ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากจะทำ อะไรพี่ก็ทำเถอะ

เริ่มโดย kiori, เมษายน 30, 2010, 12:06:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

หวัดดีครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผม ที่ส่งมาเป็นครั้งที่ 2 แล้วนะครับ เรื่องก็มีอยู่ว่าเมื่อก่อนตอนนั้นผม เรียนอยู่ประมาณม.3 ผมมีความต้องการทางเพศค่อนข้างสูงครับ ตอนนั้นผมอยู่บ้านของลุงผมที่กรุงเทพฯ ครับ บ้านลุงผม ก็มีคนรับใช้ครับ เธอชื่อลัย หน้าตาเธอก็ไม่ค่อยสวยนะครับ หุ่นก็ออกอวบๆ แต่ก็ยังดีที่ไม่ถึงกับอ้วนนะครับ ส่วนใหญ่ผมจะ ช่วยพี่เค้าทำงานบ้านน่ะครับ เพราะเรามาอาศัยเค้าอยู่ เลยต้องช่วยงานบ้านบ้างน่ะครับ แต่งานจริงๆ ของพี่ลัยก็คือต้อง เลี้ยงลูกของลุงครับ เราก็ค่อนข้างสนิทกันมากเลยครับ แต่ผมมักจะแอบมองพี่ลัยเวลาก้มตัวถูบ้านบ้างในบางครั้ง ดูแล้วมัน ได้อารมณ์ดีครับ หน้าอกของพี่ลัยก็ใหญ่พอสมควร ยิ่งบั้นท้ายนี่ยิ่งชวนฝันเลย ผมนึกถึงภาพพี่เค้าถูบ้านประกอบกับผม สอดใส่จากข้างหลัง แล้วช่วยตัวเองไปด้วย เสียวดีพิลึกเลยครับ

แล้วอยู่มาวันหนึ่ง ผมก็วางแผนที่จะลักหลับพี่ลัยครับ เพราะเราเคยนอนด้วยกัน แต่หลายคนนะเลยไม่ได้ทำอะไร แต่ก็พอรู้ว่าเมื่อพี่เค้าหลับแล้วหลับลึกครับ เรียกให้ตื่นยากมากเลย และแล้วคืนนั้นก็มาถึง ผมก็ค่อยๆ ย่องไปที่หน้าห้องของ พี่เค้า ผมก็ลองบิดลูกบิดประตูดู (จริงๆ ลองมาหลายคืนแล้ว) พี่เค้าปกติจะล็อคประตู แต่วันนี้โชคดีพี่เค้าคงหลับก่อนที่ จะได้ล็อค ก็หวานผมหละ ผมก็ค่อยๆ ย่องเข้าไป พี่เค้าใส่ผ้าถุงนอนครับ ตอนที่ผมเข้าไปนั้นผ้าถุงมันถลกขึ้นมาถึงบริเวณ ขาอ่อนแล้วล่ะ โชคนี่เข้าข้างผมจริงๆ ผมก็เข้าไปค่อยๆ ถลกผ้าถุงขึ้นไปจนเห็นชั้นใน พี่เค้าใส่ชั้นในบางมาก เห็นอะไร ต่อมิอะไรชัดมากเลย ผมจึงค่อยๆ ถอดกางเกงในของพี่เค้าออกทีละนิดๆๆ เหนื่อยมากเลยครับ แล้วก็ตื่นเต้นมากด้วย กลัวพี่เค้าจะตื่น จนในที่สุดก็หลุดออกจากตัวพี่เค้าเรียบร้อย ผมก็ค่อยๆ จับพี่เค้ากางขาออกจนเห็นร่องถนัดๆ แล้วผมค่อยๆ ก้มลงไปเลียตรงร่องของพี่ พอเริ่มเลียได้สักพัก พี่เค้าก็เหมือนจะรู้ตัว เค้าครางอื้อเบาๆ แต่เค้ายังไม่ลืมตา ผมก็ได้ใจควัก ไอ้หนูของผมออกมาแล้วก็ช่วยตัวเองครับ ตอนนั้นผมไม่กล้าใส่เข้าไปเพราะกลัวพี่เค้าตื่นครับ แต่มือผมก็สาละวนอยู่บนตัว ของพี่เค้า ทั้งจับนม ถูร่องไปมา และอีกมือก็สาวของตัวเองไปด้วย ก็เกือบจะเสร็จแล้วล่ะครับ พี่เค้าก็ลืมตาขึ้นมาแล้วถามว่า เคนทำอะไรอ่ะ ผมก็ตกใจ ผมกำลังจะลุกพี่เค้าก็จับแขนผมไว้ และบอกว่าเมื่อกี๊ที่เคนเลียของพี่นั้นเสียวมากเลย อยากจะทำ อะไรพี่ก็ทำเถอะ ผมก็ถามพี่ว่าช่วยอมของผมหน่อยได้รึเปล่า พี่เค้าก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงอะไรเลย จับเจ้าหนูของผมเข้าปาก แล้วดูดๆ เลียๆ ผมเสียวมากเลย จนทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำรักเข้าไปเต็มปากของพี่เค้าเลย ผมก็บอกพี่ลัยว่ารอแป๊ปหนึ่งนะ ผมก็เข้าไปจูบปากพี่ลัย ซึ่งยังเลอะน้ำกามของผมอยู่ ก็รู้สึกแปลกๆ แต่ก็ดีนะ มือหนึ่งจับนมแล้วขยำ และอีกมือก็ลงไปถูแถวๆ ร่องเสียว จนสักพักของผมก็เด่ขึ้นมาอีก ผมก็บอกให้พี่เค้าคุกเข่าโก้งโค้งมาทางผม เพราะผมชอบเข้าข้างหลังมากเลย ผมก็ เริ่มสอดใส่เจ้าหนูของผมลงในร่องสวาทของพี่ลัย พรวดเดียวมิดด้ามเลยครับ เพราะของพี่ลัยเค้าแฉะมากแล้ว แล้วก็เริ่ม ซอยอย่างรุนแรงด้วยความสะใจที่ได้ฟันคนใช้ อิอิ ซอยไปสักพักร่องพี่เค้าตอดยิบๆ แสดงว่าพี่เค้าเสร็จแล้ว ผมก็ซอยต่อ จนใกล้จะเสร็จ ผมก็ชักออกมาปล่อยข้างนอกเลอะตรงก้นพี่เค้า แล้วผมก็ก้มลงไปกระซิบพี่เค้าขอเอาข้างหลังนะ พี่เค้าก็ไม่ ได้ว่าอะไร ผมก็กดต่อเลยเพราะผมมีอารมณ์มากเลย มันก็เข้ายากหน่อย แต่ก็ไม่เกินความพยายามครับ มิดด้ามจนได้ แล้วผมก็เริ่มซอยอีกครั้ง อีกมือก็จับนม อีกมือถูร่องเสียวเหมือนเดิม ผมซอยสุดแรงเกิดเลยครับ มันแน่นมากเลย พี่เค้าก็คราง ไม่เป็นภาษาเลยล่ะ ซอยได้สักพักผมก็เสร็จ ปล่อยน้ำรักเข้าเต็มรูของพี่ลัยเลย แล้วเราก็นอนกอดกัน คืนนั้นก็ทำกันอีก 4 รอบ ตอนเช้าผมไปโรงเรียนไม่ไหวเลยครับ หลังจากนั้นมาผมก็ไม่ต้องแอบย่องลักหลับแล้วครับ แค่เคาะประตูเท่านั้นเอง แต่ต่อ มาได้อีกสัก 2 เดือน พี่เค้าก็ลาออกไปเป็นสาวโรงงานครับ แล้วผมก็ไม่ได้เจอพี่เค้าอีกเลย เสียดายจัง