะที่เจกำลังลงไปว่ายน้ำภายในสระ สายก็เข้าไปในห้องของลูก เพื่อที่จะทำความสะอาดห้องให้ แต่ทว่าสายกลับไปเจอเอากับหนังสือโป๊อยู่ในลังหนังสือใต้เตียงของเค้าเต็มไปหมด สายไม่อยากให้ลูกรู้หรืออาย สายก็เลยเอามันเก็บไว้ในที่เดิมไปก่อน สายรอเวลาจนกระทั่งสบโอกาสเมื่อลูกไปซื้อของข้างนอก สายกลับเข้าไปในห้องของเค้า เพื่อที่จะไปดูหละเอียดอีกครั้งว่ามันเป็นหนังสือโป๊ประเภทไหนกันแน่ ทีนี้ชัดเลยค่ะ หนังสือส่วนมาจะเป็นเรท XXX แทบทั้งสิ้น บางรูปโคสอัปซะเห็นเนินโยคีอย่างชัดเจนทีเดียว มีบางรูปที่เค้าเอากระดาษคั่นเอาไว้ เป็นรูปผู้หญิงกำลังอมของลับผู้ชาย บางรูปน้ำว่าวแตกเต็มหน้าหญิงสาว เอาทางก้นก็ยังมี แทบทุกรูปแบบ เมื่อเปิดไปดูอีกพบว่าเป็นภาพประกอบเรื่องราว เมื่อลองอ่านดู พบว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับแม่ที่ยังสาวมีอะไรกับลูกชายวันรุ่น และเมื่อสายเปิดไปถึงหน้าสุดท้าย มันทำให้สายแทบเป็นลม มันเป็นภาพของหญิงสาวกำลังถูกร่วมเพศ แต่เจกับตัดเอารูปของสายมาติดทับไว้แทนใบหน้าของหญิงสาวในรูป ข้างๆ รูปนั้น เขียนเป็นลายมือของเจเป็นเรื่องสั้นเกี่ยวกับเจที่อยากมีสัมพันธ์สวาทกับแม่ของตัวเอง ซึ่งก็คือสายนั่นแหละค่ะ สายเอาทุกอย่างเก็บไว้ที่เดิม แล้วรีบลงมาข้างล่าง นั่งคิดไม่ตกอยู่คนเดียว เกี่ยวกับสิ่งที่สายเจอมาตลอด 2 วันนี้ ลูกต้องการความช่วยเหลือ สายตัดสินใจเด็ดขาดแล้วว่า จะปล่อยให้ลูกชายคนเดียวของสาย เสียสุขภาพด้วยการเรียนรู้อะไรผิดๆ จากสื่อลามกอนาจารพวกนี้ไม่ได้อีกต่อไป ลูกชายของสายกำลังมีแนวคิดที่ผิดๆ ในเรื่องทั้งหมดเกี่ยวกับความต้องการทางเพศ บางทีเค้าอาจจะไม่ได้รับความอบอุ่นจากความรักของพ่อแม่เพียงพอ เกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์เราไม่เคยได้สั่งสอนลูกให้ถูกต้อง นี่ถ้าพ่อเค้ายังอยู่ก็คงจะดี จะได้พูดคุยกับลูกได้ถนัดกว่านี้ พ่อของลูกคงจะสอนลูกได้ดีที่สุดแทนที่จะเป็นแม่ที่ต้องพูดคุยกับลูกในเรื่องเพศศึกษา ตอนที่เจกลับมาในตอนเย็นของวันนั้น เป็นตอนที่สายขึ้นจากสระพอดีกำลังนอนอาบแดดอยู่ข้างๆ สระน้ำ เจเห็นเข้าก็รีบเปลี่ยนชุดว่ายน้ำลงมาหาสายทันที ตอนนั้นสายสวมชุดว่ายน้ำเป็นแบบบิกินี่บางๆ ตัวเล็กๆ เจก็มองสายใหญ่เลยค่ะ แต่เนื่องด้วยว่าสายเองใส่แว่นกันแดดอยู่ เจก็เลยไม่ทราบว่าสายก็กำลังมองเจอยู่เช่นกัน สายเองก็สังเกตเห็นถึงความมหึมาภายใต้กางเกงว่ายน้ำของเจเหมือนกัน หลังจากที่สายนอนคว่ำลงแล้วเรียกเจให้มาทาครีมกันแดดที่หลังให้สายหน่อย สายเหลือบไปเห็นว่าความมหึมาที่ซ่อนตัวอยู่นั้นยิ่งพองตัวขยายขึ้นมากว่าเดิมเสียด้วยซ้ำ เมื่อทาเสร็จเจก็นั่งอยู่บนพื้นข้างๆ สายค่ะ สายพลิกตัวมาหาเจ แล้วเราก็เริ่มคุยกันในเรื่องทั่วๆไป เกี่ยวกับการเรียน เพื่อนๆ ของเค้า สุดท้ายสายก็ถามว่าเค้ามีแฟนหรือยัง เจบอกว่ายังไม่มี "แม่ถามผมทำไมหรือครับ?" สายลุกขึ้นนั่ง "เจ ลูกโตขึ้นเรื่อยๆ ลูกเองก็ไม่ไช่เด็กอีกต่อไปแล้ว นี่ถ้าพ่อของลูกยังอยู่ พ่อของลูกคงจะนั่งลงและก็คุยกับลูก ทุกๆ เรื่อง ในแบบของผู้ชายคุยกัน" สายเองก็ไม่รู้ว่าจะพูดกับลูกยังไงดี "สิ่งที่แม่กำลังจะบอกกับลูกก็คือ....เอ่อออ...ตอนนี้เรามีกันแค่ 2 คน ถ้าอะไรที่ลูกต้องการจะคุยกับแม่ เอ่อออ....ในทุกๆ เรื่อง ทุกๆ เรื่องที่ลูกไม่สบายใจ ทุกๆ เรื่องที่เป็นปัญหาของลูก ทุกๆ เรื่องที่ลูกต้องการจะทราบ คุยกับแม่ได้ทุกเวลา ลูกเข้าใจใหมจ๊ะ แม่หมายความว่า" ฉันย้ำเพื่อให้ลูกเข้าใจ "แม่หมายถึง ทุกๆ เรื่องจริงๆ" สายยังย้ำลูกอีกว่า แม้ว่าจะเป็นเรื่องเพศ ถ้าการสอนที่โรงเรียนแล้วไม่เข้าใจก็ถามสายได้ ไม่ต้องอายเพราะเราเป็นแม่ลูกกัน เจหัวเราะบอกกับสายว่า "แม่อย่ากังวลไปเลยครับ ตอนนี้ผมยังไม่สนใจในเรื่องพวกนั้นหรอกครับแม่" "แม่ดีใจที่ได้ยินลูกพูดอย่างนี้จ๊ะ" สายตอบพร้อมทั้งหงายตัวนอนลงไปเหมือนเดิม ปิดตาลงพร้อมทั้งครุ่นคิด คิดอย่างไรก็คิดไม่ออกว่าจะสอนให้ลูกได้เรียนรู้เรื่องนี้ให้ถูกต้องได้อย่างไร คิดไปคิดมาจนสายเองก็เผลองีบหลับไปสักพัก เมื่อสายลืมตาขึ้นมาอีกครั้ง เจยังคงนั่งอยู่ใกล้ๆ สายเหมือนเดิม เค้ามองสายไปทั่วทั้งเรือนร่าง แต่เมื่อรู้ตัวว่าสายตื่น เค้าก็ถามสายว่า "แม่ครับ แม่หมายความแบบนั้นจริงๆ เหรอครับ ที่ว่า ผมสามารถคุยกับแม่ได้ในทุกเรื่องนะครับ?" "ทุกๆ อย่างที่ลูกต้องการจ๊ะ" สายตอบเค้าไปโดยไม่ได้คิดอะไร "ดีครับ คือว่า เอ่อออ มีบางอย่างที่ผมไม่ค่อยแน่ใจครับ แต่ว่าผมก็ไม่แน่ใจว่าผมจะถามแม่ดีหรือเปล่า คือว่า ผมหมายถึง...เอ่ออ..ผมอายจัง" "เจ ลูกไม่ต้องอายแม่หรอกจ๊ะ แม่ให้สัญญา บอกกับแม่เถอะ แม่จะไม่ล้อลูกหรือทำให้ลูกอึดอัดหรอกจ๊ะ แม่สัญญา" "ตกลงครับ คือว่า มันนน มันเกี่ยวกับการจูบกันครับแม่ เพื่อนๆ ที่โรงเรียนส่วยมากได้จูบผู้หญิงกันแล้วทั้งนั้น แต่ว่าผมยังไม่เคยเลยครับ ผมไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไง เริ่มต้นแบบไหน ผมกลัวว่าผมอาจจะทำอะไรผิดกลายเป็นตัวตลก ผมอยากจูบเป็นครับแม่ เอ่อ เรื่องนี้ คือว่า เอ่ออ คือ แม่จะสอนผมหน่อยได้ไหมครับ?" สายถึงกับต้องลุกขึ้นนั่งเมื่อได้ฟัง "การจูบเหรอ อึมมม มันไม่ใช่เป็นปัญหาใหญ่หรอกลูก ทุกๆ คนก็จูบกันในหลายๆ รูปแบบ การจูบที่บางคนคิดว่าถูก อาจจะผิดสำหรับอีกคนหนึ่งก็ได้ จริงๆ แล้วมันก็เป็นการดีถ้าลูกได้เรียนรู้มัน บางคนจะจูบกันโดยไม่เปิดปากจูบกันโดยริมฝีปาก แต่บางคนก็จะเปิดปากของพวกเค้า และก็ยอมให้ลิ้นของอีกฝ่ายหนึ่งสัมผัสซึ่งกันและกัน" สายพยายามอธิบายให้เป็นเชิงวิชาการเหมือนกับการอ่านข่าว แต่เมื่อลูกรบเร้าให้สายทำให้เค้าดู สายคิดว่าคงไม่หนักหนาอะไร แค่จุ๊บกัน สายจึงลุกขึ้นยืน "ก็ได้จ๊ะ มานี่มะ ลองทำให้แม่ดูสิว่า ถ้าเป็นลูก ลูกจะจูบแฟนของลูกยังไง" เจลุกขึ้นพร้อมทั้งก้าวเข้ามาหาสาย สายเอนหน้ายื่นออกไปเล็กน้อยและริมฝีปากเราก็แตะกันเบาๆ สายรู้สึกว่าลิ้นของลูกพยายามที่จะดุดเข้ามาในปากของสาย สายฝืนอยู่สักพัก แต่เมื่อลูกยังพยายามดุนแรงขึ้น สายเลยลองเผยอเปิดปากออกนิดหนึ่ง เจได้โอกาสรีบเหย่ลิ้นเข้ามาในโพลงปากของสายทันที มือของเจเลื่อนขึ้นมาจับตรงหัวไหล่ของสาย ดึงร่างสายให้แนบชิดติดกับร่างกายของเค้า ทำให้หน้าอกของสายต้องแนบเบียดกับแผงอกอันเปีอยเปล่าของลูกอย่างช่วยไม่ได้ ทุกๆ อย่างมันเกิดขึ้นอย่างรวดเร็ว จนสายตั้งตัวไม่ทัน และแล้วเจก็จูบสายอย่างดูดดื่ม สายรู้สึกถึงความแข็งแกร่งของท่อนลำของลูกชายที่พาดอยู่ตรงหน้าท้องของสาย ทุกอย่างแม้จะเกิดขึ้นเพียงแค่ไม่กี่วินาที แต่มันดูเหมือนกับว่านานเหลือเกิน เมื่อหายตกตะลึง สายถอนริมฝีปากออก ผลักลูกออกเบาๆ ท่ามกลางความเสียดายของลูกที่เห็นจากแววตา แล้วพูดว่า "ว้าว ไหนใครบอกนะ ว่าไม่เคยจูบสาวๆ มาก่อน จูบได้ขนาดนี้ แม่รับประกันได้เลยว่า ลูกไม่มีอะไรต้องห่วงแล้วล่ะ" สายพูดพร้อมทั้งหัวเราะแก้เขินเบาๆ "ผมทำถูกหรือเปล่าครับแม่?" ลูกถามเหมือนไม่ค่อยแน่ใจ "ลูกทำได้ดีจ๊ะ ดีมากทีเดียว จูบจนแม่แทบเคลิ้มเชียว" ประโยคหลังนี่สายพูดคนเดียวในใจนะค่ะ สายนั่งลง เจก็นั่งตามอย่างรวดเร็วพร้อมทั้งถอนหายใจยาว จนสายอดไม่ได้ต้องถามลูกว่าถอดหายใจทำไม "อีม แม่ครับ จริงๆ แล้วมันยังมีอีกหลายเรื่องที่ผมไม่ค่อยเข้าใจเกียวกับเรื่องเซ็กส์ครับ ผมหมายความว่าผมรู้เกี่ยวกับเรื่องการที่ผู้หญิงท้อง หรืออะไรพวกนี้ แต่นอกเหนือจากนั้นแล้ว ผมแทบจะไม่รู้อะไรเลย ผมไม่สบายใจเอามากๆ เลยครับ" อึม เอาล่ะสิ ไม่น่าแล่นกับไฟเลยค่ะ สายคิดในใจ จะทำยังไงดีล่ะทีนี้ พ่อเจนี่ดูท่าทางไม่เบาเลยร้ายนัก ได้คืบจะเอาศอก

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด  ดงสลัม
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+