ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสวรรค์สอนลูก 4

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 27, 2010, 02:57:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

สายสวรรค์สอนลูก 4

สายนอนอยู่สักครู่หนึ่งมองดูลูกชายสุดที่รักของสายนอนหลับปุ๋ยอยู่ข้างๆ ดูสงบ ผ่อนคลายและมีความสุข ใบหน้าเปื้อนไปด้วยรอยยิ้มอันน่าลุ่มหลง สายคิดว่าเขาคงเหนื่อยมากจากเหตุการณ์ที่เขาได้เจอเมื่อคืน สายค่อยๆ ลงจากเตียงเบาๆ ไม่อยากให้ลูกตื่น ไปเข้าห้องน้ำ อาบน้ำและก็สวมใส่ชุดคลุมบางๆ ลงมานั่งในครัว ชงกาแฟดื่ม จากนั้นก็ครุ่นคิดถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น มันเกิดขึ้นมาอย่างรวดเร็วมาก เจทำให้สายมีความสุขมากจริงๆ ทั้งที่ก่อนหน้านี้ สายไม่เคยมีเซ็กส์มานานเป็นเวลาถึง 6 ปีแล้ว แน่นอนว่า มีทั้งหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่พยายามเข้ามาในชีวิตของสาย แต่ชีวิตของสายนั้นมีแต่งานและลูกชายเท่านั้น ไม่เคยคิดถึงเรื่องที่จะมีใครมาแทนพ่อของลูกชายเลย ใช่ คืนที่ผ่านมาเป็นอะไรที่วิเศษสุด เป็นคืนที่เต็มไปด้วยความสุขอย่างล้นเหลือ แต่ทว่า มันก็เป็นอะไรที่ไม่สมควรให้เกิดขึ้นซ้ำอีก สายจะต้องพยายามทำทุกอย่างให้กลับไปเป็นเช่นเดิม สายอยากให้ความสัมพันธ์ระหว่างเราสองแม่ลูกเป็นไปอย่างถูกทำนองคลองธรรม สายควรจะเป็นแม่ที่ดี และเจต้องกลับมาเป็นลูกที่ดีของแม่ มันต้องเป็นเช่นนั้น ก่อนที่จะยอมให้เจเย็ดนั้น สายก็คิดอยู่เหมือนกันว่าความรู้สึกระว่างเราจะต้องเปลี่ยนไป แต่สายคิดว่าสายเองสามารถที่จะระงับอารมณ์ความรู้สึกนั้นได้ สายเชื่อมั่นอย่างนั้น แต่กับเจเล่าสายไม่แน่ใจเลย สายกำลังจัดเตรียมอาหารเช้า เมื่อเจเดินเข้ามาในครัว "อรุณสวัสดิ์ เจ หลับสบายดีหรือเปล่าจ๊ะ?" สายหันไปถาม เจเดินไปนั่งที่โต๊ะอาหาร เขานุ่งแค่ผ้าขนหนูผืนเดียว เส้นผมของเขาเปียกจากการที่เขาเพิ่งจะอาบน้ำเสร็จ เจนั่งเงียบอยู่สักครู่ ก่อนที่จะพูดว่า "ขอบคุณครับ แม่" สายหันหน้าไปมองลูก "มาขอบคุณแม่เรื่องอะไรกันจ๊ะ?" สายถาม "สำหรับเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อคืนนี้ไงครับ มันเหลือเชื่อเลย ผมตื่นขึ้นมาตอนเช้ายังนึกว่ามันเป็นความฝันเสียอีก เพิ่งมาเข้าใจว่ามันเป็นเรื่องจริงก็ต่อเมื่อรู้ตัวว่าผมนอนอยู่บนเตียงนอนของแม่ ภายในห้องนอนของแม่นี่เอง ผมต้องหยิกตัวเอง โอว มันเป็นความจริง จริงๆ ด้วย" สายนั่งลงตรงข้ามลูก "เจ เรื่องเมื่อคืนนี้นั้น ลูกต้องเข้าใจนะว่า ทุกๆ อย่างที่เกิดขึ้นนั้น เพราะว่าแม่ต้องการไห้ลูกเข้าใจเกี่ยวกับเรื่องเพศศึกษา เพื่อที่จะเป็นประโยชน์ต่อลูกในอนาคต แม่จึงสอนลูก แสดงให้ลูกดู และแม่เสียใจนะจ๊ะ เจ ที่แม่จะบอกกับลูกว่า สิ่งต่างๆ ที่เราสองคนทำลงไปเมื่อคืนมันไม่ถูกต้อง แม่ผิดเองที่ปล่อยใจให้สิ่งต่างๆ เกินเลยไป เราทั้งคู่ควรจะลืมเสียว่าเกิดอะไรขึ้นเมื่อคืนนี้!" เจนั่งนิ่งก้มหน้ามองพื้น สายก็เลยลุกไปเตรียมอาหารเช้าต่อ ในใจคิดว่าเรื่องนี้คงจะไม่จบลงง่ายนัก สายเองไม่ใช่เป็นแม่ที่ดีเลย คิดว่าเจคงต้องเสียใจมากแน่ๆ ที่ได้ยินสายพูดไปแบบนั้น โอ สายอยากย้อนเวลากลับไปแก้ไขเหตุการณ์เหลือเกิน ระว่างที่สายสาระวนอยู่กับอาหารเช้านั้นสายก็ยังคงสังเกตเห็นเจแอบเหลือบมองสายบ่อยๆ คงเป็นเพราะว่าสายสวมแค่ชุดคลุมบางๆ อยู่นั่นเอง เราสองคนนั่งทานอาหารเช้ากันอย่างเงียบๆ ไม่รู้ว่าจะพูดอะไรกันทั้งคู่ สายพยายามหาเรื่องอะไรที่จะพูดกับลูกบ้าง "เอ่อ เจ ลูกมีโปรแกรมที่จะทำอะไรบ้างจ๊ะ วันนี้?" สายถาม "ก็ไม่ได้มีโปรแกรมอะไรครับ" ลูกตอบ "วันนี้ท้องฟ้าสดใส หรือว่าเราจะไปเที่ยวชายหาดกันดีไหม" สายเสนอความเห็น "ก็ดี ถ้าแม่อยากไป" ลูกตอบอย่างเฉยเมย หลังอาหารเช้า เราจึงไปเตรียมตัว และก็ออกเดินทาง ขณะขับรถ สายก็พยายามที่จะพูดกับลูกอีกครั้ง "แม่ขอร้องล่ะ ลูก ทำไมเราไม่พยายามกลับไปเป็นเหมือนเดิม แม่ไม่อยากให้ลูกเย็นชากับแม่แบบนี้นะ รู้ไหมว่า แม่รักลูกมากแค่ไหน ลูกเป็นทุกสิ่งทุกอย่างของชีวิตแม่นะ เจ" "ผมก็รักแม่เหมือนกับฮะ" ลูกตอบ "ผมจะพยายามครับแม่ ผมจะพยายามลืมมันให้ได้ ผมให้สัญญา" เจตอบเศร้าๆ ที่ชายหาด เจค่อนข้างเงียบ แม้ว่าเขาจะพยายามทำตัวให้ร่าเริงก็ตามแต่สายก็มองออกว่าลูกยังคงไม่สามารถทำใจให้เหมือนเดิมได้ เวลาผ่านไปอีกหลายวัน สายพยายามทำทุกอย่างให้ดีที่สุด พยายามเข้าไปพูดคุย ซื้อของให้ เช่นเกมส์คอมพิวเตอร์ เสื้อผ้าใหม่ๆ แต่ดูเหมือนว่าลูกก็ยังคงเศร้าสร้อยและค่อนข้างจะเก็บตัวอยู่นั่นเอง ทุกค่ำคืน สายนอนครุ่นคิดแต่สิ่งที่เกิดขึ้น ทำไงที่จะให้เราสองแม่ลูกกับมาใกล้ชิด สนิทสนมกันได้ดังเก่า? วันต่อมา เจเข้ามาหาสาย บอกกับสายว่าสัปดาห์หน้าโรงเรียนของเขาจะมีการสอบเพื่อเลื่อนชั้นเรียน ซึ่งถ้าเขาเกิดสอบตกขึ้นมา เขาก็จะต้องเรียนซ้ำชั้นอีก 1 ปี ลูกบอกกับสายว่า เขากังวลใจว่าจะสอบไม่ผ่าน เพราะว่าเวลาที่ผ่านมา เขาไม่มีสมาธิในการท่องตำราเลย สายเองก็รู้ว่าเป็นเพราะอะไร ก็สายเป็นต้นเหตุเองนี่ค่ะ สิ่งเหล่านี้มันทำให้สายไม่สบายใจเอามากๆ "ได้โปรดเจ ลูกต้องพยายามให้ได้ ลูกเคยสอบได้คะแนนดีมาเสมอ ทำไมลูกไม่มุ่งมั่นดูอีกสักครั้ง?" สายถามออกไปทั้งๆ ที่รู้ดีว่าคำตอบมันคืออะไร "แม่ครับ ผมไม่สามารถสลัดสิ่งที่เราทำในคืนนั้นให้หลุดออกไปจากสมองผมได้เลย แม้ว่าผมพยายามแล้ว ทำไมผมถึงต้องคิดถึงมันอยู่ตลอดเวลา ทำไม ทำไม?" สายดึงลูกเข้ามากอดไว้แนบอก เจร้องให้อย่างน่าสงสาร ลูกรักของแม่ ร้องให้เสียใจเพราะแม่หรือนี่ แม่ควรจะทำอะไรให้มันดีขึ้นกว่านี้ซิ "นี่เจ อย่าร้องให้ไปเลยลูก แม่จะทำให้ทุกอย่างดีขึ้นเอง ลูกรัก แม่ให้สัญญา!" ความรู้สึกของสายในขณะนี้ เหมือนกับว่าลูกเป็นเด็กเล็กๆ ที่แม่ต้องคอยดูแล แม้ว่าร่างกายของลูกจะเติบใหญ่ขึ้น แต่ลูกก็ยังเป็นเด็กน้อยของแม่เสมอ "แม่จะต้องทำยังไงค่ะลูก ถึงจะทำให้ลูกรู้สึกดีขึ้นค่ะ เจ?" สายถามลูก ลูกเงยหน้าขึ้นมองขณะที่ยังคงร้องให้สะอึกสะอื้น "แม่ครับ เราสามารถทำแบบนั้นอีกได้ไหมครับ? แบบที่แม่สอนผมเกี่ยวกับเรื่องsex? บางทีถ้าเราลองทำอีกสักครั้ง ผมจะได้ไม่ต้องคิดถึงมันมาก มันจะทำให้ทุกอย่างดีขึ้น นะครับแม่ นะครับ" "แม่เสียใจจ๊ะเจ แต่แม่เคยบอกลูกไปแล้วนี่ค่ะ ว่าเราจะไม่ทำแบบนั้นกันอีก มันไม่ดีนะลูก ไม่ดีเอามากๆ" สายบอก กับเขา "แต่ก็ไม่มีใครรู้นี่ครับ ทุกอย่างเรารู้กันเพียง 2 คน ก็แม่เป็นคนบอกกับผมเองไม่ใช่หรือครับ ว่ามันจะเป็นเรื่องลับเฉพาะของเรา" เขาดันตัวขึ้นนั่ง จับไหล่สาย แล้วพูดต่ออย่างรวดเร็ว "ผมว่าที่แท้มันเป็นเพราะว่าแม่ไม่ได้รักผมมากกว่า เหตุผลจริงๆ มันเป็นอย่างนั้นใช่ไหมครับ" "เจ แม่รักลูกมากกว่าใครๆ ในโลกนี้" สายรักลูกมากจริงๆ "ใช่ แต่แม่บอกว่าแม่รักพ่อ และยอมให้พ่อทำแบบนั้นได้ ถ้าแม่รักผมพอๆ กับพ่อ แม่ก็ต้องให้ผมทำเหมือนอย่างที่พ่อทำสิครับ" "เจ ความรักที่แม่มีให้กับพ่อของลูก มันแตกต่างจากความรักที่แม่มีต่อลูกนะจ๊ะ ลูกเป็นลูกชายของแม่ วิธีการปฏิบัติของแม่ที่มีต่อลูกย่อมไม่เหมือนกับแบบที่ภรรยากระทำต่อสามี มันคนละแบบกัน เหมือนอย่างที่แม่เคยบอกกับลูกว่ามันไม่ถูกต้อง มันไม่ถูกต้องจริงๆ" เจผลักสายออก แล้ววิ่งขึ้นห้องนอนข้างบนทันที ปล่อยให้สายนั่งหัวหมุนเคว้งอยู่คนเดียว แล้วนี่สายควรจะทำยังไงต่อไปดี ถ้าสายยอมให้ลูกมีเซ็กส์กับสายอีกครั้งแล้วมันจะจบลงอย่างไร แต่อย่างไรก็ตาม สายก็ไม่อยากให้ลูกน้อยใจหรือเสียใจ สายจินตนาการเห็นลูกนอนอยู่บนเตียงภายในห้องนอน กำลังอ่านหนังสือโป๊ ตัดรูปหน้าแม่ของตัวเองไปแปะติดแทนรูปของดาราหนังเอ็กซื รวมไปถึงเรื่องราวต่างๆ ที่ลูกเขียนไปว่าอยากมีเซ็กส์กับแม่ของตัวเอง แน่นอนที่เรื่องเหล่านี้ล้วนไม่ถูกต้องทั้งสิ้น ดูเหมือนว่าจะมีเพียงแค่คำตอบเดียวเท่านั้นในเวลานี้ สายต้องยอมเป็นของลูกอีกครั้งอย่างไม่มีทางเลี่ยง สายลุกขึ้นเดินขึ้นไปที่ห้องของลูกแล้วเคาะประตู เจเดินมาเปิดประตู ดวงตาที่ผ่านการร้องให้แดงก่ำ "เจ ลงไปข้างล่างกับแม่หน่อย แม่มีเรื่องสำคัญที่จะคุยกับลูก" เขายอมเดิมตามสายลงกลับมานั่งบนโซฟา สายดึงมือลูกมากุมไว้แล้วมองตาเขา "เจ แม่อยากให้ลูกมีความสุข ลูกต้องเชื่อแม่นะจ๊ะ แม่รักลูกจริงๆ ลูกเชื่อแม่ใช่ไหมจ๊ะลูก?" เจพยักหน้า "ครับแม่ ผมรู้ครับ" "เอ่อ เจ ถ้าลูกทำข้อสอบได้คะแนนออกมาดี แม่สัญญาจะว่าแม่จะให้ลูกได้เรียนรักบทต่อๆ ไปกับแม่อีก ดีไหม" เจมองหน้าสาย สีหน้าเขาดูดีขึ้นมากเมื่อได้ยินคำพูดนี้ออกจากปากของมารดา "แม่หมายความว่า........ ? แม่สัญญาแล้วนะ?" "ค่ะ เจ แม่ให้สัญญา" เจดึงสายเข้ามากอดเสียแน่นเชียวค่ะ "ขอบคุณครับแม่ งั้นผมขอตัวไปอ่านหนังสือเพื่อเตรียมตัวสอบก่อนนะครับ" เขาพูดยังไม่ทันจบก็รีบวิ่งขึ้นไปบนห้อง อีกหลายวันต่อมาสายก็ไม่ค่อยได้คุยกับลูกมากนัก เพราะว่าลูกขยันอ่านตำราอย่างหนักทีเดียว สายรู้สึกปลื้มใจที่ทำให้ลูกมีสมาธิได้ ตอนนี้ลูกพยายามที่จะทำข้อสอบให้ได้ดี เพื่อรางวัลของเขา ตัวสายไงค่ะ วันจันทร์ถัดมา เจไปโรงเรียน ส่วนสายก็ไปทำงาน ระว่างวันจิตใจของสายไม่ได้อยู่ที่งานเลย สายคิดถึงแต่ลูก สายรู้ดีว่าลูกเป็นคนฉลาด เรียนเก่ง และเขาจะต้องทำได้ ถ้าเขาสามารถทำคะแนนได้เกรด 'A' สายคงจะไม่สามารถปฏิเสธลูกได้ ในสิ่งที่ลูกหวัง สายรู้ตัวเองดีว่าคืนนี้คงจะรอดยากเสียแล้ว สายเลิกงานก่อนเวลาเล็กน้อย แวะห้างเพื่อซื้อชุดชั้นในที่เซ็กส์ซี่ใหม่ พร้อมทั้งชุดคลุมเป็นผ้าซีทรูเห็นทะลุเรือนร่างสีดำ เมื่อกลับถึงบ้าน เจรออยู่แล้ว ในมือของเขามีกระดาษแสดงผลการสอบถืออยู่ "อะไรน่ะ?" สายพูด แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่อง เจยื่นมาให้สายดู ลูกได้ 'A' จริงๆ ตามคาด "ลูกแม่เก่งมากจ๊ะ" สายบอกกับเขา แล้วดึงเขาเข้ามากอดแน่นๆ 1 ครั้งเป็นการชื่นชม "อึมมม ดูซิ สงสัยว่าจะต้องให้รางวัลอะไรกับลูกสักหน่อยเสียแล้วมั้ง เกมคอมพิวเตอร์อันใหม่เป็นไงลูก" สายแกล้งอำลูกเล่น "ไม่เอา แม่ก็รู้นี่ครับว่าผมต้องการอะไร" ลูกหัวเราะบอก "ลูกต้องการอะไรเหรอ แม่ไม่เห็นรู้เรื่องเลย" สายยังคงแกล้งทำเป็นไม่รู้ ไม่ชี้ต่อไป ได้ผล ลูกเริ่มมีท่าทีเขินอาย และงอนหน่อยๆ "แม่รู้สิ แม่จำไม่ได้เหรอครับ ว่าแม่เคยสัญญากับผมไว้ว่ายังไง" ตอนนี้ลูกเริ่มมีท่าทีกังวลขึ้นมาจริงๆ แล้ว เขาคงคิดว่าแม่จะกลับคำพูดเสียแล้ว สายเลิกแกล้งลูกดีกว่า ก่อนที่เขาจะงอนมากไปกว่านี้ "ตกลงจ๊ะ เจ แม่แค่ล้อลูกเล่นน่ะ บทเรียนบทต่อไปพร้อมสำหรับลูกแล้วจ๊ะ คืนนี้" หลังอาหารค่ำ สายก็บอกให้เจไปอาบน้ำเตรียมตัวให้พร้อม ส่วนสายนั้นเพื่อให้เกิดความพิเศษสุดๆ แก่ลูกชาย สายจึงตัดสินใจโกนขนหมอยของตัวเองออกจนเกลี้ยงขณะอาบน้ำ พ่อของเจจะคลั่งไคล้เนินหีที่เหลี้ยงเกลาของสายมากเป็นพิเศษ เขาจะบอกสายเสมอว่าเขาเองมีความสุขแค่ไหนที่ได้ดูดเลียหีเปลือยเปล่าที่ปราศจากขนหมอยปกคลุม ซึ่งสายคิดว่าลูกคงจะพอใจเช่นกันที่ได้เห็นหีของแม่ชัดเจนไร้สิ่งปิดบังขนาดนี้ หลังจากอาบน้ำ สายมามองยืนดูตัวเองอยู่หน้ากระจกเงาบานใหญ่ พิจารณาเรือนร่างของตัวเอง ดูดีทีเดียวแม้จะอายุ สามสิบปลายๆ แล้วก็ตาม ทรวงอกยังคงไว้ซึ่งความเต่งตึง อวบใหญ่ ปลายค้อนงอนเล็กน้อย ไม่ถึงกับหย่อนยานอะไรมาก ช่วงขาตรงขาว เรียวยาว รูปร่างก็เพรียวสมส่วน ใบหน้าสวยสะคราญ - 'ใช่ ใครกันนะ เรือนร่างเช้าเย้ายวนใจเหลือเกิน,ไม่เลว,ใช้ได้ทีเดียว' สายพึมพำอย่างพอใจ สายหยิบชุดชั้นในตัวใหม่ขึ้นมาสวมใส่ เป็นเสื้อชั้นในลายลูกไม้สีดำบาง ๆ ชิ้นล่างสวมใส่จีสริงต์พร้อมทั้งถุงน่องดำและสายเอวเกี่ยวถุงน่องที่เข้าชุดกัน สวมทับด้วยชุดคลุมสายรัดบางเบาผ้าซีทรู มองเห็นเหมือนกับมีผิวกาย 2 ชั้น ยิงชุดผ้าสีดำบางๆ ตัดกับผิวกายขาวผ่องทำให้ยิ่งดูเซ็กส์ซี่เร้าใจขึ้นไปอีก สายหันกลับไปมองกระจกแบบเต็มตัวอีกครั้ง สายไม่เคยคิดว่าสายจะแต่งตัวได้เซ็กส์ซี่ขนาดนี้มาก่อน แม้กระทั่งต่อหน้าของสามีผู้ล่วงลับสายก็ไม่เคยแต่งตัวเช่นนี้ แต่นี่สายกำลังจะทำมันเพื่อลูกชายสุดที่รักของสายเอง เสื้อในที่ใส่รั้งให้หน้าอกสายดูเด่นเป็นสง่า เผยออกมาหมดแทบทั้งเต้าจนเกือบถึงหัวนมทีเดียว เมื่อมองผ่านเสื้อคลุมยาวสีดำซีทรูนั้นเล่า แทบจะไม่ได้ช่วยปิดบังเรือนร่างของสายได้เลย สายรู้สึกเหมือนกับตัวเองเป็นกลายร่างไปเป็นนางแมวยั่วสวาทเสียแล้วค่ะ เมื่อสายเดินลงบันไดมานั้น เจหันมามองมารดาตัวเองด้วยความตื่นตะลึง อ้าปากค้าง หัวใจเต้นระรัว มองดูด้วยสายดาหยาดเยิ้มปลานจะกลืนกินสายลงไปทั้งตัว สายเองก็เขินๆ ในตอนแรกด้วยความไม่แน่ใจ แต่เมื่อเห็นอาการของลูกชายแล้วทำให้สายเกิดมีความมั่นใจและภูมใจในตนเองขึ้นมาแทน สายค่อยๆ พริ้วร่างเยื้องกายมาหยุดลงต่อหน้าลูกพร้อมกับหมุนตัวช้าๆ "ไงจ๊ะ ลูกคิดว่าแม่เป็นไงบ้าง แม่ซื้อชุดนี้เมื่อวันนี้เอง เพื่อเป็นสิ่งพิเศษสุดสำหรับลูกชายของแม่ยังไงเล่า" "แม่ครับ แม่ช่างสวยงามและเซ้กส์ซี่ เหมือนเทพีแห่งเทพนิยายจริงๆ ครับ นี่เป็นส่วนหนึ่งของรางวัลหรือเปล่าครับ?" ลูกถาม "แม่สวมใส่แบบนี้ เพื่อที่จะให้ลูกรู้ว่าแม่รักลูกมากแค่ไหน และอีกอย่าง มันเป็นสิ่งที่ลูกสมควรที่จะรับ เมื่อลูกทำเกรดในการสอบได้ดี แม่เต็มใจทำเพื่อลูกจ๊ะ" สายเดินไปรินเครื่องดื่มบางๆ มาดื่ม พร้อมทั้งไปเปิดเครื่องเสียงเป็นบทเพลงโรแมนติกเบาๆ ก่อนที่จะเดินมานั่ง เมื่อคิดถึงสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นในอีกไม่นาน ทำให้สายรู้สึกตื่นเต้น มือไม้เย็นเฉียบหายใจไม่เป็นจังหวะเช่นกัน สายนั่งอยู่บนโซฟานอนตัวยาว โดยมีเจนั่งอยู่ด้านตรงข้าม เจยังคงมองดูไปทั่วทั้งเรือนร่างของมารดาอย่างเร้าใจ "มานั่งข้างๆ แม่สิจ๊ะ ที่รัก" สายบอกลูก เจค่อยๆ ขยับเข้ามานั่งข้างๆ "ถ้าลูกพร้อมแล้วก็ จูบสิ จูบแม่ของลูกสิที่รัก" เจโน้มเข้ามาหาสาย ริมฝีปากของเราค่อยๆ มาบรรจบกัน เจดูจะมีความชำนาญและมั่นใจกว่าครั้งก่อนมากทีเดียว ลิ้นของเขาชำแรกริมฝีกปากสายเข้ามาจูบอย่างดูดดื่มด้วยแรงตัณหา ไม่มีเสียงพูดอันได มือของเขาค่อยๆ เลื่อนขึ้นมากอบกุมหน้าอกอวบแน่น อีกทั้งเค้าคลึงอย่างนุ่มนวล แผ่วเบา "อึมมมมม" สายคราง รู้สึกเสียวสบายขณะที่ลูกเอาอุ้งมือกุมบีบ บางครั้งก็เขี่ยหัวนมที่ชูชันนั้นเล่นไปมา ผ่านเนื้อผ้าบางเบาที่สายสวมใส่ เขาค่อยๆ ทำอย่างอ้อยอิ่ง ไม่เร่งร้อน แต่ทว่าการกระทำกับเป็นการค่อยๆ เพิ่มดีกรีของความเร่าร้อนแก่สายจนแทบละลาย เมื่อเราถอนปากออกจากกัน "ถอดเสื้อผ้าของลูกออกเถอะค่ะ ที่รัก" เจทำตามอย่างรวดเร็ว ไม่นานนักร่างกายของเขาก็เปลือยเปล่า โชว์อยู่ตรงหน้าของสาย ท่อนควยเขาแข็งตะง่าน สายลุกขึ้น พร้อมกับปลดชุดคลุมผ้าซีทรูให้ค่อยๆ ไหลออกจากหัวไหล่ช้าๆ จนหลุดลงไปกองลงแทบเท้า "ลูกต้องการให้แม่ถอดบาร์ออกหรือเปล่าจ๊ะ?" สายถาม "ปล่อยมันไว้แบบนั้นเถอะครับแม่ แม่ดูเซ็กส์ซี่มากตอนที่สวมมัน" ลูกตอบ "ตกลงจ๊ะ แล้วกางเกงในของแม่ล่ะ ลูกอยากจะเป็นคนถอดมันออกด้วยตัวเองหรือเปล่า?" เขาคุกเข่าลงตรงหน้าสาย ค่อยๆ ใช้ปลายนิ้วสอดรั้งขอบปลายชั้นใน จากนั้นก็ดึงมันเลื่อนต่ำลงมาอย่างช้าๆ จับขอบ เมื่อผ่านพ้นเนินหีของมารดาเจจึงสังเกตุเห็นถึงความเนียนโล่งของเนินหีนั้น "โอว คุณแม่ มันเนียนสะอาดเหลือเกิน แม่โกนมันทิ้งหรือครับ มันดูเซ็กส์ซี่ ผมเห็นหีแม่ขัดมากเลย อูยยย ซีดดด ทั้งกลีบแคม และนั่น เม็ดแตด เอื๊อก" เสียงกลืนน้ำลายอย่างตื่นเต้น "แม่ทำเพื่อผมใช่ไหม?" เขาเงยหน้าขึ้นถาม สายบอกลูกว่า สายมักทำแบบนี้เพื่อพ่อของเขาเสมอๆ และหวังว่าลูกชายของเขาก็คงชอบเหมือนกับผู้เป็นพ่อเช่นกัน หลังจากที่กางเกงในตัวน้อยหลุดออกจากร่าง สายก็ดึงลูกขึ้นมา ตอนนี้เราจึงยืนอยู่หันหน้าเข้าหากัน ด้วยความสูงที่ใกล้เคียงกันพอดี "เอาล่ะ ลูกต้องการจะทำอะไรกับเรือนร่างของแม่ แม่พร้อมทุกอย่างสำหรับลูกจ๊ะ?" สายกระซิบบอก "ขอผมเหย่เนินหีที่ไร้ขน ของแม่หน่อยได้ไหม" เขาร้องขอ "ฮิๆ แหม เดี๋ยวสิจ๊ะ ลูกรัก ใจเย็นๆ คืนนี้ลูกได้เอาควยลูกเย็ดรูหีของแม่อย่างแน่นอนอยู่แล้วจ๊ะ พ่อยอดนักเย็ดคนเก่ง แม่ให้ลูกเย็ดแม่ทั้งคืนเลยดีไหม แต่ตอนนี้ แม่ว่าเรามาเต้นรำกันหน่อยดีไหมค่ะ" เจกอดสายแนบแน่น เมื่อร่างกายของเราสองคนเคลื่อนไหวไปตามบทดนตรี มันช่างเป็นความรู้สึกที่รุ่มร้อนเมื่อต้องมาเต้นรำกับลูกชายตัวเองที่ร่างกายเปลือยเปล่า ลำควยแกร่งของเขาทาบผ่านตรงโคกเนินของสายจนรู้สึกสยิว เนื่องด้วยการเสียดสีไปบนเนินนูนที่เกลี้ยงเกลา เจจูบสายอย่างดูดดื่มขณะที่เรากำลังเต้น มือของเขาข้างหนึ่งก็ลูบไล้ผ่านเอวสะโพกผายไปหยุดอยู่ตรงก้นงอนงาม ส่วนอีกมือก็เกาะกุม เล่นอยู่กับหน้าอกอวบงามไปมา นิ้วมีบีบดึงหัวนมเล่นเบาๆ ในบางครั้ง เมื่อจบเพลง เจมองเพ่งมองหน้าสาย "แม่ครับ ผมทำได้หรือยัง ผมอยากจูบเลียหีสวยๆ ของแม่จังเลย ตอนนี้ นะครับ" "ค่ะ เจ ลูกได้เล่นหีแม่แน่ แต่ไม่ไช่ที่นี่นะจ๊ะ คืนนี้ แม่คิดว่าเราควรจะต่อบทเนียนบทใหม่ของลูกกันที่ห้องของแม่ค่ะ บนเตียงนอนของแม่ ลูกคิดว่าไงจ๊ะ ดีไหม?" สายถามความเห็น ลูกยิ้มพยักหน้าอย่างพอใจ เราเดินจูงมือกันขึ้นไปบนห้องนอนของสาย เมื่อเข้าไปอยู่ในห้อง สายปล่อยร่างนอนพาดลงบนเตียงหนานุ่ม แยกขาทั้ง 2 ข้างกว้างออกจากกัน เจรีบคลานเข้ามาทางปลายเท้า และค่อยๆ จูบกลีบหีของแม่เบาๆ ใช้ปลายลิ้นค่อยๆ โล้มไล้ไปที่เม็ดแตดช้าๆ จูบเลียไปรอบๆ แคมหีเนียนสะอาดเหมือนหีเด็กทั้งสองข้าง ก่อนจะใช้นิ้วมืออ้าร่องหีออกเล็กน้อย ก่อนที่จะเหย่ปลายนิ้วเข้าไปวนภายในโพลงหี ด้วยความแฉะเยิ้มของน้ำเงี่ยนที่เอ่ออยู่เต็มรูหีของแม่นั้น จึงทำให้ข้อนิ้วของเจหลุดเข้าไปในรูหีอย่างง่ายดาย "เอาเข้าไปอีกเจ ซี๊ดดดด ผมเข้าไปอีกนิ้ว ซูดดดด อูยยย เสียววววว ลึกๆ ลูก เอานิ้วเย็ดหีแม่ลูกๆ อา..!" สายร้องออกมาด้วยความเสียว จากนั้นก็รู้สึกว่ารูหีของตัวเอง แน่นไปด้วยนิ้วมือของลูก เพียงไม่นาน ลูกก็ทั้งเลียไปพร้อมๆ กับการขยับนิ้วเข้าออกอย่างคล่องแคล่ว เจทำอยู่สักพักก็ดึงนิ้วออก โดยมีสายส่ายก้นตามอย่างเสียดาย แต่ก็ไม่ต้องรอนาน เพราะเขากลับทำลิ้นแลบยาวออกมาเย็ดรูหีผู้ให้กำเนิดเขาด้วยลิ้นแทน ทั้งเย็ด ทั้งควานไปทั่วทั้งร่องหี ลึกเท่าที่เขาจะสามารถแหย่ถึง ปากทั้งปากของเจ ครอบมุดแทบจะเข้ากลับไปในรูหีอีกครา ลิ้นก็ปาดกลืนน้ำเงี่ยนของผู้เป็นมารดากลืนลงคออย่างเอร็ดอร่อย มือที่ว่างอยู่กลับค่อยๆ คืบคลานผ่านลงไปสู่ลอนสะโพกผาย บีบคลึงเล่นชั่วขณะ ก่อนเลื่อนต่ำลงไปเขี่ยอยู่ที่รูตูดของมารดา แม่เห็นมารดายิ่งสะดุ้งคราง ทำให้เด็กหนุ่มเข้าใจอะไรบางอย่าง เขารีบเลียผ่านไปถึงรูก้น จนมันชุ่มไปด้วยน้ำลาย ก่อนที่ลิ้นจะกลับมาสนใจร่องหีร่องเดิม ปล่อยให้รูตูดเป็นหน้าที่ของนิ้วชี้พิฆาตชอนไชเข้าไปอย่างเนิบนาบช้าๆ จนกระทั่งมันจบลึกลงไปแทบจะหมดข้อถึง 2 ข้อ สายเองก็ดิ้นพล่านไปด้วยความเสียวในแบบที่ไม่เคยพบพานมาก่อน แต่ทว่ามันกลับถูกค้นพบโดยลูกชายของเธอเอง เสียงครวญครางด้วยความเสียวซ่านจากริมฝีปากสวยดังไปทั่วทั้งห้อง สิ่งที่ได้รับจากการกระทำของลูกชายเวลานี้ เธอเองก็ไม่สามารถปฏิเสธได้ว่ามันเป็นความสุขอย่างยิ่งยวดสำหรับตัวเธอเอง เจยังคงค่อยๆ แหย่ปลายนิ้วเข้าไปในรูก้นของสายเรื่อยๆ ลึกเข้าไป และในที่สุดมันก็เข้าไปหมดถึงโคนนิ้ว จากนั้นเจค่อยๆ เลียเย็ดรูหีสายด้วยลิ้นและปาก ส่วนตูดสายก็โดนเจเย็ดด้วยนิ้ว สายเสียวไปหมดทั้งหี ทั้งตูด จนสะโพกยกส่ายเป็นระวิง "อ๊าคคคคคค" สายคราง ขบกรามแน่น "เจลูกทำอะไรแม่น่ะ ทำไมแม่ถึงได้เสียวเหลือเกินลูก เย็ด ๆๆๆ แม่เสียวไปหมดแล้ว อูย เมียไม่ไหวแล้ว ผัวขา โดนทั้งรูหี ทั้งรูตูด โอววววว" เจยังคงเร่งเร้าต่อไปไม่มีหยุด "แรงๆ เจ เร็วๆ ซี๊ดดดดด อย่างนั้นแหละ ผัวขา ลูกขา เมียเสียวหี เสียวตูดค่ะ อย่าหยุดนะค่ะ ลึกๆ แรงๆ เร็วๆ ด้วยค่ะ อูยยย เมียจะแตกแล้วค่ะ น้ำหีเมียจะออกแล้ว ลูกขา แม่น้ำหีจะแตกค่ะ น้ำหีเมียแตกรดหน้าผั....ผัววววว ลูกทำม่น้ำหีแตก แตกกกกกกก ๆๆๆๆ อ๊าคคคคค เจจจจจ" เจเองรับรู้ถึงร่างกายของมารดาที่เกร็งสะท้าน หน้าท้องเกร็งเป็นลอน นิ้วมือนิ้วเท้าก็หงิกงอ ด้วยความเสียวแสยงสุดยอด เจทำให้แม่ของเขาน้ำแตก สายน้ำแตกเพราะฝืมือลูกชายตัวเองอีกครา "เจขา อา..." สายเรียกลูก ดึงเขาขึ้นมานอนเคียงข้าง หันหน้าเข้าหากัน เรานอนกอดกันหลวมๆ สายจูบเจเบาๆ "ขอบใจลูกมากจ๊ะ ลูกเก่งมากๆ เลย ทำได้วิเศษสุดเลยจ๊ะ" สายกระซิบข้างหู "ลูกรู้ไหมว่า ลูกทำไห้แม่เสียวซ่านจนแทบจะขาดใจ" "ขอบคุณครับ แม่ ผมทำได้ดีเท่ากับที่พ่อเคยทำหรือเปล่าครับ?" เขาถามด้วยความอยากรู้ สายตอบลูกไปตามความจริง "ค่ะ เจ ลูกทำได้เก่งมากๆ ลูกรู้ไหมว่าลูกทำให้แม่เสียวกว่าพ่อของลูกเสียอีกจ้ะ" แล้วพูดต่อ "ตอนนี้ แม่อยากให้ลูกนอนลงไป ให้แม่ได้ปรนนิบัติลูกบ้างนะจ๊ะ" สายบอกเขา สายเริ่มจูบไปที่ริมฝีปากลูก ก่อนที่จะเลื่อนไถลริมฝีปากและปลายลิ้นไปทั่วทั้งร่างกายของเขา จนลูกเกิดอาการครางระส่ำ สายจึงวกเข้าสู่แก่นกายอันชูชันนั้น ค่อยๆ เลียวนขึ้นไปจากฐานกระโปก เอาเบาๆ ทั้งสองไป ก่อนที่จะไล้ไปจนถึงหัวควย จูบเลียตรงรูเยี่ยวอย่างอ้อยอิ่ง สายขับเมือกน้ำลายออกมาเลียรดหัวควยของลูกชายจนชุ่มโชก ควยของเจลื่นเป็นเงาไปตลอดทั้งลำ "อูย เสียวจังเลย ซี้ดดด แม่ครับ อา..แม่ดูดควยเก่งจังเลย" เจครางระงม เสียงคราญครางของลูกยิ่งทำให้สายดูดเลียลำควยของเขาอย่างเมามันเข้าไปอีก ยิ่งเขาครางดังขึ้นเท่าไหร่ สายยิ่งเร่งปากเข้าไปเรื่อยๆ ด้วยความสะใจ "แม่ดูดเลียหัวควยให้ลูกอย่างสุดฝีมือแบบนี้ลูกชอบไหมจ๊ะ หือ?" สายถาม พร้อมด้วยสีหน้ายั่วยวน "ที่สุดเลยครับ ซี๊ดดด" ตอบด้วยสีหน้าสุดเสียว สายอมท่อนควยยักษ์ลึกเข้าไป ค่อยๆ ขยอกลึกขึ้นๆ จนในที่สุดมันก็เข้าไปหมดทั้งลำจนไปสุดคอหอย จากนั้นก็ค่อยๆ รูดออกมาอย่างช้าๆ จนกระทั่งดังป๊วบเมื่อหลุดหัวหยักออกมาจากปาก ส่วนนิ้วมือข้างหนึ่งก็บีบลูบไล้เม็ดกระโปกงาม อีกข้างนั้นเล่าก็ลูบไล้ไปทั่วทั้งร่างจนไปอยุดเล่นตรงหัวนมเม็ดน้อยของลูกชาย สร้างความเสียวซ่านให้แก่ผู้เป็นลูกยิ่งนัก

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด  ดงสลัม
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+