ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสาวผม..

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 30, 2010, 08:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมเอง ผมรับราชการ ภรรยาก็รับราชการทำงานเกี่ยวกับการรักษาพยาบาล แฟนผมเป็นคนขาวน่ารัก อีกอย่างเป็นคนเหนือด้วย เราแต่งงานกันมาได้ สิบกว่าปี มีลูกสองคนและเรารับอุปการะเด็กผู้หญิงอีกคนหนึ่ง เอาไว้เพราะผมไม่มีลูกสาว เธอชื่อ น้อง อายุประมาณ 17 ปี เธอขาวสวยน่ารักมาก ครอบครัวเรามีเพื่อนสนิทอยู่ที่ต่างจังหวัดครอบครัวหนึ่ง ซึ่งภรรยาเค้ากับภรรยาผมเป็นเพื่อนกันสมัยเรียน ทั้งคู่ก็ทำงานราชการหน่วยงานเดียวกับแฟนผมแต่คนละจังหวัด เรามักจะนัดกันพาลูกๆไปเที่ยวทุกปี ปีนี้ก็เหมือน้องัน ผมพาครอบครัว และลูกสาวไปด้วยเราจะไปเที่ยวทะเลกัน ผมขับรถออกจากเชียงใหม่ไปถึงพิษณุโลกก็บ่ายมากแล้ว พอไปถึงแฟนก้อยก็ชวนดื่มซะจนเมาเป๋ คืนนั้นหลับไม่รู้เรื่อง พอใกล้สว่างเราก็ออกเดินทางไปเที่ยวทะเลกัน โดยเหมารถตู้ไปเพราะไม่อยากขับกันเองกะว่าจะเมากันให้คุ้ม (แฟนของเพื่อนบอกว่าอย่างนั้น แต่ผมไม่รู้ว่าเขามีความคิดอะไร) เมื่อไปถึงเราก็หาที่พักกันที่พักเป็นบ้านพักทหาร เป็นห้องแถวยาว ติดแอร์ ไปถึงที่พักพวกเด็กๆก็จะลงเล่นน้ำ แฟนผมก็จัดการกะเด็กๆ ผมก็ง่วนอยู่กับการเตรียมของเพื่อจะทำอาหารเย็น ไม่ทันได้ดูว่าเพื่อนผมกะลูกสาวผมเดินไปทางไหนพอมาเห็นอีกที่เห็นทั้งสองคน เดินคุยกันมาจากทางร้านอาหาร ผมถามเค้าก็บอกว่าไปหาไรทานมาผมก็ไม่คิดไร พอเย็นพวกผู้ชายก็พากันออกไปหาซื้ออาหารกับแกล้มและเหล้า กลับมาก็มาทำอาหารกัน ตอนนี้พอเหล้าเริ่มตกถึงท้อง อาการมึนๆพอได้ที่ผมเริ่งสังเกตเห็น เพื่อนผมทำยิ้มเล็กยิ้มน้อยให้กะลูกสาวผม พอดึกมานิดหนึ่งผมปวดฉี่ก็เลยวิ่งไปห้องน้ำ กลับมา มองหาเพื่อนกะลูกสาวไม่เห็น ผมชักใจไม่ดี ถามแฟนๆก็ไม่รู้ แต่กลับย้อนถามมาแบบไม่ค่อยพอใจว่า เป็นห่วงกันนักนะ ผมเลยต้องเงียบแต่ใจก็อดเป็นห่วงไม่ได้ กะว่าเดี๋ยวพอเมียเผลอจะออกไปตามดู สักครูก็เห็นลูกสาวผมเดินมาจากทางชายทะเลที่มืด ผมเลยถามว่าไปไหนมา น้องบอกว่าไปเดินเล่นที่หาดมา ผมถามว่าไปกับใคร ไม่กลัวเหรอ ลูกสาวบอกว่าไปคนเดียวตรงนี้เองไม่ไกล คงไม่มีไรหรอก แต่แอบเห็นบางครั้งเธอก็ชำเรืองไปทางที่เธอเดินมา สักครู่ก็เห็นเพื่อนผมเดินมาผมเริ่มรู้แล้วว่าทั้งคู่คงมีไรกันแน่ๆ จากนั้นคืนนั้นเราก็พักผ่อนกันโดยที่ลูกสาว แฟนผม แฟนเพื่อน เข้านอนแฟนผมพยายามเรียกผมไปนอน แต่เพื่อนผมยังนั่งดื่มอยู่ ผมนอนไปแต่ก็พยายามไม่ให้ตัวเองหลับ แต่เนื่องจากมึนพอสมควรจึงเผลอหลับไป มาสดุ้งตื่นอีกที่ก็ประมาณ ตี หนึ่ง เหลียวไปทางแฟนก็ไม่เห็นเธอนอนอยู่มองไปทางลูกสาวก็หายไปเอสองคนนี้ไปไหนนะ หรือพากันไปห้องน้ำ มองไปทางแฟนของเพื่อนกะลูกๆเค้าก็นอนหลับกันไม่รู้เรื่อง เพื่อนก็ยังไม่เข้ามานอน ผมจึงตัดสินใจออกไปตาม ออกมาข้างนอกวงที่ดื่มก็ไม่มีใครนั่งแล้ว ไปดูที่รถคนขับรถก็นอน เอเค้าหายไปไหนนะ ออกเดินหาไปตามชายหาด ตรงซุ้มดอกเห็นริมหาดเห็นเงาตะคุ่มๆของใครสองคนกำลังกอดรัดกันอยู่ ใจผมเริ่มเต้น ใกล้เข้าไปผมได้ยินเสียงสองคนคุยกันชัดหู ไม่น่าเชื่อเสียงแฟนผมเอง ผมโกรธ มากแต่อีกใจก็อยากเห็นอะไรๆให้รู้จริงไปเลย อีกอย่างผมก็อยากเห็นเมียผมโดนคนอื่นเอาเหมือนกัน อุ๊ย...อย่าเพิ่งสิคะ...ซี๊ด..... เสียงเธอดังแว่วมา ผมพยายามพาตัวเองไปใก้ลที่สุดเท่าที่จะใกล้ได้ รั้วดอกไม้ที่ปลุกทึบช่างเป็นใจผมมาก ผมพาตัวเองไปอยู่ห่างทั้งคู่ไม่ถึงสองเมตร ....อินทรคะ เบ่าๆก่อนนะ เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า..เสียงแฟนผมบอก ..ไม่มีใครหรอกดึกแล้วนอนกันหมดแล้ว ... กบละ กบคือแฟน อินทร..ซึ่งเป็นเพื่อนของแฟนผม หลับไปแล้ว ผมเอายานอนหลับผสมให้ทุกคนดื่มหมดเว้นเค้าคนเดียว(เค้าในที่นี้คงหมายถึงผม) เพราะไงคงไม่ตื่นหรอกผมมอมทั้งเหล้าทั้งเบียร์หลับเป็นตาย เพื่อนผมบอกอย่างดีใจ เหรอคะ คุณนี่ช่างร้ายกาจจริงๆนะคะ แล้ว น้องละ ...แฟนผมถาม ไม่ต้องห่วงหรอหลับเป็นตาย ทำไมเหรอ ก็ตอนหัวค่ำผมจัดการไปสองยก ...เหรอคะ เป็นไงบ้างละ....ก็ดีแต่สู้ของคุณไม่ได้ อินทรบอก...จริงหรือ ของจ๋าเหรอจะสู้ของเด็กๆได้ ไม่จริงหรอก แฟนผมตอบแบบออดอ้อน จริงๆนะผมเย็ดปิดปากไปสองยก คุณไม่ต้องกลัวหรอกว่าเค้าจาเอาเรื่องเมื่อคืนไปพูดให้เล็กฟัง ผมถึงบางอ้อ แฟนผมกะอินทรคงมีไรกันมานาน และเมื่อคืนก็คงมีไรกันตอนที่ผมเมาหลับไป น้องลูกสาวผมคงออกไปเห็น อื่ม ....แต่ว่าตอนนี้เรามาหาความสุขกันดีกว่านะ ว่าแล้วอินทก็เริ่มระดมจูบแฟนผม จากนั้นก็ไซ้รมาที่ซอกคอ อก พยายามจะถอดเสื้อออก แฟนผมบอก ไม่ต้องถอดได้ไหมคะแค่ปลดกระดุมออกก็พอนะคะ อินทรขา... อืมเย็ดกันให้มันมันต้องถอดให้หมดไงจำไม่ได้เหรอที่รัก อินทรบอก อุ๊ยซี๊ดๆๆ เบาๆก่อนสิอินทรขา... จากนั้นอินทรก็ถอดเสื้อของแฟนผมออก เสียงแฟนผมหายใจกระเซ่า อะๆๆ อ่าๆๆๆ ซี๊ดดีจังคะอินทรดูดนมจ๋าด้วยสิคะที่รัก....จ้า อืม....เดี๋ยวจาดูให้ทั่วเลยแหละ....อืมๆๆๆๆซี๊ดๆๆอูย....จากนั้นผมเห็นอินทรค่อยๆ ไซ้ร์ต่ำลงไปที่โคกหีแฟนผม แฟนผมกดหัวอินทรลงไปแน่นพร้อมกับสะบัดหน้าไปมา อ่าๆๆ.....ซี๊ดๆๆๆๆอินทรขาจ๋าใจจะขาดแล้วคะ ทำไรก็ทำเถอะคะ.....เสียวจัง อินทรเงยหน้าขึ้น จากนั้นก็จับแฟนผมถ่างขาออก ผมมองไม่เห็นแต่ก็พอเดาะออกว่าอินทรกำลังเอาควยยัดเข้าไปในรูหีแฟนผม จากนั้นก็จับสะเอวแฟนผมกระแทก เสียงดัง ปั๊บๆๆๆๆๆๆ ระคนไปกับเสียงซี๊ด.....ปากของแฟนผม....ควยผมตอนนี้แข็งปั๋งเลย โอ้ย...อินทรขา ...จ๋า...จ๋า..ทนไม่ไหวแล้วคะ...จะ...จะออกแล้วคะเร่งเลยนะคะอินทรขา....ได้เลยที่รัก ....เสียงอินทรตอบ จากนั้นก็เร่งกระเด้าจนในที่สุดผมก็เห็นทั้งสองกอดกันแทบจะเป็นคนๆเดียวกัน ผมรีบคลานออกมาจากที่นั่นกลับเข้าไปที่นอนเมื่อถึงที่นอนผมเห็นน้องลูกสาวผม นอนอยู่ก่อนแล้วเอ...น้องไปไหนมานะหรือไปห้องน้ำแต่ช่างเถอะ ผมล้มตัวลงนอน พยายามข่มตาหลับ ในสมองก็คิดถึงเหตุการณ์ที่พบเห็นมาด้วยใจว้าวุ่น นานสัก 30 นาทีเห็นจะได้แฟนผมก็กลับเข้าห้องมาเดินมาที่ผม แล้วก้มมองผมๆก็แกล้งหลับทำเป็นไม่รู้ สักพักอินทรก็เดินตามเข้ามานอนลงข้างๆกบแฟนเขาจากนั้นก็หลับไป ผมคงนอนคิดว่างแผนใจในหลายๆอย่าง
รุ่งเช้า ทุกคนตื่นมา เราก็ปฏิบัติตัวตามปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น เราพาลูกๆเล่นน้ำกันจากนั้นก็ไปเที่ยวอีกหลายๆที่ จากนั้นพอบ่ายเราก็เดินทางกลับ ขากลับแฟนผมกับแฟนอินทรนั่งส่วนตอนหน้า ถัดไปก็เด็กๆ จากนั้นก็เป็นลูกสาวผม อินทรนั่งม้าหลังสุดส่วนผมรับอาสามานั่งคู่คนขับด้านหน้าเพราะรู้เส้นทาง พอรถถึงนครสวรรค์ก็มืดพอดี เราแวะทานข้าวกัน อินทรสั่งเหล้ามาดื่ม คะยั้นคะยอให้ผมดื่ม ผมก็แกล้งดื่ม บางทีอินทรเผลอผมก็เอาเหล้าเททิ้งลงใต้โต๊ะ เหล้าหมดไป 1 ขวดในเวลาอันรวดเร็ว จากนั้นเราก็เดินทางต่อ คนขับก็ขับมาเรื่อยๆผมเอาบังแดดลงตรงบังแดดของรถมีกระจกบานเล็กๆอยู่ทำให้ผม มองเห็นเหตุการณ์ข้งหลังได้พอสมควร จากแสงไปที่ส่องมาจากรถข้างหลัง และบางครั้งรถที่สวนไปทำให้ผมเห็นพฤติกรรมของทุกคน แฟนผม แฟนอินทร และลูกๆหลับกันหมด น้องลูกสาวผมก็ทำทีเป็นหลับปรับเอนเก้าอี้ลงไปพอนอนสบาย ตอนแรกผมเห็นน้องเอาแขนไปโอบเก้าอี้ตรงศรีษะ สักครูผมเห็นอินทรเอามือมาจับมือน้องลูกสาวผม บางครั้งก็ชะโงกตัวมาข้างหน้า คล้ายกับคุยกัน บางครั้งก็เหมือนกับหอมแก้มน้อง ผมก็พยายามมอง เห็นลูกสาวผมพลิกตัวบางครั้ง เสียงถอนหายใจดังหลุดลอดออกมาแต่ไม่ค่อยดังนัก ผมว่าอินทรต้องพยายามปลุกเร้าอารมณ์ลูกสาวผมแน่ ๆ เหตุการณ์ก็มีแค่นี้ ไม่ได้มีไรเลยเถิด จนกระทั่งกลับถึงบ้าน ก็ดึกพอสมควร เด็กๆนอนหลับหมดเพราะเพลียจากการเล่นน้ำและการเดินทาง หลังจากเก็บของขึ้นบ้านเสร็จแฟนอินทรก็ขอตัวอาบน้ำแฟนผมก็เตรียมอาบเหมือน กัน ส่วนอินทรก็ง่วนอยู่กับการเตรียมของฝากที่จะให้เรานำกลับเชียงใหม่ ผมเห็นน้องลูกสาวผมไปช่วยเก็บเห็นสองคนคุยกันกระหนุงกระหนิง พอผมเดินไปหาก็เปลี่ยนเรื่องคุย ผมเองก็แกล้งทำเป็นเมา พูดกะอินทรว่า ผมคงช่วยไม่ไหว เพราะเมาเดี๋ยวขออาบน้ำแล้วขอนอนก่อนนะ อินทรบอกไม่เป็นไรไปพักเถอะเดี๋ยวผมก็นอนแล้วจากนั้นผมก็ไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนตรงโซฟาที่เดิมที่ผมนอนเมื่อคืนก่อน แกล้งหลับ จนดึก ทุกคนเข้านอน ผมเห็นอินทรเข้าไปห้องนอนเขาเป็นคนสุดท้ายจนเวลาเลยตี 1 ไป ผมคิดว่าคืนนี้คงอดดูไรแน่ๆ ผมก็กำลังจะพลิกตัว พอดีได้ยินเสียงประตูห้องอินทรเปิดออกผมเลยต้องนิ่ง อินทรเดินมาที่โซฟาที่ผมนอนจากนั้นก็พูดกะผมว่า ไม่ห่มผ้าไม่หนาวเหรอ คล้ายๆกับว่าจะทดสอบว่าผมหลับสนิทไหม ผมก็แกล้งหลับสนิท ไม่ตอบ เค้าก็พูดอีก หนาวก็เอาผ้านี่ห่มนะ ว่าแล้วก็เอาผ้าห่มมาวางไว้ข้างๆผม ยืนดูผมสักครู่เมื่อเห็นว่าผมไม่ตอบก็เดินไปที่ประตูห้องนอนที่แฟนผมกับลูกๆ นอนเอื้อมมือไปเคาะ ประตู 2 ครั้งเหมือนเป็นสัญญาณ แล้วก็เดินออกไปหลังบ้านซึ่งเป็นห้องน้ำจากแสงไฟสลัวๆสักครู่ผมก็เห็นลุกสาว ผมเดินออกมาจากห้อง เดินไปหลังบ้าน ผมนิ่งสักครู่ผมก็ค่อยๆย่องตามไป จากแสงไฟในห้องน้ำ ผมพยายามสอดส่ายสายตามองหาทั้งคู่ ไม่เห็นใครเลย แต่เอ..ประตูหลังบ้านที่ออกไปยังโรงรถเปิดแง้มอยู่ ผมใช้วิชาทหารคลานออกไปเสียงคนสองคนข้างนอกจูบกันผมพาตัวเองไปให้ใกล้ที่สุด แสงไฟฟ้า จกไฟกิ่งหลังบ้านทำให้ผมเห็นภาพชัดที่สุด ซี๊ดๆๆๆ....เบาๆก่อนคะลุงอินทร...เสียงน้องลูกสาวผม พูด...อืม...ลุงทนไม่ไหว..ลุงคิดถึงน้องมากเลย ลุงอยากเย็ดน้องตลอดเวลา ที่บนรถหากเราอยู่สองคนลุงจะเย็ดน้อง บนนั้นเลย...อ่า.....ลูกสาวผมตอนนั้นใส่กางเกงขาสั้นลายดอกเสื้อสายเดี่ยว ถูกอินทรปลดออก ความขาวของผิวเนื้อต้องแสงไฟ สีนวล อินทรกับน้องแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม มืออินทรลูบไล้ลงไปตามซอกคอ อก ของน้อง บางทีก็ขย่ำนมน้อง โอ้ยลุงอินทรข๋าอย่าบีบแรงสิคะน้องเจ็บ ลูกสาวผมบอก ขอโทษลุงลืมตัวไปน้องสวยมากน่ารักมาก....จากนั้นอินทร้อง็จูบไล้ลงไปเรื่องๆจน ถึงโค้กหีของลูกสาวผม น้องฉีกขาออก อินทรซุกหน้าลงไป เสียงน้องคราง อ่า...ๆๆๆ เสียวจังเลยคะลุงอินทร....น้องชอบไหม ...ชอบคะ...งั้นลุงจะเลียเม็ดแตดให้เสร็จก่อนนะแล้วค่อยเอาควยเข้านะจ๊ะ... คะตามใจลุงสิคะ เวลามีไม่มากนะคะลุงเดี๋ยวแม่สงสัย...ไม่ต้องห่วงหรอก ลุงจัดการเรียบร้อยแล้ว คงตื่นใกล้รุ่งโน้นแหละ พ่อ ก็เมาไม่รู้เรื่องเมื่อกี้ลงลองปลุกดูไม่ยอมตื่น สบายใจได้ ป้ากะน้องๆก็หลับหมดเห็นแม่น้องเอายาแก้ไข้ให้ทานก่อนนอนคงหลับสบาย โอ้ว...ลุงอินทรขา...น้องจะเสร็จละคะ ลุกทำเถออย่าทรมานน้องเลยคะ...ซี๊ดๆๆๆๆ...เสียงน้องลูกสาวผมเร่งเร้า..อินทรลุก ขึ้น น้องจ๋า น้องรักลุงไหม....รักสิคะไม่รักน้องจะให้ลุงเย็ดเหรอคะ....น้องรักลุงน้องอมของ ลุงได้ไหม น้องไม่เคยคะ ...ไม่เป็นไรลุงจะสอน อินทรกดบ่าน้องให้นั่งลง เอามือไปจับมือน้องมากุมควยของตนเอง อ้าปากออกสิน้อง น้องทำตามอย่างว่าง่าย อย่าให้มันถูกฟันนะ อินทรส่งควยเข้าปากน้องไป ดูดเหมือนดูไอตีมเลยนะน้องจ๋า...อืม....เสียงลูกสาวผมตอบแต่ไม่ยอมปล่อยควยจาก ปาก ดูดแรงๆ เอามือชักด้วย อินทรบอก...โอ้ว...เสียวดีจริงน้องจ๋า ป้ายังไม่เคยทำให้ลุงเลย....ซี๊ด...... น้องถอนปากออกจากควย เงยหน้าขึ้นถาม แล้วแม่จ๋าละทำให้ลุงไหม ....จ้าทำจ๊ะ....น้องต้องดูดเก่งๆอย่างแม่จ๋านะ .....แล้วเมื่อคืนลุงทำกับแม่ด้วยใช่ไหม....อินทรนิ่ง...อย่าบอกนะว่าไม่ได้ทำไร กัน .....น้องรู้เหรอ รู้สิน้องเห็นแม่ลุกมาตอนดึกน้องนึกว่าแม่ไปห้องน้ำน้องกะจาไปด้วย แต่เห็นท่าทางแม่ลุกลี้ลุกรน เลยเปลี่ยนใจ พอแม่ออกไปสักพักน้องก็ลุกตามไป เห็นแม่กะลุงกอดกันอยู่ ตรงซุ้มชายหาด...แล้วไงอีกน้อง ไม่รู้น้องบอกไม่ถูกคะ....น้องทนไม่ไหวเลยกลับไปเข้าห้องน้ำกะจะไปช่วยตัวเอง พอเดินไปจะผ่านรถ ก็......น้องเงียบ...ทำไมน้อง ทำไม....น้องเงียบ อินทรคะยั้นคะยอถาม ลุงต้องไม่โกรธน้องนะหากน้องเล่า และต้องไม่บอกใครด้วยนะคะ....อืมลุงสัญญา.....น้องนิ่งอินทรเองก็หยุดกระเด้าควย ฟังน้องอย่างตั้งใจ....น้องถูกคนขับรถเพื่อนลุงฉุดแขนน้องไปบนรถ บอกว่าอย่าเอ็ดไปนะหากเอ็ดไปจะฟ้องพ่อ...น้องต้องเงียบจากนั้นเพื่อนลุงก็ถาม น้องว่าเห็นไหมแม่กับลุงอินทรทำไรกัน...น้องบอกว่าเห็น....แล้วเมื่อตอนหัวค่ำ น้องก็ไปทำอย่างนั้นกับลุงอินทรใช่ไหม น้องไม่ตอบ แก่บอกว่าไม่ต้องโกหกลุงเห็นหมดแล้ว ...ตอนนี้หนูไปแอบดูแม่กะลุงอินทรทำกัน หนูอยากไหม...เขาถามน้อง น้องไม่ตอบ แต่เขากอดน้องจูบน้อง มือเขาก็จับอกน้องบีบ น้องไม่รู้ว่าจะทำไงจะไม่ยอมแกๆก็ก็บอกว่าไม่กลัวพ่อรู้เหรอ น้องจึงต้องยอม ปล่อยเลยตามเลย ขณะกำลังจะโดนเย็ด เสียงเปิดประตูห้องดังเห็นพ่อออกมาน้อง[/b]ตกใจ ลุงเขาก็ตกใจ ให้น้องลงนอนกับพื้นรถจากนั้นลุงก็แกล้งหลับ พ่อมาชะโงกดูจากนั้น้องก็เดินไปทางลุงกับแม่น้องกลัวมากกลัวจะมีเรื่อง แต่เห็นพ่อหายไปน้องเลยบอกเพื่อนลุงว่าพ่อมาตามแล้ว น้องต้องไปก่อน เพื่อนลุงบอกว่าเสียดายนะ ให้ลุงเย็ดสักครั้งได้ไหม ตอนนี้น้องยอมรับว่ามีอารมณ์มากคะ อย่าให้แกเย็ดก็อยาก กลัวพ่อมาเจอก็กลัว เลยบอกแกไปว่า เอาไว้หาโอกาสก่อนได้ไหม เดี๋ยวพ่อจะมาเจอน้องต้องไปก่อน ลุงแก่ทำท่าอิดออด ไม่ค่อยยอมน้องเลยบอกว่ากลัวจะมีเรื่องนะคะ แก่จึงยอม แต่ก็ขอเอามือลูบหีน้องก่อนจากได้ไหม น้องจึงยอมให้แก่เอามือลูบหีคะ แก่ลูบได้เก่งมากคะน้องงี้เสียวมากคะ เกือบจะยอมให้แก่เย็ดอีก แต่ก็ตั้งสติได้ จึงขอตัวออกมา แก่ยังบอกกับน้องว่า อย่าลืมสัญญานะ..น้องรับปากไปงั้นแหละคะ จากนั้นน้องก็รีบเข้านอน สักครูเห็นพ่อกลับมาน้องโล่งอกคะกลัวพ่อกับลุงจะมีเรื่องกัน แต่น้องก็ไม่รู้นะคะว่าพ่อเห็นลุงกะแม่ไหม อินทรเงียบ....ช่างมันเถอะน้องเรามาเย็ดกันต่อนะ...อินทรไม่พูดกระเด้าควยเข้ารู หีน้องต่อ...อ๊ยซี๊ดๆๆๆ.....ลุงขาแรงๆก็ได้คะน้องจวนละคะ....อ่า......เสียวจังคะ..... อินทร้องระเด้าไปพลางก็ถามน้องว่า ถ้าเพื่อนลุงอยากเย็ดน้องแล้วลุงอนุญาตน้องจะให้เขาเย็ดไหม....ซี๊ดๆๆๆก็แล้ว แต่ลุงสิคะ....ซี๊ด....น้องตอบ....แต่ลุงคงไม่ยอมหรอกนะลุงรักน้องนะ....พยายามอย่า อยู่ใกล้เขา นะ เพื่อนลุงคนนี้เสือผู้หญิงเชียงแหละ.....โอ้ว...ซี๊ดเสียวควยจังน้องจ๋า ลุงแตกในเลยนะ คะ....ซี๊ดคะ...น้องก็จะแตกละคะลุงข๋า....โอ็ว......ซี๊ดๆๆๆๆแต..ก...แตกละคะ อินทรเร่งกรเด้า จากนั้นทั้งสองก็กอดกันกลม....ผมรีบแยกตัวกลับมานอนที่เดิน สักครูเห็นลูกสาวผมเดินกลับมาที่ห้อง....แล้วเพื่อนผมก็เดินกลับเข้าไปในห้อง ผมนอนคิดไงๆก็ถึงขนาดนี้แล้ว คนอื่นเย็ดได้กูก็ต้องเย็ดได้สิวะ จึงว่างแผนเย็ดลูกสาวตัวเอง ใครอยากฟังก็ติดตามต่อไปนะครับ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ