ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย 4.0

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 29, 2010, 03:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

ก้อย 4.0
โดย ท่านukisa

หลังจากปล่อยน้ำใส่ ก้อย ไปสี่ครั้ง ผมก็หลับคาอกเธอจนเช้า ผมตื่นมา 6 โมงเช้า เพราะไอ้ตัวเล็กผมมันชอบตื่น
มาเคารพธงชาติเวลานี้ ผมอยากอีกครั้ง ผมมองก้อยที่หลับสนิบเธอดูน่ารักมาก ผมหอมแก้มเธอแล้วก็มุดไปสำรวจ
ถ้ำเธอว่ายังพอมีน้ำอยู่หรือเปล่า หีเธอยังช่ำแฉะด้วยน้ำเธอและน้ำผมผสมกัน ผ้าปูที่นอนตรงหีเธอเปียกเป็นวงกว้าง
ผมสงสารเธอที่ต้องนอนทับน้ำกามเลยลุกขึ้นอุ้มเธอเลื่อนมานอนอีกข้าง จากนั้นผมก็เริ่มเอาควยถูไปตามร่องเธอ
เธอครางในลำคอแต่ก็ยังไม่ตื่น ผมจับเธอแยกขาแล้วเริ่มดันควยเข้าหีเธอ มันเข้าได้ง่ายกว่าเมื่อคืนมาก ผมกดไปมิด
ด้ามเธอครางอีกครั้ง แต่ก็ยังหลับสนิด ผมเริ่มซอยตามความอยากของตัวเองตอนนี้ผมต้องการแค่ปล่อยน้ำใส่เธอ
เท่านั้น ผมเร่งซอยควยขึ้นอีกตอนนี้หีเธอเริ่มตอดควยผมแล้ว ผมกระเด้าแรงขึ้นจนเตียงยุบตามจังหวะการกระแทบ
ของผม หีก้อบตอดตุบๆ ครางอืมมม แล้วผมก็น้ำแตกควยกระตุกสามสี่ทีปล่อยน้ำในหีเธอหีเธอบีบรัดควยผมอย่าง
แรงเหมือนรับรู้การถึงจุดสุดยอดผมแช่ควยในหีเธอแล้วนอนข้างๆ เธออีกซักพักแล้วชักออกหีก้อยแอ่นตามตนผมลุกขึ้น
ชักควยออก ผมไปนอนอาบน้ำอุ่นในอ่างน้ำอย่างสบายใจ ในที่สุดสาวที่ผมลุ้นมานานก็มานอนซมอยู่บนเตียงข้างๆผม
แต่อีกใจผมก็เริ่มรู้สึกดีๆ กับเธอมาขึ้น ผมเลยตัดสินใจว่าจะคบกับเธอ ผมอาบน้ำเสร็จก็ไปปลุกเธอให้เธอไปอาบน้ำ
เพื่อที่จะพาเธอไปส่งบ้าน ก้อยไม่ยอมลุงบอกว่าลุกไม่ไหว ไม่รู้เป็นไรเจ็บตรงนั้นจัง ผมเลยเปิดผ้าห่มดู ผีเธอบวมแดง
กลีบเปิดอาผมลองจับดูเธอก็ร้องเจ็บ ผมเลยบอกว่างั้นใส่เสื้อผ้าไปนอนห้องผมก่อน เธอตกลงแต่ไม่มีแรงใส่เสื้อผ้าเอง
ผมจึงใส่ให้แต่ผมใส่ให้เธอแค่เสื้อสายเดียวกับกระโปรง บราผมไม่ใส่ให้เธอ กกน เด็กรับรถมันเอาไปแล้ว 55 ผมเอา
บราเธอใส่ที่กระเป๋ากางเกง แล้วอุ้มเธอไปที่รถ ไอ้เด็กเมื่อคนมันเห็นรีบวิ่งมาเปิดประตูรถให้ ก้อยหลับไปอีกแล้วผมเลย
ถามเด็กมันว่าเป็นไง กกน แฟนพี่ มันบอกว่าหอมมากพี่ผมเอาไปชักหลายรอบเลยเมื่อคืน คงจะจริงหน้าตามันอิดโรย
มาก ก้อยขยับผมเลยรู้ว่าเธอไม่ได้หลับแล้วคงได้ยินที่ผมพูด ผมวางเธอที่เบาะหลังอยากให้เธอนอนสบายๆ และจะ
แกล้งโชว์หีเธอให้เด็กรับรถเห็นผมเอาหัวเธอเข้าไปในรถก่อนจากนั้นผมก็แกล้งปล่อยให้ชายกระโปรง ด้านล้างเธอเปิด
เผ่ยให้เห็นกลีบอูมๆ ของเธอซึ่งมีร่องรอยการโดนบุกและน้ำกามเละอยู่ เด็กรับรถยืดดูตาค้าง ก้อยเองก็ดิ้นไปมาเล็ก
น้อยคงรู้ว่าผมทำอะไรแต่ไม่กล้าให้เด็กรู้ว่าตัวเองตื่นอยู่ ผมแกล้งหยุดให้เด็กมันดูจนหนำใจ แล้วบอกให้มันช่วยเอา
หมอน ที่ด้านหน้ามาว่างตรงหัวก้อยหน่อยเด็กมันรีบหยิบหมอนมาวาง แล้วแอบมองหัวนมก้อยที่ชูชันดันเสื้อของ
เธอออกมา มันหยุดดูเล็กน้อยก่อนจะกลับออกมายืนข้างผมแล้วดูหีเธอต่อ ผมวางเธอลงบนเบาะ ก้อยรีบหนีบขาแล้ว
เอามือมาปิดก้นเธอไม่ให้เห็นหีที่โผล่ออกมา ผมปิดประตูแล้วก็หยิบกระเป๋าตังจะให้ทิฟเด็ก แล้วแกล้งหยิบบราก้อย
ออกมาด้วยแล้วถามมันว่าเอาอันไหนมันคว้าบราจากมือผมทันที ผมก็หัวเราะแล้วยืนเงินให้มันไปด้วย มันก็รีบไปเปิดม่าน
ผมก็ขึ้นรถขับออกไป ผมแอบดูทางกระจกหลังไอ้เด็กนั้นมันกำลังดมบราก้อยใหญ่เลย ก้อยเอื่อมมือมาตีผมแล้ว
พูดว่าคนบ้า ผมก็แกล้งถามเธอว่าแล้วไม่ชอบหรอเห็นทำนิ่งเชียว เธอไม่ตอบแต่มุดหน้ากับหมอน พอถึงคอนโด
ผมจอดรถแล้วจะเข้าไปอุ้มเธออีก แต่เธอไม่ยอมพยายามจะลุกเอง เธอบอกว่าเดี๋ยวผมก็อุ้มเธอไปโชว์หีทั่วคอนโด
พอดี ผมหัวเราะพยุงเธอออกมาจากรถแล้วกอดเธอเดินไปที่ลิฟ ถึงหน้าห้องผมเปิดประตูพาเธอเข้าไปในห้องนอน
วางเธอลงบนเตียงแล้วหอมแก้มเธออีก เธอถามผมว่าไม่เบื่อหรอหอมจนช้ำหมดแล้ว ผมตอบว่าไม่เบื่อหรอกแล้ว
หอมซ้ำอย่างแรงเธอบอกว่าอย่า คงเพราะกลัวว่าจะมีอารมขึ้นมาอีก ตอนนี้หีเธอยังช้ำอยู่แค่นิ้วลูบยังเจ็บเลยคง
ไม่อยากมีอารม ผมบอกว่าให้เธอไปอาบน้ำซะหน่อยจะได้นอนสบายๆ เดี๋ยวผมหาอะไรให้ทานแล้วทานยาแก้
อักเสบซะหน่อย (แก้หีระบม) เธอบอกไม่อยากอาบลุกไม่ไหวผมเลยบอกงั้นผมอาบให้เธอก็ไม่ยอมผมเลยแกล้ง
บอกเธอว่าจะปล่อยให้หีเละแบบนี้จนเย็นเลยหรอเดี๋ยวคันนะ เธอจึงยอมผมก็อาบน้ำให้ทำความสะอาดทุกส่วน
ดูเธอสะดุ้งไปมาเวลาผมพอกสบู่ให้คงเสียวแต่ไม่กล้าสนองกัวเจ็บหี เสร็จแล้วผมก็เช็ดตัวให้เธอแล้วอุ้มไปนอน
บนเตียงอีกแล้วบอกเธอว่าเดี๋ยวเอาเสื้อผ้าไปใส่เครื่องให้นอนห่มผ้าไปก่อน เธอก็มุดเข้าใต้ผ้าห่มอย่างว่าง่าย
ผมไปทำโจ๊กกระป๋องมาป้อนเธอแล้วก็ให้เธอกินยาแล้วเธอก็หลับไปผมก็ทำอะไรเรื่องเปื่อยจนเริ่มง่วงอีกครั้ง
เพราะตื่นเช้าไปหน่อย เลยถอดเสื้อผ้าเหลือแต่ กกน แล้วไปนอนกอดกับเธอเราตื่นมาอีกครั้งเกือบ 6 โมงเย็น
ผมเอาเสื้อกับกระโปรงที่ไปซักแล้วมาให้เธอ ก้อยทำท่าหา กกน กับ บรา ผมเลยบอกเธอว่าก็เธอถอดให้เด็กรับ
รถไปแล้วไงเมื่อคืนเธอก็หน้าแดงแล้วบอกว่า บ้า ผมไปส่งเธอที่บ้าน ก่อนเธอจะลงรถเธอจูบผมอีกครั้งแล้วพูด
ว่าอย่าทำเธอเสียใจนะ ผมตอบว่าผมรักเธอ เธอก็หน้าแดงลงรถไป ผมขับรถออกจากบ้านก้อย กำลังคิดว่าจะ
กลับห้องหรือว่าไปไหนดี โทรศัพท์ผมก็ดัง เจน นั่นเองเธอเพิ่งกลับมาจากค่ายอาสาเหนื่อยมากอยากให้ไปรับ
ผมตกลง มหาลัยเธออยู่รังสิต บ้านก้อยอยู่พระรามสาม ผมขับรถ ชม กว่า พอไปถึงก็เจอ เจนรออยู่คนเดียว
ดูเธอดีใจมา เธอคิดว่าผมคงไม่มาแล้วผมคงแค่หลอกเธอให้เธอยอมทั้งตัวทั้งใจในคืนนั้น ผมก็บอกว่าผมไปธุระ
แถวฝั่งธนมาแล้วเห็นเจนไม่โทรมาตามเลยคิดว่ามีเพื่อนรอด้วย เธอเข้ามากอดผมถ้าว่าคิดถึงเธอไหมผมตอบ
ว่าคิดถึง แต่คิดในใจว่าไม่รู้จะสู้ไหวเปล่านะ ผมหยิบกระเป๋าเธอใส่ในท้ายรถ อยู่ๆ ฝนเริ่มตกเจนวิ่งเข้าไปนั่ง
ในรถผมตามไป พอปิดประตูฝนก็ตกหนักมาก ผมชอบเวลาฝนตก ชอบมีเซ็กตอนฝนตก ผมเลยแกล้งถามเจนว่ามืด
จังนะที่จอดรถมหาลัยเจนเนี่ย เจนก็ตอบว่าอืม เพื่อนเธอบางคนก็มามีอะไรกับแฟนในที่จอดรถบ่อยๆ เข้าทาง
แล้วผมคิด ผมเลยบอกว่าเจนเคยไหมเธอตอบว่าไม่ เธอไม่มีแฟน แล้วเธอก็ทำ SL ด้วยไม่เคยคิดเรื่องมีแฟน
ไม่รู้ทำไมมาหลงกลพี่ได้ ผมหัวเราะแล้วดึงเธอมาหอม เจนถามว่าจะทำอะไรผมก็บอกว่าทำแบบเพื่อนเจนทำ
กันไง เธอบอกว่าอย่าเดี๋ยวมีคนมาเห็นเธออาย ผมบอกว่าฝนตกขนาดนี้ใครจะมาเดิน แล้วก็ไซ้ซอกคอเธอต่อ
เจนไม่ชัดขืนแต่ปากยังห้ามอยู่บอกว่ายังมีรถจอดอยู่อีกคัน ผมบอกเธอว่าผมเห็นเค้าเข้าไปในรถนานแล้ว แต่
ไม่ไปซะทีเค้าคงกำลังเย็ดกันเหมือนเราแหละ เจนอายบิดสะโพกไปมา ผมเดาว่าน้ำเธอคงออกดูเธอจะแพ้
เรื่องโชว์เซ็กมากๆ แกล้งนิดหน่อยแฉะแล้ว ผมแกล้งเธออีกครั้งบอกให้เธอดูรถคันนั้นว่ามันกำลังเหมือน
มีขย่มอยู่หรือเปล่า จริงๆ ฝนตกหนักมากรถอยู่ห่างดูไม่ออกหรอกแต่ดูเธอจะคล้องตามที่ผมบอก ผมเลย
ปล่อยไม้เด็ด บอกเธอว่าเรามาขย่มรถแข่งกับเค้าดีกว่า เจนผวาเข้ามาจูบผมอย่างกระหาย ได้ผลครับ
ผมทำเธออารมกระเจิดกระเจงแล้ว เธอปลดบราโยนออกไปเบาะหลัง เจนดึงชายเสื้อขึ้นเพื่อจะถอดเสื้อ
ยืดรัดรูปของเธอผมหยุดจูบให้เธอถอดเสื้อหัวนมเธอชูชันชี้หน้าผม นมเธอพอๆ กับก้อยได้รูปไม่คล้อยเลย
เจนจับหัวผมให้ที่หน้าอกเธอ ผมดูดกินนมเธออย่างหื่นกระหายเจนครางไม่หยุด ปากก็บอกว่า ดีค่ะผัวขา
ตลอดเวลา มันยิ่งกระตุ้นให้ผมฟัดนมเธอหนักขั้น เธอพูดอีกว่า อยากกินน้ำเมียหรือยัง ผมตอบว่า เอาซิจ๊ะเมียจ้า
การคุยแบบนี้ช่วยเพิ่มความหื่นของเราทั้งคู่มากขึ้นเจนรีบถอดกางเกงขาสั้นอย่างรีบร้อน ผมช่วยเธอถอดกางเกง
ออก เจนก็รูด กกน ออกตาม นอกรถฝนตกหนักขึ้นแต่ในรถตอนนี้อากาศเริ่มร้อนขึ้นเรื่อยๆ ด้วยบทรักของผม
และเจน เหงื่อเราออกทั้งคู่ พอเธอถอด กกน ออก ผมก็ข้ามไปฝั่งที่เธอนั่ง ผมปรับเบาะให้เอนลงประมาณ
45องศา เพื่อที่จะกระทุ้งควยส่งเธอได้ถนัด ตอนนี้เจนเหงื่อท่วมตัวหน้าเธอผมเธอเปียกไปหมดดูเซ็กซี่มาก
ผมดูดนมเธอสลับซ้ายขวา กินเหงื่อเธอเข้าไปด้วยมันจืดมาก ผมรู้สึกว่ามันดีเลยไปจูบและกินเหงื่อเธอไปทั่วตัว
ส่วนบน เจนครางและพูดเสียงกระเส่าว่า ผัวขาาา เมียน้ำออกอีกแล้ว กินหีเมียซักทีเถอะเมียใจจะขาดแล้ว
ผมเริ่มกินต่ำลงไปแต่ก็แกล้งไปกินเหงื่อจากขาอ่อนเธอ เจนคงทนไม่ไหวจับหัวผมไปที่หีเธอแล้วเธอก็เอา
ร่องหีกระเด้าหน้าผมใหญ่ น้ำเธอออกมาเรื่อยๆ เปียกหน้าผมไปหมด ผมแกล้งไม่เลียเธอ เจนก็ยิ่งเร่งกระเด้า
หน้าผมใหญ่ ก้นเธอไม่ติดเบาะแล้ว เจนร้องว่า ผัวขา ผัวขา อยากแกล้งเมียเลย กินซะทีเถอะแล้วผัวจะเย็ด
หีเย็ดก้นเมียจะร่องให้เอง ผมบอกเธอว่าแน่นะ เจนบอกว่า จะให้ทำอะไรทำหมดแล้ว กินหีหนูทีเถอะ
ผมดูแตดเธอ เธอสุดุ้งสุดตัวด้วยความเสียวร้องเสียงหลง แล้วผมก็เริ่มดูดแตดเธอแรงให้เธอแอ่นหีตามจังหวะ
ที่ผมดูด แรงๆค่ะผัวขา เมียเสียวจัง เจนร้องอ้อนผม ผมห่อลิ้นแล้วแย่งเข้าไปในรูหีเธอ เจนร้อง เสียวค่ะผัวขาดีค่ะ
โอ้ย ก้นเธอสีไปมากับเบาะ น้ำเธอแตกใส่ปากผมอีกครั้ง อยากโดนเอ็นแล้วค่ะผัวขา ผมก็ตอบว่า เอาซิ เจนสลับ
กับผมเป็นผมนอนเอนบนเบาะเจนไปก้มอยุ่ที่ควยผมเธอปลดซิบแล้วงัดมันออกมาอย่าแรงจนผมร้องโอ้วว
เบาๆ หน่อยเมียจ้าเดี๋ยวของผัวหักพอดี เจนตอบกลับมา ตอนนี้ไม่หักเดี๋ยวจะขย่มให้หักเลยจะได้ไม่ไปเย็ดใครอีก
จากนั้นเธอก็ถอดกางเกงกับกางเกงในผมออก แล้วจับควยผมรูดขึ้นรูดลง แล้วทำเป็นกระซิบกับควยผมว่าคิดถึง
หีเจนไหมจ๊ะแล้วก็งับไปที่ส่วนหัวหยักผมร้องโอ้ว ดูเธอพอใจที่ทำให้ผมร้องได้ เจนดูดเก่งมาก ทั้งงับทั้งเลีย
ทั้งดูดไปตามลำควยโดยไม่โดนฟันเธอเลย ผมรู้สึกว่าตอนนี้ควยผมมันพื้นตัวจากศึกกับก้อยเมื่อคืนแล้วพร้อม
ที่จะกระทุ้งความสุขให้กับเจนอย่าสาสมที่เธอร้องขอ ผมแอบไปหยิบกระเป๋าวิเศษ (ได้ใช้อีกแล้ว) หยิบถุงยาง
แบบผิวไม่เรียบออกมาแล้วแอบทาเจลพิเศษที่เคยใช้กับก้อยในรถเมื่อคืนที่ปลายนิ้วแต่รู้สึกผมจะป้ายเจลมามาก
ไปหน่อย แบบนี้เจนได้ร่อนจนหมดแรงแน่ เจนผมจนผมแข็งก็ขยับขึ้นมานั่งทับผมเอาร่องหีเธอถูลำควยผมเล่น
ดูเธอสนุกมากส่ายหัวไปมา ผมแกล้งเป็นทำเป็นเอานิ้วช่วยเรียกน้ำเธอ แต่จริงๆ หาโอกาสทาเจล เจนร่อนมาก
ผมแหย่หีเธอไม่ได้เลยทาไปที่แตดก่อน พอโดนแตดเธอหยุดร่อนแล้วมองที่แตดตัวเองคงรู้สึกว่ามีอะไรมาทา
แต่ผมรีบเอานิ้วยัดเข้าไปในหีแล้วลูบ g spot เธอเบาๆ เจนครางแล้วร้องว่า นิ้วพอแล้วจ๊ะผัวจ้า เมียอยากเย็ด
ควยแล้ว ผมก็เอานิ้วออกเพราะว่าทาเจลหมดแล้ว ผมหยิบถุงยางมาแกะ เจนทำหน้าเหมือนไม่พอใจ แล้ว
บอกว่าไม่ไว้ใจเธอหรอแล้วมาเป็นแฟนเธอทำไม ผมก็แก้ตัวว่า ผมอยากให้เจนเรียนจบก่อนไม่อยากให้พลาด
ท้องตอนนี้แล้วถุงยางนี้ก็แบบพิเศษเธอก็ขอไปดู มันเป็นแบบผิวไม่เรียบบุมใหญ่ เธอเชื่อ เจนอ้อนต่อว่าแค่
ควยผัวเมียก็แสบหีจะแย่แล้วมีเม็ดแบบนี้เมียตายแน่ เธอฉีกซองถุงยางแล้วใสให้ผม เธอบ่นพี่อะควยก็ใหญ่
ถุงยางไซด์คนไทยมันใส่พี่ไม่ไหวหรอก ผมเลยต้องช่วยเธอใส่เสร็จแล้วมันดูหน้ากลัวมาก พอโดนถูงรัดมัน
ยิ่งเหมือนจะพองขึ้นกว่าเดิม เจนมองอย่างเสียวซ่านแล้วลุกขึ้นจับควยผมตั้งแล้วเอาหีกดมันลงมา พร้อม
ซูดปาก เธอร้อง ผัวขารู้ใจจังมีของเล่นก็ไม่บอกเมียเลยแบบนี้เมียให้เย็ดทุกวันเลย อ้าา อ้าา เธอกระแทก ผับๆ
แล้วเธอก็หยุดร้องอุ้ย ยาคงออกฤทธิ์ เธอหน้าแดงบิดเอวไปมา แล้วเธอก็โถมตัวเอาแขามากดไหลผมแล้วก็
บอกว่า เมียอยากจังขอเมียกระเด้าผัวนะ แล้วเธอก็เริ่มกระเด้าอย่างรุนแล้ว เราครางกันระงมเธอทำแรงมาก
จนรถสั่นไปหมด ผมบอกเธอว่า ควยผัวจะหักแล้ว เบาๆ หน่อยเมียจ้า เจนตอบว่า เมียอยากเสียวขอเมียเสียวนะ
อยากเสียยวววว โอ้ยเธอถึงน้ำออกเต็มหน้าขาผม หีเธอตอดควยผมแต่ดูดเหมือนยิ่งตอดเธอยิ่งเสียวเพราะปุ่ม
บนถุงยาง เธอยังคงสายหีไปมาช้าๆ แล้วก็เอนตัวลงมาซบผมเหมือนหมดแรง แต่ดูหีเธอยังไม่พอใจมันยังคง
ตอดควยผมไม่หยุด คงเพราะเจลแน่ๆ แต่ผมคงไม่ยอมหยุดเช่นกันผมยังไม่แตกเลย ผมจับเธอมาจูบปาก
แล้วเริ่มกระเด้าควยใส่เธอบ้าง เธอครางอืมๆ ตัวเธอสั่นตามแรงกระแทกผม เธอถึงอีกน้ำออกมาทีนี้คงเละเบาะ
ผมแน่ๆ เจนร้อง ผัวขา ผัวขา เธอคงร้องอย่างอื่นไม่ออก ผมจับผมถอนควยจากหีเธอ เธอไม่แอ่นตามเหมือน
ปรกติคงเพราะได้รับรสควยผมจนอิ่มแล้ว ผมเอาควยไปถูรูก้นเธอ เจนดิ้นไปมาเหมือนพยายามช่วยให้ควย
ผมเข้ารูก้นเธอได้ มันยังเข้าอยากเหมือนเดิม ผมตะบบก้นเจอ เธอร้องว้าย เบาๆ ผัวขารูนี้เพิ่งครั้งที่สองเอง
ผมไม่สนใจแล้ว ผมแหกก้นเธอออกจากกัน เอาควยกันรูก้นเจนพอมันหัวมันเริ่มมุดเข้าได้นิดหน่อยผมก็
จับเอวเธอแล้วกดลองอย่างแรง ควยผมเข้าไปมิดด้าม เจนร้องโอ้ยเสียงยาวมือจิกแขนผมแน่น เจนร้อง
ผัวจ้าก้นเมียฉีกแล้ว เธอแอ่นตัวซูดปาก ผมตามไปงับนมเธอเจน เสียวสะท้าน ผมกัดนมเธออย่างแรงเธอ
ร้องว้าย ผัวอย่าทำเมีย เมียขย่มให้แล้ว แล้วเธอก็เริ่มพยายามขย่มควยผม รูกันค่อยๆ หายเกร็ง จากเสียง
โอ้ยๆ เริ่มเปลี่ยนเป็น อ้าา อ้าาา รูกันเธอปรับเค้ากับควยผมแล้ว ผมเริ่มเด้งช่วยเธอ เจนเริ่มควบเหมือน
กำลังขี่ม้าดูเธอจะติดใจการเย็ดประตูหลังแล้ว เจนร้องโอ้วๆ มันรูก้นจังเลยผัวขาเย็ดเมียลึกเลย อ้าาาา
ตอนนี้รูก้นเธอขยายเต็มที่แล้วผมบอกเธอว่าขอจบท่า doggy นะ เธอสลับที่กับผมเจนโก้งโค้งเกาะผนักเบาะ
สายก้นเชิญชวน รูก้นเธออ้าเป็นวงกลมขนาดเท่าควยผม มันดูเสียวจริง ผมถอดถุงยางออก ผมกะจะยิ่ง
น้ำใส่รก้นเธอเป็นการปิดท้าย ผมยัดควยเข้าไปในรูก้นเธอมันเสียวกว่าตอนใส่ถุงมากจริง ผมเริ่มกระเด้า
เธอช้า เจนส่ายกันรับเป็นจังหวะ เธอเงียบไปแล้ว ไม่ออดอ้อนผมอีก เธอคงแตกจนไม่ไหวแล้ว ผมเริ่ม
กระเด้าเรีวขึ้นเร็วขึ้น เจนร้องอ้า อ้า ผมจะปิดเกมเธอแล้ว ผมเอื่อมมือไปขย้ำหน้าอกเจนจับเเธอแอ่นขึ้น
แล้วกระทุงรู้ก้นเธอสุดๆ เจนดูเหนื่อยมากแต่ก็ยังร้องอ้า อ้า ไม่หยุด ควยผมกระตุก ฉีบน้ำกามใส่เธอไป
หลายคร้งจนน้ำไหลย้อยลงมาเปรอะเบาะรถผม ผมคาควยไว้ในก้นเธอแล้วกอดเธอไว้ เจน ทำเสียงหวาน
บอกว่า ผัวจ้าเมียมีความสุขจัง ผมตอบว่า ชอบแล้วซิโดนเย็ดก้นเนี่ย เจนตอบกลับมาว่า ถ้าโดนหน้าหลัง
พร้อมกันคงมันกว่านี้ ผมตอบว่าอืมน่าเสียดาย รถคันนั้นแพ้เราแตกก่อนขับออกไปแล้ว เธอหันไปดูแล้ว
ตีแขนผม ผมเอาทิชชูมาเช็ดทำความสะอาดเธอและของผม จากนั้นเราก็ใส่เสื้อผ้า ผมพาเธอไปส่งห้อง
เธอชวนผมค้าง คืนนี้ผมยอมเธอผมค้างกับเจนแล้ว ผมเล่นเธอไปอีกครั้งแล้วเราก็หลับกันทั้งคู่

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด ดงสลัม ก้อย โดย ukisa
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+