ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไงดีอ่าา เครียด

เริ่มโดย bluedragon30, พฤษภาคม 05, 2010, 01:43:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluedragon30

เพื่อนสนิทผมที่ผมชอบมัน ตอนนี้ผมบอกชอบมันไปอีกรอบแล้ว มันบอกว่าเปิดเทอมคอยว่ากัน ผมมีข่าวว่าชอบคนนั้น มันก็บอกว่าให้ไปบอกเพื่อนๆ ว่าชอบมันแทนผมก็บอก จนผมคิดเกินเพื่อน ก่อนหน้านั้นมันบอกว่าถ้าแกกับเพื่อนอีกคนของผมอ่ะ มาจีบมันเลือกผม ล้าน% ตอนนี้ผมก็จีบมันแล้ว ผมบอกว่าเด๋วชั้นซื้อซิมใหม่โทรหาแกน่ะ มันบอกว่าได้เลย ผมยังไม่ได้โทรเลย ได้แต่ส่งข้อความไป ส่ง 4 กลับมา 1 เฮ้อออ T^T
เวลาผมออนเฟสบุ๊คผมก็ทักมัน มันไม่ตอบ ผมคอมเม้นมัน มันก็ไม่เม้นคืน กลับไปเม้นให้ใครก็ไม่รูู้ มาถึงตอนนี้ผมไม่รู้จะคิดยังไงดี ใจนึงอยากเป็นเพื่อนมันตลอดไปได้ดูแลมัน ให้มันปรึกษา ให้มันเรียกผมว่าแก แต่อีกใจก็อยากจะคบกับมัน ถ้าผมได้คบกับมันจะดูแลให้ถึงที่สุดเลย

เครียดคับ 1@#!@#@#$#$%@#$ [s:203]