ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ในที่สุด

เริ่มโดย bugdong, เมษายน 29, 2010, 02:01:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bugdong

ในที่สุด
เรื่องที่เกิดขึ้นเป็นครั้งแรกระหว่างเธอและผม วันนั้นเราทั้งสองออกไปทานอาหารข้างนอก
แล้วก็มีการดื่มกันมาพอ สมควร ผมเลยต้องไปส่งเธอที่บ้าน แล้วผมก็เผลอหลับไปที่ห้องรับ
แขกของบ้านเธอ ผมตื่นขึ้นมาประมาณเที่ยงคืน ตอนนั้นไม่มีใครอยู่เลย ทุกๆ อย่างเงียบไปหมด
ผมเลยเดินไปล้างหน้าล้างตา แล้วก็พยายามมองหาเธอ ผมเปิดเข้าไปในห้องนอนของเธอ
เห็นเธอนอนหลับอย่างสบายใต้ผ้าห่ม ทั้งที่ไม่ได้เปลี่ยนเสื้อผ้า ผมคิดว่าเธอคงจะเมามากเหมือน
กันนะ เพราะว่าเป็นครั้งแรกที่เธอดื่มกับผม แต่ว่ากันจริงๆ แล้วผมไม่ได้เมา เพียงแค่ต้องการจะ
อยู่ใกล้ๆ เธอเท่านั้นแหละ ผมเดินตรงเข้าไปสะกิดเธอเบาๆ แต่ว่าไม่มีอาการว่าเธอจะรู้สึกตัว
อะไรเลย ผมเลยค่อยๆ เอื้อมมือไปดึงผ้าห่มที่ห่มอยู่บนตัวเธอ ออกเสีย ทำให้ผมเห็นกระโปรง
ของเธอเลิกขึ้นไปสูงมากเลย ผมจึงค่อยๆ ก้มหน้าลงไปมองใกล้ๆ ที่โหนกของเธอ อืมม.
มันช่างนูนเสียจริงๆ ไม่เสียดายเลยที่อุตส่าห์ตามจีบมาตั้งนาน แต่ว่ายังไม่มีโอกาสสักครั้งหนึ่ง
เพราะว่าเธอค่อนข้างที่จะหวงตัว แต่ครั้งนี้เธอคงไม่พลาดไปจากผมอย่างแน่นอน ผมค่อยๆ จับ
ขาทั้งสองของเธอแยกออกจากกัน แล้วก็ลากลิ้นสาก ผ่านเนื้อผ้าสีขาวเข้าไปได้กลิ่นฉุนๆ
นิดหน่อย แค่นี้มันก็ปลุกเจ้าปลาช่อนของผมให้ตื่นตัวได้อย่างมากมายแล้ว ตอนนี้ผมสลับ
ใช้นิ้วบี้ผ่านผ้าสีขาวบางๆ แล้วก็ใช้ลิ้นลากลงไปเรื่อยๆ ขึ้นลง จนเห็นว่ามันมีนํ้ าแฉะๆ ออกมา
ผมจึงค่อยๆ สอดนิ้วเข้าไป ใต้ขอบกางเกงในของเธอ แล้วก็มีแต่ความชุ่มชื้นในนั้น ผมดึงนิ้ว
ของผมออกมา แล้วก็ดูดเอาความหอมหวานจากร่องสวาทของเธอมันช่างหอมอะไรปานนั้น
ผมจึงทนต่อไปไม่ไหว จับเธอนอนหงาย แล้วก็จับเจ้าปลาช่อนของผมแทรกผ่านขอบกางเกง
ในเข้าไปที่ร่องสวาท ของเธอ มันช่างคับอะไรเช่นนั้น ไม่สามารถจะผ่านแง่งของหัวไปได้เลย
ผมจึงเปลี่ยนมาเป็นฉีกให้เป็นรูกว้างแทน แล้วใช้ หัวปลาของผมบี้บดเคล้าเมือกเหลวของเธอ
จนมันแทบจะทั่วลำ ผมเริ่มกดลงไปใหม่อีกครั้ง แต่ดูเหมือนว่าเธอจะเริ่มรู้สึกตัว ผมรีบก้มลง
ประกบปากของเธอ พร้อมกับใช้สองมือกดที่ข้อมือทั้งสองของเธอไม่ให้ดิ้นไปไหนได้ เธอรู้สึก
ตกใจพยายามที่ จะดิ้น แต่ว่าผมก็ทั้งจูบทั้งแลกลิ้นเป็นพัลวัน พร้อมทั้งสาวเข้าออกลูกสูบอย่างรวดเร็ว
เพราะว่ามันยังเข้าไปได้ไม่หมดลำ จนกระทั่งเธออ่อนแรง ผมจึงกดลงไปสุดลำเลย ตอนนี้แคม
ทั้งสองของเธอคงบวมแยกออกจากกัน เพราะว่าเจ้าปลาช่อนผม เข้าไปอัดแน่น
อยู่ทั้งลำในนั้น เธอบอกว่าเบาๆ นะ เพราะว่ามันแน่นและเจ็บมาก แต่ก็เสียวด้วย ผมจึงคลายข้อมือ
ทั้งสองของเธอออก แล้วก็ล้วงเข้าไปใต้บรา แล้วก็ขยำนมของเธออย่างมันมือ บวกกับกระแทกสั้นๆ
ยาวๆ ไปเรื่อย เพื่อที่จะได้ให้ เธอคุ้นเคย แล้วเธอก็กระซิบผมบอกว่าทำแรงๆ กว่านี้ได้ไหม
มันทั้งเสียว จนจะทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงกระแทกแรงมากขึ้น แต่ไม่ทันไรเธอก็จับสะโพกผมกด
แช่ไว้เฉยๆ เพราะว่าเธอคงเสียวจนเสร็จไปรอบหนึ่งแล้ว ผมจึงเปลี่ยนมาควงเป็นวงกลม ไปเรื่อยๆ
ไม่อยากจะสาวๆ แรงๆ แบบนั้น เพราะรู้ว่าเธอคงจะเสียวจนทนไม่ไหว แต่เมื่ออาการของเธอดีขึ้น
คราวนี้ผม จับเธอนอนควํ่ าหน้า แล้วก็เริ่มแทงเข้าไปใหม่อย่างเมามัน เธอร้องออกมาอย่างสุดเสียว
แต่ว่าผมไม่สนใจแล้ว เพราะว่าเธอ เสร็จไปแล้วรอบหนึ่ง ตอนนี้ทั้งลำของผมมันวาวด้วยเมือกจาก
ร่องสวาทของเธอ มันช่างช่วยลดแรงเสียดทานให้อย่าง มากมาย เมือกในเวลานี้กลายเป็นฟองขาว
ขึ้นมาที่รอบๆช่องโยนีของเธอและตอของผม ผมกระแทกอย่างมัน ไม่สนใจว่า เธอจะร้องขอว่าอย่างไร
รู้แต่เพียงอย่างเดียวว่าเธอจิกมาที่ข้อมือผมอย่างแรงๆ แล้วผมก็กระแทกลำเข้าไปอีกครั้งหนึ่ง
ปล่อยให้ไออุ่นจากท่อนของผมไหลผ่านไปเข้าไปข้างในร่องสวาทของเธอ แล้วก็ค่อยๆ ไหลย้อน
ออกมาเลอะที่นอน ซึ่งผม ไม่ได้มองเลยว่า ตอนนี้ทั้งผิวกายของเธอเป็นสีชมพูเรื่อๆ รวมไปถึงเหงื่อ
ที่ออกมาอย่างมากมายตามซอกต่างๆ ของเธอ ผมจับเธอนอนหงายอีกครั้งหนึ่ง แล้วก็ฉีกเสื้อผ้าที่
เธอสวมใส่อยู่ในตอนนี้ออกไป อย่างไม่สนใจว่ามันจะขาดหรือว่าอย่างไร แล้วก็จับท่อนเนื้อของผม
ใส่เข้าปากเธอ ซึ่งเธอเบือนหน้าหนี ผมจึงบอกเธอว่าช่วยทำความสะอาดให้หน่อย เธอทำเหมือนว่า
มันเป็นอมยิ้ม แต่ว่าทำอย่างไรก็ไม่ถูกใจ เพราะว่าเธอคงไม่ประสีประสาเอาเสียเลย ผมจึงเปลี่ยนมา
เป็นเอาหัวของท่อนเนื้อ ผมบี้และบดไปที่เม็ดของเธออีกครั้งหนึ่ง เพื่อจะปลุกความกระสันให้เธอรอบ

ซึ่งครั้งนี้ทําไม่นานเธอก็ขอร้องให้ผมใส่มัน เข้าไป อย่าได้ทรมานเธออีกเลย ผมเลยบอกว่าให้เธอขึ้น
ไปควบเองดีกว่า เพราะว่าผมคงไม่ไหวแล้ว ซึ่งเธอก็อายไม่ค่อย อยากจะทำ ผมจึงจับเธอขึ้นนั่งทับท่อน
เนื้อผมแทน แล้วก็จับมันค่อยๆ สอดผ่านเข้าไปในระหว่างสองแคมอย่างช้าๆ เพราะว่าเธอไม่ยอมที่จะ
นั่งลงมา ผมบอกให้เธอลองทำด้วยตัวเอง ซึ่งเธอก็เขินๆ ในตอนแรก แต่เมื่อผ่านไปสักพักหนึ่ง
เธอค่อยๆ เพิ่มความเร็วมากขึ้น จนเต้านมของเธอกระเพื่อมขึ้นลง ผมต้องใช้สองมือไปช่วยกุมและ
ขยำอย่างมันมือ เพราะว่า เสียดายถ้ามันจะอยู่ในอากาศอย่างนั้น แล้วเมื่อเห็นว่าเธอใกล้จะเสร็จอีกครั้ง
ผมจึงสวนเอวกลับขึ้นไปทุกๆ ครั้งที่เธอกระแทก ร่องสวาทลงมา ทำแบบนี้เพียงไม่กี่ครั้ง เธอก็ลงมา
นอนราบกับหน้าอกผม เพราะว่าร่องสวาทของเธอตอนนี้ตอดรัดเจ้าท่อน เนื้อของผมอีกครั้งหนึ่งแล้ว
ผมเลยขมิบกลับไปทักทายในร่องสวาทของเธอ ซึ่งเธอตกใจมาก แต่ก็ช่วยให้เธอมีความเสียว
ขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด

คราวนี้ผมจับตัวเธอนอนตะแคง แล้วก็สาวท่อนเนื้อของผมเข้าออกอย่างแรง จนแคมมันลู่เข้าออก
ไปตามแรงของท่อนเนื้อของผม เห็นแล้วมันช่างน่าลิ้มลองด้วยลิ้นอีกครั้ง แต่ว่าผมเสียวหัวมากกว่า
ในเวลานี้ แล้วเธอก็ต้องดิ้น เหมือนปลาถูกทุบหัวอีกครั้ง เพราะว่าความเสียวที่ลึกเข้าไปถึงมดลูกข้างใน
ตอนนี้ผมบอกเธอว่าเสร็จพร้อมๆ กันนะ ซึ่งเธอก็พยักหน้า แล้วผมก็กระแทกลงไปสุดๆ หมอยของผม
และเธอบดกันอย่างแทบไม่มีเนื้อที่ ให้อะไรเข้าไปแทรกได้เลยในเวลานี้ แล้วผมก็ปล่อยกระแสอุ่นๆ
เข้าไปสู่ช่องท้องเธอเป็นครั้งที่สอง พร้อมๆกับการตอดรัดของร่องสวาทอย่างรุนแรงของเธอ
<strong>ขอบคุณครับ ถ้าดีกดนิยมให้กำลังด้วยนะครับ<strong><strong>

http://www.xonly.net/main/?fromuid=64102