ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นึกว่าน้องกูจะซิงสะอีก

เริ่มโดย kiori, พฤษภาคม 02, 2010, 12:58:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ผมอายุ 20กว่าๆน้องสาวผมอายุ19ปีเรียนอยู่ชั้นปวสอยู่ ผมทํางานแล้วน้องสาวผมเวลากลับมาจากโรงเรียนจะมายืนโกงโค้งหาของในลิ้นชัก ใกล้ๆคอมผมทุกวัน แกยิ่งโตยิ่งสวยสูงยาวอยู่ปวสแต่สูง170กว่าๆ ผมสังเกตุเวลาแกหยิบหายกทรงมาใส่บ่อยๆ แกชอบใส่ลายกาตูน

ห้องนําบ้านผมจะมีรูตรงประตูด้านล่าง อยู่ใกล้ๆกับที่ผมเล่นคอมผมจ้องเวลาแกกลับมาจากโรงเรียน แลวเข้าไปอาบนําผมจะรีบไปส่องน้องสาวผม แกขาวธรรมดา แกจะชอบถอดกางเกงในออกเหลือแต่เสื้อซับในแค่ตัวเดียว ยืนมองกระจกที่ห้องนําแล้วเต้นท่าเชียรีดเดอรืที่แกซ้อมมาที่โรงเรียน

ผมเห้นร่องหีของแกชัดเจน หีเด็กสาวที่ขนหม๋อยเพิ่งเริ่มขึ้นมันอุยๆดีจริงๆทั้งโหนกทั้งนูนๆ แคมหีปิดสนิทเพราะยังไม่เคยโน***ใคร แล้วแกก้ถอดเสื้อซับในออก ผมเห็นเต้าคู่งามขนาดกําลังดีกับตัวแกหัวนมสีนําตาลออ่อนๆ ตูดแกแน่นดีจริงๆเวลาโก้งโค้ง แล้วแกก้เริ่มเอานํามาราดรดตัว ดุเหมือนแกจะตั้งใจถุหีเป็นรพิเศษยืนถ่างขาแล้วเอามือไปล้วงๆตรงนั้นอยู่ เป็นพักใหญ่ๆ

ผมดุไปชักว่าวไปดุความเงี่ยนผมสาบานกับตัวเองเลยนยังไงวันนั้ต้องเยน้ดน้อง สาวตัวเองให้ได้มันทนไม่ไหวแล้ว ผมเคาะประตุเรียกแกบอกน้องส่งผ้าเช้ดตัวให้หน่อยเพื่อหลอกแก ซักพักแกเปิดประตุออกมามองผมด้วยหน้าตางง นุ่งกระโจมอกอวดร่างน่าเย้ดไปทุกสัดส่วนแบบสาวรุ่น

ผมตรงเข้าไปจูบปากแกทันทีแกตกใจมากดิ้นๆจะหนีบอกพี่ทําอะไรนะผมรีบจบนมแกดึง ผ้าเช้ดตัวออกแล้วเอานิ้วเขี่ยร่องหีพร้อมดุดนม ตอนนี้แกเริ่มนิ่งมีแต่เสียงครางในลําคอเบา บอกพี่ปิดประตุก่อนหนุอายเดี่ยวใครมาเห็นเข้า ผมปิดประตู แล้วหันมามองหน้าน้องสาวคนสวยผมด้วยผมเปลือยกายโชว์***ยาว 7 นิ้วครึ่งประมาณถ้ากระทุ้งหีน้องผมแรงๆหีฉีกอย่างแน่นอน

น้องผมตัวสั่นนั่งลงที่พื้นห้อง ผมบอกอย่ากลัวไปเลยเดี๋ยนวพี่จะทําให้มีความสุขเอง ผมค่อยๆจูบแกเบาๆแล้วกอดมือขยําเต้าคู่งามของแก อีกมือหนึ่งเขี่ยยที่ร่องหี นี่เป้นความเสียวแรกของสาวรุ่นแน่ๆ ผมลงลิ้นเลียที่ร่องหีของแกแกเสีรยวจนต้องถ่างขาออกผมเอามือค่อยๆเขี่ยที่ เม้ดแตดของแกแล้วเอาลิ้นเลียไปที่ร่องจนทั่วแกหลับตาพริ้มครางเบาๆ

หัว***ผมบานเต็มที่แล้วผมหัน***มาบอกว่าอมให้พี่หน่อย น้องผมไม่เคยเลยไม่กล้ากล้าๆกลัว แต่ผมบอกไม่มีอะไรเชื่อพี่นะ แกค่อยๆเอาลิ้นเลียๆที่หัวแล้วอมได้แค่ครึ่งท่อนเท่านั้น ทําอยู่สักพักจนผมบอกว่าพอแล้วจับตัวแกดก้งโค้งหันเข้าหาที่อาบนํา แกเป้นเด้กตัวสูงเวสลาโก้งโค้งตูดเลยอยุ่ตรง***ผมพอดี ผมค่อยๆยัด***ลงร่องหีของแกแกบอกว่าเจ็บมากพี่ ผมถอดออกแล้วค่อยๆใส่เข้าไปใหม่มือขยํานมทั้งสองเต้าบอกทนหน่อยเดี๋ยวก้ห ายเจ้บแล้ว

ผมค่อยๆกระเด้า***ไปเบาๆมันค่อยๆเปิดซิงหีน้องสาวสผมไปแกร่องตลอดเวลาผมโยก ไปได้สักพักมันก้เริ่มเข้าไปมิดด้ามไม่น่าเชื่อเลยหีเด้กสาวจะฟิตได้ขนาดนี้ มันแน่ไปหมดเลย ผมเหมือนขึ้นสวรรค์ชั้น7เย้ดกันยมันที่สุดจริงๆผมยืนกระเด้าท่าหมาอยุ่อย่าง นั้นจากที่เคย เย้ดเบาๆผมเริ่มใช้ความแรงน้องผมร้องผมเอาผ้าเช้ดตัวปิดปากแกไว้

อูยผมทนไม่ไหวจับแกกระหนํากระเด้าเต็มแรงกระทุ้งหีจนถี่ยืบพับๆๆๆวอยๆหนัก อีกแรงอีก น้องผมส่ายหัวเหมือนปลาดุกโดนทุบหัว อารมแกกระเจิงไปแล้วหีแกตอด***ผมทดีมาก สักพักเดี๋ยวนําผมก้แตก หลั่งคารูหีน้องคนสวยของผม

แกนั่งลงไปร้องไหก้ผมต้องเข้าไปลอบแกใหญ่แกกลัวมากกลัวท้องกลัวแฟนรู้ พี่บอกไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่จัดการเรื่องทั้งหมดเองจะซื้อยาคุมให้กินนะ แกบอกไม่ต้องแกกินยาคุมตลอด ผมตกใจมากอ้าวทําไมถึงกิน แล้วผมก้รู้คตวามจริงว่า หลังเลิกเรียนเลิกซ้อมเชียแล้วแกจะนัดกันไปเย้ดกับแฟนที่เรียนด้วยกันบ่อยๆ แฟนแกชอบหลั่งในเหมือนพี่แกเลยต้องกินยาคุมไว้ตลอด -__-'' เวนจริงๆ นึกว่าน้องกูจะซิงสะอีก
โดนกระทุ้งหีไปสะแล้ว เห่อจบดีก่าครับ