ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กข้างบ้านพาเสียว

เริ่มโดย kiori, เมษายน 29, 2010, 01:03:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ช่วงนั้น เรียนอยู่ช่วงมหาลัย ซัก ปี 2 ได้คงไม่ต้องบอกว่า ที่ไหนนะ ก็เป็นธรรมดาต้องมีค้างนอกบ้านมั่ง อะไรมั่งตามประสาใช่ป่ะ เรื่องมันมีอยู่ว่า
ช่วงนั้นจะติดเพื่อนมาก เรียกว่าวันๆ ไม่เข้าบ้านหรอก อยู่แต่บ้านเพื่อน ซึ่งบ้านมันน่ะอยู่ใกล้ๆ กับ
มหาลัยน่ะแหล่ะ พ่อแม่มันอยู่อีกที่นึงเรียกได้ว่าสวรรค์เลยก็ว่าได้
เป็นลักษณะ ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ติดๆ กันหลายหลังเหมือนกัน บ้านเพื่อนน่ะอยู่ประมาณกลางๆ เลิกเรียนเสร็จเราก็มานั่ง
สังสรรค์กันตามประสา เหล้า เบียร์ กีต้าร์ ครบสูตรที่นี้เรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า
ร้านขายของชำของคนจีนที่เราไปซื้อบ่อยๆ น่ะมีลูกสาวคนนึง ดูท่าทางแสบๆ เหมือนกัน น่าตาหมวยๆน่ารักทีเดียวแหล่ะ
ตอนแรกๆ ผมไม่รู้จักหรอก เพื่อนมันรู้จักน่ะบอกว่าน้องเค้าชื่อจิ๊บ อยู่ม. 1 อายุก็คงราวๆ ซัก 13 ปีเห็นจะได้ วันแรกที่ผมเจอน่ะโดนเลย
ผมเดินไปกับเพื่อนไปซื้อเบียร์กัน อ้อ ผมชื่อ นัทเพื่อนชื่อ บอยส่วนน้องเค้าน่ะชื่อจิ๊บ บอยเรียกน้องเค้า ?จิ๊บ ๆเอาเบียร์ 6 ขวด
เอาแบบเย็น สุดๆ เลยนะ เป็นวุ้นยิ่งดี ไม่งั้นไม่เอา?จิ๊บสวนเลยตามประสาเด็กแสบๆ น่ะ?ต้องเป็นวุ้นด้วยเหรอพี่ถึงจะเอา
แล้วถ้ามีอย่างอื่นจะเอามะ? นี่!!! เป็นงัย เด็กม. 1นะเนี่ยได้ยินปุ๊บผมหันไปมองเลย โฮ้ ?เกินตัวแฮะ น่ารักฉิบฯเลยผมนึกในใจ ขาว
หมวยจริงๆ ยัง เธอยังไม่เลิก หันมามองผม แล้วถามไอ้บอย?เพื่อนพี่เหรอเนี่ย ซื้อไป 6 ขวด จะพอเหรอ? ?เออน่ารีบๆ หยิบมาเหอะ?
เพื่อนผมชักรำคาญ เราซื้อของเสร็จ ก่อนไป ผมยังหันมามองเธอสบตาแล้วยิ้มให้ ผมก็ยิ้ม แป๊บเดียว
เธอกลับแลบลิ้นใส่ เอ๊ะ !!ยังงัยวะ กวนดีจริงๆ เด็กคนนี้นั่นเป็นวันที่ผมเจอครั้งแรกเดินกลับมาถึงบ้าน ผมถามไอ้บอย ?ใครวะ น่ารักดีว่ะ?
?ไอ้ห่า อายุ 13 เอง อย่าเลยมึง คุกแน่ๆ ลูกสาวเค้าโว้ยกูเห็นตั้งแต่เด็กๆ แต่ตอนนี้โตเร็วฉิบฯเลย? ?เหรอวะกวนดีจริงๆ
แต่น่ารักว่ะ กูชอบ ฮ่ะ ฮ่า? ?เออ ๆ แต่มันแสบว่ะ ธรรมดา ลูกคนเดียวด้วย พ่อแม่โคตรตามใจเลย?หลังจากวันนั้น เราก็เริ่มรู้จักกันมากขึ้น
เพราะผมไปซื้อของอยู่บ่อยๆ วันนึงเธอถาม ?พี่นัทดูหนังเรื่องนี้ยัง??ยังเลยว่าจะไปดูเหมือนกันแหล่ะ? ผมตอบเธอไป?จะไปดูกับแฟนเหรอ?
น่าน?เอาแล้วงัย ?นี่ถ้ามีแฟนจะมาสุมหัวอยู่กะไอ้บอยทำไมล่ะ ยังไม่มี?ผมตอบอย่างหวังผล ?ไปดูกับพี่เปล่า วันเสาร์นี้น่ะ?
?จริงเปล่าพี่ ดีดีจิ๊บไป อย่าลืมนะ? ?เออ น่า ไม่ลืมหรอกแล้วพอถึงวันเสาร์เราก็ไปดูหนังกัน สองคนจิ๊บแต่งตัวน่ารักมาก ใส่กระโปรงสั้นๆ เสื้อตัวเล็กๆ
รัดรูป เพิ่งสังเกตุไม่ใช่เด็กๆ แล้วมีหน้าอกหน้าใจ ขนาดนี้ กะเอาคงซัก 31?32 นี่หล่ะ ดูหนังไปหัวเราะคิกคักๆ น่ารักดีแฮะ เฮ้อ แต่ก็กลัวเหมือนกัน
(ช่วงนั้นผมไม่ได้คิดอะไรเกินเลยหรอกแค่รู้สึกว่าเด็กคนนี้น่ารักดีก็เท่านั้น) ซึ่งช่วงนั้นน่ะ ผมมีแฟนอยู่แล้วแหล่ะ???พอหนังจบ ?สนุกจัง
เพิ่ง 3 โมงเอง ไปไหนดีอ่ะ? ?อ้าว !! ยังไม่กลับเหรอ?ผมถาม ?ยังหรอกน่านะ พาไปเที่ยวหน่อยซิ? ?อ่ะอ่ะ ก็ได้?
ผมก็พาจิ๊บไปโยนโบว์ต่อสังเกตุเธอร่าเริงมาก เออดีแฮะยังกับพาน้องสาวมาเที่ยวแน่ะ ผมนึกในใจ จน
2 ทุ่มกว่าแล้ว เกือน 3 ทุ่ม ?อ้าวกลับได้รึยัง? ?แบร่ะๆ? จิ๊บแลบลิ้นใส่ผม?ยังอ่ะ บอกแม่ไว้ว่า วันนี้จะค้างบ้านตุ๊กตา? ?อ้าวแล้วทำไม
ไม่บอกก่อน แล้วจะไปไหนล่ะเนี่ย?ผมถามแบบงงๆอยู่เหมือนกัน?ก็ไปบ้านพี่บอยซี่ นะนะ พี่นัทก็ไปอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ?เอ้า เวรล่ะทีนี้
ผมพาจิ๊บ ไปที่บ้านไอ้บอยนั่งแท็กซี่ผ่านหน้าบ้านเธอยังต้องก้มหัวหลบเลยพอถึงบ้านไอ้บอย มันเห็นก็ร้องเลย ?เฮ้ย !!!!! จิ๊บมาได้งัย
ทำไมไม่เข้าบ้านล่ะ? จิ๊บหัวเราะ ?แฮะ ๆ บอกแม่ว่าไปค้างบ้านตุ๊กต้าน่ะทำไม มาไม่ได้ใช่ป่ะ นะนะ อย่าใจร้ายน่า? ไอ้ส่ายหัว?เอาแล้วมึง
ไอ้นัท หาเรื่องให้กูนะ? ?เหงกเหอะ!! กูเปล่านะโว้ยจิ๊บก็ไม่ได้บอกกูก่อน แล้วมึงจะให้กูทำยังงัยวะ? ?เออ ๆรีบเข้ามาเหอะ?
มันพูดตัดบท เราเข้ามานั่ง ที่ห้องโถงหน้าทีวีบ้านมัน?อ่ะ เบียร์เหลืออยู่ 2 ขวดเอง? ไอ้บอยยกเบียร์มา?กูว่าไปซื้อเพิ่มเหอะ
ไม่พอกินหรอก? ?จิ๊บอยู่นี่ก่อนนะเดี๋ยวพี่ไปซื้อเบียร์กับไอ้บอยก่อน?ผมบอกจิ๊บ แล้วจะไปซื้อไหนล่ะ ก็ต้องบ้านจิ๊บน่ะแหล่ะ
พอไปถึงเจอแม่จิ๊บ ?อ้าวป้า !!! จิ๊บไปไหนล่ะ?ไอ้บอยเพื่อนผม ถามทันทีผมหันไปหามันเกือบจะหัวเราะเหมือนกัน
?เค้าบอกว่าไปค้างบ้านเพื่อนเค้าน่ะจะกลับพรุ่งนี้? ?เหรอป้า!! ซื้อเบียร์หน่อยสิ?ซื้อของเสร็จ ก็เดินกลับ
?มึงนี่ร้ายจริงๆ ไอ้ห่า? ผมแซวมัน ?เฮ้ย !! ไม่ได้โว้ยอย่างน้อยก็ปัดไปได้หน่อยนึง? อ่ะนะ พอกลับมาถึงจิ๊บนั่งดูทีวีอยู่
เราก็นั่งกินไป ดูหนังไป ?ขอจิ๊บลองกันมั่งดิ่?จิ๊บหันมาบอกผม ?ยังเด็กกินได้งัย ไม่ได้หรอก ? ไอ้บอยหันมาปราม
?น่า?..จิ๊บเคยแอบกินแล้ว มันก็ขมๆน่ะ? ?เออ ๆ ตามใจล่ะกัน? สรุป เรา 3คนก็นั่งกินเบียร์ไป
จนเกือบเที่ยงคืนแล้ว เบียร์ก็หมดไป 7-8 ขวดนู่นแล้วไอ้บอยรู้สึกว่าจะเมาแล้ว
นะ ?กูไปนอนหล่ะ มึงนอนชั้น 2 ล่ะกันปิดไฟกับทีวีให้กูด้วยนะ?พูดเสร็จมันก็เดินโซเซๆ ขึ้นข้างบน ผมหันไปมองจิ๊บ
หน้าแดงเพราะเบียร์แน่ๆนั่งดูหนังเงียบเชียว ตาปรือ ๆ สำรวจไปเรื่อยๆเธอนั่งโซฟาข้างๆ ผม
กระโปรงที่ใส่อยู่ มันก็สั้นๆ ใช่ป่ะ แล้วทีนี้นึกดูนั่งบนโซฟาน่ะ
มันก็ล่นมาเยอะมาก แล้วขาจิ๊บขาวมาก ผิวใสแบบเด็กๆออกสีชมพูซะด้วยซ้ำเรียกว่าเห็นเส้นเลือดฝอยแดงๆ เลยเธอยังนั่งดูหนังอย่างไม่รู้ว่าผมนั่งมองเธออยู่
ผมมองไปที่ขาแล้วรู้สึกเลยว่าจิ๊บโตแล้ว เจ้าหนูเริ่มแข็งเลย ผมก็นั่งกินเบียร์ต่อ ไป ซักพักหันไปดูอ้าว??หลับไปแล้วจิ๊บหลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย
หลังพิงโซฟาเลยสงสัยจะเมาแน่ ๆ มองไปด้านล่างกระโปรงตัวน้อยเปิดขึ้นมาเผยให้เห็นชั้นในสีขาวด้านใน ขาจิ๊บขาวมากเรียวสวยทีเดียว
เรียกว่าตอนนั้นจิตใจผมไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลยก็ว่าได้จิ๊บหลับสนิทมากในหน้าเรียวใส ดวงตาที่ปิดสนิทริมฝีปากบางสีชมพูตามแบบคนจีน
เรื่อยลงมาที่หน้าอกเล็กๆ แต่สำหรับเด็กอายุขนาด 13นี่ไม่ถือว่าเล็กเลยมองเห็นชั้นในบางๆ แล้วเสื้อที่จิ๊บใส่สั้นขนาดเปิดสะดือสวยรีๆ
ขาวมากช่วงท้องของเธอ ยิ่งกว่านั้นกระโปรงที่ใส่ยังเปิดขึ้นมาอีกนี่ผมไม่ได้ก้มมองนะอย่าเข้าใจผิดในใจขณะนั้นอยากเข้าไปกอด จูบจริงๆ
ของผมตอนนั้นแข็งไปหมดแล้ว คิดอยากจะฟันจิ๊บมาทันทีผมค่อยๆเอื้อมมือไปเขย่าตัวเธอ ?จิ๊บๆ ไปนอนที่ห้องไป จิ๊บ?เงียบ
ไม่มีเสียงหรือขยับตัว ??เมาแน่ๆ เลย เนี่ย เร็วๆ ลุกสิถ้าไม่ลุกเดี๋ยวปล้ำนะ ? ผมแกล้งแหย่เธอ ยังเงียบอีก
ผมลองๆ เอามือค่อยๆลูบไปที่ขาสวยของเธอช้าๆ ไม่มีการขัดขืน หรือตอบสนองหลับจริงนี่หว่า ผมคิด
หันไปมองที่บันได เหมือนระแวง ค่อยๆอามือเลื่อนมาที่หน้าอกสวยนั้นลองบีบเบาๆ โอโฮ้??ซ่อนรูปเหมือนกันนะเนี่ย นุ่มหยุ่นๆ
มือจริงๆ เหมือนได้ใจผมค่อยๆ ล้วงมือเข้าไปด้านในของเสื้อ ค่อยๆ คลึงเคล้าเบาๆจิ๊บขยับตัวเล็กน้อย ผมเอามือออกทันที ค่อยๆ
ดันตัวเธอนอนเอนหลังลงกับโซฟาเธอยังหลับอยู่อีกกระโปรงตอนนี้ไม่ต้องพูดถึงไปกองอยู่ที่เอวโน่น
ผมเอามือลูบที่เนินน้อยนั้นอย่างเบา สวยจริง ๆชั้นในตัวขาวบางๆสามารถมองทะลุผ่าน ไปถึงเนื้อในได้ผมเลื่อนตัวมาจูบที่ใบหน้า
เรื่อยมาที่ริมฝีปากบางนั้นมือยังคงลูบอยู่ที่เนินเนื้อนั้นเบาๆใช้ปลายนิ้วค่อยๆ กดไปที่ร่องนั้น เบาที่สุด ผมค่อยๆสอดลิ้นไป
มีความรู้สึกว่ามีน้ำซึมๆ ที่กลีบร่องบางนั้นทีละน้อยผมยังลูบอยู่เธอบิดตัวเหมือนฝัน เมื่อผมกดนิ้วลงไป
เธอลืมตามองอย่างตกใจ ?พี่นัทๆ อย่าๆพี่นัททำอะไรจิ๊บ? ผมรีบจูบปากเพื่อจะปิดเสียงนั้นไม่ได้ตอบอะไรเธอ
เธอดิ้นสักพัก ก็เริ่มอ่อน มีเสียงครางเบาๆ ออกมา อูยส์อ้าๆ ??. ย่ะ อย่า
โอ้ว??..ต่างจากปาก มือของจิ๊บโอบที่คอ เหมือนติดใจผมค่อยๆ
สอดมือไปที่ด้านข้างของชั้นในช้าๆ เอวน้อยๆเด้งขึ้นมารับนิ้วทันที อูยส์ ๆ
?มันเสียวนะ?อ้า?..ทันทีที่สัมผัสกลีบนุ่มด้านในมันฉ่ำเยิ้มมากทีเดียว
ใช้นิ้วลูบเบาๆ ที่กลีบนั้น เอวส่ายตามนิ้วทีเดียวปากก็จูบสอดลิ้นเข้าไป
ความหวานจากปากเด็กสาวสัมผัสได้ มีเสียงครวญรอดมาฮ้า?.โอ้ว?.พี่นัท จิ๊บ ๆ
ไม่ไหวแล้ว อูยส์?เธอรัดคอผมแน่น?.โอ้ว..ๆ พี่นัทกรี๊ด..ๆ?.เธอร้องดัง
จนผมต้องรีบจูบทันทีรู้สึกว่าเธอจะเสร็จเป็นครั้งแรกเพราะนิ้วผมนี่เอง
ผมยังคงจูบเธออยู่ เจ้าหนูแข็งมากเตรียมพร้อมอยู่แล้วมือค่อยๆ
ดึงชั้นในนั้นเบาๆ เอวแอ่นขึ้นเล็กน้อยไม่มีการขัดขืนอ้า?ทันทีที่เห็นผมตะลึงไปนิด ?ขนอ่อนๆ สีน้ำตาลบางๆ
บนเนินนั้น?กลีบน้อยสีชมพู?ปากร่องปิดสนิท?น้ำฉ่ำใสๆฉาบอยู่ภายนอก สวย สวยมาก
ผมค่อยๆ ถอดเสื้อเธอออก ตามด้วยชั้นในช้าๆ เผยให้เห็นยอดปทุมถันมีชมพู
เม็ดเล็กๆ นั้น ไม่รอช้า ก้มลงไปจูบที่ยอดอกนั้นใช้ปลายลิ้น
ละเลียดจนจิ๊บครวญออกมา โอย?.พี่นัท จิ๊บเสียวทน ไม่ไหวแล้ว?.เรือนร่างเปลือยขาวโพลนนอนบิดตัวอยู่บนโซฟา เด็กสาวตอนนี้ร่างกายสั่นเพราะความเสียวซ่านที่ถูกปรนเปรอ ไม่รอช้ารีบถอดเสื้อผ้าตัวเองขึ้นทาบทับบนตัวเธอมือยังคงทำงานอยู่ที่ปากความสาวนั้น
เพื่อให้น้ำหล่อลื่นออกมาเยอะจับเจ้ามังกรค่อยๆ เขี่ยที่บริเวณภายนอกเอวเธอยกขึ้นรับอัตโนมัติ
ทันทีที่ค่อยกดหัวลงไป จิ๊บร้องอย่างดังทันที?โอ้ย?.อย่าๆ ไม่เอาเจ็บๆ
จิ๊บเจ็บ? ?ทนหน่อยนะจิ๊บ นิดเดียว? ผมปลอบ กดลงไปเรื่อย ดีที่น้ำหล่อลื่นของเธอออกมาเยอะ มันแน่นมาก แต่ก็ลื่น
โยกเอวช้าๆอ้า..โอ้ว?..ๆ ๆ เธอร้องคราง ผมโยกจากช้าๆ ไปเรื่อยๆมันแน่นมาก
ผมก้มลงไปดูมีเลือดสีแดง ติดกับส่วนลำของเจ้าหนูแต่คงเพราะความเมาเธอจึงไม่ค่อยเจ็บมากเท่าไหร่
เอวเธอค่อยโยกรับกับเอวผมพั่บๆ ๆ อ้า??พี่นัท โอ้ว??มันแน่นจังเลยพี่ พั่บ ๆ ๆแจ๊ะ ๆ ๆ
เสียงน้ำหล่อลื่นดังเมื่อเนื้อกระทบกับเนื้อ อ้า ๆ ๆพั่บผมจับขาอีกข้างนึงของจิ๊บ พาดกับ พนักพิงโซฟา
กลีบเนื้อแดงช้ำอวดสายตาไม่รอช้ารีบกดเจ้าหนูลงไปอีกครั้ง พั่บๆ ๆ อึ๋ยส์ ๆ อ้าพี่นัท
จิ๊บรักพี่นัท พั่บๆ ๆ โอ้ว วว???เสียงจิ๊บร้องไม่ได้ศัพท์ เลย ปั๊บๆ ๆ ๆเร่งเอวขึ้นเลยเรื่อย ๆ จิ๊บครวญครางดังขึ้น อ้า
ไม่ไหวแล้วพี่นัท โอ้ว ๆจิ๊บๆ ๆ กรี๊ด ๆ จิ๊บส่งเสียงดังพร้อมทั้งรัดตัวผมแน่นเธอเสร็จอีกครั้ง
กลีบเนื้อบีบรัดท่อนเนื้อผมจนรู้สึกเสียววาบทีเดียวร่องของจิ๊บตอดรัดตลอดเวลาผมรีบก้มลงไปดูดปากเพื่อปิดเสียงเธอ พั่บๆ ๆ
ผมยังไม่เสร็จ อ้า โอ้ว? พั่บๆ จีฐ ๆ พี่ใกล้แล้ว โอ้ว พั่บๆ ๆ จิ๊บกอดผมไว้แน่นซอบเอวอย่างถี่ยิบ อ้า
ๆ ๆ โอ้ว นำผมฉีดไปในร่องนั้นอย่างแรง 3 ? 4 จังหวะอ้า?ๆ จิ๊บ อ้า
เรากอดรัดกันแน่น ผมจูบไปตามไปหน้า จิ๊บมีน้ำตาซึมๆ นิดๆผมค่อยๆ ปลอบ
เราลุกเดินไปเข้าห้องน้ำ แล้วจัดการเอาผ้าเช็ดร่องรอยที่โซฟาผมเอายาคุมฉุกเฉินที่พกไว้ให้จิ๊บกิน
แล้วเราก็ขึ้นไปนอนต่อที่ด้านบนรุ่งเช้า ไอ้บอยมันมาเคาะห้อง ?เฮ้ย !!! ตื่น ๆ ได้แล้ว?
?มึงทำอะไรน้องเค้ารึเปล่าวะเนี่ย ? ?เปล่าโว้ยไอ้ห่านี่ ? ซึ่งตอนบ่าย
จิ๊บก็กลับบ้าน หลังจากวันนั้น เธอติดผมทีเดียวแต่เรามักจะไปนอนกันข้างนอกมากกว่า ก็นี่แหล่ะครับ
เด็กที่สุดที่ผมได้