ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Sex โชว์ของน้องมด

เริ่มโดย werawat_555, เมษายน 30, 2010, 09:38:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

werawat_555

วันนั้นไปเที่ยวพัทยากับแฟนค่ะ ระหว่างทางรู้สึกมีอารมณ์มาก เพราะถูกแฟนเคล้าคลึงไปตลอด ตั้งแต่เดินทางออกจากกรุงเทพ พอเลยชลบุรีมาพักหนึ่ง แฟนตัดสินใจแวะข้างทาง ซึ่งเป็นพื้นที่ก่อสร้างโรงงานอะไรสักอย่าง จำไม่ได้แล้วนะคะ เห็นปลอดคนดีก็เลยแวะเข้าไป แต่ก็อยู่ริมถนนนี่แหละค่ะ มีกองหินบังลำตัวไว้นิดหน่อย ทั้งรถและมอเตอร์ไซค์วิ่งผ่านไปมาเป็นระยะ ตื่นเต้นดีจัง เราสองคนรีบถอดเสื้อผ้าออก แล้วปลุกอารมณ์ให้กันและกันท่ามกลางสายลมและแสงแดดอ่อน จนเจ้าหนูตัวโตแข็งเต็มที่ แฟนก็จับมดโก้งโค้งและยัดเจ้าหนูที่แข็งโด่ เข้ามาในจิ๋มที่กำลังฉ่ำเยิ้มอยู่ แต่ขณะที่เราสองคนกำลังปล่อยอารมณ์กันอย่างเต็มที่นั้น ปรากฏว่ามีช่างก่อสร้าง ขี่รถมอเตอร์ไซค์เข้ามาเก็บเครื่องมือที่ลืมไว้ในบริเวณนั้น

เราสอง คนตกใจมาก เพราะเขาขี่รถเข้ามาถึงตัวเราโดยที่ไม่ทันรู้ตัว อุ่นใจหน่อยก็ตรงที่เขามาคนเดียว แล้วก็รูปร่างเล็กกว่าแฟนค่ะ มดรีบเอี้ยวตัวไป ผลักให้แฟนถอนออกจากตัว เพราะอายที่มีคนแปลกหน้าผ่านมาโดยกระทันหัน นายคนนั้นก็เอาแต่จ้องเราจนตาแทบถลนออกมานอกเบ้า เขาเป็นเด็กหนุ่มแต่งตัวเหมือนพวกที่จบจากวิทยาลัยอาชีวะ ไม่ได้สกปรกมอมแมมแบบพวกช่างอิฐช่างปูนนะคะ

แฟนนึกอะไรตอนนั้นก็ไม่ รู้ แต่ไม่ยอมถอนตัวออกจากด้านหลังมด สงสัยอยากจะโชว์ให้เด็กหนุ่มคนนี้ดูซะแล้ว คงจะเห็นว่าไม่น่าจะมีอันตรายอะไรมั๊งคะ มดรู้สึกว่าของแฟนแข็งมากขึ้นอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ช่างก่อสร้างคนนั้นเดินลงจากรถมอเตอร์ไซค์มายืนดูใกล้ๆเลยค่ะ มดได้แต่ก้มหน้าด้วยความอาย แต่ก็รู้สึกเสียวในรูมากๆเลย น้ำไหลออกมาจากจิ๋มจนย้อยออกมาตามขาอ่อนทั้งสองข้าง แฟนพูดคุยกับเขาได้ความว่า คนงานคนอื่นๆกลับบ้านไปหมด เพราะเย็นมากแล้ว ส่วนเขาลืมเครื่องมือทิ้งไว้เลยต้องย้อนกลับมาเอาเลยได้มีโอกาสเห็นของดี เต็มตา เขาชมว่ามดขาวและอวบอั๋นน่าอึ๊บมาก และขออนุญาตร่วมชมอยู่ด้วย แฟนมดก็ตอบหน้าตาเฉยเลยค่ะว่ายินดีให้เขาร่วมชมได้ ขณะพูดไปแฟนยังสาวเจ้าหนูตัวโต ของเขาเข้าๆออกๆ ในตัวมดอยู่ตลอดเวลานะคะ

แต่ ไหนๆก็มาร่วมชมแล้ว ก็ขอให้เขาทำตัวเป็นประโยชน์หน่อย แฟนได้บอกให้เขาไปหยิบกล้อง ที่อยู่เบาะหลังรถมาถ่ายภาพเราสองคนค่ะ เขาก็รีบกระวีกระวาดไปหยิบกล้องมาถ่ายภาพเราอย่างเต็มใจ แฟนจับมดเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ ส่วนช่างก่อสร้างก็ทำเป็นตัวเป็นช่างภาพที่ดีติดตามถ่ายภาพเราอย่างใกล้ชิด

อารมณ์ ของเราทั้งสองพุ่งขึ้นสูงสุดอย่างรวดเร็วกว่าปกติ คงจะเป็นเพราะมีความตื่นเต้น ที่ได้โชว์ให้คนแปลกหน้าดูด้วย เขาขออนุญาตแฟนอึ๊บมดด้วยนะคะ แต่แฟนไม่อนุญาต เพราะเราไม่ได้เตรียมถุงยางมาค่ะ แฟนให้เขาช่วยจับเคล้าคลึงนมของมด และให้มดช่วยชักว่าวให้เขา ทีแรกมดก็ไม่ยอมหรอกนะคะ เพราะรู้สึกเขินที่จะถูกมือชายที่ไม่รู้จักมาจับมาบีบเคล้าคลึงนมตัวเอง และต้องจับเจ้าหนูของคนอื่น

แต่พอมาคิดๆดูเดี๋ยวถ้าแฟนมีอารมณ์ เปลี่ยนใจ ให้เขามาอึ๊บมดโดยไม่ใส่ถุงยางด้วยสถ เลยตัดสินใจรูดซิบกางเกงของช่างก่อสร้างหนุ่มคนนี้แล้วก็ควักเจ้าหนูเขาออก มาชักว่าว ของเขาเล็กกว่าแฟนนิดหน่อย แต่ก็เสียวมือดีค่ะ เค้าแอ่นช่วงล่างให้มดชักว่าวได้ถนัด มือเค้าก็เอื้อมมาลูกไล้ไปตามตัวมด แวะกำขยำเต้านม ลูบก้นและคลึงเม็ดแตด

ขณะที่แฟนก็สาวเจ้าหนูเข้า ออกอย่างหนักหน่วง เราไม่มีที่จะนอนได้สะดวก เลยต้องใช้ท่ายืนหรือท่าโก้งโค้งเป็นท่าหลัก แต่ก็ไม่มีปัญหาเพราะแฟนกับมดรูปร่างสูงใกล้เคียงกัน มดเสร็จกับเจ้าหนูของแฟน และมือของช่างก่อสร้างที่ช่วยเคล้าคลึง นับครั้งไม่ถ้วนเลยค่ะ เกร็งแล้วเกร็งอีกจนขาสั่น น้ำไหลย้อยออกมามากจนเปียกชุ่มไปทั้งโคนขา แฟนก็มีอารมณ์มาก และในที่สุดก็จับมดโก้งโค้งอีกครั้ง

เขาสาวเจ้าหนูเข้าออกอย่างรวด เร็ว และ รุนแรงและฉีดน้ำอุ่นๆ ใส่ในตัวมดอย่างมากมาย ส่วนช่างก่อสร้างคนนั้นก็เสียวจนน้ำพุ่งกระฉูดออกจากเจ้าหนูของเขาเฉียดหน้า มดนิดเดียว เราสามคนนั่งพักเหนื่อยคุยกันในที่นั้น จนกระทั่งพลบค่ำ จึงแยกย้ายจากกัน มดกับแฟนก็เดินทางต่อ จนกระทั่งเช็คอินเข้าโรงแรมที่พัก เหนื่อยจนแทบสลบเลยค่ะ

แต่ก็รู้สึกตื่นเต้นมากๆ เป็นประสบการณ์ที่ยากจะหาได้จริงๆ คิดแล้วก็รู้สึกเสียวๆว่า ถ้าช่างหนุ่มคนนั้นไม่ได้มาคนเดียวและเป็นคนที่ค่อนข้างสุภาพเรียบร้อย แต่มาเป็นกลุ่มใหญ่ละก็ มีหวังมดถูกรุมแย่แน่ๆเลย คราวหน้าคงจะต้องบอกแฟนให้ระมัดระวังกว่านี้