ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสพสวาท ลูกคนงาน

เริ่มโดย werawat_555, พฤษภาคม 01, 2010, 10:39:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

werawat_555

ผมเป็นคนจังหวัดนครสวรรค์ อายุ 24 ปี ตอนนี้อยู่ตัวคนเดียว ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งในตัวจังหวัด ผมเช่าบ้านอยู่เพราะกำลังเรียนอยู่ ในช่วงวันหยุดก็ได้แต่ดูหนัง ฟังเพลง เที่ยวเล่นไปวันๆ เหตุการณ์ของผมเริ่มขึ้นเมื่อวันหนึ่งในเดือน ตุลาคมปีที่แล้ว มีคนงานมาทำงานก่อสร้างข้างบ้านที่ผมเช่าอยู่ ทีแรกผมก็ไม่ได้สนใจ แต่พอผมเห็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่ง ที่ตามแม่ซึ่งเป็นคนงานมาด้วย ก็ทำให้ผมอยากทำความรู้จักด้วย เธอเป็นเด็กผู้หญิง หน้าตาอาจจะไม่น่ารักมากนัก แต่ในระดับลูกคนงานแล้วก็นับว่าไม่เลวทีเดียว เธอไว้ผมยาวปะบ่า ใส่ชุดเสื้อกล้ามสีครีมกับกางเกงขาสั้นผ้าแข็งสีขาว ดูท่าทางอายุจะราวๆ 14 - 15 เห็นจะได้ทำไมไม่อยู่เรียนหนังสือก้อไม่ทราบ ผมสังเกตเธออยู่นาน ดูเธอเหงาๆ เพราะไม่มีเพื่อนเล่น ก็เดินไปทางโน้นทีทางนี้ที บางครั้งก็หันมามองผมซึ่งนั่งอยู่หน้าบ้านบ้าง

ผม จึงตัดสินใจกวักมือเรียกเธอเข้ามา เธอก็ลังเลอยู่นานไม่ยอมเข้ามา ผมจึงเข้าไปพูดคุยด้วยอยู่หลายวัน กว่าเธอจะไว้ใจและคุ้นเคย รู้ชื่อฌธอว่า ชื่อแตง แล้วถามอีกว่าจะมาดู TV ที่บ้านพี่ไหม มีการ์ตูน มีหนังเยอะ แยะเลยนะ แตงยืนเงียบอยู่คู่หนึ่งแล้วก็วิ่งไปหาแม่ ผมงี้ตกใจหมดนึกว่าจะทำอะไร กลายเป็นว่าแตงไปขออนุญาตแม่ แล้วแม่ก็ให้มาด้วย ผมก็ลิงโลดเลยซิ ก็เชิญแตงเข้ามา เปิดยูบีซีให้ดู(การ์ตูน) ท่าทางแตงจะชอบมาก นั่งมองตาแทบไม่กระพริบเลยครับ ผมจึงมีโอกาสสังเกต เรือนร่างของแตงอย่างใกล้ชิด ตอนนั้นผมไม่คิดจะทำอะไรหรอก เพราะแม่เค้าก็อยู่หน้าบ้าน แล้วถ้าเด็กไม่ยินยอม ผมก็ไม่อยากบังคับแก ผมจึงได้แต่คุยกับแตงเล่นๆในช่วงเบรคของการ์ตูนเท่านั้น

แตงเองพอถาม คำก็ตอบคำ ดูท่าทางเป็นคนพูดน้อย คงจะยังอายๆอยู่ ด้วยล่ะมัง ผมคิด แต่ความคิดของผมก็ต้องถูกรบกวนด้วยอาการบิดขาไปมาของเด็กปวดฉี่ แตงกำลังปวดฉี่ ยังไม่ทันที่ผมจะคิด อะไรต่อไป แตงก็ลุกขึ้นทำท่าจะออกไปข้างนอก ผมถามว่าจะไปไหนเหรอ แตงก็บอกว่าจะไปฉี่ (พูดสุภาพซะด้วยนะ ปรกติลูกคนงาน ต้องเยี่ยวไม่ใช่รึ) ผมจึงบอก เข้าห้องน้ำบ้านพี่ก็ได้ แล้วผมก็พาไปห้องน้ำหลังบ้าน พอพาไปจนเห็นประตูห้องน้ำเท่านั้นแหละ ความรู้สึกอยากจะทำมันก็ผุดขึ้นมาในสมองผม

แตงถอดกางเกงลงต่อหน้าต่อ ตาผมแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำ ทิ้งภาพของก้นขาวๆที่ ลอยตามเจ้าของเข้าห้องน้ำไป แล้วจะทำอย่างนี้ดีรึ ผมคิด ผมมีเรื่องให้คิดเลยเถิดไปได้อีกเยอะเลยเพราะนอกจาก จะถอดกางเกงต่อหน้าผมแล้ว แตงยังไม่ปิดประตูห้องน้ำอีก แถมเสียงฉี่ก็ทำลายโสตประสาทความเป็นคนดีของผมไปสิ้น จนตอนนี้ ผมไม่เหลือความคิดที่จะปล่อยแตงกลับไปโดยไม่ทำอะไรเลยซะแล้ว ผมคิดต่อถึงแผนที่ผมจะทำ ยังไม่ทันไร เสียงกดชักโครกก็ดังขึ้น แตงก็เดินออกมา ผมถือกางเกงของแตงไว้แล้วบอกว่า เดี๋ยวค่อยใส่เพราะกางเกงมันเปียก(ความจริงแห้งสนิทเลยครับ)

แตงก็ ไม่ได้เอะใจ อะไร เดินไปนั่งดูการ์ตูนต่อเฉยเลย จิ๋มของแตงค่อนข้างใหญ่ทีเดียว โหนกนูน ไม่มีขนซักเส้นยิ่งเห็นผมก็ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ผมจึงจัดท่านั่ง ให้ถ่างขาออก บอกว่านั่งท่านี้น่ารักดี แตงก็ยิ้มๆ ผมจึงลองถามอายุแตง ก็เลยได้รู้ว่าอายุ 12 ขวบ (เด็กสมัยนี้โตเร็วชะมัด) เท่านี้ ผมก็คิดวิธีหลอกต่อได้อีก ผมจึงถามว่าอยากดูตุ๊กตาของพี่ไหม แตงพยักหน้า ผมจึงพาขึ้นไปชั้น2 (บ้านผมมี 2 ชั้น) ที่ห้องนอนของผมมีตุ๊กตาสมัยเด็กๆที่เก็บไว้อยู่4-5ตัว ผมก็หยิบมาให้เล่น ถามว่าอยากได้ไหม พยักหน้าสนับสนุนเต็มที่เลย ผมจึงบอกว่าต้องเชื่อฟังผม สั่งให้ทำอะไรก็ต้องทำ ไม่งั้นจะไม่ให้เลย แตงตกลง

เข้าล็อก ผมจึงให้ถอดเสื้อออก ก็ทำตาม อย่างไม่รอช้า หน้าอกขนาดลูกมะยมที่ยังไม่เห็นส่วนนูนมากนักก็ปรากฏให้เห็น ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น บอกให้ไปนอนบนเตียง ถ่างขาแล้วเอานิ้วแหวกจิ๋มให้ดู ร่องเสียวที่ถูกอ้าออกก็ส่งกลิ่นหอมออกมา ผมไม่รอช้าละเลงลิ้นทั้งเลียทั้งดูดจิ๋ม รสฉี่ยังคงหลงเหลือ อยู่ในร่องทำให้ผมหยุดความอยากไว้ไม่อยู่ส่วนแตงก็ได้แต่หัวเราะคิกคักอยู่ จนกระทั่งครู่ต่อมาเสียงหัวเราะกลับเงียบหายไป ถึงจะมองไม่เห็นแต่ก็รู้สึกได้ว่าขาของแตงตะกายไปมาไม่หยุด บางครั้งขาของแตงก็บีบหัวของผมที่กำลังขุดเจาะปากถ้ำอยู่ แถมร่องเสียวที่ลิ้นผมแยงอยู่ก็ตอดลิ้นผมเป็นระยะๆผมจึงถามว่าเป็นอะไร ส้มบอกรู้สึกแปลกๆรู้สึกโล่งๆสบายดี และแล้วน้ำเสียว ของแตงก็หลั่งออกมาให้ผมได้ลิ้มรส ช่างหวานชื่นใจอะไรเช่นนี้

หลัง จากชิมรสน้ำสวรรค์ของแตงแล้ว ผมจึงให้มาอมของผมบ้าง แตงทำ ตามอย่างไม่สงสัยเลยครับ แต่ยังต้องสอนวิธีอมอยู่ แตงทำได้ดีมาก ผมไม่เคยรู้สึกเสียวอะไรเช่นนี้มาก่อนเลย จนกระทั่งน้ำผมแตกเข้าปาก แตงไปหลายระลอกทีเดียว ผมบอกให้กลืนเข้าไปให้หมด แตงก็พยายามกลืนเข้าไป แต่ก็ยังไหลออกมาบางส่วน ผมก็ไม่ว่าอะไร อาจเป็นเพราะ ผมไม่เคยรู้สึกเสียวเช่นนี้มาก่อน จึงพุ่งออกมามากเป็นพิเศษ เราสองคนนอนพักอยู่ครู่ใหญ่ แตงก็หันมาขอให้ผมเลียร่องเสียวอีก บอกว่า สนุกดี มีรึที่ผมจะปฏิเสธแต่คราวนี้ผมเปลี่ยนมาใช้มือแทน ผมนั่งด้านหลังแตงมือหนึ่งกอดเอว ส่วนอีกมือผมก็ใช้นิ้วกลางลากผ่าน ปากถ้ำขึ้นลง จนแตงต้องร้องซีดเอาขาหนีบมือผมไว้เพราะกลั้นความเสียวไม่อยู่ ผมพยายามจะเบียดนิ้วเข้าไปสำรวจถำของแตงให้ได้แต่ ปากทางเข้าก็ช่างตอดดีเหลือเกิน ผมจึงเอาขาผมล็อคขาให้ถ่างออกมา เปิดโอกาศให้ผมได้สำรวจประตูสวรรค์ได้สะดวกขึ้น ผมละเลง นิ้วให้เร็วและแรงขึ้นอีก

ปากผมก็ไซร้ซอกคอของแตงจนแตงครางออกมาไม่ เป็นภาษาเลย ผมถามว่าจะเอาอีกไหม แตงพยักหน้าทันที ผมจึงงัดเอาของผมออกมา พยายามจะดันเข้าไป แต่ทำยังไงท่อนเนื้อขนาด 6 นิ้วครึ่งของผมก็ไม่สามารถลอดผ่านปากทางเข้าไปได้ ผมจึงเปลี่ยนแผนมานั่งข้างๆให้แตงช่วยผมส่วนผมก็ช่วยแตง ผมใช้นิ้วกลางสอดเข้าไปจนมิดแตงถึงกับร้องเฮือกขึ้นมาเลย ผมถ้าแตงว่า เจ็บมั๊ย แตงส่ายหน้าผมจึงใช้นิ้วควานร่องเสียวไปมา อย่างน้อยก็คงช่วยให้ปากถ้ำขยายทางมากพอให้เอามังกรลอดเข้าไปได้
ระหว่าง นั้น แตงออกอาการบิดเอวส่ายไปมาช้าๆตามจังหวะการหมุนนิ้วของผมมือทั้งของแตงก็กำ ผ้าปูที่นอนของผมซะแน่น ยิ่งเห็น ผมก็ยิ่งมีอารมณ์อยากจะเผด็จศึกส้มซะให้ได้

หลังจากแตงเสร็จไป3ครั้ง จนน้ำเสียวไหลออกมาท่วมปากถ้ำ ผมจึงเปลี่ยนมาใช้ของจริง พี่จะเย็ดล่ะนะ ผมบอกแตง จากที่กำลังเหมอลอยอยู่ แตงก็ชะโงกหน้าขึ้นมามองควยผม แต่ก็ไม่ได้ตอบอะไร ผมยกขาแตงขึ้นพาดไหล่ บรรจงกดหัวควยเข้าไป ได้ผลครับมันค่อยๆเลื่อนตัวเข้าไปในถ้ำจนเข้าไปได้ครึ่งนึง แล้วเริ่มซอยอย่างช้าๆ ไม่อยากให้นางฟ้าตัวน้อยของผม ต้องเข็ดกับครั้งแรกของเธอ ผมเอนตัวลงไปจูบหน้าผากแตง ตามด้วยแก้มและซอกคอ ผมได้ยินเสียงครางเบาๆของแตง มันช่างเร้าอารมณ์ อะไรเช่นนี้ ไม่นานนักผมก็ปล่อยน้ำรักระลอกที่สองเข้าใส่ร่องเสียว แตงเองก็เสร็จครั้งที่ 6ไล่หลังผมไปไม่ถึง 10 วิ ผมเองก็อยากจะเก็บแตง เอาไว้นานๆ แต่มันก็เป็นไปไม่ได้ ผมต้องปล่อยให้เธอกลับไปหาแม่ เพราะได้เวลากลับแล้ว ผมพาแตงไปล้างจิ๋มจนสะอาดแต่ยังบวมอยู่นิดๆ ถ้าไม่สังเกตดีๆก็คงไม่เห็น จากนั้นผมจึงให้ตุ๊กตาแตงไปตามสัญญา แล้วก็หอมแก้มแตงลา อย่าบอกแม่นะเรื่องทีพี่เย็ดแตงวันนี้น่ะ ผมบอกแตงพลางใส่กางเกงให้เรียบร้อย แตงพยักหน้ารับ

ก่อนปล่อยแตง กลับ ผมขอจับจิ๋มแตงเป็นครั้งสุดท้าย แตงเปิดกางเกงออกให้ผมจับ โดยดี ผมลูบเนินสวาทที่แสนนุ่มนวลอย่างเสียดายที่ต้องจากมันไป แตงไม่ละสายตาไปจากผม แถมยังยิ้มให้อย่างสดใส สุดท้ายผมก็จำใจ ต้องปล่อยไป หลังจากวันนั้น แม่ของแตงและทีมก่อสร้างก็ขยับไปทำงานที่อื่น ผมจึงไม่ได้พบแตงอีกเลยตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา