ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

หลอกฟันหญิง(3)

เริ่มโดย katarina.rostova, ตุลาคม 18, 2018, 03:33:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katarina.rostova

หลังจากครั้งเเรกที่ผมได้เผด็จศึก บ๋อมไปแล้วในครั้งนั้น วันนี้ผมจะมาเล่า ถึงครั้งที่สองที่ผมจะได้เผด็จศึกเธอออีกครั้ง ซึ่งก็เว้นช่วงจากครั้งเเรก ไม่นานมาก ก็ประมาณ2อาทิตย์ได้ เเต่คราวนี้ผมจะเป็นฝ่ายไปหาเธอถึงที่บ้าน ลืมบอกไปว่า ก่อนหน้านั้นผมพยายามจะไปหาเธอบ้างเเล้ว เเต่เธอปฏิเสธ เพราะไม่อยากให้คนเเถวบ้านว่าเอาได้ ว่าพาผู้ชายขึ้นบ้าน แต่คราวนี้ ไม่เหมือนครั้งที่เเล้ว คงไม่ต้องบอกนะว่าเพราะอะไร ฮ่าๆๆ ติดใจซะขนาดนั้น เสี่ยงโดนนินทานิดหน่อย ก็ถือว่าคุ้มค่ากับความสุขที่ได้รับ ฮ่าๆ หลังจากที่ เย ไปในครั้งเเรก ผมก็คุยกับเธอ แบบ18+มากขึ้น จากแต่ก่อนคุยกันแบบหนุงหนิงทั่วไป เพราะ กะจะบิ้วให้เธอเงี่ยนอยู่ตลอด เวลาเจอหน้า จะได้จัดแบบเร้าใจวัยรุ่นไปเลย อิิๆ ซึ่งก่อนจะถึงวันนั้น ผมก็โทรหาเธอตามปกติ เเต่ที่ีไม่ปกติก็คือ ผมบอกเธอว่า "เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปหาที่บ้านนะ" เธอก็ถามว่า "จะมาทำไม พ่อแม่เขาอยู่บ้าน ให้มาไม่ได้หรอก" ซึ่งหลายคนอาจจะงงนะ ว่าแฟนไปหาที่บ้านก็ถือโอกาสเปิดตัวไปเลยดิ จะไปซีเรียสอะไร ซึ่งคำตอบก็คือ พ่อแม่เธฮค่อนข้างหัวโบราณเเละเเคร์ขี้ปากชาวบ้านเขาอ่ะนะครับ เเล้วด้วยบุคลิกเธอที่ดูเป็นคนเรียบร้อย นิสัยดี คือภาพลักษณ์ของคนในชุมชนเธอเป็นแบบนั้น เธอเองก็คงไม่อยากถูกมองเป็นแบบอื่นอ่ะนะ ซึ่งผมเองก็เข้าใจ เเต่ก็ไม่แคร์ ซึ่งหลังจากที่เธฮตอบกลับมาแบบนั้นผมก็ แกล้งทำเป็นน้อยใจ บอกเธอไปว่า"ไม่เป็นไร เขาก็แค่คิดถึงเฉยๆ ไว้วันหลังก็ได้" เธอเงียบไปซักพักก็ตอบผมมาว่า " อืมม เอางี้นะ เผิ่นไม่ต้องมาหรอก เดี๋ยวเสาร์นี้ เขาเข้าไปหาเอง" ผมตอบเธอไปว่า "จะดีเหรอ มันไกลนะ" เธฮตอบว่า ไม่เป็นไร ขับรถแปปเดียวก็ถึง" ซึ่งผมเองก็แอบเซ็งนิดๆ กะจะไป เย ให้คราง ลั่นบ้านซะหน่อย เอาให้แบบคนเเถวนั้นได้รู้ว่า "อีบ๋อมมันเสร็จผูัชายเเล้วโว๊ยย" 5555 เเค่คิดก็มันส์เเล้ว แต่ก็ไม่เป็นไร อย่างน้อยมันก็จะมาให้ เย ถึงที่ ไม่ต้องเหนื่อยขับรถไปให้เปลืองน้ำมัน 5555+ และเเล้ววันที่ผมรอคอยก็มาถึง บ๋อมสาวน้อยน่ารัก นมโต นุ่มนิ่ม ก็มาหาผมถึงที่่ห้อง และผมก็พร้อมที่ เย เธอทันทีที่เธเอเปิดประตูเข้ามา แต่เดี๋ยวก่อน ต้องใจเย็นๆ ค่อยๆเป็นไปค่อยไปตามสเต็ป ทันทีที่เธอเดินเข้ามา ผมก็เปิดประตูต้อนรับ เอาน้ำมาให้เธอดื่ม ให้เธอผ่อนคลายซะก่อน เพราะหลังจากนี้ เธอจะต้องรับศึกหนักแบบทั้งวันทั้งคืนแน่นอน เพราะผมกะจะจัดแบบให้เธฮร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว 55555+ หลังจากครั้งเเรกผมจัดไปแค่่ครั้งเดัยว เพราะเธอต้องรีบกลับไปเตรียมงานเธฮต่อ แต่วันนี้เธฮมาหาตั้งเเต่เช้า เเละจะค้างคืนด้วย เธอเองก็คงพร้อมเต็มที่เหมือนกันอ่ะเเหละ ไม่งั้นคงไม่เตรียมเสื้อผ้ามาเปลี่ยนหรอก 5555+ หลังจากมาถึง เราก็นั่งเล่น ดูหนัง ฟังเพลง ไปซักพักพอบ่ายๆ ก็ออกไปหาอะไรกิน จนช่วงเย็นๆ เราก็กลับ เเละเเพลนที่ผมวางไว้ก็คือ หลังจากกลับห้อง ก็จะจัดซักนึงน้ำ เพราะเริ่มอยากแล้ว เเล้วจากนั้นออกไปกินข้าวเย็น จากนั้น ค่ำๆกลับมา อาบน้ำ ก็จะจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้สลบคาเตียงไปเลย อิอิ เเค่คิดก็มันส์เเล้ว เเต่...เเล้วพอกลับมาถึงห้อง แผนเเรกก็ต้องพังซะเเระ เพราะไอ้เพื่อนเวรของผมมันดันมาหาอยู่ห้อง เฮ้อออ เเล้วจากนั้นผม บ๋อมเเละเพื่อนผม ก็พากันออกไปกินข้าวเย็นด้วยกัน กว่าจะกินเสร็จก็ราวๆทุ่มกว่า มันก็พาผมเเละบ๋อมมาส่งห้องผม เเต่เพื่อนผมมีไร จะมาส่งเเล้ว บอกลาธรรมดา มันดันพูดทิ้งท้าย ก่อนสตาร์ทรถกลับว่า "อย่าหักโหมมากนะเพื่อนนน 55 พร้อมกับหัวเราะ" เเล้วก็ขับรถออกไป บ๋อมนี่พอได้ยินแบบนั้นนี่ เธอหน้าเเดงเลยครับ เหมือนรู้ชะตากรรม 5555+ ผมก็พูดหยอกเธอไปว่า "ไม่ทำอะไรหรอกคืนนี้เหนื่อยมากเเล้ว 5555" เธอยิ้ม เเล้วก็เดินไปที่ห้องผม ผมเดินตามไป พอถึงประตูห้อง ก่อนจะเปิดประตูผมก็ถามเธอก่อนว่า "ได้เอาของๆเขามามั้ย" เธอถามกลับว่า " ของอะไร" พร้อมทำหน้างง ผมตอบกลับทันที "Heeกับนม" เธอยิ้มแบบอายๆ เเล้วตอบว่า"อืม เอามาอยู่" ผมทำหน้าไม่พอใจในคำตอบ เธอจึงตอบใหม่ว่า "Heeกับนม อยู่นี่เเล้วค่ะ พร้อมใช้งาน โอเคมั้ยแบบนี้!" พร้อมทำหน้าเซ้งๆนิดๆที่ต้องพูดอะไรแบบนี้ เเต่ผมไม่สนใจหรอก เพราะเดี๋ยวโดนจัด ก็ชอบใจอยู่ดี 5555+ ผมยิ้มเเล้วพูดว่า"เยี่ยม" จากนั้นก็เปิดประตู เธอก็รูังานดี รีบตรงไปนอนที่เตียง ผมก็ถอดเสื้ออก เหลือแต่กางเกงใน เธอก็มอง เเล้วพูดหยอกผมว่า "อะไรอยู่ในนั้นอ่ะ" ผมตอบว่า "หรรม เอาไว้ เย Hee ของเผิ่น โดยเฉพาะเลย" เธอตอบ "อูย เเร๊งส์อ่ะ" เเล้วก็นิ่งเงียบไปซักพัก ผมก็เลยถามเธฮว่า "ใจคอนี่ไม่คิดจะทำอะไรเลยใช่มั้ย" เธอถามกลับ"เเล้วจะให้ทำอะไรกับหรรมคุณล่ะคะ" เธอพูดแบบกวนๆ ผมเลยตอบเธฮว่า "เอาHee เผิ่นมาใส่หรรมเขา" เธอเริ่มชักสีกน้าไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ กับการทีผมพูดอะไรหยาบๆ เเต่ผมก็ไม่เเคร์หรอก เพราะคืนนี้ยังไงเธอก็ต้องโดนจัดหนักแบบไม่มีทางหลีกเลี่ยงเเน่นอน ผมถามกลับไปว่า "ทำไมทำหน้าแบบนั้น ไม่ชอบเหรอ" เธอตอบว่า "ไม่ชอบเท่าไหร่อ่ะ มันฟังดูเหมือนเผิ่นเห็นเขาเป็นแค่ของเล่นอ่ะ ดูเหมือนไม่ใช่คนรักกันอ่ะ" ผมคิดในใจ อ้าว อีนี่เริ่มรู้ตัวเเล้ว 5555+ ผมจึงเเถไปว่า "เขาก็แค่อยากให้บ๋อมได้ปลดปล่อยอามณ์แบบเต็มที่ จะได้มีความสุขมากๆไง ไม่ต้องนอนนิ่งๆ รอให้คนอื่นเอาจนเสร็จเเล้วก็แยกกันไป โดยทีบ๋อมไม่ได้ปลดปล่อยอะไรเลย เเต่ถ้าบ๋อมไม่ชอบ เขาหยุดก็ได้นะ" พูดเสร็จ พร้อมหยิบเสื้อผ้ามาใส่คืน เธอเห็นแบบนั้นก็ รีบห้ามผมทันที "เฮ่ย จะใส่เสื้อผ้าทำไม เขายังไม่ได้ว่าอะไรเลย เขาขอโทษ" เธอพูดพร้อมกับรีบลุกมาห้ามผมไว้ เห็นมั้ยล่ะ เธอตกเป็นทาสของ ค ย ผมจริงๆ 5555+ เเล้วเธอก็พูดว่า "ไหนของดูหน่อยซิ หรรมที่จะ
เย Hee เขาอ่ะ ขอดูหน่อย" เธอถอดกางเกงผมออก พร้อมกับอม ค ย ของผม ชักขึ้นชักลง ดูดดื่มอย่างสนุกปาก ระหว่างอมไป เธอก็พูดไป อื้อหือ อร่อยจริงๆ ไม่เคยอม ค ย ใครเเล้วอร่อยเท่านี้มาก่อนเลย อื้มม ชอบจังเลย ผมยืนให้เธออมอยู่ซักพัก เเล้วก็สังให้เธฮถอดเสื้อผ้าเเล้วไปนอนรอที่เตียง ห้ามพูดหรือถามอะไร ถ้าเขาไม่ได้สั่ง

เธอก็ทำตามอย่างว่าง่าย หลังจากนั้น ผมก็เริ่มเกมส์ ตอบคำถาม ตามสเต็ปที่ผมชอบมากๆ เวลามีเซ็กกับใคร

"ทำไมถึงมาหาเขาที่ห้อง"
ก็ตอนเเรกเผิ่นจะไปหาเขา เเต่เขาไม่สะดวก เลยบอกว่าจะมาหาเผิ่นแทนไง จำไม่ได้เหรอ เธอตอบพร้อมกับยิ้ม
ผมได้ฟังคำตอบแบบนั้นก็ส่ายหน้า ทำหน้าเซ็ง เเล้วเดินไปหยิบกางเกงมาใส่
เธอทำหน้างง เเล้วถามว่า "อ้าวว เขาตอบอะไรผิดเหรอ"
"เผิ่นตอบไม่ผิดหรอก แต่คำตอบไม่ถูกใจเขา ถ้าตอบไม่ถูกใจ เขาจะไม่ เย เเระ เสียอารมณ์" ผมตอบเธอไป
เธอรีบขอโทษเเล้วตอบใหม่ทันทีว่า "ก็เขาคิดถึงเผิ่น อยากโดน ค ย เผิ่น เย hee เขาแบบวันนั้นอ่ะ เขาก็เลยเลือกจะมาหาเผิ่น"
ผมยิ้ม พอใจในคำตอบ พร้อมถอดกางเกงในออกอีกครั้ง
เเล้ววันนี้อยากให้ เย แบบไหน ผมถามเธออีก
เธอตอบว่า " ขอแบบมันส์ๆเหมือนเดิม " ผมส่ายหน้าอีกครั้ง
เธอก็ตอบใหม่ทันที "ขอแบบมันส์ๆเหมือนเดิม แบบให้Hee เขาพรุนไปเลย หรือจะเอาแบบให้เขาเดินไปไม่ได้เป็นอาทิตย์ไปเลยก็ยิ่งดี" เธอเริ่มฮึกเหิม 5555+ผมหัวเราะชอบใจมาก
เธอเองก็หัวเราะเหมือนกัน พร้อมกับเเซวผมว่า "ชอบจังนะ ไอ้คำตอบแบบนี้อ่ะ" ผมยิ้มพร้อมกับ ถามคำถามต่อไป
"ช่วยตอบหน่อยซิว่า คืนนี้ทำไมเขาถึงต้อง เย เผิ่น ตอบยังไงก็ได้ ให้เขารู้สึกอยากจะเย เผิ่นมากๆ"
"ก็เขาเงี่ยน เผิ่นเป็นเเฟนเขา ก็ต้องเย ให้เขาหายเงี่ยน "
"ยังไม่ดีพอ ช่วยขายของมากกว่านี้หน่อยซิ" ผมบอกเธอไป
"ได้! เผิ่นรู้อะไรมั้ย มีผู้ชายกี่คนที่มาจีบเขา อีกกี่คนที่อยากจะ เย กับเขา มีใครบ้าง ที่เคยได้เห็นนมเขา Hee เขา ได้ดูดนม ได้ขยำนมเขา เเละได้เอา ค ย มาใส่ Hee เขา ได้ให้Heeเขาบีบรัด ค ย จนน้ำเเตก เเล้วจะมีกี่คนที่ได้ฟังเสียงเขาคราง เวลาโดน เย คนเห็นรูปเขาในเฟช ไอจี มีเป็นร้อยเป็นพัน เเต่มีแค่ไม่กี่คนเองนะ ที่จะได้เห็นเขาตอนแก้ผ้าอ่ะ พร้อมโดน เย อ่ะ เผิ่นโชคมากๆนะรู้ป่าว ที่ได้สิทธิพิเศษนี้อ่ะ" เธอพูดมาเป็นชุดเลยครับ ผมนี่ ค ย เเทบระเบิด เงี่ยนจนน้ำแทบพุ่งเลย จากประโยคที่เธอพูดมา
หลังจากนั้นผมนี่ไม่รอช้าเลยครับ รีบพุ่งเข้าไปดูดปากเธออย่างดูดดื่ม พร้อมกับขย้ำนมเธอแบบสุดเเรงส์ เธอร้องคราง อย่างบ้าคลั่ง อ๊าาส์ !! เห็นรึยังล่ะ ของเขามันดีแค่ไหน เธฮครางออกมา ผมนี่ อารมณ์พลุ่งพล่านมาก ไม่เคยเย ใครเเล้วรู้สึก สุดตีน แบบนี้มาก่อนเลย บอกเลยว่า ไซไลตัวท็อปๆ ที่ผมเคยเอา ยังไม่มันส์เท่ากับ เย เธอคนนี้เลย ! ผมดูดนมเธอ พร้อมกับเอานิ้วเขี่ยติ่งเธอ เอานิ้วชักเข้าชักออก Hee เธอ เธอร้องคราง "เห็นมั้ย เผิ่นโชคดีนะ ได้ เย เขาอ่ะ อ๊าาส์" ผมนี่ยิ่งได้ฟังก็ยิ่งมันส์ เเหย่ๆรัวๆ พร้อมกับลงลิ้น เธอร้องครางส์ไม่หยุด อีาาส์ ถ้าเลียจนน้ำเขาเเตกได้ เเสดงว่าเผิ่นเจ๋งทีสุดเเล้ว ในบรรดาคนทีเคยได้ เย เขาอ่ะ อ๊าสส์ ผมได้ยินแบบนั้น ก็ต้องจัดสิครับ ไม่งั้นเสียชื่อ จะหลอกเย เขาไปนานๆ เเต่ดันทำมาตรฐานได้เเค่ชายทั่วไป รู้สึกเสียศักดิ์ศรี ต้องเอาให้เเตกคาปากเท่านั้น! ระหว่งเลีย เธอก็คอยยั่วผมอยู่เรื่อย "ผัวขา มีปัญญาทำได้เเค่นี้เหรอคร๊าา ขอรัวๆกว่านี้หน่อย" ผมคิดในใจ อิสัสนี่ มึงท้ากูเหรอ ผมก็เลยจัดไป ทั้งเลีย ทั้งเอานิ้วเเยง หวังจะให้เสร็จให้ไว เธอก็ร้องครวญคราง อย่างสนุกปาก อ๊าาส์ เสียวค่ะ ดีมากค่ะ ใกล้เเล้วค่ะ อีกนิดค่ะ พยายามเข้านะคร๊ะ อ๊าส์ๆๆๆๆ จนสุดท้าย น้ำเธอก็เเตก คาปากผม จนได้ ผมนี่รีบเลียกินย่างบ้าคลั่งเลยครับ เธเครางออกมา อ๊าส์สส เยี่ยมมากค่ะ เผิ่นเป็นคนแรกเลย แฮ่กๆ เธอคงจะฟินมากๆ จากนั้นผมก็หยุดซักพัก เพราะเริ่มเหนื่อยจากการพยายามใช้ลิ้นเลียHee เธอ ผมคิดในใจ กูหลอกเย มัน หรือมันจะหลอก เย กูกันแน่ว่ะเนี๊ยะ เหนื่อยชิบหายเลย ณ ตอนนั้นผมเริ่มติดใจเธอคนนี้มากขึ้น เพราะผมเองก็ตั้งเเต่เคยหลอก เยมา ได้เอาเเค่ครั้งสองครั้งก็เริ่มเบื่อๆ เเระ เเต่คนนี้ รู้สึกต่างออกไป ยิ่งเอายิ่งติดใจ ไม่รู้เพราะอะไรเหมือนกัน แต่ก็เอาเถอะ จะได้ เยไปนานๆ หน่อย มีของให้แก้เรื่อยๆ จะได้ไม่ต้องหาเหยื่อเยอะ หลังจากหยุดไปซักพัก ผมก็เริ่มเกมส์ต่อ แต่คราวนี้ไม่มีลาเยอะเเล้ว รีบยัดเลย เธอก็ถามผมว่า "ไหวป่าวคนดี" พร้อมกับยิ้มนิดๆ ผมส่ายหน้า หน่อย เเล้วพุดว่า "ไม่ไหวก็ต้องไหว" พร้อมกับเริ่มซอย เธอก็ร้องครางส์ อ๊าส์ โดน ค ย เเล้ว รอมานานเเล้ว ค ย อันนี้ อ๊าส์ ผมนี่ยิ่งได้ยินส์ ยิ่งฮึกเหิม จับซอย กระหน่ำ ขยำนม ดูดปาก ตับ ตับ ตับ! เสียงเนื้อกระทบกัน + กับเสียงครางส์อันเร้าร้อนของเธอ บิ๊วผมมากๆเลย จากนั้นเธอก็บอกผมว่า "เผิ่นได้โชว์สเต็ปแล้ว เขาขอโชว์บ้าง" มีรึที่ผมจะขัดใจ ขอยลโฉมสะเต็ป เอวหน่อยซิ ว่าจะพริ้วเเค่ไหน เธฮจับผมนอนลง เเล้ว เลียหัวขมผม จนไปถึง หัว ค ย เเล้วก็จับ มันยัดเข้ารู ของเธอ เธอก็โยกช้าๆครับ ดูยังไม่ช่ำชองเท่าไหร่ ผมก็เลยช่วย บีบนม จับก้น โยกช่วย เเล้วเเซวเธฮว่า "เป็นป่ะเนี๊ยะ" เเล้วก็หัวเราะ เธอก็ขำ เเล้วตอบผมว่า "ก็ขึ้นโยกครั้งเเรกอ่ะ ที่ผ่านมานอนรอให้เขา เย อย่างเดียว" ผมก็ อ่อๆ ไม่เป็นไร เย กับเขาบ่อยๆ เดี๋ยวก็พริ้วเองแหละ 555+ เธอก็ขำ จากนั้นผมก็จับเธฮคว่ำลง เเล้วตบก้นไปหนึ่งที เพี๊ยะ!! เเล้วบอกว่า "ของจริงต้องแบบนี้" ผมซอย Hee เธอ เธอครางส์ อีก อ๊าสส ชอบจังเลย เวลาโดน เย นี่ อ๊าสส์ ผมพูดกลับไปว่า "ถ้าชอบก็มาให้ เย ทุกวันสิ จะจัดให้แบบให้แบบสาสมใจเลย! " เธอก็ตอบกลับมาว่า อ๊าส์ ก็อยากอยู่นะ แต่ก็ เเต่งานก็ไม่ต้องทำกันพอดี อ๊าส์ ผมตอบกลับไปว่า "ทำงานกับโดน ค ย กุ เย มิง จะเอาอะไร!" ผมเริ่มหลุดคำหยาบไปอีกเเระ 5555 ก็ของเธอดีจริงๆอ่ะ มันก็ต้องมีหลุดกันบ้าง ก็แอบคิดในใจ จะบ่นกุ อีกมั้ยเนี๊ยะ เเต่เธอกลับตอบมาว่า "ตอนนี้ ขอโดน ค ย มิง เย ก่อน อ๊าส์ " ผมนี่ ได้ฟังเเล้วอารมณ์ก็มาอีก ซอยถี่กว่าเดิม พร้อม กระชากผมเธฮ เเล้วเข้าไปดูดปาก อย่างดูดดื่ม ซอย ป๊าบๆๆๆ อ๊าส์ ที่รัก ใกล้เสร็จเเล้ว เธอครางส์ ผมก็ตอบว่า เธอว่า "วันนี้กุ จะะเตกในนะ! เธฮตอบมาว่า เอาเลย กุ รออยู่ อ๊าส์ ดูเหมือนอรารมณ์เธอจะเตลิดไปมากๆ ถึงขนาดหลุดคำหยาบมาด้วย 5555+ ผมไม่รอช้า ซอยเร็วขึ้นไปอีก อ๊าส์ มันส์จริงโว้ยย! อ๊าส์ มีความสุขจังเลย อยาก โดนแบบนี้ทุกวันจังโว๊ยย อ๊าส์!!!!! จากนั้น ผมก็เเตกในใส่Hee เธอแบบเต็มๆ จากนั้น เราก็นอนประกบกันซักพัก ผมก็ยังไม่เอาออก คาไว้อย่างนั้น กะให้ Hee เธอ มันรีดเอาน้ำผมออกให้หมดก่อน 55555+ จากนั้นก็เหมือนเดิม เราใส่เสื้อผ้า เเล้วมานั่งคุยกัน ถึงผลงานในวันนี้ว่า ประทับใจเเค่ไหน เธฮก็บอกว่า มันส์ดี พร้อมกับถามผมว่า "เผิ่นเคย เย มาเเล้วกี่คนอ่ะ ทำไมเอาเกงจัง " ผมก็ตอบเธอไปว่า "ประมาณ 10 กว่าคนมั้ง เเต่เผิ่นอ่ะ เอมันส์ที่สุดเลย" เธอได้ยินแบบนั้นก็ยิ้มหน้าเเดง จากนั้นเรา สองคนก็ไปอายน้ำนอน เพราะในเช้าวันนั้น เธอต้องรับศึกใหญ่อีก 55555+

devilzoa

เอาทำเมียไปเลย เยมันส์แบบนี้ อิอิ ถ้าไม่เอาส่งต่อมาหาผมได้นะ

swss2511

ติดใจแบบนี้ทิ้งยากแล้ว

Adamw

จะหลอกฟันเขา เเต่ดันเจอของดีเข้าให้ 55555+

johnywalker

สาวเงียบ ๆ หงิม ๆ นี่แหละแสบนัก ขึ้นขย่มโดยไม่ต้องบอกเลย