ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนน้องเล่นเสียว

เริ่มโดย kiori, พฤษภาคม 03, 2010, 01:05:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ผมชื่อปอมอายุ 19 ปี เรื่องของผมใครจะคิดว่าโรคจิตก็คงจะได้น่ะคับคือผมเป็นคนที่ชอบแอบมองสัดส่วนต่างๆ    ของผู้หญิงไม่ว่าจะเป็นสาวรุ่น สาวแก่ หรือว่าเด็ก เวลาขึ้นรถเมล์ก็จะชอบยืนใกล้ๆกับผู้หญิงที่หน้าตาดีๆแล้วก็    มองหน้าอกบางทีเวลามีคนแทรกขึ้นรถก็จะเอาควยไปถูกตัวผู้หญิงด้วยแต่เท่านี้ยังว่าน้อยไปถ้าผมได้เล่าเรื่องท ี่ผมได้ทำขึ้นไปเรื่องมีอยู่ว่าบ้านผมเป็นครอบครัวใหญ่ผมมีน้องอยู่คนหนึ่งเป็นลูกพี่ลูกน้องกันกับผมอายุประมาณ     12 ขวบชื่อตา น้องตาเป็นเด็กที่หน้าตาน่ารักมากๆผมยาวแถวขาวด้วยตอนเด็กๆนั้นผมก็เล่นกับแกเป็นแบบน้องๆ    ธรรมดาแต่พอโตขึ้นมาหน่อยพอเป็นหุ่นแล้วกลับคิดเป็นแบบน้องท้องชนกันซะได้เพราะว่าน้องตานั้นเวลาอยู่บ้าน    ชอบใส่เสื้อกับกางเกงตัวเล็กๆที่มันรัดถึงแม้นว่าน้องตาจะยังไม่สาวแต่พอใส่แบบเนี้ยแล้วผิวก็เนียนขาวมันทำให้    อดใจที่จะคิดไม่ได้มีอยู่มาวันหนึ่งตอนนั้นหัวค้ำที่บ้านออกไปซื้อของกันหมดผมกับน้องตาก็อยู่กันสองต่อสองน้องตา    ก็ไปอาบน้ำตามปกติผมก็คิดอุตริไปเอากางเกงในที่น้องตาถอดไว้ในตระกร้าหน้าห้องน้ำแล้วเอาไปในห้องแล้วก็เริ่ม    ใช้เมียมือถือบรรเลงเพลาฝ่ามือ ขณะบรรเลงเพลงกำลังจะถึงขั้นแตกดับน้องตาดันเปิดประตูเข้ามาผมตกใจจนควยหด    (เพราะตกใจแต่หดไม่หมด) น้องตามองมาทางผมอย่างงงๆ แล้วก็ถามว่า "พี่ปอมเห็นกางเกงในของตาไหม" แล้ว    น้องตาก็เหลือบมาเห็นกางเกงในในมือผมเลยถามอีกว่า "พี่ปอมเอากางเกงของตามาทำไม" ผมไม่รู้จะตอบยังไง    (ในใจก็คิดจะตอบว่าเอามาเย็ด)แต่ก็ตอบไปว่า "ก็พี่เห็นมันสวยดีเลยเอามาดีเล่นๆนะมันไม่เหมือนของพี่" น้องตา    เลยถามว่า "แล้วมันไม่เหมือนตราไหนน่ะพี่ปอม" ผมก็บอกว่า "น้องตาดีดูตรงนี้สิ(ที่ควย)มันเหมือนของตาไหมล่ะ"
     น้องตามองมาที่ควยที่กำลังแข็งขึ้นมาอีกครั้งของผม แล้วก็บอกว่า " ไม่เหมือน แต่ของตาก็เริ่มมีขนขึ้นแล้วน่ะแต่    ไม่มากเท่าพี่ปอมหรอก" ผมเลยคิดอุบายว่า "งั้นเรามาแลกกันดูไหมตาเห็นของพี่แล้วแต่พี่ยังไม่เห็นของตาเลย"     น้องตาทำท่าทางไม่แน่ใจผมเลยบอกไม่ว่า "ตานิสัยไม่ดีเอาเปรียบคนอื่น(ใครกันแน่) ถ้าไม่ยอมแลกกันดูพี่จะไม่    คืนกางเกงในให้น่ะ" น้องตาเลยยอมให้ผมดูหีของเด็กที่กำลังจะเป็นวัยรุ่น(แต่ผมไม่ใช่พวกนายตำรวจล่ะกัน) น้องตา    ถอดกางเกงนอนออกผมถึงได้รู้ว่าน้องตาเวลานอนจะไม่ใส่กางเกงใน(หลังจากนั้นผมก็แอบดูข้างในของน้อง    ตามาตลอดที่มีโอกาสหรือนี้อาจเป็นสาเหตุที่ทำให้ผมเป็นโรคจิตก็ได้) ผมก็ขยับเข้าไปใกล้ๆเพื่อจะได้ดูแล้ว    ก็บอกให้น้องตามานอนบนเตียง ผมก็ได้เห็นหีที่เบียดกันแน่นห่างไม่ถึงนิ้ว ถึงตอนนี้ควยผมปวดไปหมดมีน้ำเยือม
    ออกมาด้วยเพราะเมื่อกี้มันเกือบแตกอยู่แล้ว ผมเลยถามน้องตาว่า "ตาเวลาถูสบู่ตรงเนี้ยตารู้สึกยังไง" ตาก็บอกว่า     "ก็ธรรมดาไม่เห็นมีอะไรเลยนี้พี่ปอม" "ตาไม่รู้สึกแบบอื่นเลยเหรอ" ผมก็บอกกลับไปว่างั้นพี่ลองถูน่ะจะได้รู้ว่า    รู้สึกแบบอื่นเป็นยังไง ผมก็เลยเริ่มเอามือถูไปที่เต่าที่โหนกของน้องตาจากเบาๆและเริ่มแรงจนน้องตาต้องถอยหนี    มือผมผมก็ถามว่า "ตารู้สึกเหมือนที่ตาทำไม่" "ตาไม่ได้ทำแรงเหมือนพี่ปอมทำนี้" ตาตอบกลับมา "แล้วรู้สึกเป็นไงล่ะ"     ผมถาม " เหมือนกับที่ตานั้งทับปากกาน่ะแต่นี้มากกว่า" ตาบอกมายั้งงี้ผมถึงรู้ว่าน้องตาของผมรู้วิธีเล่นเสียวแบบ    ไม่รู้ตัวมาแล้ว เมื่อผมลูบไปได้สักพักก็มีน้ำที่หีของน้องตาผมเลยขึ้นไปบนเตียงบ้างแล้วเอาควยขนาด(5*6.5 ขนาด    มาตรฐานชายไทย)ให้น้องตาได้ดูแล้วบอกว่า "พี่จะไม่เอาเปรียบตาน่ะพี่ ทำตา ตาก็ทำพี่" ตาทำท่างงๆ "ทำไร"
    ตาตอบกลับมา ผมเลยสอนให้น้องตาชัก "ก็ทำแบบที่ตาเห็นตอนเข้ามาในห้องนั้นแหละ" น้องตาก็เริ่มทำให้ผมมือ    น้องตานั้นนุ้มมากตอนทำครั้งแรกผมเกือบแตกเลยอาจเป็นเพราะตื่นเต้นก็ได้แต่ก็กลั้นไว้ได้มือตาก็สาวผมก็ลูบๆกดๆ    (ไม่กล้าแหยมากกลัวน้องตากลัว)จนน้องตาบอกผมว่า "พี่ปอมตาปวดฉี่" ผมเลยรีบซอยแล้วก็บอกตาว่า "ตาชักพี่เร็วๆ    สิแล้วพี่จะให้ไปฉี่" ผมกับน้องตาก็เร่งจนน้องตาตัวเกร็งไปก่อนแล้วผมก็แตกคามือน้องตา พอน้องตาเห็นนมข้นออก    มาจากควยผมก็สบัดมือใหญ่แล้วก็เช็ดเสื้อตัวเองผมก็หลอกบอกว่า"น้ำนั้นก็ออกมาเหมือนกับตานั้นและตอนที่ปวดฉี่    ไงตาไม่ปวดแล้วเหรอ" "ไม่ปวดแล้ว"ตาตอบกลับมา ผมเลยถามจากที่น้องตาบอกว่าเคยนั้งทับปากกาว่า "ตาไปนั้น    ทับปากกาตอนไหน" ตาก็บอกว่า "ตาไปอ่านการ์ตูนเพื่อนมีตอนที่นางเอกนั้นทับปากกาแล้วก็ขย่มปากกาด้วย ตาเลย    ลองทำตามแต่ก็ไม่เห็นเท่าที่พี่ปอมทำเลย" ผมก็บอกว่า "ที่พี่ทำไปนะก็เหมือนกับที่ตาเห็นตอนเข้ามาในห้อง ถ้าผู้ชาย    ทำจะเรียกว่า ชักว่าว แต่ถ้าผู้หญิงทำเรียก ว่าตกเบ็ด ตาว่ามันสนุกไหมล่ะ" "สนุกสิพี่ปอม"ตาตอบกลับมา ผมก็บอกว่า     "มันมีสนุกกว่านี้น่ะอยากรองไหม" น้องตาตอบผมว่าอยากลองผมก็เลยให้น้องตานอนลงไปต่อแต่แล้วก็ได้ยินเสียงรถที่    หน้าบ้านพวกพ่อแม่ผมกับน้าๆกลับมากันแล้วนี้เองผมเหมือนกับสวรรค์ล่มกลางคันเลยผมรีบบอกให้น้องตาใส่เสื้อแล้ว    ให้ออกไปจากห้องก่อนก่อนน้องตาไปน้องตาบอกผมว่า "อย่าลืมสัญญาที่ว่าจะมันมีที่สนุกกว่านี้น่ะพี่ปอมตาจะรอ"     ผมก็บอกว่าได้จ๊ะ