ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วิธีดูว่าผู้ชายยังบริสุทธิ์

เริ่มโดย LHINJY, เมษายน 29, 2010, 09:39:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LHINJY

เด็กสาวที่แสนจะเรียบร้อยและเป็นคนตรงอย่างเด็ดขาดกำลังจะเดินทางไปเมืองใหญ่
ก่อนเดินทาง มารดาได้ให้คำแนะนำบางอย่าง
เกี่ยวกับวิธีพิจารณาชายหนุ่มคนที่คู่ควรจะแต่งงานด้วยว่าต้องเป็นตามคำแนะนำต่อไปนี้คือ
ต้องเป็นผู้ชายที่ ไว้ใจได้ , ไม่ฟุ่มเฟือย และต้องเป็นหนุ่มที่ยังคง ความบริสุทธิ์
เด็กสาวจดจำคำแนะนำติดตัวไป
2-3 เดือนต่อมา เด็กสาวเดินทางกลับบ้านเพื่อขอให้มารดาอวยพรสำหรับงานแต่งงาน
แม่คะหนูพบผู้ชายที่เหมาะสมตามคำแนะนำของแม่เปี๊ยบเชียวค่ะ
สามีในอนาคตของหนูเป็นคนที่ไว้ใจได้ เพราะเมื่อเราออกไปเที่ยววันหยุดด้วยกัน วันหนึ่ง
เขาเอาใจใส่หนูดีมากไม่วอกแวกเลย ถึงแม้จะมีผู้หญิงหน้าตาสะสวยมากมายแถวนั้น
ถือว่าไว้ใจได้ใช่ไหมคะ
มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย
จากนั้นเนื่องจากเราเที่ยวกันดึกไปหน่อย แล้วฝนก็เริ่มตกหนัก เขาเลยตัดสินใจพักค้างคืนที่โรงแรม
เขายังแนะนำด้วยว่าเพื่อไม่ต้องใช้จ่ายเงินให้มากเกินไปเราควรใช้ห้องร่วมกันจะดีกว่า
เขาไม่ใช่คนฟุ่มเฟือยเลยใช่ไหมคะ
เป็นครั้งที่สองที่มารดาก้มศีรษะเห็นด้วย
แต่มีแววเอะใจเล็กน้อย
และในที่สุดค่ะแม่ หนูก็รู้ว่าเขาบริสุทธิ์!
หนูรู้ได้อย่างไรจ้ะว่าเขายังบริสุทธิ์อยู่ มารดาถามเร็วปรื๋อ
ก็สิ่งนั้นของเขาใหม่มากเลยค่ะ ยังห่ออยู่ในถุงพลาสติกเรียบร้อยเชียวนะคะ...!!!