ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟัน 3 ต่อ ตอนที่ 1

เริ่มโดย err, เมษายน 29, 2010, 12:43:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมเป็นคนลำพูน แต่ย้ายมาอยู่เชียงใหม่ ผมมีพี่น้อง 2 คน ผมชื่อเอกเป็นพี่คนโต เมย์เป็นน้องสาว พ่อแม่ของเราไม่ค่อยมีเวลาให้พวกเราสักเท่าไหร่เพราะพวกเขาทำงานนอกบ้าน ออกไปแต่เช้าและกลับมาเย็นๆ เกือบทุกวัน ผมจึงหาอะไรทำคลายเครียด บางวันอยู่บ้านคนเดียวผมก็ช่วยเหลือตัวเอง ส่วนมากจะทำในห้องน้ำเป็นประจำ มันทำให้ผมเบาตัวขึ้นหลังจากการช่วยเหลือตัวเอง จนมาวันหนึ่งน้องผมป่วยตัวร้อน พ่อกับแม่ก็ไปทำงานแล้ว ผมก็ต้องไปโรงเรียน ผมจึงเตรียมกับข้าวและยาเอาไว้กะว่าบ่ายๆจะเข้ามาดูอีกที เมื่อเสร็จแล้วผมก็ไปโรงเรียน พอพักเที่ยงก็รีบกลับมาบ้าน และผมก็ต้องแปลกใจเมื่อน้องผมไม่ได้อยู่ในห้อง หาทั่วแล้วก็ไม่เจอ แต่แล้วผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนทำอะไรอยู่ในห้อง มีเสียงร้องออกมาเบาๆ

อู ยย..เจ็บจัง..อุ๊ย..เอ่อ..อาาามันจังเลยอ้าาาซี๊ดด พอผมเปิดห้อง ผมก็เจอน้องสาวเปลือยกายกำลังดูหนังสือ โป๊ของผมอยู่ มือก็ล้วงจับนมตัวเอง บีบไปบีบมา นมของเธอกำลังโต หัวนมสีชมพูอ่อน เด้งอยู่ในมือ มืออีกข้างก็ล้วงอยู่ตรงหว่างขา รู้สึกว่าจะเห็นน้ำเยิ้มออกมา เมย์คงจะเสียวจนมนไม่ไหว ตัวเกร็ง แล้วอ้าขาออกกว้าง แล้วใช้นิ้วแย่แยงในรูหีของเธอ ในตอนนั้นผมก็มีอารมณ์เหมือนกันที่เห็นเมย์ช่วยเหลือตัวเองอย่างเมามันส์

ผมจึงเข้าไปในห้อง ค่อยๆ ย่องเข้าไป กะจะทำให้เธอตกใจ แต่พอไปถึงขอบเตียงเธอกลับโผเข้ามากอดผม ผมคิดว่าน้องสาวผมคงเซ็กส์จัดน่าดู คงคิดว่าผมเป็นแฟนของเธอ จึงรีบเข้ามากอดสองมือคล้องที่คอ ผมเอาไว้ จากนั้นตัวเธอก็เกร็ง แอ่นสองเต้าขึ้นมาสูงลอยเด่น หัวนมลอยมาใกล้กับปากของผม มาถึงตอนนี้ผมก็หน้ามืดแล้วครับ ก้มลงไปอ้าปากงับหัวนมเมย์แล้ว ทั้งดูด ทั้งเลียทันที เมื่อเจอแบบนี้ เธอถึงกับแอ่นนมเด้งขึ้นมาอัดกับปากผมทันที เสียงครางดังออกมาปากของเธอ ผมเลียวนรอบๆ หัวนมของเธอ เธอทั้งครางทั้งบิดตัวส่ายไปมา ผมเองก็อยากจนทนไม่ไหวเหมือนกัน

เมื่อได้กลิ่นสาบสาวอย่างนี้ใครจะทนไหว ผมดูดนมเธอสลับไปมาทั้งสองข้าง ดูเธอครางออกมาอย่างมีความสุขอย่างมาก หัวนมเธอผลุบหายเข้าไปในปากผม ผมเม้ม ดูดด้วยริมฝีปาก พร้อมกับใช้ลิ้นละเลงเลียไปด้วย เมย์ตัวเกร็งสั่น หน้าแดง เพราะเธอกลั้นหายใจเอาไว้ เมย์เสียวมากเพราะโดนผมดูด เลีย นมทั้งสองข้างสลับไปมา เพื่อให้เมย์ได้เสียวมากขึ้นไปอีก ผมเลื่อนใบหน้าต่ำลงไป มาหยุดที่สะดือ ความเสียวที่เมย์ได้รับทำให้เธอยักย้ายส่ายสะโพกไปมาด้วยความเสียว ผมรู้ว่าเคราของผมคงถูลงบนหน้าท้องแบนราบขาวผ่องของเธอ ผมซุกหน้าต่ำลงไปอีก ผมคิดว่าตรงนี้จะทำให้เธอได้รับความสุขมากที่สุด

เมย์สุดจะทน ดิ้นพล่าน ท่าทางเหมือนจะขาดใจตายเสียให้ได้ ปลายลิ้นผมกวาดเลียลงบนร่องหีของเธอ แล้วเลยขึ้นมาเลียตรงเม็ดแตดของเธอด้วย เมย์สะดุ้งเฮือกร้องครางลั่นด้วยความเสียว ผมเอามือมาแหวกกลีบให้อ้าออกแล้วใช้ลิ้นเลียขึ้นลงตามรอยแยก เมื่อเจออย่างนี้เมย์ก็ดิ้นพล่าน เด้งเอวขึ้นลง แขนฟาดลงบนที่นอนเสียงดังตุบ ๆ ๆ หีเธอขับน้ำออกมาอย่างมากมาย ผมก็เลยดูดกลืนกินไปเสีย เมย์ร้องครวญครางอย่างน่าสงสาร ขยับก้นขึ้นๆ ลงๆ แอ่นหีส่ายไปมา

ผมคิดว่าสมควรแก่เวลาที่จะให้เมย์รู้จักกับความเสียวสุดยอดเสียที ผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อมทับตัวเธอ จับลำควยมาจ่อที่ร่องหีเธอแล้วเขี่ยขึ้นลงตามรอยแยก เมย์คงจะเสียวน่าดูหลับหูหลับตาครางเสียงสั่น พร้อมกับเด้งหีขึ้นสูงเพื่อให้ลำควยผมมุดเข้าไปในรูหีเธอ ผมเองก็อยากเย็ดเธอ ผมจึงกดปลายควยไปจ่อตรงปากรูหีเล็กๆ แล้วดันเข้าไป มันเข้าไปได้นิดเดียว เมย์ก็ส่งเสียงร้องครางแล้วกัดฟันแน่น กลั้นหายใจจนหน้าแดง ผมต้องก้มลงไปใช้ลิ้นเลียที่หัวนมทั้งสองข้าง เธอเริ่มครางออกมา ผ่อนลมหายใจออกมา ส่ายเอวยึกยักๆ เหมือนต้องการให้ผมดันควยเข้าไป

ผมออกแรงดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆ เมย์ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวด แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม ดันควยเข้าไปจนมิดรูหีเธอจนได้ มันแน่นและคับมาก ของแฟนเมย์คงจะเล็กกว่าของผมมาก ผมกระเด้าควยเธอช้าๆ เสียงเมย์ครางออกมาเบาๆ ไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวกันแน่ ผมเย็ดเธอเร็วขึ้น และเมย์ก็ได้รู้รสเสียวจากลำควยของผม เมย์ครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ แล้วกอดผมแน่น ผมกระเด้าควยเธอเร็วและหนักแน่นขึ้นจนเธอครางออกมา อูยย..ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลยซี๊ดดด ผมเองก็เสียวเต็มที่ น้ำกำลังจะแตกออกมาผมจึงรีบดึงออกมากลัวว่าจะทำให้เธอเกิดปัญหา เมย์ถึงกับหลับไปเลย

ผมเอามือแตะหน้าผากดู รู้สึกว่ายังมีไข้อยู่ ผมจึงเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวให้เธอเสร็จแล้วสวมเสื้อผ้าให้ พอตกเย็นเธอรู้สึกตัวตื่นขึ้นมา เมย์ตกใจที่มีคนมาเปลี่ยนเสื้อผ้าให้ และรู้สึกเจ็บ ๆ แสบ ๆ ตรงร่องหีด้วย เธอรีบลุกขึ้นแล้ววิ่งไปที่ห้องตัวเอง พอรุ่งเช้าวันเสาร์พ่อกับแม่ต้องออกไปทำงานตามเคย พอประมาณ 9 โมงเช้า เมย์ก็ออกมาจากห้องนอน ทำหน้าเขินอายเหมือนกับรู้ว่าเมื่อวานเธอทำอะไรลงไป ทั้ง ๆ ที่ไม่รู้ตัวเลย เธอจึงเอ่ยปากถามผมว่า เมื่อวานมีอะไรเกิดขึ้นในห้องหรือเปล่า? แล้วใครเป็นคนเปลี่ยนเสื้อผ้าให้เมย์