ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้หญิงคืนเดียวแม้แต่ชื่อผมยังไม่รู้

เริ่มโดย nOngAum, พฤษภาคม 06, 2010, 02:04:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nOngAum

จุดเริ่มอยู่ที่ผับดังย่านพุทธมณฑล วันนั้นเป็นวันเสาร์สิ้นเดือนคนในร้านหนาแออัดมากละผับนี่ขึ้นชื่อว่าผู้หญิงมาเที่ยวมากกว่าผู้ชาย

วัยรุ่นส่วนใหญ่ภายในร้านจึงมีแต่ผู้หญิง วันนั้นผมไปคนเดียวผมเป็นพวกไม่ชอบเต้นแต่ชอบนั่งจิบเหล้ากินบรรยกาศซะมากกว่า

ผมได้โต๊ะด้านหลังดีเจ ซึ้งเป็นมุมอับผมนั่งจิบเหล้าดูสาวๆเต้นไปตามจังหวะเพลง โต๊ะข้างๆผมเป็นสาววัยรุ่น4คนผมไม่ได้สังเกตพวกเธอ

เท่าไหร่เพราะผมมองแต่ระยะสายตาที่อยู่ด้่านหน้าจนเวลาผ่านไปจนตี2 ผมสังเกตุเห็นสาวโต๊ะข้างๆผมพวกเธอเริ่มเต้นสะเปะสะปะ

ละท่วงท่าที่ดูยั่วยวนทั้ง4คน แต่เห็นได้ชัดว่าคนนึงจะหนักกว่าเพื่อนเพราะเธอเต้นมาโดนตัวผมบ่อยมากที่สำคัญก้นเธอด้วยเพราะว่าผมนั่ง

เธอยืนเต้นละเธอใส่กระโปร่งสั้นก้นกลมๆนิ่มมากระทบไหล่ผมบ่อยๆผมกลับมาสนใจโต๊ะข้างๆแทน ผมเริ่มเอนเอียงไปทางโต๊ะเธอ

ที่ละนิดผมเอามือชันบนตัก ละเธอเสียหลักเอียงมาทางผมแขนผมไปโดนขาอ่อนเธอเพราะกระโปร่งเธอสั้นมากขาอ่อนเธอนิ่มละชุ่มไปด้วย

เหงื่อจากการเต้นของเธอ โดนบ่อยเข้าๆจนผมรู้สึกว่าพอแล้วได้เวลากลับละล่ะ ผมออกมานั่งทำสติก่อนหน้าร้านให้สภาพตัวเองอยุ่ในสภาพ

ที่พร้อมจะขับรถกลับ แต่ผมไม่เมาละไม่มึนผมแค่จิบไปเลื่อยกินไม่ถึง2แก้ว แล้วผมก็เห็นเธอคนนั้นเดินออกมากผมจำชุดเธอได้

พอเห็นหน้าเธอก็ เอ่อหน้าตาดีแฮะหุ่นดีเชียวเธอเดินเซไปเซมาผมก็ลุกเดินตามเธอไป พอเธอลงจากบันไดเธอฟุบทันที ผมเลยรีบไปพยุง

ตัวเธอไว้ละถามเธอว่า ไหวมั้ยครับ ผมพาเธอไปนั่งทำสติ เธอดูเมามากเธอแทบจะทิ้งน้ำหนักตัวตลอดที่ผมพยุงเธอไว้ ผมก็ได้แต่ถามเธอว่า

ไหวมั้ยละเพื่อนไปไหน เธอบอกว่ายังไม่กลับกันแต่เธอเมาแล้วอยากกลับผมก็เลยเสอนว่า เดียวผมไปส่งมั้ยครับเธอบอกไม่เป็นไร

สักพักเพื่อนเธอพากันเดินออกมาละเดินเข้ามาถามว่าเป็นไร ไหวมั้ยแต่เพื่อนเธอกลับคิดว่าผมรู้จักกับเพื่อนของเธอเพราะเธอนั่งพิงไหล่ผมข้างๆ

อยู่แต่เธอหลับไม่พูดอะไร พรึมพรำๆบอกเพื่อนเธอไปว่าเมาว่ะจะอ้วกเดียวจะกลับละ พวกเพื่อนเธอคิดว่าคงรู้จักกับผมพวกเธอเลยบอกกลับก่อนนะ

ฝากด้วยเมาแย่แล้ว ผมก็งงๆแต่ก็รู้สึกดีเพราะผมได้โดนเนื้อโดนตัวเธอมาเยอะพอสำควรมันนิ่มมากยั่วยวนไปหมดสารีระของเธอ สักพักผม

ก็บอกเธอว่าปะกลับบ้านกันเดียวไปส่ง ผมพยุงเธอไปที่รถผมโอบนมเธอไปตลอดทางมันช่างได้ใจผมดีจริงๆ ผมขับออกผับละเข้าถนนเส้นหลัก

ทันทีละถามเธอว่าบ้านเธออยู่ที่ไหนเดียวผมไปส่ง เธอก็บอกมาคร่าวๆๆตลอดที่ผมขับรถผมนึกตลอดทางว่าจะเอายังไงดีถ้าไปละเธออยู่เป็นบ้าน

เป็นครอบครัวละผมจะมีโอกาสเข้าไปมั้ย โน้นนี่นั้น เพราะผมไม่เคยเจอสภาณะการณ์แบบนี้จนถึงที่ โล่งอกเพราะมันเป็นคอนโดใกล้ๆแยกท่าพระ

ผมพยุงเธอไปจนถึงหน้าลิฟเธอสะรึมสะรือกดลิฟชั้นที่เธออยู่ ผมพยุงพาเธอไปตามที่เธอชี้จนถึงห้องเธอ ห้องเธอดูสอาดมากดูเหมือนเธอจะอยู่

คนเดียวผมพาเธอไปนอนบนที่นอน มันทำให้ผมเห็นกางเกงในเธอเพราะกระโปร่งยีนตัวจิ๋วของเธอมันถกขึ้น กางเกงในสีขาวมีลวดลายนิดๆ

ผมหื่นขึ้นมาทันที ผมทำทีเป็นสะกิดบอกเธอว่าจะกลับแล้วนะ แต่เธอไม่หือไม่อือเลย ผมก็จนปัญาญถ้าเอาเธอเลยแล้วถ้าเธอไม่ยอมร้องโว้ยวาย

ผมแย่แน่ๆ แต่เอาน่ะเมามากขนาดนี้ดิ้นได้ก็เก่งแล้ว ผมจูบเธอไม่น่าเชื่อเธอจูบตอบอย่างเชื่องช้า จูบกันแลกลิ้นกันนัวเนียมือผมก็สอดแหวก

กางเกงในเธอทันทีเขี่ยที่เม็ดแต็ดของเธอ เธอไม่ขัดขืนแต่อย่างใดไม่นานน้ำเงี่ยนเธอไหลพรากมาอย่างกับน้ำตกไหลเยิมเลอะเทอะไปหมด

ผมถอดเสื้อผ้าเธอหมดรวมทั้งผมด้วย นมเธอสวยมากกลมดิ้กไม่ใหญ่ไปเล็กไปสีหัวนมกลืนไปกัยสีผิวขาวเหลืองของเธอผมแหวกขาเธออาออก

เธอทำตามมือผมอย่างเอือยๆผมเริ่มที่จะเขี่ยหีเธอต่อละแยงนิ้วเข้าไปเธอ ครางออกมาเบาๆตามจังหวะนิ้วผม ลมหายใจเธอเริ่มแรงขึ้นเลื่อยๆ

อากาศภายในห้องร้อนอบได้ฟิว์มากเหงือขึ้นเป็นจุดน้ำทั่วตัวของเธอมันเป็นภาพที่ยั่วยวนมาก ผมเอาควยของผมไปป้อนที่ปากของเธอ

เธออมละเอามือขึ้นมาจับรูดอย่างช้าๆตามจังหวะปากของเธอที่รูดควยผมไปมา น้ำเงี่ยนของผมที่เอ่อเต็มหัวตอนนี้เธอดูดกลิ่นมันไปหมดแล้ว

จนผมทนไม่ไหวแล้วผมใส่ถุงยางละเอาควยไปรูดที่หีเธอเธอครางงง ซี๊ด..มาเป็นละลอกละผมก็ยัดมันเข้าไปอย่างไม่ยากนักเพราะด้วยน้ำ

ของเธอที่ท่วมท่นผมเย็ดเธออย่างเมามันเธอเริ่มร้องดังขึ้นเลื่อย อ๊ากๆ โอ้ยย. . . อีกนิด แรกอีกหน่อบ พรึมพรัมๆ ละผมก็เร่งจังหวะเร็วขึ้น

หนักขึ้นแต่ละครั้งที่กระทุ้งไปที่หีเธอเสียงน้ำเงี่ยนของเธอกระทบกับไข่ของผมดังโฉะแฉะๆและจังหวะที่ผมสาวยาวมากไปทำให้ควยผมหลุด

จังหวะนั้นเธอรีบคว้าควยผมยัดไปที่หีของเธอละเธอเองก็บีบเม็ดแต็ดตัวเองอย่างเมามัน หีเธอตอดรัดควยผมอย่างบ้าครั่งประติกิริยาเธอ

เริ่มรุ่นแรงไม่เกินอึดได้เธอร้องอ๊ะะ...ดังรั่นละลุกมาบดหีวนไปวนมาบนควยผมเอวเธอช่างเหลือร้ายจริงๆแล้วเธอก็ครายตัวลงไปนอน

เหมือนเดิมเธอเสร็จแล้วแต่ผมยังเลยผมเลยดึงถุงยางออกละเอาควยไปป้อนที่ปากเธออีกครั้งครั้งนี่ เธออมแรงมากทั้งดูดทั่งอม

จนผมทนไม่ไหวจะแตกให้ได้ผมบอกเธอว่าจะแตกแล้วเพื่อเตือนให้เธอคายควยผมออกมาแตกข้างนอกแต่เธอกลัยยิ่งเร่งผมเสียวจนทน

อยู่เฉยๆไม่ได้ เลยเอื้อมมือไปเขี่ยที่เม็ดเธอ แยงหีเธอน้ำเธอยังไหลออกมาเลื่อยๆ ผมครางด้วยความเสี่ยว เหมือนเธอจะรู้เธอ

เอามือมารูดที่พวงไข่ของผมพร้อมกับมืออีกข้างชักว่าวให้ผม ละผมก็บีบนมเธอ กระชูดน้ำเงี่ยนใส่ปากเธอ เต็มๆเธอก็คล้ายความรุ่นแรงลง

ละดมช้าๆดูเหมือนเธอจะกลืนมันลงไปทุกหยดละเธอก็ปล่อยมือ ผมก็มานั่งข้างๆที่นอน ดูเหมือนเธอจะหลับไปในทันที ผมก็เข้าไปอาบน้ำ

คิดอยู่ว่าจะนอนต่อเย็ดเธออีกหรือจะกลับ นอนคิดไปคิดมาผมก็หลับไปพร้อมกับเธอ ผมรู้สึกเหมือนเธอมาอมควยผม ตอนี้ฟ้าสว่างแล้ว

เธอกำลังผมควยผมอย่างเมามันจนผมแตกคาปากเธออีกรอบเธอก็กลืนกินมันเข้าไปหมดอีกแล้ว เธอมองหน้าผมเชิงยิ้มๆ

ละก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ เธอคุยกับผมผ่านในห้องน้ำว่าผมจะกลับหรือยัง จะกลับเลยมั้ยเพราะเธอจะออกไปข้างนอก ผมก็บอกเธอว่าเดียว

กลับละล่ะเราออกมาพร้อมกันผมบอกว่าจะไปส่งเธอบอกว่าไม่เป็นไรแยกย้ายกันตรงนี้แหละไปละ บะบาย

ผมยังไม่รู้จักชื่อเธอเลบด้วยซ้ำ