ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบาย

เริ่มโดย kochakan, พฤษภาคม 05, 2010, 02:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kochakan

ประเทศชาติ

เลิกกันที  hi5

ทุกท่านที่มีhi5 ผม  น้องแฟร๊งครับ พี่ม้า พี่วัว พี่นูริ พี่นูบิ พี่หนิงพี่นัท พี่ส้ม

ไอ้พีช  จรเข้น้อย  ณเขาใหญ่  เลิกเล่น hi5 แล้วครับ ...ทำใจไมไ่ด้ แล้วครับ

ภาษามันเกินเลยแล้วครับพี่น้อง

ฝ.ว๋าน ณ๊ข๊

= =!!(โธ่ .....)

ทัมรัย ยุ๊ เอร่ย

= =!(ไม่รู้เรื่องเว้ย)

ขนาดคำว่า อะไรนี่  มันยังพิมพ์

อารัยเนรี้ย

= =!  เราว่านี่มันไม่ใช่ ขี้เกียจพิมพ์หรือขี้เกียจกดชิพท์ แล้ว แหละ

= =!  นิสัย เสีย แล้ววววววววววว แล้วเด็กไทยก็ชอบ ที่จะ นิสัยเสียตามๆกัน
คือไม่เข้า ใจ  ถ้าพิมพ์ คำที่ แสดงออกว่า อายุ สมอง เท่าเด็กไม่เคยเรียน ผันวรรณยุกต์ แล้วจะมีคนมาจีบ มาบอกว่า น้อง แบ๊ว จังเลย

เหรอ