ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสวรรค์สอนลูก 3

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 27, 2010, 02:56:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

สายสวรรค์สอนลูก 3

เอาล่ะ สงสารลูกจัง ลองยอมทำตามที่ลูกต้องการดูอีกสักครั้ง "โอเค พ่อหนุ่มน้อย เราดูตอนท้ายของเรื่องกันต่อ" สายเปิดกดปุ่มเล่นเพื่อให้เรื่องในจอได้ดำเนินต่อไป ในตอนท้ายเรื่อง เราสองแม่ลูก ดูนักแสดงร่วมรัก ก็เย็ดนั่นแหละค่ะ ในทุกๆ ท่วงท่า หลากหลายลีลา และสถานที่ จนกระทั่งจบลง สายเดินไปปิดเครื่องเล่นซีดี "เอ้า ซีดีก็ดูกันจนจบแล้ว ตอนนี้ แม่คิดว่าเราควรจะใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อยแล้วขึ้นไปนอนกันได้แล้วนะ" เจรีบเดินมาดึงมือสายกลับไปนั่งบนโซฟาอีกครั้ง แล้วรีบพูดตะกุกตะกัก "แม่ครับ ได้โปรด ผมขอร้องนะครับ แม่อย่าเพิ่งเลิกตอนนี้เลยครับ กรุณาสอนผมให้หมดเถอะครับ" แถมเอาหน้ามาคลอเคลียไหล่ "ผมรักแม่ครับ" สายอยากจะร้องไห้จริงๆ เลย ใจจริงนั้น สายเองก็อยากจะสอนบทเรียนแก่ลูกให้จบ แต่อีกใจหนึ่งก็ต่อต้านว่ามัน ผิด เพราะเราเป็นแม่เป็นลูกกัน มองดูเจแล้ว ลูกก็ยังคงเป็นเด็กเล็กๆ เสมอสำหรับแม่ สายรักลูกมากเหลือเกิน แต่เวลานี้ลูกกลับนั่งมองแม่ของเค้าอย่างเศร้าสร้อย สายคิดว่า ถ้าสายปฏิเสธลูกในตอนนี้ ลูกอาจจะเริ่มเกลียดสายไปเลยก็ได้ แล้วนี่คุณเหลือทนว่าสายควรจะทำยังไงดีค่ะ สายคิดว่าพยายามอธิบายเหตุผลให้ลูกเข้าใจก่อนดีกว่า สายจับมือลูกมากุมไว้ พร้อมกับบีบมือแน่น "เจจ้ะ เจเข้าใจแม่หน่อยสิลูก แม่เองก็รักลูกมากจ๊ะ แต่เราไม่สามารถทำต่อไปได้มากกว่านี้อีกแล้วนะลูก มันเป็นเรื่องที่ไม่ถูกต้อง คืนนี้ แม่พยายามสอนให้ลูกเข้าใจ กับเรื่องความรักทางเพศ นี่มันก็มากกว่าการที่ลูกจะไปหาอ่านเอาจากพวกหนังสือโป๊ต่างๆ แม่ต้องการเปิดกว้างต่อลูกในเรื่องนี้ เพื่อที่ลูกจะได้ไม่ต้องคิด ต้องทำอะไรผิดๆ อีกต่อไป เข้าใจแม่หน่อยนะลูก" ดูเจยิ่งทำท่าน้อยใจหน้าตาละห้อยหนักเข้าไปอีก " โธ่ลูก อย่าทำท่าเศร้าอย่างนี้ซีค่ะ" สายดึงลูกเข้ามากอดแนบอก พร้อมกับประทับรอยจูบที่ริมฝีปากเค้าเบาๆ เพื่อปลอบใจ เค้าจุ๊บตอบพร้อมทั้งมองหน้าสายด้วยสายตาเศร้าสร้อยน่าเห็นใจ เห็นแววตาของลูกแล้วให้อดสงสารไม่ได้ "เจ ลูกแม่ แม่อยากให้ลูกรับปากแม่ก่อนนะว่า สิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดในคืนนี้ ขอให้มันเป็นความลับสุดยอดของเราสองคน ห้ามไม่ให้ใครรู้เรื่องนี้เด็ดขาด ตกลงไหม?" "แม่หมายความว่า แม่จะสอนผมต่อใช่ไหมครับ?" เจถามด้วยท่าทางตื่นเต้นดีใจ สายถอนหายใจอย่างหมดหนทาง "..เอ่อ...ก็ได้จ้ะ ... เจ เราจะลองกันต่อก็ได้ แต่ว่า ห้ามลูกเอาของๆ ลูก ใส่เข้ามาในร่างกายของแม่นะค่ะ แม่จะยอม..แค่ให้ลูกจับ เอ่อ.. ควยลูก มาถูไถตรงปากรูทางเข้า...เอ่อ..ของแม่ และก็เอาปลายเงี่ยงของลูกแหย่ใส่เข้ามาตรงขอบๆ หีของแม่ได้นิดหน่อยเท่านั้น...พอ ....แต่..ห้ามแหย่เข้าไปลึกกว่านั้นเด็ดขาด เข้าใจมั้ยค่ะ?" เจดูท่าทางดีใจเป็นอย่างมาก " ขอบคุณครับ แม่ " สายสังเกตดูลำควยของลูกเริ่มอ่อนตัวลงนิดหน่อย "แม่คิดว่า แม่คงต้องช่วยทำให้ไอ้นี่ของลูกแข็งขึ้นกว่านี้อีก สักหน่อยก่อน จะดีกว่าไหมค่ะ?" สายลูบท่อนควยของลูกเบาๆ จากนั้นค่อยๆ กำไว้รอบๆ พร้อมทั้งรูดขึ้นลงช้าๆ เผลอหน่อยเดียว ความแข็งแกร่งก็กลับคืนมา กลายร่างเป็นควยยักษ์ตั้งเด่ เย้ยฟ้าท้าดินอย่างไม่เกรงกลัวอันได "อึมมม แม่รู้สึกว่าตอนนี้ลูกจะพร้อมแล้วนะค่ะ" สายล้มตัวลงนอน พร้อมทั้งแยกขาทั้งสองข้างออกจากกัน จากนั้นก็บอกให้เจช่วยใช้ลิ้นปลุกอารมณ์ให้แม่ก่อน เพราะน้ำหล่อลื่นเริ่มแห้งบ้างแล้ว ลูกรีบเข้ามาคุกเข่าตรงกลางหว่างขาของสายและเริ่มใช้ลิ้นอย่างชำนาญจนแทบไม่น่าเชื่อ นิ้วมือของลูกก็คว้านลึกเข้ามาภายในโพลงหีอันหนีบแน่นของสาย ทั้งวน ทั้งขยับเข้าออก สายผงกหัวขึ้นมามองด้วยความเสียวซ่าน แต่ก็ต้องล้มตัวลงและพยายามทำใจผ่อนคลายความเสียวที่บังเกิด แต่ก็ไม่สามารถทนทานความเสียวนั้นได้ สายเสียวจนน้ำหีแทบเล็ดออกมาเป็นรอบที่ 2 "เอาล่ะ เจ แม่พร้อมสำหรับลูกแล้วค่ะ ลูกเอาควยของลูกมาถูไถตรงร่องแคมปากรูหีของแม่ได้แล้วจ๊ะ แต่ค่อยๆ นะค่ะลูก" สายพยายามแนะนำลูก ซึ่งลูกก็ทำตามที่สายบอกทุกอย่าง เค้าค่อยๆ เอาช่วงปลายลำควยแข็งอุ่น ปาดขึ้นปาดลงไปมาตรงร่องหีระหว่างแคมหีทั้งสองข้าง บางครั้งก็เอาหัวแมวไปถูบดกับปลายแตดของสาย จนสายเสียวน้ำเงี่ยนเลอะเต็มง่ามหีไปหมด อดไม่ได้ต้องร่อนส่ายสะโพกไหวไปมา เนื่องด้วยรูหีที่ชุ่มแฉะประกอบกับหัวควยลูกที่ถูไถจนกระทั่งมันเปรอะไปด้วยน้ำหีของสายเต็มไปหมด ถูไปถูมา เขี่ยไปเขี่ยมา มันค่อยๆ ทำท่าว่าจะไหลลื่น เอาส่วนหัวจมไปในปากรูหีของสายที่ส่ายอ้ารับลึกลงเรื่อยๆ โอ้ย มันเสียวเหลือ ทั้งเสียวทั้งแสยง คันปากรูหีหมุบหมิบดีเหลือเกิน "เป็นยังไงบ้างครับ ผมทำแบบนี้ดีไหมครับ ซี๊ดดดด...?" ลูกเงยหน้าขึ้นถามด้วยความเสียวเช่นกัน "อูยยยย ....ค่ะ เจ ลูกทำได้ดีเยี่ยมทีเดียว" สายตอบลูกชายไปด้วยความเงี่ยนในระดับเดียวกัน "ขอผมแหย่ลงไปให้ลึกกว่านี้อีกสักหน่อยได้หรือเปล่าครับ แม่?" เขาถามเมื่อแช่หัวควยบานคาเต็มอยู่ตรงปากแคมหีของแม่ตัวเอง "มะ ..ไม่...ไม่นะ ...อย่านะลูก" สายใช้มือผลักอกลูกไว้ พยายามหักห้ามใจตัวเองอย่างเต็มที่เหมือนกัน " อย่ากดมันลงไปลึกกว่านี้เลยนะ เราควรจะพอได้แล้วนะลูก ซี้ดดด" แม้ปากจะบอก แต่ก็อดสูดปากและรูหีขมิบด้วยความซ่านเสียวไม่ได้ "แต่ แม่ครับ ผมเสียว เงี่ยนรูหีแม่จนปวดควยไปหมดแล้ว ได้โปรดเถอะครับ ขอเข้าลึกแค่อีกนิดเดียว...เท่านั้น ...นะครับแม่" เจพูดพลางเริ่มขยับปลายควยให้งัดขึ้นไป สายเองนั้น ในใจก็คิดว่าลูกคงแค่ต้องการที่จะจับเอาหัวควยของเขา ปาดไปมารอบๆ แคมหีให้มากกว่าเดิมนิดหน่อย ก็เลยยอมให้ลูกทำ "ก็ได้ เจ แค่นิดเดียวพอนะค่ะ" เมื่อได้ยินแม่อนุญาต เจไม่รอช้ารีบกดหัวควยมุดลึกลงไปในรูหีอันหนืดแน่นของผู้เป็นแม่ทันที "..อูย...มะ มะ..ไม่ใช่ เจ แม่บอกว่าแค่หัวมันไงค่ะ อูยยย ได้โปรดลูกรัก อย่าเย็ดควยเข้ารูหีแม่เลย เราอย่าเย็ดกันเลย ฮืออออๆๆ ! " ด้วยความรู้สึกของผู้ให้กำเนิด สายจึงตกใจสะอื้นระล่ำระลักบอกลูกไปเพื่อให้ลูกหยุดการกระทำ แม้ว่าจริงๆ แล้วถ้าสายไม่อยากทำเพียงแต่ผลักลูกออกแรงๆ ก็คงจะได้ ลูกคงไม่กล้าทำต่อ แต่ลึกๆ แล้วสายก็มีความสุขเหลือเกินกับการกระทำของเจ สายไม่อยากให้ลูกหยุดเลย เจนั้น ตอนนี้เหมือนกับลืมตัวไปแล้ว โยกเอวเข้าใส่ผู้เป็นแม่อย่างเมามัน กระแทกท่อนควยเข้าไปในรูหีลึกลงไปอีกจนหัวควยบาน พุ่งกระทบปากมดลูก กระเด้าเย็ดไป มือก็บีบขยี้หัวนม ปากก็ดูดนมอีกข้าง ไซร้ซอกคอ จูบปาก พริ้วลิ้นเข้าไปพัวพันกับลิ้นของมารดาอย่างแสนรัญจวน เขาทำทุกอย่างอย่างแคล่งแคล่วมากเกินกว่าที่แม่สอนเขาในคืนนี้เสียอีก เขาเย็ดแม่ของเขาได้อย่างสุดแสนจะวิเศษ เร่าร้อนและหนักแน่นเต็มไปด้วยพละกำลังของวัยหนุ่ม แต่ในเมื่อมันเป็นครั้งแรกที่เขาได้เย็ดรูหี ยิ่งเป็นหีของผู้เป็นมารดา ทำให้เขาไม่อาจจะทานทนได้นานนัก เด็กดีของแม่ ยังคงจำได้เสมอ ที่แม่สอนในเรื่องที่ต้องบอกคู่เย็ดเมื่อน้ำควยจะแตก "อ๊าคคค เสียวควยน้ำจะแตกแล้ว ผมต้องเอาควยออกหรือเปล่าครับ?" หันมามองผู้เป็นแม่ด้วยสีหน้าที่เสียวสุดขีด "ซี๊ดดดด..อูยยย ไม่ เจ ไม่ต้องดึงออก ฮืออออๆๆๆๆ" แม่เองก็เสียวจนสุดทนเหมือนกัน "แตกออกมาในรูหีแม่นี่แหละค่ะ พุ่งน้ำควย น้ำเงี่ยน น้ำเย็ดของลูกออกมาเลย แตกรดเข้ามาในรูหี ที่ลูกเคยอยู่นี่แหละ โอ้ยยยยย แตก เย็ดให้น้ำเย็ดล้นรูหีเลย อูยยยย ฮือออๆๆๆ เย็ดแรงๆ กระเด้าแรงๆๆ อูยยยย....." " แม่พูดแบบนี้ ผมก็.ยิ่งเงี่ยน เสียวทั้งตัวเลย ครับ ..อี้.. น้ำแตกกกแล้ว น้ำออกใส่หีแม่แล้ว น้.า..โอ้วว์ว์..." เจสาวควยยาวจนเกือบจะหลุดพร้อมกับกระแทกกลับลงมาเต็มแรง ก่อนที่น้ำควยอุ่นวาบ พุ่งเข้าใส่มดลูกของสายอย่างรุนแรง จนรู้สึกได้ น้ำควยเขาออกมาอย่างมากมาย พุ่งกระทบโพรงหีครั้งแล้ว ครั้งเล่าจนเจิ่งนองทั้งรูหี ไหลย้อยออกมาทางง่ามตูดเปียกเยิ้มไปทั่ว เขากระตุกอยู่นาน กอดรักกันแน่นทั้งสองคน ท่อนควยเล่าก็ยังคงแข็งตัว แต้นกระตุบๆ กระดกฝังอยู่ภายในรูหีอุ่นของแม่อย่างไม่ยอมเบื่อ ลูกหันมาจูบสายเบาๆ อย่างอ่อนโยนและนุ่มนวล "ขอบคุณอย่างที่สุดครับแม่ ขอบคุณที่แม่ยอมให้ผมเย็ด คุณแม่คนสวยของผมคนนี้" เรานอนนิ่งกันอยู่สักครู่หนึ่ง "ลุกเถอะจ๊ะ ลูกรัก" สายพูดพร้อมทั้งดึงมือลูกให้ลุกขึ้น "ไปอาบน้ำ อาบท่า แล้วเข้านอนซะ แม่ว่าลูกคงจะเหนื่อยและก็เพลียมากใช่ไหมจ๊ะ แล้วเราค่อยคุยกัน เช้าพรุ่งนี้ " "ก็ดีครับ แล้วเจอกันพรุ่งนี้เช้าครับแม่ ราตรีสวัสดิ์ครับ" สายหอมแก้มลูกเบาๆ "ราตรีสวัสดิ์จ๊ะ ลูกรัก แม่รักลูกจ๊ะ" "ผมก็รักแม่เหมือนกันครับ รักมากที่สุดเลย" หลังจากที่ลูกขึ้นไปข้างบนแล้ว สายเองก็ยังคงนั่งและคิดทบทวนถึงเรื่องราวที่ผ่านมา ในใจก็สับสน คิดว่าจะทำให้กลับไปมีความรู้สึกเหมือนเดิมได้อย่างไร หรือจะปล่อยใจให้ลูกได้เย็ดสายต่อไปเรื่อยๆ คงจะไม่ดีแน่ พรุ่งนี้สายจะต้องพยายามพูดกับลูกดู ว่าขอให้เราเย็ดกันแค่ครั้งนี้ครั้งเดียว และจะไม่ให้เกิดเหตุการณ์ทำนองนี้ขึ้นซ้ำอีก คิดได้ดังนั้นสายจึงเก็บเสื้อผ้าแล้วเดินขึ้นข้างบน อาบน้ำ แล้วก็ขึ้นเตียงเพื่อที่จะนอนพักผ่อนอย่างหมดแรง เมื่อหลับตาลง ใจกลับคิดไปถึงรสสวาทที่ได้รับจากลูกชายของตัวเองเสียนี่ มันช่างเยี่ยมยอดเสียเหลือเกิน เจเรียนรู้ได้เร็วมาก สายคิดว่าต่อไปลูกจะต้องกลายเป็นนักรักที่ยิ่งใหญ่ เต็มไปด้วยสาวๆ ที่ต้องร้องหาความสุขจากเขาอย่างไม่ต้องสงสัย ขณะที่กำลังเคลิ้มๆ จะหลับอยู่นั้น หูสายได้ยินเสียงประตูห้องนอนเปิดออก สายลืมตาขึ้นมอง เห็น เจเปิดประตูห้อง พร้อมกับกำลังเกินเข้ามาที่เตียงนอนของสาย ร่างกายของเขาเปลือยเปล่า ลำควยแข็งโด่ตั้งฉากเป็นลำ สายลุกขึ้นนั่ง "มีอะไรเหรอเจ ทำไมลูกถึงไม่นอนค่ะ?" สายถามลูกอย่างเป็นห่วง "ไม่ครับแม่ ผมนอนไม่หลับ ผมคิดถึงแต่เรื่องที่เกิดขึ้นคืนนี้ครับ ผมขอเอามันเข้าไปในของแม่อีกสักเดี๋ยวหนึ่งได้ไหมครับ?" จริงๆ แล้วสายควรจะตอบว่าไม่ ไม่ และก็ไม่ และก็ไล่ไห้ลูกกลับไปนอนใช่ไหมค่ะ แต่ทว่าปากของสายกับตอบลูกไม่เหมือนกับคนที่ใจไม่ได้อยู่กับเนื้อกับตัว "ค่ะ เจ แต่ว่าแค่นิดเดียวนะค่ะ" สายพูดพร้อมกับเปิดผ้านวมออกไปด้านข้าง เจรีบเข้ามานอนข้างๆ สาย โดยสายนอนตะแคงข้างหันหลังให้ลูกอยู่ และก็รู้สึกด้วยว่าลำควยแข็งใหญ่ของลูกชายพาดทาบเต็มร่องก้นอวบของตัวเอง "แม่ครับ ควยผมตอนนี้มันแข็งเหลือเกิน ผมเงี่ยนหีแม่จนปวดหัวควยไปหมดแล้ว" เขากระซิบบอกสายเบาๆ ที่ริมหู พร้อมทั้งขบติ่งหูเบาๆ จนสายอดห่อไหล่ด้วยความสยิวไม่ได้ต้องหันไปหาเขาในที่สุด "แล้วลูกอยากให้แม่ช่วยทำให้มันรู้สึกดีขึ้นหรือเปล่าล่ะจ๊ะ?" สายเอาจมูกเสียดสี ถูกับจมูกของลูก "ครับแม่ ได้โปรด ทำให้มันมีความสุขด้วย อึมมมม แม่ที่รักของผม" เขาพูดเบาๆ พร้อมทั้งเอาริมฝีปากงับริมฝีปากสายเล่นไปมา "อึมม เจ นอนหงายสิค่ะ แล้วปล่อยให้แม่ดูแลลูกเอง แล้วลูกจะรู้ว่าสวรรค์นะมีจริง" สายไม่ยอมแพ้ คลอเคลียบดปากกับลูกอย่างเร่าร้อน ยั่วยวน จากนั้นสายก็ผลักให้ลูกนอนหงายลง พร้อมทั้งเลื่อนตัวต่ำลงไปหามังกรยักษ์นั้น เมื่อไซร้เข้าไปจนใกล้ลำควย เจครางด้วยเสียงดังอย่างสุดทน "โอ้ววว ได้โปรด แม่ครับ ดูดควยผม ควยผม เหมือนกับที่ทำเมื่อตอนค่ำนะครับ ผมอยากเอาควยเย็ดปากแม่เหลือเกินแล้ว ซีดดดดด.." สายค่อยๆ อมควยลูกเข้าปากช้าๆ ลิ้นก็ไล้ระรัวอย่างนุ่มนวล ก่อนที่จะค่อยๆ อมให้ลึกจนสุดไปถึงคอหอย ลูกเอามือมาเสยผมสาย เพื่อให้มองหน้าแม่ตัวเองตอนที่ดูดควยให้ลูกอย่างชัดเจนยิ่งขึ้น สายหันไปส่งสายตามองเขาพร้อมทั้งยิ้มอย่างยั่วยวน ลูกค่อยๆ ยกก้นกระเด้าปากสายอย่างเป็นจังหวะ สองตาเปิกกว้าง มือเท้าเริ่มเกร็ง สายรู้ว่านี่ถึงเวลาโจมตีอย่างรุนแรงแล้ว สายเริ่มดูดเลียหนักขึ้น รูดเข้ารูดออกถี่หยิบ จนรู้สึกถึงอาการกระตุกของลำควย หัวควยขยายจนบานใหญ่คับปาก "อูย สุดยอยยยยยย น้ำควยผมแตกกกกกกกกครับแม่ แม่ดูดควยลูกจนน้ำ...แตกกก โอ ว วว ว สุดยอดดดดด" เจร้องออกมาอย่างบ้าคลั่งด้วยความเงี่ยน ความเสียวที่ลำควยจนเหลือประมาณ และตอนนี้สายพร้อมที่จะรอรับน้ำควยของลูกแล้ว สายไม่ยอมถอนปากออกจากท่อนควยบานเร่งปากจนกระทั่ง น้ำควยพุ่งกระฉูดออกมากระทบโพรงปากพร้อมอาการกระตุกอย่างแรง สายรีบอมงับ กลืนน้ำควยลูกลงไปให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ พร้อมกับใช้ปลายลิ้นวนรัวรอดักตรงรูเงี่ยน มือก็เร่งรัว ขับน้ำเงี่ยน น้ำควยออกมาอย่างต่อเนื่อง มือไม้ของลูกเกร็งขย้ำผมของสายจนกระเซิง เท้าก็ถีบที่นอนจนผ้าปูหลุดหลุ่ยยับยู่ยี่ สายยังคงตามงับดูดโลมเลียต่อไป จนลูกสุขแทบจะขาดใจ รอจนกระทั่ง ทุกอย่างสงบลง จึงค่อยๆ งับไซร้ไต่ขึ้นไปที่หน้าท้อง แผงอก หัวนม ปลายคาง และไปจบที่ริมฝีปาก "เป็นไงจ๊ะ แม่ทำให้ลูกรู้สึกดีขึ้นบ้างไหม ทีนี้ ลูกรักของแม่คงจะนอนหลับฝันดีได้เสียทีนะ" สายบอกขณะที่หอมแก้มเขาเบาๆ ลูกพูดออกมาเบาๆ "ขอบคุณครับแม่ เหนื่อยจัง ขอผมนอนที่นี่อีกสักเดี๋ยวก่อนนะครับแม่" "ก็ได้จ๊ะ" สายมองลูกยิ้มๆ "แม่ให้นอนได้แค่ 5 นาทีเท่านั้นนะ" ที่ไหนได้ สองแม่ลูกเผลอหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ ตื่นมาอีกทีก็เป็นรุ่งเช้าของอีกวัน สายเองตื่นขึ้นมาอยู่ภายใต้อ้อมแขนอันอบอุ่นของลูกชาย สายนอนคิดอยู่คนเดียวเงียบๆ รู้ดีว่าเหตุการณ์แบบเมื่อคืนมันคงจะทำให้เราสองคนแม่ลูกมีความรู้สึกต่อกันและกันเปลี่ยนไป ทำอย่างไรลูกก็ไม่อาจกลับไปเป็นเด็กน้อยของแม่ได้อีกต่อไป ในอ้อมกอดเปลือยของลูกช่างอบอุ่น อ่อนโยนเหมือนอ้อมกอดของคนรัก แม่กลัวใจตัวเองเหลือเกินลูกรัก กลัวใจของแม่เอง ว่าแม่จะหักห้ามอารมณ์สวาทของแม่ที่มีต่อลูกไม่ได้เสียแล้ว แม่รักลูกชายของแม่เหลือเกิน ยอดรักยอดสวาทของแม่

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด  ดงสลัม
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+