ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย 12.0

เริ่มโดย Iamhero, พฤษภาคม 01, 2010, 05:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

ก้อย 12.0
โดย ท่านukisa

ผมเปิดเมล์หาเมล์ที่พักที่ผมบอกเจน ผมดูรูปที่แนบในเมล์ มันเป็นรีสอร์ทริ่มทะเล ผมสนใจแบบที่เป็นบ้านสำหรับสองคน ห้องนอนติดริมทะเลประตูเป็นกระจงบานเลื่อน เราสามารถนอนบนเตียงมองทะเลได้เลย ห้องน้ำก็สวยมากที่สำคัญ มีห้องอาบน้ำขนาดใหญ่แบบเปิดหลังคามีอ่างขนาดใหญ่มาก ผมคิดว่าคงจะนอนกอดเจนในอ่างน้ำอุ่นนอนดูดาวกันได้เลย ในรูปแทบทุกแห่งในห้องมีดอกไม้ ในอ่างอาบน้ำเองก็มีกลีบดอกไม้โรย ผมชอบใจมาก กดโทรศัพท์ไปจองทันที ผมคิดว่าจะไม่บอกรายละเอียดให้เจนรู้ อยากให้เธอไปเห็นแล้วประทับใจ

สี่โมงสี่สิบห้าแล้วผมลุกขึ้นว่าจะไปเข้าห้องน้ำซักหน่อย วันนี้ผมคงกลับห้าโมงตรงรู้สึกเป็นห่วงเด็กสองคนที่ผมไปทิ้งที่คอนโด ไม่รู้ป่านนี้จะเล่นกันจนหมดแรงไปหรือยัง แล้วก็ยังติดใจสะโพกพิสต้าอยู่กะว่าจะไปกระแทกอีกซักรอบ ผมเดินออกมาจากห้อง แคทเงยหน้ามอง ผมบอก "จะไปห้องน้ำ" แคทพยักหน้า ผมไม่มีเลขา แคทเลยต้องทำตัวเป็นเลขาผมด้วย ผมเดินผ่านห้องประชุม เห็นหมวยแอบไปนั่งร้องไห้อยู่มุมห้อง โดยมีเจกำลังยืนพูดทำท่าเหมือนกำลังโมโห ผมเดินผ่านไป ในหัวคิดว่าทะเลากันเรื่องพิสต้าหรือเปล่านะ พิสต้าเองก็หลุดปากมาแล้วว่ามีอะไรกับเจ

เข้าห้องน้ำเสร็จผมเดินกลับมาเห็นหมวยอยู่คนเดียวเจหายไปแล้ว ผมเปิดประตูเข้าไป หมวยดูตกใจแล้วรีบเช็ดน้ำตา ผมถามเธอ "เป็นอะไรหรือเปล่าหมวย" หมวยตอบ "ไม่มีอะไรค่ะ" ผมถามต่อ "แล้วร้องไห้ทำไมมีอะไรเรื่องงานหรือเปล่า" ผมรู้ครับว่าไม่ใช่เรื่องงานแน่ๆ แต่ก็ต้องถามแบบนี้ หมวยตอบ "ไม่มีอะไรค่ะ" ผม "อืมไม่มีก็ดีแล้วมีอะไรบอกได้นะ" พร้อมกับยื่นผ้าเช็ดหน้าให้ หมวยรับไปเช็ดน้ำตาที่ไหลออกมาอีกหลังจากที่ผมถาม หมวย "พี่บีค่ะ"
ผม "มีอะไรหรอ" หมวย "พี่บีเป็นแฟนพิสต้าหรอเห็นมาด้วยกัน" ผม "เปล่าหรอกบังเอิญเจอต่างหากหละ" หมวย "ค่ะ แล้วพี่รู้ไหมค่ะว่าเค้าคบใครในบริษัทฯ อยู่หรือเปล่า" ผมคิดเธอสงสัยเจจริงๆ ด้วย ผมตอบ "ไม่รู้ซินะ แต่ก็ไม่เห็นมีใครนะหมวย ทำไมหรอ" หมวย "ไม่มีอะไรหรอกค่ะ" ผม "อืม จะเลิกงานแล้วเช็ดหน้าเช็ดตาให้เรียบร้อยแล้วเตรียมตัวกลับบ้านดีกว่านะ แล้วผมก็เดินออกจากห้อง

ห้าโมงแล้วผมกำลังจะลุกขึ้น ก้อยก็โทรมา ผม "สวัสดีครับที่รัก ห่างกัน 9 ชม. คิดถึงจัง" ก้อย "บ้าอะพี่บี" เสียงเธออายๆ ก้อยพูดต่อ "วันนี้ห้ามแกล้งน้องแนนนะ" น้ำเสียงเธอไม่ได้หึง แต่ดูเธอจะเป็นห่วงแนนมากกว่า ผมตอบ "ใครจะไปทำอะไรนางมารน้อยได้ ดื่อจะตาย" ก้อย "ดูว่าน้องเค้า อยู่กันดีๆ หละสองคน อย่าตีกันหละ" ผมตอบ "จ้า" ก้อย "ก้อยกลับบ้านก่อนนะ คิดถึงค่ะ" ผม "พี่ก็คิดถึงก้อยจ๊ะ" ก้อยวางสาย ผมก็ลุกขึ้นกลับบ้าน

โทรศัพท์ดังผมรับสายโดยไม่ทันดูว่าเป็นเบอร์ใคร "พี่ค่ะ แอนนะค่ะ" ผม "ครับน้องแอนมีอะไรหรอ" แอน "พี่ค่ะว่างไหม แอนอยากเลี้ยงข้าวพี่คืน" ผม "ได้ครับ ตอนนี้น้องแอนอยู่ที่ไหนเดี๋ยวพี่ไปหา" แอน "แอนมาซื้อของที่สีลมค่ะ" ผม "ครับพี่ทำงานอยู่แถวนี้เหมือนกัน เดี๋ยวผมไปรับ" ผมนัดแอนเจอที่ห้างแห่งนึง"

ผมไปเจอแอน เธอแต่งชุดนักศึกษารัดติ้วเสื้อบางจนเห็นบราสีชมพูข้างใน กระโปรงสั้นรัดรูป ผมมองเธอตาไม่กระพริบ เธอช่างต่างจากวันที่ผมเจอเธอที่คลองถมจัง แอน "อืมพี่ค่ะพี่รู้เรื่องคอมพิวเตอร์ไหม" ผม "ครับผมก็พอรู้นะเครื่องที่ห้องก็ทำเองไม่เคยไปร้านเหมือนกัน" แอน "ดีจังค่ะ คือเครื่องที่ห้องแอนเสีย แล้วต้องทำรายงานส่งพรุ่งนี้ด้วย แอนอยากรบกวนพี่ไปช่วยดูให้หน่อยได้ไหม" ผม "ได้ครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ พี่ให้ยืม notebook พี่ก่อนก็ได้แล้วค่อยมาคืน" แอน "อืมแอนอยากให้พี่ซ่อมดีกว่าค่ะ แอนกลัวทำของพี่เสียด้วย" ผมตกลง เราเลยซื้ออาหารกลับไปทานกันที่ห้องแอน ระหว่างนั้นผมแอบโทรหาแนน ผมบอกเธอว่าผมจะกลับดึกหน่อย ถ้าหิวให้สั่งอาหารให้ขึ้นไปส่งเผื่อพิสต้าด้วยนะ แนนตกลงเหมือนไม่แปลกใจที่ผมจะกลับดึก ผมคิดว่าเธอคงกำลังนำพิสต้าเล่นโชว์ผ่านกล้องแน่ๆ เลยไม่สนใจว่าผมไปไหน

ถึงห้องแอน เธอแต่ห้องหวานแหวมีตุ๊กตาเต็มไปหมด ของใช้มีแต่สีชมพูรวมทั้งผ้าปูเตียงกับผ้าห่มด้วย ผมแอบคิดที่จะทำให้ผ้าปูที่นอนสีชมพูของเธอเปื้อนเลือดสาวกับน้ำรักเธอจัง ผมแอบดูหน้าอกเธอ มันกลมใหญ่มากดันเสื้อแทบปริออกมา แอนพูด "ตามสบายนะค่ะแอนจะหาน้ำให้" ผม "ครับพี่ดูคอมให้ก่อนแล้วกันนะ แอนจะได้รีบทำรายงาน" แอน "ขอบคุณค่ะ" แล้วเธอก็เปิดเครื่องให้ผมช่วยดู ผมเช็คดูก็ไม่เห็นว่าจะมีอะไรผิดปรกติ ผมแอบคิดว่าแอนอยากให้ผมช่วยอย่างอื่นหรือเปล่าแต่มาอ้างเรื่องนี้ เธอดูขี้อายและยังไม่เคย ผมเริ่มแข็ง คิดว่าจะพูดยังไงทำยังไงให้เธอยอมเอ่ยปากบอกว่าต้องการอะไรกันแน่ ผมก็เช็คระบบต่างๆ รวมทั้งไวรัส แอนก็มานั่งดูผมตาแป้ว ผมเช็คเสร็จ "ไม่มีอะไรแล้วครับใช้ได้แล้ว" แอน "ขอบคุณค่ะ" เธอนั่งพับเพียบกับพื้นทำให้กระโปรงร่นจนผมแอบเห็นกางเกงในสีชมพูเข้ากับบราของเธอ ผมตัดสิ้นใจแล้วว่าจะต้องแย๊บไม่เด็ดให้เธออยากให้ได้ ผมแกล้งถามเธอ "แล้วของที่ซื้อเป็นไงบ้างครับ" แอนหน้าแดงตอบแบบอายๆ "ก็ดีค่ะ แต่" ผมพยายามยั่วเธอต่อ "แต่อะไรหรอครับ มันไม่ดีหรอหรือว่าเป็นไงพี่จะได้เอาไปเปลี่ยนให้" แอนหน้าแดงขึ้นเป็นไปตามแผน "ก็ใช้ได้ค่ะไม่มีปัญหาอะไร" เธอตอบพร้อมหลบตาผม ผมตัดสินใจปล่อยหมัดเด็ดแล้ว ถ้าเธอเรียกผมมาเพื่อให้ช่วยเธอเรื่องเซ็กผมคงสมหวัง แต่ถ้าไม่ใช่มันก็จะปิดฉากเรื่องระหว่างเราแน่ๆ "อืม แอนคงไม่ได้ใส่เข้าไปนะ พี่เสียดายแย่งเลย" แอนหน้าแดงกล่ำ  ใจผมตึกตักรอลุ้นผลที่จะออกมา แอนพูดเสียอายๆ "เปล่าค่ะ แต่แอนอยากรู้ว่าทำไมไม่ได้" บะแล้วบะแล้ว ในใจผมลิงโลด เหลือแค่ทำยังไงจะให้เธอยอมทำให้ดูว่าเธอเล่นยังไง แล้วผมก็จะทำให้ผ้าปูที่นอนเธอเปียกแน่ๆ วันนี้

ผมกล่อมแอนต่อ "แล้วทำไมอยากลองใส่หละ" แอนอาย "คือ.....แอน.....ไม่ถึง" เธอก้มหน้าไม่พูดต่อ ผมกล่อมต่อ "แล้วแอนทำยังไงมันถึงหละ อืมลองบอกพี่ได้ไหม" แอนก้มหน้าตอบเบาๆ "อืมคือ.....ก็เอาจ่อ....แล้วก็เปิดสวิซ" ผมต่อ "แล้วมันไม่เสียวหรอครับ" แอนกำชายกระโปรงแน่น ผมคิดว่าน้ำเธอคงไหลแล้วแน่ๆ "ก็....ค่ะ....แต่ก็....ไม่ถึง" ผมยั่วเธอต่อ "อ้าวแล้วไม่ลองถูแตดดูหละครับน่าจะช่วยได้" แอนกำมือแน่นขึ้น "เออ....ยังไงค่ะ" โหเธอนี่ช่างไม่รู้อะไรเลยหรอเนี่ยผมคิด ผมเสนอที่จะทำให้เธอเพื่อที่เธอจะได้เป็น "อืมพี่ทำให้ไหมครับ ให้พี่สอดมือไปในกระโปรงก็ได้ถ้าแอนอาย จะได้ทำเป็น" แอนก้มหน้าไม่ตอบอะไรซักพัก ผมลุ้นจนรู้สึกว่าน้ำปลายหัวควยซึมออกมา "ค่ะ...พี่...เออขอแอนปิดไฟนะค่ะ ผมตกลง

แอนลุกไปหยิบไข่สั่นที่เธอเก็บไว้ในตู้เสื้อผ้าแล้วเดินไปปิดไฟ ผมพูด "อืมมาลองบนเตียงแล้วกันนะจะได้ถนัดๆ หน่อย" ความจริงผมเสนอที่จะให้เธอมาเสียพรหมจรรย์บนเตียงเธอเองมากกว่า  ผมลุงไปนั่งบนเตียง แอนค่อยนั่งลงข้างๆ ผมเธอคงอายที่จะถูกผู้ชายล้วงใต้กระโปรงครั้งแรก ผมรับไข่สั่นจากมือแอน ผมเปิดสวิซ แล้วเอามันถูที่ขาอ่อนเธอ แอนกัดฟัดแน่น ผม "เริ่มแบบนี้นะเวลาเล่น จะได้เพิ่มอารมณ์" แอนพยักหน้า ผมลากมันเล่นไปเรื่อยๆ ตาก็จองดูกางเกงในตัวจิ๋วของแอน แอนเริ่มอาขา ตอนถึงจะมืดผมก็มองเห็นกางเกงในเธอเต็มตาแล้ว ผมลากไปเข้าไปในกระโปรง แอนร้อง อืมม อืมม มันไม่ค่อยถนัด ผมบอกแอนว่า "มันไม่ถนัดเลย อืมแอนถกกระโปรงหน่อยได้ไหมครับ ปิดไฟแล้วพี่ไม่เห็นหรอก" เหอๆ ผมหลอกเธอผมเห็นสีชมพูชัดเจนเลย แอนยอมเธอค่อยๆ ถกกระโปรงขึ้นจนไปอยู่ที่เอว ผมรีบเอาไข่ไปถูร่องเธอไปมา แล้วอธิบายว่า "ต้องถูแบบนี้นะไมใช่แค่จอถึงจะได้อารมณ์" แอนเอามือข้างนึงจึกแขนผม มืออีกข้างปิดปากตัวเองแหงนหน้าร้องอู้ยยยย ผมแนะนำต่อ "ถ้ายังไม่พอใจก็มาถูต้องนี้" ผมลากไข่ไปที่แตดเธอแล้วกดให้มันแนบกับแตดของเธอ แอนเริ่มขยับก้นสายรับการสั่นของไข่ ปากก็ร้องอู้ยยย อู้ยยย ตามจังหวะสายก้น ผมถูจนเธอเริ่มสายก้นเร็วขึ้น ผมก็เอามือออก แอนร้อง "พี่ค่ะทำต่อเถอะค่ะ" ผมแกล้งทำเฉย แอนร้อง "พี่ค่ะทำให้เสร็จๆ เถอะแล้วแอนจะให้พี่นะ" ผมยิ้ม เอามือเข้าไปใหม่ แอนแอ่นแตดรออย่างใจจดใจจ่อ ผมกดไข่ไปที่แตดเธออีกครั้ง แอนชบมาที่ไหลผมก้นก็เด้งสู้ไข่สั่นไม่ยอมหยุดผมถูไข่เน้นไปที่แตดเธอ แอนคราง  อ้า อ้า เธอลืมอายแลวตอนนี้ก้นกระเด้าสวนไข่แบบไม่ยั้ง กางเกงในเปียกชุม แล้วเธอก็เกร็งกระตุก เธอกอดผมแน่ เอวกระตุกสองสามครั้ง ผมถาม "เป็นไงบ้างแบบนี้ถึงไหม" แอนซบไหล่ผมร้องอืมมม เบาๆ ผมทวงสัญญาเธอ "อะแอนเสร็จแล้ว งั้นพี่ขอบ้างหละนะ" แอนพยักหน้าแต่ไม่ยอมมองหน้าผม ผมหอมแก้มเธอสูดกลิ่นสาบสาวของเธอ ผมค่อยหอมลงมาที่ซอกคอ แอนคราง อืมมม อืมมม แล้วผมก็กดให้เธอนอนลง ผมค่อยไซ้ดไปทั่วค่อกับหัวไหล่เธอ มือก็ปลกกระดุมเสื้อเธอไปได้สองเม็ด หน้าอกอัดแน่นใต้บราสีชมพูของเธอเชิญชวนให้ผมจับจริงๆ แต่ผมต้องสอนเธอเรื่องอื่นก่อน ผมกลับขึ้นไปหอมหน้าผากเธอ แอนหลับตาพลิ้มผมหอมต่ำลงมาที่จมูกโด่งๆ ของเธอ แล้วก็หอมปากเธอ ปากเธอนุ่มมาก ผมหอมปากเธอสองสามครั้งแล้วเปลี่ยนเป็นค่อยงับริมฝีปากเธอ ผมงับไปเรื่อยจนแอนรู้ว่าต้องทำยังไง เธอเริ่มงับผมตอบ โอเคผมเริ่มประกบปากเธอ แอนดูดปากผมตอบ เธอเริ่มคราง อืมม อืมม ด้วยความพอใจ ผมค่อยแหย่ลิ้นไปสัมผัสลิ้นเธอ แอนเอาลิ้นมาแตะตอบ ผมค่อยล่อให้เธอส่งลิ้นตามลิ้นผมเข้ามาในปาก แล้วผมก็ควนลิ้น แอนร้อง อู้ยย เธอดูตกใจนิดหน่อยแล้วก็เอามือมากอดคอผมแล้วควนลิ้นใส่ปากผมอย่างรุนแรง ผมเปิดเครื่องเธอแล้วผมคิด ผมแลกลิ้นกับเธอซักพักแล้วผลปากออก แอนมองหน้าผมเหมือนยังอยากแลกลิ้นกันต่อ ผมแกล้งแลปลิ้นแล้วไปแตะที่ปากเธอ แอนแลปลิ้นมาแตะตอบ ผมลากลิ้นเลียจากปากเธอลางมาตามลำขอ กลิ่นสาวและรสชาติที่ผมได้รับมันช่างยั่วยวนจนผมอยากจะรีบชำแรกช่องสวาทเธอจริงๆ ผมเลียจนมาถึงร่องอก แอนคร้าง อ้า  อู้ย ด้วยความเสียวซ่าน ผมค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อเธอออกจนหมด แล้วลากลิ้นมาจนถึงหน้าท้อง แอนเป็นหุ่นแบบ แอปเปิ้ล ข้างบนโตข้างล่างเล็ก ผมเลียหน้าท้องเธอเน้นๆ แอน ร้อง "อู้ยยยย พี่ค่ะ แอนเสียวใจจะขาดแล้ว ทำอะไรก็ทำเธอค่ะ" แอนร้องขอผมแล้ว แต่ผมยังอยากสำราจร่างเธอต่อ ผมเลียกลับขึ้นไปที่ร่องอกเธอ ผมสอดมือไปด้านหลังเพื่อที่จะปลดบรา แอนช่วยแอนอกขึ้นให้ผมถอดง่ายๆ ผมปลดตะขอออก เต้าเธอกระเพื่อม หัวนมเธอดันบราขึ้นมา ผมค่อยปลดสายบราออกจากไหล่เธอ เต้าขนาด 34 กำลังค่อยเปิดเผยต่อหน้าผม มันขาวเนียน ผมสังเกตเห็นว่าขนเล็กๆ บนตัวเธอลุกชัน เธอคงทั้งอายทั้งเสียวมากต่อตอนนี้ แต่ว่ามันยังไม่ที่สุดหรอกผมคิด แค่นี้ยังไม่พอสำหรับความสวยของเธอ ผมค่อยดึงบราเธอลงจนถึงฐานหัวนมสีชมพูอ่อนหัวนมสีชมพูของเธอก็เด้งออกมา ผมก้มลงไปเอาลิ้นแตะที่รูหัวนม แอนซูดปากร้องซีด ผมแตะสองสามครั้งแล้วก็งับหัวนมแอนเข้าปากแล้วเอาลิ้นดุ้นดัน แอนแอนอกไปมาเสียวซ่าน ร้องครางไม่เป็นภาษา รสชาติหัวนมเธอบวกกลิ่นสาวทำให้ผมแทบไม่อยากหยุดดูด แต่ว่ามันยังมีสิ่งที่ชวนให้ไปพิสูจน์อยูอีก ผมเปลี่ยนข้างแล้วทำแบบเดียวกัน แอนกดหัวผมแน่นเกร็งกระตุกร้อง "โอ้ยยยยยย" เธอขึ้นสวรรค์ไปสองรอบแล้วผมยังไม่ได้ไปไหนเลย ผมเลียต่ำลงมาจนถึงหน้าท้องแอนสายเอวไปมา ผมอื่อมมือไปปลกตะขอกระโปรงเธอ แอนช่วยถอดมันออก ผมเลียไปตาก็เหล่ดูกางเกงในตัวจิ๋วของเธอมันบางจนเห็นหมอยรำไร ผมลากลิ้นลงมาถึงขอบกางเกงใน ผมจับขอบสองข้างแล้วเริ่มดึงมันลงช้า แอนเอามือมาจับ เธอคงรู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้นเลยเริ่มกลัว ผมก้มลากลิ้นใส่ร่องสวาทเธอผ่านกางเกงใน แอนคราง อู้ยยยย อู้ยยย ผมเลียเน้นๆ จนเธอยอมปล่อยมือผม ผมก็ดึงกางเกงในเธอลงต่อ แอนรีบเอามือมาปิดร่องสวาทเธอพอกางเกงในหลุดจากเอว ผมกล่อมเธอ "ไม่อยากรู้หรอว่าเวลาเลียตรงๆ มันดีแค่ไหน" แอนเอาหมอนขึ้นมาปิดหน้าอีกมือก็ค่อยปล่อยออก อู้ววว ร่องสวาทเธอปิดสนิดแตดสีชมพูยื่นนิดหน่อย รอบๆ ร่องเธอขาวสะอาด ผมค่อยๆจูบเบาๆ ลงบนร่องสวาทเธอ แอนร้องอู้ยยยย สายหีไปมาถูกับหน้าผม ผมเริ่มเลียไปตามแคมเธอช้า น้ำรักเธอเริ่มซึมออกมา ผมดูดมันอย่างหื่นกระหายจนแอนดิ้นไปดิ้นมาน้ำทะลักออกมาอีก ผมดูดกินจนหมด แอนร้อง "พี่ค่ะทำแอนเธอค่ะแอนไม่ไหวแล้ว" ผมถอดเสื้อออกแอนช่วยดึงมันออกไปจากตัวผม แล้วเธอก็มาจับที่เข็มขัดผมแล้วแก้ออก ผมยิ้ม แอนไม่ยอมสบตาผม เธอคงอาย เธอรูดซิป ผมลุกขึ้นนั่งคล่อมตัวเธอ ผมกะให้เธอเห็นควยผมชัดๆ แอนช่วยดึงกางเกงผมลง เธอชะงักนิดหน่อยตอนเห็นลำควยของผมที่อยู่ใต้กางเกงใน เธอหันหน้าหนี ผมจับมือเธอมาสัมผัสมัน แอนหน้าแดง แต่ซักพักเธอก็เริ่มขย้ำมันแรงขึ้น แล้วหันหน้ามามองอย่างสนใจ เธอไม่ยอมถอดต่อผมเลยต้องถอดเองแล้วดึงกางเกงในลง แอนร้องว้าย "จะไหวหรอค่ะพี่ มันน่ากลัวจัง" ผมปลอบเธอ "ไม่เป็นไรหรอกเดี๋ยวมันก็เข้ากันได้" แอนตอบ "ค่ะ" ทำหน้าอายๆ แต่มือรูดควยผมหนักขึ้น ผมอยากให้ควยผมได้ลิ้มลองรสสวาทจากปากเธอ ผมก้มไปเอานิ้วเล่นริมฝีปากเธอ แอนอ้าปากให้ผมเล่นผมเอานิ้วไปแตะลิ้นเธอ แอนเลียนิ้วผมตอบ ผมเล่นไปเล่นมาจนเธอเริ่มดูดนิ้วผม เธอรู้หน้าที่แล้ว ผมเอานิ้วออก ผมพูด "แอนทำให้พี่ก่อนนะแล้วพี่จะพาแอนขึ้นสวรรค์" แอนพยักหน้าทำหน้าอายๆ ผมค่อยๆ ขยับควยไปที่ปากแอน เธอหันหน้าหนี ผมจับแก้มเธอให้หันมา แอนหลับตา ผมค่อยเอาควยแตะริมฝากเธอ แอนแลปลิ้นมาเตะปลายหัวบานผม ผมร้อง "โอ้ววว" แอนเริ่มเลียไปรอบๆหัวบาน เธอครางในลำคอ อืม อืม ผมเอาควยดันริมฝีปากเธออีก เธอเข้าใจแล้วก็อ้าปากอมมันเข้าไป แอนทำท่าจะคายมันออกจากปาก ผมจับแก้มเธอไว้ สักพักเธอเริ่มดูดมัน เธอคงชินกับรสชาติมันแล้ว แอนดูดแรงขึ้นเรื่อย ผมคราง โอ้ววว โอ้ววว เสียวไปหมด ผมบอกเธอ "พอได้แล้วที่รัก พี่จะพาแอนขึ้นสวรรค์แล้ว" แอนหยุดผมถอนควยออกจากปากเธอ แล้วก้มมาเลียหีเธอเรียกน้ำอีกครั้ง แอนเด้งหีไปมาปากก็ร้องคราง เธอเสียวจนลืมตัว ใครมาเห็นคงไม่เชื่อว่าเธอคือสาวเรียบร้อยขี้อาย แอนร้อง "เย็ดเมียเธอผัวขา" เธอเสียวจนคำพูดเปลี่ยนผมลุกขึ้น เอาควยจ่อไปที่รูหีเธอ ผมค่อยๆ ดัน แอนร้องลั่น "อู้ยย เจ็บค่ะพี่" ผมปลอบเธอ "ทนนิดเข้าไปได้ก็หายแล้ว" แอนพยักหน้าเธอคงอยากลองให้สุดๆ ผมกดควยเข้าไปอีก แอนกัดฟันแน่นผมก้มไปดูดนมเธอเล่นลิ้นไปมาก แอนค่อยๆ ตั้งเข่าขึ้น ผมริ่มรู้สึกว่ารูหีเธอมีน้ำออกมา เธอเริ่มเด้งหีใส่ผม แต่ว่าผมยังไม่ได้ทะลวงพรหมจรรย์เธอเลย เธอต้องเจ็บอีกครั้ง ผมปล่อยแอนเสียวจนได้ที แล้วผมก็กดควยซ้ำมันแหวกหีเธอเข้าไปมิด แอนร้อง "โอ้ยยย แอนแหกแล้ว" น้ำตาเธอไหล ผมหอมกินน้ำตาเธอ ผมบอกเธอว่าผมรักเธอ แล้วก็ประกบปากกับเธอแอนจูบตอบ ผมจับนมแล้วเขี่ยแตดเธอไปด้วย ผมรู้สึกอุ่นในรูหีเธอ คงเป็นเลือดสาวของเธอที่ผมเพิ่งจะฉีกพรหมจรรย์เธอไป ซักพักแอนเริ่มครางในลำคอผมจูบเธอหนักขึ้นจนแอนผละปากหนีแล้วร้องครางแทน ผมจึงเริ่มกระเด้าควยใส่เธอช้าๆ มันเสียวซ่านเพราะหีเธอตอดควยผมตลอดเวลา แอนร้อง "อุ้ยยยย เป็นแบบนี้เองหรอค่ะพี่ อุ้ยทั้งเจ็บทั้งเสียวเลย" ผมถามเธอ "แล้วชอบไหมจ้ะ" แอนตอบ "ชอบค่ะ ดีกว่าช่วยตัวเองตั้งเยอะ อุ้ยยยย" ผมพูด "งั้นพี่จะพาแอนขึ้นสวรรค์นะครั้งแรกอาจจะมีเจ็บด้วยนิดๆ นะ" แอน "เอาเลยค่ะพี่แอนอยากถึงแล้ว" สิ้นเสียงเธอผมก็เริ่มกระแทกแรงขึ้น น้ำรักแอนเริ่มออกมาผมรู้สึกได้เวลากดควยเข้าไปแล้วมีน้ำไหลออกมาตามข้างหีเธอ ผมเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ แอนก็เริ่มเด้งก้นสวนผม ปากก็คราง อ้า อ้า อ้า ผมกระแทกเธอแรงขึ้นอีกจนแอนเกร็งกระตุง แอนร้อง "โอ้ยยยยย สุดแล้วค่ะ" ผม "รอพี่เดี๋ยวนะพี่กำลังตามไป" ผมเร่งซอยจนควยกระตุก ผมพ่นน้ำกามใส่หีเธอห้าครั้งจนร้อนควย มันทั้งร้อนทั้งเสียวซ่านจนแอนถึงอีกครั้ง เธอร้อง กรี๊ด แล้วนอนหมดแรงบนเตียง ผมก้มดูน้ำกามผมกับน้ำรักเธอผสมกันรวมทั้งเลือดสาวของเธอไหนออกมาจากรูหีลงบนผ้าปูที่นอน เหอๆ ผมทำตามที่ตั้งใจแล้ว ผมล้มตัวลงทับเธอแล้วกอดเธอไว้ ผมกระซิบข้างหูเธอ "มีความสุขไหมครับน้องแอน" แอนตอบ "ยังเรียกน้องอีกหรอค่ะ แทงน้องจนแหกหมดแล้วแบบนี้" ผมหอมแก้มเธอ "งั้นเรียกเมียนะ" แอนอาย ผมกอดเธอรอให้หีปีบรัดควยผมจนหนำใจ แล้วควยผมก็ค่อยๆ หลุดออกมา ผมลุกขึ้นอุ้มเธอไปล้างตัว แอนแสบหีมาก ครั้งแรกก็มาเจอของใหญ่เลยนี่นะ พอล้างตัวเสร็จผมอุ้มเธอออกมาจากห้องน้ำ มาวางลงบนเตียง แอนบอกให้ผมหยิบชุดนอนในตู้ให้ ผมเปิดดูแล้วเลือกเอาสีฟ้าที่ผมชอบออกมาให้เธอ ผมใส่ให้แอน แอนยังดูไม่มีแรง ผมถามเธอ "แล้วแบบนี้จะทำงานไหวไหม" ผมช่วงเธอ แอนตอบ "ก็ทำเสร็จแล้วนี่ไง" อ้อเธออยากทำรายงานสวาทนี่เองผมคิด ผมจะเปลี่ยนผ้าปูที่นอนให้แอนบอกไม่เป็นไรพรุ่งนี้เธอจะเปลี่ยนเอง เธออยากดูและจำมันไว้ว่าเธอเสียตัวให้ผมบนผ้าผืนนี้ ผมไปเอาข้าวมาป้อนเธอ แอนอายๆ แต่ก็ยอมให้ผมป้อนเพราะเธอเองก็หมดแรงแล้ว ผมป้อนเธอเสร็จ ดูเธอง่วงๆ ผมเลยขยับหมอนมาวางแล้วจับเธอนอน แอนขอให้ผมรอเธอหลับก่อนค่อยกลับบ้านผมตกลง ผมห่มผ้าให้เธอ แอนจับมือผมไว้ แล้วหลับตา ไม่นานเธอก็หลับไปผมจับมือเธอมาหอม แล้วไปหอมแก้มเธอครั้งก่อนจะลุกขึ้นผมหาเศษกระดาษ แล้วเขียนว่า "พี่กลับก่อนนะครับ พรุ่งนี้จะโทรหา รักแอนนะ พี่บี" แล้วผมก็ออกจากห้องเธอตรงกลับคอนโด

ผมกลับมาถึงห้องรูดคีย์การ์ดเปิดประตู ผมมองหาสองสาวไม่เจอ สงสัยจะไปนอนกันในห้องแล้ว เดินเข้าไปผมก็เจอว่าเธอสองคนถอดเสื้อผ้ากับชั้นในไปทั่วห้อง ผมค่อยๆ เก็บทีละชิ้นของแนนผมเอาไปโยนใส่ตระกร้าเตรียมซัก ของพิสต้าผมเอาไปใส่เครื่องซักผ้า ผมรู้สึกหิวเลยโทรสั่งพิสซ่ามากินเผื่อแนนกับพิสต้าด้วย ผมไปแง้มประตูห้องนอนดูว่าสองสาวเป็นไงบ้าง แนนกับพิสต้านอนกันนิ่งใต้ผ้าห่ม พวกเธอนอนตะแคงหันหน้าเข้าหากัน ผมเห็นสะโพกพิสต้าเป็นรูปกลมงอลขาขนาดพอดีกับสะโพก ผมเริ่มแข็ง ผมคิดมีเวลา 30 นาทีก่อนพิสซ่าจะมา ผมขอกินพิสต้าอีกซักยกแล้วกัน ผมถอดเสื้อผ้าออกหมด ควยชี้เด่ ผมรูดลำควยตัวเองเพื่อให้มันตื่นตัวเต็มที่ ผมเดินไปข้างเตียงกำลังเตียมท่าเพื่อที่จะแทงเธอได้ถนัดๆ พิสต้าพลิกตัวนอนคว่ำ ก้นเธอโด่งขึ้นมาน่าเย็ดมาก ผมคิด เอาท่านี้แหละ แล้วก็ดึงผ้าห่มฝั่งเธอออกโย้นไปฝั่งแนน ก้นกลมขาวงอนนูน ผมทนไม่ไหวขึ้นทับตัวพิสต้า แล้วผมก็เอาควยไปถูที่ร่องหีพิสต้า มันอยู่ลึกไปมากหีเธออยู่ด้านหน้า ผมจับเอวเธอยกขึ้นแล้วเอาหมอนข้างมารองหีเธอ อ้าแบบนี้ผมจะได้เย็ดได้ถนัดขึ้น ผมคิดได้ว่าไม่มีเวลาแล้ว ผมเอาควยถูร่องเธอแรงๆ ไม่กี่ทีมันก็มุดเข้าไปได้ทั้งหัว น้ำเธอเริ่มไหลออกมา แต่เธอยังดูเหมือนหลับอยู่ ผมกระแทกซ้ำมิดด้าม พิสต้าแยกขาออกร้อง "อุ้ย" แต่ตายังปิด ผมค่อยถอนควยออกช้าๆ พอถึงส่วนหัวหยักพ้นแคมเธอ ผมก็กดซ้ำอย่างแรง พิสต้าร้อง "โอ้ยยย พี่บีหรอค่ะ" เสียงเธองัวเงีย ผมเริ่มกระแทกเธอ พิสต้าร้อง "อ้า อ้า" ท่านี้ทำให้หีเธอฟิตมาก แถมหีเธอคล้อยไปด้านหน้าทำให้ควยผมสีกับแคมด้านล่าง และหัวควยก็ดันไปที่ผนังหีตรงจีสปอร์ดพอดี พิสต้าครางเสียวซ่าน มือกำผ้าปูที่นอนแน่ ผมไม่มีเวลาเล้าโลมเธอ ผมเร่งกระแทกจนก้นเธอกระเด้งตามตอนผมถอนเอวขึ้น ผมกระเด้าเธอเต็มแรง รู้สึกว่าลำควยสีกับรูหีเธอจนเจ็บนิดหน่อย พิสต้าเองก็คงทั้งเสียวทั้งเจ็บเธอร้อง โอ้ยย โอ้ยย ตลอดเวลา ผมกลั้นไม่ไหวแล้วเกร็งกระตุกฉีดน้ำใส่รูหีพิสต้าหลายที น้ำกามร้อนๆ อัดแน่นเต็มรูหีเธอจนล้น พิสต้าร้อง อู้ ยาววว ผมเองก็ร้อนควยไปด้วย ผมแช่ควยไว้ซักพัก พิสต้าเหมือนจะหลับต่อไปแล้ว มีเสียงโทรศัพท์ที่ห้องดัง ผมถอดควยออกจากรูหีพิสต้า แล้วไปรับ พิสซ่ามาแล้ว ผมให้คนส่งขึ้นมาส่งที่ห้องเลย

ผมรับพิสซ่าจ่ายเงินแล้วเอาไปวางที่โต๊ะทานข้าว ผมเดินจะไปเรียกสาวๆ ให้ตื่นมาทาน พิสต้ายังนอนท่าเดิม หีเธออ้ามีน้ำกามผมฉีดเข้าไปค่อยๆ ไหลกลับออกมา ผมมองแนน ผมเพิ่งร่วมรักกับแนนแค่ไม่กี่ครั้งเอง ผมลูบแก้มเธอ แนนเอามือมาปัด เธอติดอาการจากก้อยหรอเนี่ย เธอน่ารักมากๆ นางมารน้อย ผมเรียกเธอ แต่เธอก็ยังหลับอยู่ ผมเลยก้มลงไปหอมแก้มเธอ แนนเอามือมาปัดอีก ผมหัวเราะ แต่ผมก็เริ่มจะมีอารมณ์กับเธอแล้ว ผมลูบขาเธอใต้ผ้าห่มมาที่สะโพก แนนดิ้นนิดหน่อย ผมลูบเบาๆ ไปทั่วก้นแนน เธอทำเสียง อืมมม อืมมม คงเสียวแล้วผมคิด ผมกำลังจะล้มตัวลงนอนข้างๆ แนนเพื่อจะเย็ดเธอท่าตะแคง พิสต้าทำท่าเหมือนกำลังตื่น ผมเอามือออกจากก้นแนน แนนเองก็ตื่นมามองเหมือนกัน ผมเลยบอกให้เธอสองคนแต่งตัวออกมากินข้าวเย็นกัน แล้วผมก็ไปอาบน้ำ ผมแต่งตัวเสร็จ เรานั่งกินพิสซ่ากัน และดูหนังกันไปผมนั่งกลางเธอนั่งคนละข้าง พิสต้าใส่ชุดนอนของแนนมันเล็กไปสำหรับเธอ มันรัดสัดส่วนเธอจนผมเสียวไส้ พอหนังจบเธอสองคนก็ก้มมาแย่งกันงับควยผมจากนอกกางเกงนอน ผมเสียวร้องโอ้ย ผมบอกพวกเธอ "วันนี้พี่ทำงานเหนื่อยมากไม่ไหวแล้ว ไว้วันหลังนะ" พิสต้าตอบ "ไม่เป็นไรค่ะขอกินน้ำหน่อยแล้วกัน" แนนดึงกางเกงผมลง พิสต้าก็คว้ามันใส่ปากแล้วดูด แนนก็เลียไปตามลำควย ผมเสียวซ่านไปทั้งตัว แต่ก็ไม่มีแรงเย็ดพวกเธอแล้ว เจอศึกติดๆ กันทุกวัน เมื่อกี่ก็เพิ่งลักหลับพิสต้ามา พวกเธอดูดเลียจนผมแตกแล้วแนนกับพิสต้าก็แย่งกันกินน้ำผมแนนดูดหัวบานผมจนน้ำหมดทุกหยด ผมบอกเธอ "พี่ไม่ไหวแล้วเราจะเล่นกันต่อก็ได้นะ ไปเล่นในห้องก็ได้" แล้วผมก็ยันตัวลุกขึ้น โอ้ยแล้วผมจะเหลือแรงไปให้ความสุขเจนวันเสาร์ไหมเนี่ย สงสัยผมต้องพึงยาอีกแล้วผมคิด ผมเข้าไปนอนในห้อง ผมไปนอนริมเตียงเหลือที่ไว้ให้พิสต้ากับแนนเผื่อเธอจะเล่นกันต่อ แนนเข้ามาในห้องก่อน เธอเอาแก้วใส่นมมาให้ผม ผมลุงนั่งแล้วดื่มมันจนหมด ผมรู้สึกดีขึ้นบ้าง แนน "เป็นไงบ้างพี่ดื่มซะจะได้ทนแทนน้ำที่เสียไป" ผมดึงแขนแนนให้เข้ามาใกล้ๆ ผมกระซิบเธอ "พี่อยากเอาแนนจัง เดี๋ยวใกล้ๆ เช้าพี่จะตื่นมาเย็ดแนนนะ ตอนนี้ขอนอนเอาแรงก่อน" แนนทำหน้าอายๆ "บ้านะจะไหวหรอ" แล้วไปนอนข้างๆ พิสต้าเข้ามานอนบนเตียง ผมไม่รู้แล้วว่าพวกเธอทำอะไรกันอีกตาผมค่อยๆ ปิดแล้วผมก็หลับไป

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด ดงสลัม ก้อย โดย ukisa
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+