ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดน้องสาว

เริ่มโดย spiderxaoun, พฤษภาคม 03, 2010, 12:40:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spiderxaoun

วันหนึ่งเป็นวันที่ผมกำลังไปโรงเรียนกับ น้องโดยที่มีน้าไปส่งโดยเป็นคนขับรถ ผมกับน้องก็นั่งข้างหลังส่วนข้างหน้าไม่มีคนนั่ง โดยที่น้องผมก็เป็นน้องไม่แท้ครับก็เป็นลูกของน้าผมคนที่ขับรถไปส่งนั่นหละ น้องผมอายุ 14 อยู่ ม.3 เองครับ เธอขาวมาก เหมือนแม่เธอเลย หน้าก็หมวยๆ ไม่ค่อยน่ารักแต่ก็พอไช้ได้อะครับ แต่ว่านมเธอนี่สิครับ มันไม่ค่อยไหญ่หรอกครับแต่มันจะแหลม ดันชุดนักเรียนเธออกมาละครับ ผมวันนั้นกำลังไปโรงเรียน น้องผมก็ชอบนอนหลับในรถทุกเช้าเลยหละครับ วันนึงไม่รู้ผมเกิดเงี่ยนขึ้นมามากๆ เลยอยากจะลองจับนมแหลมๆของน้องผมดู ผมลองยื่นมือไปลูบที่นมเบาๆดูก่อน เธอก็ไม่รู้ตัว พอลูบไปซักพักผมก็เริ่มมันมือ ลองบีบดูเบาๆเท่านั้นหละครับน้องผมปัดมือผมออก แล้วน้าก็หันมาดูผมแต่เธอคงไม่สังเกตอะไรหรอก แต่ว่าน้องผมนี่สิจะทำยังไงดี ผมกลัวเขาจะไปฟ้องแม่เขาแน่ๆเลยผมก็เลยงีดไปเลยจนถึงโรงเรียน พอเลิกเรียนผมกลับบ้าน ผมอาบน้ำเสร็จแล้วผมก็มานั่งรอน้องผมกลับบ้านข้างล่าง โดยจะเรียกน้องมาคุยซักหน่อย พอซัก 10 นาที น้องผมก็กลับมาจากโรงเรียน ผมก็บอกน้องว่าไห้ขึ้นมาที่ห้องกับผมหน่อย พอขึ้นมาที่ห้องนอนผม ผมก็ล๊อกประตูแล้วก็ถามน้องผมเลย ผมถามว่า "เมื่อเช้าอะน้องรู้ไช่มั้ยว่าพี่จับนมของน้องอะ" น้องผมก็บอกว่า "โหย รู้สิ ทำอะไรก็ไม่รู้ ไม่รู้ก็บ้าแล้ว ทะลึ่งนิพี่อะ" ผมก็ขอร้องว่า "น้องห้ามไปบอกใครนะ ไม่งั้นพี่แย่แน่ๆเลย" น้องผมก็ไห้คำตอบที่ผมดีใจมาก "น้องไม่ไปบอก ใครหรอกน่า โหยเรื่องแค่นี้เอง" ผมก็สารภาพเชิงล่อลวงว่า "พี่อะทำไปเพราะอยากเห็นนมน้องอะสิ ขอดูหน่อยได้มั้ย แล้วพี่จะไม่ทำอย่างนี้อีก" น้องผมก็ทำหน้าอายๆแล้วก็ไม่พูดอะไร แล้วเธอก็ ถอดเสื้อนักเรียนเธอออก ผมเห็นชุดชั้นในสีขาวของเธอที่มีนมแหลมๆดันปูดออกมา เธอถอดออกแล้วก็ทำหน้าอายๆโดยที่ไม่พูดอะไร ตอนนั้นผมอะรู้สึกผิดแต่ว่ามันเงี่ยนจนควบคุมไม่อยู่แล้ว ผมก็บอกว่า "อยากเห็นข้างล่างด้วยอะ อยากดูว่ามีขนยัง ของพี่อะมีแล้วนะ แลกกันดูก็ได้" น้องผมก็บอกว่า "ไม่มีๆๆๆๆ" ผมก็บอกว่า "มีไม่มีก็ขอพี่ดูหน่อยน่า แลกกันดู" ผมถกกระโปรงน้องผมแบบที่น้องผมก็ไม่ขัดขืนด้วย แล้วน้องก็บอกแบบอายๆว่า "น้องทำเอง พื่อะห้ามเบี้ยวด้วย ถอดกางเกงด้วย" เธอถอดกางเกนในสีขาวของเธอออก ก็ได้เห็น หีขาวๆ บริสุทธิ์ ไร้ขน ที่กลีบติดกันสนิท ผมก็ถอดกางเกงของผมออก ตอนนั้นควยของผมแข็งเต็มที่เลย น้องผมก็ทำท่าตกใจเหมือนไม่เคยเห็นมาก่อน เธอบอกว่า "ของผู้ชายไหญ่อย่างนี้เลยหรอ" ผมก็บอกว่า "อื้ม ของพี่ยังไม่ค่อยไหญ่หรอก ลองจับดูสิ" น้องผมก็เอานิ้วมาลองจิ้มที่แถวๆโคนควยผม แล้วน้องก็พูดว่า"แข็งมากเลยอะ" ผมก็บอกว่า "อยู่กับหวาน(ชื่อน้องผม) มันไม่ยอมลงซักที พี่ก็อยากจะไห้มันลงแล้วลงแล้ว ช่วยพี่หน่อยสิ" น้องผมก็พูดแบบไร้เดียงสาว่า "หวานจะต้องทำอะไรบ้างหรอ" อย่างนี้ก็เข้าทางผมเลย ผมก็บอกว่า "ลองอมแล้วดูดของพี่สิ ซักพักน้องก็จะได้กินน้ำหวานๆ" น้องผมอุทานเลยว่า "อี๋!! ทำไมต้องอมด้วยอะ สะอาดป่าวไม่รู้" ผมก็บอกว่า "อาบน้ำแล้วน่าสะอาดแน่ ลองดูสิ ช่วยหน่อยนะ เห็นหวานแก้ผ้าอยู่พี่จะแย่อยู่แล้ว" หวานทำท่างงแล้วก็จับควยผมมาดูด เธอดูดแรงมากเลยครับ แต่ว่าดูดอยู่เฉยๆ ไม่มีโยกเข้าออก แบบว่าทำไม่เป็นอะครับ ผมก็สอนน้องผมไห้ เอามือรูดเข้าออกด้วยแล้วก็ดูดแรงๆ ผมครางออกมาเบาๆเลยครับ มันเสียวมาก ไม่กี่ นาทีน้ำผมก็พุ่งออกมาแรงมากเข้าไปในปากน้องผม น้องผมรีบเอาปากออกเลยครับ เธอตกใจมาก ตอนนั้นน้ำผมยังพุ่งออกไม่หมดเลยมันเลยพุ่งไปโดนหน้าและนมน้องผม ผมรีบเรามือผิดปากน้องผมและบอกว่า "กลืนลงไปไห้หมดเลยนะ กินแล้วดี" น้องผมก็กลืนลงไปหมดเลย น้องผมก็เอามือผมออกแล้วก็บอกว่า "กลืนหมดแล้ว อุ่นๆดีนะ อร่อยดี" แต่ ตอนนั้น ยิ้งผมเห็น นมขาวๆ แหลมๆ ที่มีน้ำเงี่ยนผมแปรอะอยู่ หีขาวๆไร้หมอย แล้วก็ ปากที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มอยู่ ทำไห้ผมไม่หางเงี่ยนเลยมันกลับทำได้ควยผมตั้งขึ้นมาไม่หยุด ผมเงี่ยนจัดมาก ผมบอกหวานว่า "หวานนอนอยู่เฉยๆนะ เดี๋ยวพี่ขอเล่นอะไรหน่อย" หวานทำท่างงๆแล้วก็นอนหงายอยู่บนเตียงผม ผมจับหวานถ่างขาออก หวานเกร็งมากเลยผมรู้สึกได้ ตัวเธอสั้นและแข็งไปหมด ผมเอานิ้วรูดไปตามร่องหีเธอ ทันได้นั้นเธอก็หุบขาเข้าแล้วก็พูดว่า "พี่จะทำอะไรอะ จั๊กกะจี้" ผมจับหวานถ่างขาออกแล้วก็เอาลิ้นไปแตะที่หีเธอ เธอพยายามจะหุบขาแต่ผมไช้มือดันเอาไว้ ผมทั้งเอาลิ้นไปเลียติ่งสีชมพูบองเธอ ผมเอาลิ้นสำรวจไปทั่วหีเธอเลย ผมทั้งดูดทั้งเลีย หวานก็จับหัวผม แล้วก็ครางเบาๆ สักพักผมหวานก็ครางดังมากแล้วผมก็ได้สัมผัสกับ เมือกลื่นๆสีขาวๆที่ทะลักออกมาจากหีน้องผม ผมดูดกลืนมันเข้าไปหมดเลยมันอุ่นแล้วก็คาวๆ แล้วผมก็บอกน้องผมว่า "หวานสมชื่อเลยนะหวาน น้ำของหวาน" ผมเอาปากออกจากหีของหวาน แล้วผมก็จับหวานถ่างขาออกแล้วก็เอาควยของผมไปจ่อที่กลีบหีที่ติดสนิท หวานเธอไม่ขัดขืนอะไรเลย เธอหลับตาแล้วก็กัดฟัน หวานครางออกมาว่า "อย่าเจ็บนะพี่" ผมกดควยเข้าไปในหีเธอ มันเข้ายากมาก ผมผยายามทำเบาๆเพื่อไม่ไห้หวานเจ็บแต่มันก็เข้าได้แค่หัวควยผม ผมทนไม่ไหวแล้วผมเลย กระแทกควยเต็มแรงเลย คราวนี้ควนผมเข้าไปมิดเลย หวานแหกปากร้องออกมาเลยครับ พร้อมกับน้ำตาที่ไหลออกมาอาบแก้มเธอ เธอร้องไห้สะอื้นอยู่แต่ผมก็ไม่สนแล้ว ผมซอยเข้าออกอย่างแรง โดยเป็นเสียงดัง พับๆๆๆๆๆๆ ถี่ๆเร็วๆ หวานก็ยังไม่หยุดร้องไห้แถมเธอยังครางออกมาตลอกเลยครับ ไปได้สักพัก น้ำผมก็ทะลักเขาไปในหีเธอ ผมจ่อค้างใว้สักพักนึง ตอนนั้นหวานไม่ร้องไห้แล้ว ผมเอาควยออกมา มีน้ำเงี่ยนกับเลือดสีแดงไหลออกมาจากหีเธอ ผมถามเธอว่าเป็นยังไงบ้าง เธอบอกว่า "เจ็บ........บอกว่าไห้เบาๆไง....ไอ้บ้า!" แล้วหวานก็ยิ้มผมก็ยิ้มตอบแล้วก็ไปจูบปากน้องผม ผมก็บอกว่า "ไปอาบน้ำได้แล้วนะ แล้วอย่าบอกไครด้วย" หวานก็ยิมแล้วก็บอกว่า "เดี๋ยวบอกแน่ ฮิๆๆ ล้อเล่นน่า" เธอไส่เสื้อผ้าเตรียมลงไปข้างล่างอาบน้ำ ผมบอกว่า "ว่างๆพี่ขออีกได้มั้ย" เธอก็ยิ้มแล้วก็เดินลงไปข้างล่างอาบน้ำ หลังจากนันผมก็ได้เย็ดกับหวานบ่อยๆ