ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข่มและขืนน้องเมีย

เริ่มโดย osmosis_98, เมษายน 30, 2010, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

osmosis_98

เหตุการณ์ต่อจากนี้ไปเป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อหลังสงกรานต์ที่ผ่านมา
ผมชื่อว่า ภาค อายุ 28 ปี ทำงานเป็นข้าราชการตัวน้อย ๆ คนหนึ่ง เมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาพบก็ได้ไปบ้านแฟนที่ต่างจังหวัดตามประสาหยุดยาว ๆ นี้ครับ
ไปถึงบ้านแฟนผมก็บ่ายกว่า ผมก็ด้วยความที่ว่าขับรถมาไกลพอถึงบ้านแฟนผมก็นอนไขว้เปลแล้วก็หลับ ตื่นอีกที่ก็เมื่อได้ยินเหมือนคนเรียกให้เข้าบ้านตะวันจะตกดินแล้ว
 ผมก็ตื่นขึ้นมาภาพที่เห็นเป็นสิ่งที่ไม่ปรกติแน่คือ ภาพสาวน้อย ผิวขาว สูงประมาณ 168 หน้าอกเกินขนาดเด็กวัยม.ปลายเล็กน้อย ใส่เสื้อสีขาว ยกทรงสีดำเห็นไรไร ใส่กางเกงขาสั้นสีดำเสมอฮี ตัวเปียกน้ำเปื้อนแป้ง ครับใช่ครับ เทอคือน้องเมียผมเอง เทอชื่อ แอม แอมมาเรียกให้ผมไปกินข้าวครับ ผมก็ยังไม่ได้คิดอะไรมากก็เดินตามไปในบ้าน แอมก็เดินนำไปผมก็เดินตามหลังมองตูดน้องเมียไปในใจก็นึกเหม่น้องเมียเรานี้โตใช้ได้แล้วนะเนี้ย แต่ยังเด็กอยู่อย่าเลยดีกว่า

พอเข้าไปในบ้านผมก็ไม่เจอใคร แอมบอกว่าพี่สาวเทอกับแม่ไปซื้อกับข้าว ส่วนพ่อไปทำงานบ้านไกลไม่กลับมาวันนี้  ผมก็ไม่ได้นึกอะไร พอสักพัก แอมก็เข้าห้องตัวเอง ผมก็ดูทีวีตามประสาคนไม่มีอะไรทำ พักเดียวน้องแอมก็เดินออกมาพร้อมกับผลไม้ แล้วบอกผมว่า พี่ภาคทานผลไม้ก่อนเดียวจะหิว เดียวพี่สาวกับแม่คงมาแหละ แต่ผมไม่ได้มองที่ผลไม้เลยครับ เพราะคราวนี้น้องเมียผมใส่กระโจมอกผ้าขนหนูสีขาวเห็นขาขาวกับเนินอกที่เกินขนาดเด็กโดนแท้ แล้วแอมก็บอกผมว่าเดียวหนูไปอาบน้ำก่อนนะ พี่ทานผลไม้ก่อน
ไม่ต้องสืบอะไรมากครับ ผมไม่ใช้พระอิฐพระปูนครับ หลังจากน้องเมียผมเข้าไปอาบน้ำได้ไม่กี่อึดใจผมก็แอบไปหาช่องดูเลยครับ และแล้วความพยายามก็ประสบความสำเร็จ ภาพที่เห็นเป็นภาพรึมไซค์ติดขอบสนามเลยครับ เห็นน้องเมียผมกำลังอาบน้ำถูสองเต้ากลมกลึงขาวใหญ่หัวยอดสีชมพูอ่อนฟองสบู่กับมือของน้องเมียที่สลับไปมาทำเอาควยผมแข็งทันที ยิ่งช็อตที่น้องเมียถูแอมน้อยด้วยแล้ว ยึ่งบาดใจเพราะเป็นหอยที่มีขนขึ้นรำไร โหนกนูน ขาวมาก ผมถึงจึงจับควยผมชักไปมาเลย

ทันใดนั้น ผมก็อดใจไม่ไหว ไม่รอช้าวัดใจกันเลยผมไปซับคัตเอาน์บ้านให้ไฟดับ น้องเมียผมก็ตกใจตะโกนเรียก " พี่ภาคไฟดับ " แต่เวลานั้นยังไม่มืดมากพอเห็นเเสงรำไร ผมจึงดักรอน้องเมียอยู่หน้าห้องน้ำเลยพอน้องเมียผมเปิดประตูออกมาในสภาพที่ตัวเองยังเปียก ๆ ผมจึงโผล่กอดและหอมตามซอกคออย่างไวโดยไม่สนใจอะไรจะเกิดขึ้นแล้ว
 พี่ภาคจะทำแอมอะไรหนะ  พี่จะเอาน้องทำเมียอีกคนไม่ได้เหรอ น้องเมียผมก็ตอบมาว่าไม่ได้นะพี่ เดียวแม่กลับมาแล้วเป็นเรื่อง ผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้น ดันน้องเมียผมเข้าไปในห้องน้ำ ผมดึกผ้าขนหนูผืนน้อยออก ไม่ผิดหวังจริง ๆ อกขาว ๆ ขนาดใหญ่เกินตัวผมเลียหัวนมสลับกับดูดไปมาทั้งซ้ายและขวา เหมือนประหนึ่งอดอยากมานาน น้องเมียผมก็ได้แต่บอกว่าอย่าค่ะ พี่ภาค เดียวพี่มา เดียวแม่มา ผมไม่รอช้าใช้มือไปเขี่ยติ่งสวาทของน้องเมียผมสลับกับดูดหัวนมสองข้างสลับไปมา ผมเริ่มได้ยินเสียงน้องเมียผมคราง ๆ ซี๊ด อ๊า ๆ  ๆ  ๆ  ๆ เสียวจังค่ะพี่ภาค พอเหอะค่ะ แอมเสียว  สลับเสียงบอกว่าหยุด แต่ผมว่าคงหยุดไม่ได้เสียแล้วเพราะน้ำจากน้องเมียผมเหนียวเปื้อนปลายมือผม ผมจับมือน้องเมียผมมาลูบควยของผมที่รอจะปฏิบัติภารกิจเต็มที่ เสียงอุทานจากน้องเมียผม อุ้ย แข็งจังพี่

ผมเลยกระซิบให้แอมดูดดาวให้หน่อย แอมบอกทำไม่เป็น บอกเหมือนในหนังแหละ ค่ะได้ค่ะ จะลองทำดูค่ะ ทันใดเมื่อสาวน้อยคุกเข่าดูดดาวให้ผมรู้เลยว่า น้องเมียผมคนนี้วิชาไม่ธรรดาแน่ เพราะเทอทั้งดูดทั้งเลียอย่างทั่วถึง จนผมเกือบจะเสียท่าคาปากน้องเมียผมเสียแล้ว ผมจึงชิงความได้เปรียบโดยสลับมาเป็นท่าหกเก้าแทน และเป็นครั้งแรกที่ได้เห็นหอยน้องเมียผมโหนกนูนเกินใจกว่าแอบบมา ผมจัดเลียน้องเมียผมตัวบิดไปมา จนน้องเมียผมร้อง ครางโอ๊ยยยย ซี๊ดดดด ออกมา

พี่ภาค แอมยอมแล้วค่ะ ผมจึงจัดการเปลี่ยนท่ามาเป็นมิชชันนารี พื้นฐาน ผมจึงยัดควยผมเข้าไปยังรังหอยของแอมอย่างช้า ๆ  แอมถึงกับกระเด้งรับตามแรง ข้างในช่างอุ่น และฟิตมาก แอมสะบัดหน้าไปมา ผมเริ่มจากช้า ๆ ค่อย ๆ โยก ปากผมก็ดูดนมแอมไปด้วย แอมก็ทำหน้าบูดเบียวเกร็งใจจะขาด หลังจากหลายอย่างเข้าที่ผมจึงเพลินความเร็ว คราวนี้จากหน้าบูดเบียวกลายเป็นเสียงครางสลับไปมาแทน ยิ่งทำให้ได้อารมณ์เข้าไปอีก ผมจึงเริ่มกระหน่ำอย่างไม่รอช้า ผมจับขาแอมมาพาดกับขอบอ่างอาบน้ำ แล้วซอยจากด้านหลัง สองมือขย้ำเต้าของเมียผมอย่างเมามัน เมื่อหนึ่งดึงผม ผมดูดปากสลับกับนมไปมา แอมบอกขอหนูลองบ้างนะพี่ ผมนั่งบนชักโครง แอมอยู่ด้านบน ขย้ำผมเล่นเอาผมซี๊ดสลับกับแอมเลยที่เดียว โอ้ย แอมจ้า มันเหลือเกิน แอมก็มันค่ะพี่ ควยพี่ภาคเด็ดจริง ๆ แอมขย้ำไปสักพักแอมก็เกร็งตัวสุดผมจึงรู้แล้วว่าน้องผมใกล้จะเสร็จผมเลยผลักออกสลับท่ามาเป็นจากด้านหลัง พี่ภาคช่วยแอมด้วย แอมจะไม่ไหวแล้ว ผมกระหน่ำไม่หยัง ซอย พับ พับ พับ โอ๊ย พี่ภาค แรง ๆ เลยค่ะพี่ ซี๊ด โอย โอย เสียวเหลือเกินพี่ภาค แอมจ๋า พี่จ๊ะไม่ไหวแล้วนะ ขอข้างในได้ไหม ได้จ๊ะพี่ภาค หนูเป้นเมียพี่อีกคนแล้วนะ ได้เลยแอมเมียพี่พี่จะรับผิดชอบเอง ผมจึงฉีดน้ำเข้าไปรังหอยแอมอย่างเต็มสตรีม เป็นช่วงเดียวกับที่แอมเสร็จพอดี เรานอนคาทีนี้พักหนึ่งผมก็พลิกตัวกับ แอมจัดการให้หน่อย ผมยื่นควยตรงหน้า แอมคว้าดูดอย่างเอร็ดอร่อย ผมก็เลยเดินไปซับคัตเอาน์ แล้วก็อาบน้ำด้วยกัน อาบน้ำไปพลันกอดไป จูบไป แต่ผมเห็นว่าเดียวคงยาวอีก จึงเช็ดตัวและอุ้มน้องแอมไปห้องน้อง ก่อนผมหนีมาแต่ตัวก็ได้ดูดปากน้องไปที หลังจากนั้นแฟนผมกับแม่ยายก็มาพอดี ผมเลยเกรงถามทำไม่มาช้า แฟนผมบอกรถเสีย พอข้าวเย็นแม่ยายบอกให้ไปตามแอมมากินข้าว ผมเลยแกล้งบอกว่าเห็นกินมาม่าไปแล้วนะ
วันรุ่งขึ้น เห็นแฟนผมบอก น้องแอมไม่สบายเป็นไข้ ผมเลยบอกสงสัยเล่นน้ำมากไปมั่ง อิอิ ก่อนที่ผมจะเดินทางกลับมาทำงาน ผมกับแอมยังได้มีโอกาสไปซัดกันอีกที่ปลายนา แอมจัดการบรรเลงลิ้นสวาทให้ผมจนเสร็จคาปากน้องเมียผมไปอีกรอบ ทุกวันนี้ผมจึงพยายามหาทางกลับบ้านแฟนผมบ่อย ๆ ครับ