ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นพี่น้องต้องรักกัน

เริ่มโดย kiori, พฤษภาคม 06, 2010, 11:25:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ผมมีพี่น้อง 4 คนผมเป็นคนที่ 3 คน โตเป็นผู้ชายชื่อพี่สมชัยตอนนั้นอายุ 20 ปี คนที่ 2 เป็น
ผู้หญิงชื่อ มลตรา อายุ 18 สวยขาวอวบเป็นหนึ่งในหมู่บ้านเลยก็ว่าได้แถมเรียนเก่งอีกต่างหากส่วนผม อายุ 17
และคนสุดท้ายเป็นหญิงชื่อ พรพิมล อายุ 15 อวบโตเกินอายุแต่สวยไม่เท่าพี่มล เนื่องจากพ่อแยกทางกับแม่ตั้งแต่
เรายังเล็ก ๆ แม่จึงหาเลี้ยงเราเพียงคนเดียว บ้านผมอยู่ชนบท แม่มาทำงานในเมือง เดือนหนึ่งจะกลับบ้านสัก
ครั้ง หรือ สองครั้งผวกผมอยู่กับยาย เวลานอนผวกผมนอนมุ้งเดียวกันหมด ส่วนยายนอนอีกมุมหนึ่งต่างหาก
ผวกผมนอนตามลำดับคือพี่สมนอนขวาสุดตามด้วยพี่มลผมและก็น้องพร มีอยู่คืนหนึ่งอากาศมันร้อน ผมรู้สึกตัว
ตื่นขึ้นมากลางดึกเพราะหิวน้ำ พอลืมตาจะชวนพี่สาวไปเป็นเพื่อนเพราะนอนใกล้กัน แต่ต้องสงสัยเพราะได้ยิน
เสียงพี่มลครางอือๆ เออ ๆ นึกว่าพี่มลฝันหรือเปล่าแต่ก็ไม่แน่ใจเลยนอนดูต่อ พี่มลนอนตะแคงข้างหันหลังให้ผม
โดยมีผ้าห่มคลุมช่วงเอวลงมา พอตาเริ่มชินกับความมืด ผมเห็นผ้าห่มของพี่มลเคลื่อนไหวยุบยับ ผมคิดในใจหรือจะ
เป็นเหมือนเมื่อตอนกลางวันนี้นะที่สวนข้างบ้าน มันร่มรื่นดีพึ่มล ชอบไปนั่งไปนอนอ่านหนังสือมันเป็นสวนของ
คนอื่นแต่เจ้าของเขาไม่อยู่ ผมบังเอิญเห็นพี่สมเลิกเสื้อพี่มลปากก็ดูดอยู่ที่นมพี่มลซ้ายทีขวาที บางทีก็ใช้ลิ้นเลียทั้ง
สองข้างนมพี่มลสวยมากกำลังเหมาะมือขาวจังเลย ส่วนมือของพี่สมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขอบยางยืด ล้วงละเลง
บี้หีของพี่มล ผมเห็นพี่มลแอ่นอกส่ายสะโพก หน้าตาบิดเบี้ยว ผมดูจนควยแข็งโด่ แข็งแล้วแข็งอีกอยากจะเข้าไป
ร่วมด้วยแต่ก็ไม่กล้า เลยแอบดูต่อกำลังเพลิน ๆ น้องพรก็เดินมาจากไปเล่นบ้านเพื่อนพี่สม พี่มล ได้ยินเสียงน้องพร
รีบผละออกจากกันจัดเสื้อผ้าเข้าที่เข้าทาง พี่สมลุกนั่งพี่มล นอนทำเป็นอ่านหนังสือ ผมเห็นเสื้อชั้นในยังไม่เข้าที่
เลย นั่นไงคงค้างมาจากกลางวันกันแน่นอน ผมคิดได้จึงนอนเฉยดูต่อไปสักพักก็เห็นพี่สม ลุกขึ้นนั่งข้าง ๆ พี่มล
มือของพี่สม ยิก ๆอยูตรงบริเวณหีตรงหว่างขาของพี่มล ผมเห็นพี่มล กัดฟันบิดตัวสะโพกส่ายไปมา สู้มือพี่สม พี่
สม เร่งมือเร็วชึ้นพี่มลเลยจับมือพี่สมไว้แน่นให้พี่สมหยุดสงสัยคงจะเสียวมากแล้ว พี่สมเลยค่อย ๆ เปิดผ้าห่มออก
แล้วดึงกางเกงทั้งนอกและในของพี่มลออกอย่างแผ่วเบา กลัวพวกผมจะตื่น พี่มลใส่กางเกงขาสั้นเอวยางยืด แล้วพี่
สมก็ถอดของตัวเองออกทั้งนอกในแต่เสื้อไม่ยอมถอดทั้งสองคนคงจะรีบ ตอนนี้พี่สมคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาพี่มล ผม
มองไม่ถนัด เลยแกล้งพลิกตัวนอนตะแคงหันหน้ามาทางพี่ทั้งสองคนแกล้งทำเป็นหลับต่อพี่สองคนชะงักนิด
หน่อยแล้วก็เริ่มต่อ พี่สมเอาควยขนาด 5x6 เขี่ยเล่นทักทายกับหีของพี่มลพี่มล บอกว่าเบา ๆ ก่อนนะกลัวเจ็บ
พี่สมไม่พูดอะไรได้แต่พยักหน้าแล้วเขี่ยต่อจนพี่มลครางฮือ ๆ น้ำเปียกหัวควยพี่สมเลื่อมเลย พี่สมค่อย ๆ กดหัว
ควยเข้าไปแต่มันไม่เข้าพี่มลก็ช่วยแยกขากางออกจนกว้างมือจับสองแคมหีให้มันอ้าออกแต่มันก็ยังไม่เข้าอยู่ดีพี่มล
เลยจับควยของพี่สมแหย่เข้าไปในหีของพี่มลเองพี่สมออกแรงกดเบา ๆ ควยก็เข้าไปทีละนิดเสียงพี่มลร้องอุ๊ย..เจ็บ
พี่สมคอ่ย ๆ กดลงไปเรื่อย ๆ จนมิดมือพี่มลกอดเอวพี่สมแน่นพี่มลบอกว่าแน่นจังเลยพี่สมบอกเดี๋ยวก็หายว่าแล้วก็
ค่อย ๆ ขยับเอวกระเด้าช้า ๆ ก่อนเป็นระยะพี่มลแอ่นสะโพกเด้งหีสู้ไม่ลดละเสียงหนอกควยกระทบหนอกหีดัง
ป๊าบ ๆ พี่มลร้องอุ๊ย..ซี๊ด..กัดฟันกรอดพี่สมเร่งเร็ว และเร็วขึ้นขาพี่มลโอบรัดอยู่กับเอวพี่สมแน่นพี่สมขยับอีก
สองสามทีก็กดควยแน่นกับโคกหีของพี่มลหอบหายใจฟุบคาอกพี่มล พี่มลถามว่าจะท้องไหมพี่สมบอกไม่รู้พรุ่งนี้
จะซื้อยามาให้กินแล้วทั้งสองก็จัดแจงไส่เสื้อผ้าไปอาบน้ำผมนอนควยลุกโด่รู้สึกเหมือนปวดฉี่ก็เลยย่อง ๆ ลงมา
ฉี่ พอขึ้นมานอนก็เจอพี่ทั้งสองถามว่าไปไหนมาผมตอบว่าไปฉี่แล้วแกล้งถามพี่บ้างว่าไปไหนมาเขาตอบไปอาบ
น้ำมันร้อนนอนไม่หลับ แต่ผมรู้ว่าพี่ทำอะไรผมไม่พูดเลยเข้านอนหลายวันต่อมาผมเห็นพี่สมกับพี่มลเย็ดกันทุกคืน
กลางวันก็จูบไซร้กันธรรมดาแต่ไม่ถึงกับเย็ดกันเพราะเด็กข้างบ้านมีหลายคนชอบมาเล่นที่บ้านผม พี่สมกับพี่มลเลย
เย็ดกันแต่ตอนกลางคืนให้ผมดูสบายคนเดียว ประมาณเดือนหนึ่งแม่กลับมาคราวนี้แม่แต่งตัวสวยมากดูเป็นสาว
ขึ้นเป็นกองแม่บอกว่าแม่ได้ทำงานห้องอาหารงานสบายเงินดีแม่ชวนพี่สมไปทำงานด้วยบอกว่าจะฝากพี่สมให้
เป็นนักร้องเพราะพี่สมเสียงดีพอฝึกได้พี่สมดีใจที่จะได้เป็นนักร้องจึงตกลงไปกับแม่จึงเหลือผมพี่มลและน้องพร
เท่านั้นที่อยู่บ้านผมได้นอนข้างพี่มลแทนพี่สมคืนหนึ่งผมเห็นพี่มลนอนกระสับกระส่ายมือล้วงเข้าไปทำยุกยิกตรง
หว่างขาแล้วถอนใจเป็นระยะผมจึงหันไปกอดพี่มลล้วงมือเข้าไปจับนมพี่มลก็ไม่ว่าอะไรผมจึงได้ใจเคล้นคลึงนม
สองเต้าของพี่มลที่อวบเต็มมือพี่มลหันหน้ามาผมจึงประกบปากจูบพี่มลอ้าปากรับจูบของผมอย่างเต็มใจตอน
นี้ผมรู้แล้วว่าพี่มลอยากให้ผมเย็ดแน่ ๆ จึงล้วงมือลงไปจับหีพี่มลซึ่งน้ำหีแฉะไปหมดด้วยความเงี่ยนพี่มลถ่างขาออก
ให้ผมล้วงหีบี้แตดได้ถนัดเราไม่พูดกันเลยพี่มลกัดฟันแน่นกลัวเสียงลอดออกมาน้องพรจะตื่นพี่มลคงเงี่ยนมากจน
ทนไม่ไหวจึงกระซิบบอกผมว่า"ชัย..ช่วยพี่หน่อย..พี่เงี่ยนเราไปข้างล่างกันดีกว่า"พี่มลเปิดมุ้งลุกเดินนำผมไป
ก่อนผมตามพี่มลลงมาที่แคร่นั่งเล่นห่างบ้านออกมาพอสมควรพอถึงผมกอดและจูบพี่มลทันทีมือปดผ้าถุงพี่มล
ออกพร้อมกับถอดเสื้อผมนั้นสะดวกอยู่แล้วเพราะใส่กางเกงกีฬาตัวเดียวแม้จะมืดแต่ผมก็เห็นรูปร่างของพี่มล
ขาวอวบไปหมด"ชัยพี่รู้ว่าชัยเคยแอบดูพี่เย็ดกับพี่สมตอนนี้พี่สมไม่อยู่ชัยเย็ดพี่แทนพี่สมนะ""สบายอยู่แล้วพี่
มลผมอยากเย็ดพี่มาตั้งนานแล้วแต่กลัวพี่ด่า..ต่อไปพี่ไม่ด่าผมแล้วนะและให้ผมเย็ดทุกวันเลยนะพี่นะ"จ๊ะ..
จ๊ะ..แกเย็ดให้พี่ดี ๆ แล้วกันถ้าแกทำให้พี่ติดใจได้พี่จะให้แกเย็ดทุกวัน ไหนขอดูควยของแกหน่อยซิใหญ่ไหม
เท่าของพี่สมหรือเปล่า"พี่มลจับควยผมกระทอกพร้อมร้องอู้เพราะควยผมตอนนี้มันลุกโชนพี่มลกำแทบไม่
รอบ"ควยใหญ่ดีจังใหญ่กว่าของพี่สมอีกแบบนี้คงเย็ดอร่อยน่าดู...ซี๊ด..ชัยแกเลียหีให้พี่หน่อยสิแล้วพี่จะดูด
ควยให้แกด้วยผมก้มกลับหัวเอาขาคร่อมหน้าพี่มลให้พี่มลดูดควยแล้วก้มเข้าหาหีพี่มลที่ถ่างอ้าเริ่มด้วยเลียไล้ขาอ่อน
รอบ ๆ แคมหีก่อนขาอ่อนพี่มลนุ่มเนียนขนหมอยมีไม่มากสองแคมอวบอูมกลางร่องมีน้ำเยิ้มเพราะความเงี่ยนผม
เสียววาบที่ปลายควยเมื่อพี่มลอมควยผมแล้วดูดผมควานปากหาเม็ดแตดของพี่มลบ้างเมื่อเจอจึงเม้มแล้วดูดจนพี่มล
ต้องเด้งเอวสะโพกผายร่อนไม่ติดพื้น"อูย..ผัวขาเสียวอะไรอย่างนี้..ใจจะขาดแล้ว...อย่า..อย่าดูดแตดแรง..
เสียว...ซี๊ด..."พี่มลอ้าปากจากควยครางด้วยความกระสันเสียวที่ปลายแตดผมเลียดูดกินน้ำเงี่ยนของพี่มล
ทุกซอกหลืบของกลีบแคมหี
"อูย..ไม่ไหวแล้วผัวขา..เมียเงี่ยนเหลือเกิน..เย็ด..เย็ดเมียเถอะ.."พี่มลร้องขอให้ผมเย็ดผมก็สุดทนเหมือนกัน
โดนพี่มลดูดควยเสียวเหมือนน้ำจะแตกจึงรีบกลับหัวมาประกบปากจูบพี่มลสองมือเคล้นเต้าอวบอย่างมันมือพี่มล
จับควยผมจ่อรูหีพร้อมกับเด้งเอวขึ้นจังหวะเดียวกับที่ผมกดเอวกระเด้าควยลงมาควยมุดกระดืบเข้ารูหีครึ่งลำพี่มล
ครางซี๊ดถ่างขาออกกว้าง..ซี๊ด..เบา ๆ หน่อยชัย..ควยชัยใหญ่จังคับหีพี่ไปหมด...ทำแรง ๆ วันหลังไม่ให้เย็ด
อีกนะ..ขอโทษทีพี่หีพี่น่าเย็ดจนผมอดใจไม่ไหว..คราวนี้ผมจะค่อย ๆ จนกว่าพี่จะบอกให้แรง..ผมค่อย ๆ ชัก
ควยออกมาแล้วกระเด้าเข้าออกช้า ๆ พี่มลกอดผมไว้แน่นเด้งเอวตามจังหว่ะควยกระเด้า..ผมเพิ่งประจักตอนนี้เอง
ว่าพี่มลพี่สาวของผมร้อนแรงและเซ็กจัดจริง ๆ แรง..ได้แล้วชัย...ขา..น้ำหีพี่ออกมากแล้วลื่นควยดีหรือยัง..ซี๊ด
เป็นไงเย็ดหีพี่อร่อยควยดีมั๊ย..พี่อร่อยหีจังคับแน่นไปหมดแล้ว..ผัวขา..ผมไม่ตอบเร่งกระเด้าแรงและเร็วขึ้น
เพราะรูสึกถึงแรงตอดรัดในรูหีพี่มลจนแทบจะทนไม่ไหว..ดี ๆ ..ดีมากชัย..กระเด้าเร็วแรงอย่างนี้ถูกใจพี่
จัง...วันหลังพี่จะให้ชัยเย็ดอีก..เร็ว ...น้ำพี่จะออก...ออกแล้ว...ผัวขา..ซี๊ด..พี่มลพร่ำเรียกผมว่าผัวขาไม่ขาด
ปากเพราะความเสียวและเงี่ยนง่านผมกระเด้าอีกสี่ห้าครังรัวเร็วติดกันแล้วกดหนอกควยอัดแน่นกับโคกหีพี่มลพุ่ง
น้ำควยร้อยผ่าวเข้ามดลูกพี่มลอย่างมากมาย..ออก..ออก..แล้วผัวขาเมียออกแล้วกดควยแน่น ๆ มันเหลือเกิน
พี่มลกอดผมไว้แน่นเนื้อต้วสั่นระริกพวงนมอัดแน่นกับหน้าอกของผมแทบแหลกเหลว ผมซบสูดดมที่ซอกคอพี่
มลกลิ่นกายสาวผสมกลิ่นเหงื่อของพี่มลหอมรัญจวนใจเหลือเกิน..ผมรู้สึกรักพี่มลที่สุด..จนต้องกระซิบบอก
ความในใจกับพี่มล..พี่มลครับ..ผมรักพี่มลแล้วหล่ะครับ..นานไปพี่มลจะต้องแต่งงานกับใครหรือเปล่า..พี่
มลลูบหัวผมและหอมแก้มเบา ๆ พี่ไม่รู้เพราะตอนนี้พี่ก็ไม่มีใคร..มีพี่สมกับชัยเท่านั้นที่เป็นผัวพี่...แต่เป็นผัวลับ
ๆ พี่อาจจะต้องแต่งงานในวันหนึ่ง..แต่ชัยไม่ต้องห่วงหรอก..ถึงพี่จะแต่งงานกับใครพี่ยังจะให้ชัยเย็ดพี่ได้
เหมือนเดิม...ให้พี่สมเย็ดพี่ได้..หรือพี่อาจจะไม่แต่งงานให้พี่สมกับชัยนี่แหละเป็นผัวพี่..ดีมั๊ย..ผมรีบตอบรับ
กอดรัดพี่มลแน่นขึ้นอย่างรักใคร่ ดี..ดี..ครับ..ผมจะทำงานหาเงินเลี้ยงพี่มลเอง..ผมหวงพี่ไม่อยากให้ใครมาเป็น
ผัวพี่อีกนอกจากเราพี่น้อง ได้ยินพี่มลพูดอย่างนี้ผมดีใจมากประกบปากจูบพี่มลแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม...ชัยลุก
ขึ้นเถอนอนทับพี่อย่างนี้พี่หนักนะ..ผมยังไม่หายอยากเลยพี่มลผมขอเย็ดพี่มลอีกทีนะ นะ...ผมขอพี่มลอีกเพราะ
ผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว..อะไรชัยยังไม่หายอยากเหรอ..อุ๊ย...อุ๊ย...ดูสิควยลุกคับรูหีพี่อีกแล้วควยชัย
ใหญ่จริง ๆ รูหีพี่หลวมหมดแล้วมั๊งเนียะ..พี่มลทำหน้างอน่ารักต่อว่าผม..ไม่เอาแล้วชัยพี่เจ็บหลัง...น่า..นะพี่ผม
ขอเย็ดพี่อีกทีถ้าพี่เจ็บหลัง..ผมจะอุ้มพี่เดินเย็ดเองพี่เอาขาพาดเอวผมแล้วเดินเย็ดไปรอบสวนเลย..พี่เคยหรือ
เปล่า..ไม่เคยหรอก..ทำยังไงหน่ะเดินเย็ดกันก็ได้ด้วยเหรอ..ไหนลองดูซิพี่อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นอย่าง
ไร..ผมขยับลุกขึ้นโดยกอดพี่มลให้ลุกตามมาด้วยผมบอกให้พี่มลเอาขารัดรอบเอวผม..ผมเอามือช้อนสะโพกพี่มล
ไว้พร้อมกับเขี่ยเล่นรอบรูตูดของพี่มลเพื่อเพิ่มความเสียว.
อุ๊ย...อย่างนี้เหรอชัย..แหม..คนเรานี่เดินเย็ดกันก็ได้ด้วยนะ..ซี๊ด..เสียวดีจัง..ชัยอย่า..อย่าแหย่รูตูดสิแค่
เย็ดรูหีพี่ก็เสียวใจจะขาดแล้ว..ซี๊ด..มันส์จังเลยชัยจ๋า.ควยชัยมันครูดเม็ดแตดพี่เสียวเหลือเกิน..กระเด้าเรื่อย ๆ
ก่อนนะพี่อร่อยรูหีจัง..อร่อยรูหีแล้วต่อไปจะขัดใจไม่ให้ผมเย็ดอีกหรือเปล่า..ไม่ขัดแล้ว..ไม่ขัดแล้วผัวขา..เมีย
จะตามใจผ้วทุกอย่าง..ผัวเย็ดเก่งเย็ดอร่อยอย่างนี้..จะเย็ดเมียตอนไหนขอให้บอกเมียจะแบหีให้เย็ดตามใจผัว
ทุกอย่างเลย...ผมเริ่มเดินเข้าในสวนเลาะไปตามต้นไม้โดยจับเอวพี่มลกระเด้าไปด้วยตามจังหวะเดินพี่มลกอด
คอผมแน่นเพราะกล้วตก..เราเดินออกมาห่างบ้านพอสมควรตอนนี้ไม่ต้องออมเสียงแล้วเพราะไม่ต้องกล้วใคร
จะได้ยินดึกอย่างนี้แล้วบ้านนอกนอนหลับกันหมดผมวางพี่มลลงให้ยืนพิงต้นไม้ยกขาข้างหนึ่งของพี่มลพาดไว้กับ
ท้องแขน..พร้อมกับบอกว่า..เมียจ๋า..ผ้วจะกระเด้าเย็ดเมียให้น้ำออกท่านี้เลยนะ..เอาเลยค๋ะผัวขาเมียอยากน้ำ
ออกเต็มทีแล้วเย็ดเสร็จจะได้ไปนอนเสียที..ได้ยินดังนั้นผมเร่งกระเด้าควยที่ลื่นเป็นมันแพล็บเข้าออกมนรูหีพี่มล
อย่างแรงพี่มลก็ไม่ย่อยเด้งสะโพกแอ่นหีรับควยผมทุกจังหว่ะ..เสียงหนอกควยหนอกหีกระทบกับดังลั่น...
แรง.. ๆ ชัยจ๋า..เมียจะออกแล้ว...ออก..แล้ว..ออกแล้ว...ผมเร่งกระเด้าอีกสามสีทีแล้วกดควยแน่นพุ่งน้ำ
เงี่ยนใส่มดลูกพี่มลพร้อมก้บรู้ถึงแรงตอดรัดในโพรงหีของพี่มลพี่สาวสุดเซ็กส์ของผม..เรากอดกันอยู่ตรงนั้นพัก
ใหญ่จึงแยกจากกัน..เดินกอดกันกลับมาที่แคร่ใต้ถุนบ้านผมคล้าย ๆ กับเห็นหลังใครเดินขึ้นบ้านไว ๆ แต่คิดว่าตัว
เองตาฝาดหรืออาจจะเป็นน้องพรก็ได้..พี่มลเข้าห้องน้ำตักน้ำล้างหีจนน้ำเงี่ยนผมไหลออกหมดแล้วจึงนุ่งผ้าถุง
ก่อนขึ้นบ้านผมดึงพี่มลมากอดและจูบปากกันอย่างดูดดื่มไม่ลืมที่จะจับขย่ำเนินหีพี่มลเต็มอุ้งมือแล้วเราก็เดินขึ้นมา
นอนเห็นน้องพรทำท่าหลับสบาย..แต่ผมคิดว่าน้องพรไม่ได้หลับแน่..ผมจึงหันมากอดพี่มลแล้วหลับไป..ตั้งแต่
บัดนั้นมาผมกับพี่มลจะแอบเย็ดกันเสมอเวลาไปสวน..ผมสังเกตุเห็นว่าบางครั้งน้องพรก็แอบดู..แต่ไม่เห็นน้อง
พรว่าอะไรพี่มลนั้นนับวันยิ่งเปล่งปลั่งมีน้ำมีนวลสะโพกผายขึ้นนมเต่งตึง..จนผมคิดว่ารูปร่างพี่มลสวยที่สุดใน
หมู่บ้านเลยทีเดียว...ทุกวันเมื่อไปทำสวนแล้วตอนพักเที่ยงเมื่อทานข้าวเสร็จพี่มลจะไปอาบน้ำในลำธารโดยให้
ผมดูต้นทางให้พี่มลจะอาบน้ำอย่างสะอาด..เราจะมีซุ้มไม้ที่เป็นความลับของเราอยู่ที่หนึ่งเมื่อพี่มลอาบน้ำเสร็จ
แล้วผมจะพาพี่มลแอบเข้าไปในซุ้มไม้นี่ทุกวันพอลับตาคนเข้ามาในดงไม้เราก็จะเริ่มบรรเลงเพลงรักกันทันทีผมจะ
เย็ดพี่มลตอนกลางวันหนึ่งครั้งตอนกลางคืนถ้ามีโอกาสก็จะเย็ดถ้าไม่มีโอกาสก็แค่กอดและจับนมจับหีพี่มลเล่นจน
หลับผมเล่นกับพี่มลอย่างนี้เป็นเดือนวันหนึ่งพี่สมกับแม่กลับมาเยี่ยมบ้านช่วงนั้นเป็นวันเข้าพรรษาร้านอาหารที่
คุณแม่กับพี่สมทำงานหยุด...ตอนที่แม่มาถึงนั้นพี่มลไม่อยู่คุณแม่กลับมาคราวนี้ดูเปล่งปลั่งสวยขึ้นมากจริตจก้าน
เหมือนสาว ๆ กระตุ้งกระติงท่าทางยั่วยวนกิเลสมากขึ้น ..วันแรกที่แม่มาถึงแม่ซื้อของฝากมาหลายอย่างพี่สม
หิ้วเหล้านอกอย่างดีมาด้วย..แม่นั้นแต่งตัวสวยด้วยชุดยีนส์รัดเปรี๊ยะใส่รองเท้าส้นสูงซึ่งตอนอยู่บ้านนอกแม่ไม่
เคยเป็นอย่างนี้มาก่อนแม่เปลี่ยนไปมาดูแม่สวยมากและเป็นสาวขึ้น...ผมมองแม่อย่างตลึง..จนแม่ต่อว่า..ดูมอง
แม่เข้าสิชัยเหมือนไม่เคยเห็น..เป็นไงแม่สวยขึ้นหรือไง..ครับ...ครับ...แม่สวยขึ้นจริง ..สวยจนผมจำแทบไม่
ได้..แม่เหมือนสาวเมืองกรุงที่เห็นในทีวีเลย..เอาเถอะ..ขอบใจจ๋ะที่เห็นว่าแม่สวย..ลูกแม่ก็เป็นหนุ่มขึ้นมาก
เหมือนกันนะเนียะ..ไปขี้นบ้านเถอะแล้วมลกับพรไปไหนหล่ะ..พี่มลไปบ้านเพื่อนครับไปกันน้องพร..ผม
ตอบแม่พลางรับของจากมือแม่เดินขึ้นบ้านแม่เดินตามมาและพี่สม..ถึงบนบ้านแม่ขอตัวอาบน้ำก่อนพี่ผมแกะน้ำ
แข็งใส่กระติก..เหล้าพร้อมโซดาพร้อมอยู่แล้ว..แม่นุ่งกระโจมอกออกมาจากห้องเห็นผมกับพี่สมกำลังจัดแจงตั้ง
วง..แม่จึงออกความเห็นว่า..แม่ว่าเราไปตั้งวงกันที่แคร่ใต้ต้นไม้หลังบ้านเราดีกว่า..บนบ้านนี่มันอบอ้าวไปแม่
อยากได้บรรยากาศธรรมชาติสบาย ๆ ..วันนี้ขอกินเหล้ากับลูก ๆ ให้เมาไปเลยนะสม..เดี๋ยวพอมลกับพรมาให้ทำ
ต้มยำซดกันร้อน ๆ บอกแล้วแม่ก็เลี่ยงไปเข้าห้องน้ำผมกับพี่สมจึงขนสำหรับต่าง ๆ ไปที่ใต้ต้นไม้หลังบ้าน..
ผมนั่งเริ่มต้นกับพี่สมก่อนเลยคนละแก้ว..ผมถามพี่สมถึงเรื่องการไปทำงานในเมือง..พี่สมก็เล่าให้ฟัง..พี่สมกับแม่
เช่าห้องเล็ก ๆ อยู่ด้วยกันมีห้องนอนเพียงห้องเดียวทำงานกลางคืน..แม่นั้นตอนเข้าไปทำงานแรกๆก็เป็นคนทำ
ความสะอาดและช่วยทำอาหาร..ต่อมาเถ้าแกเห็นแม่หน้าตาดีและยังไม่แก่เท่าไหร่จึงให้แม่ร้องเพลงเก่า ๆ เอาใจ
แขกอาวุโส..ปรากฏว่าเดี๋ยวนี้แขกติดใจในน้ำเสียงร้องเพลงของแม่..แม่เลยต้องร้องเพลงทุกคืน..บางคืนก็มีแขก
ขาประจำชวนแม่ไปทานข้าวต้มต่อบางวันก็กลับมาเช้า..พี่สมเล่าให้ผมฟังและบอกผมด้วยว่าอย่าคิดอะไรมากที่แม่
ทำอย่างนั้นก็เพื่ออยากได้เงินมาก ๆ เพื่อเก็บไว้ให้ผวกเรา..ผ่านไปสามแก้วแล้ว..เราชักตึง..ผมเริ่มกล้าขึ้นพี่
สมก็เปิดเผยขึ้น...ผมจะไปว่าอะไรแม่หล่ะพี่สมเรื่องแบบนี้มันธรรมดาอีกอย่างผมเห็นว่าแม่เราก็ยังสาวเป็น
หม้ายมาหลายปีแม่จะหาความสุขบ้างจะเป็นไรมีความสุขแถมยังได้เงินอีก..มันก็ดีกว่าให้ใครเขาฟรี.. ๆ..ใช่
มั๊ยพี่..เออพี่ก็คิดอย่างแกนะแหล่ะพี่จึงไม่ว่าอะไรแม่..พี่อยากจะช่วยแม่ให้มีความสุขด้วยซ้ำไปถ้าทำได้..เราต้อง
ทำให้แม่เรามีความสุข..แม่เองทำเพื่อเรามานาน..พี่เองก็จะพยามทำงานเก็บเงินให้ได้มากเพื่อแม่เพื่อน้องนี่แห
ล่ะ..พี่พูดอย่างนี้แสดงว่าแม่เราหาเงินด้วยใช่มั๊ยพี่..ผมยิงคำถามตรงทันทีพี่สมกระดกเหล้าขึ้นดื่ม.ใช่หว่ะชัยแก
อย่าพูดไปนะรู้กันแต่เราแต่ไม่ต้องห่วงหรอกแม่เลือกผู้ชายไม่ใช่หาพร่ำเพรื่อ..คนที่แม่ถูกใจจริง ๆ เท่านั้นแม่จึงไป
ด้วย..ที่ที่พี่อยู่นะไม่มีใครรู้ว่าเราเป็นแม่ลูกกันหรอกเขาคิดว่าเราเป็นผัวเมียกันทั้งนั้น..จริงเหรอพี่..ก็น่าอยู่หรอก
แม่เรายังสาวเกินกว่าที่ใครเขาจะคิดว่าเป็นแม่เรา.แล้วพี่เป็นผัวของแม่จริง ๆเหรอเปล่า..เฮ้ย..พูดอะไรอย่าง
นั้น..แกคิดบ้า ๆแล้วชัยเราแม่ลูกกันแท้ ๆนาเว้ยไอ้นี่..ไม่เอาโว้ยเปลี่ยนเรื่องคุยดีกว่า...เอ้..นี่ยานมลป่านนี้ยัง
ไม่มาอีกไม่เจอกันหลายเดือนพี่คิดถึงมันหว่ะ..มันคงโตเป็นสาวมากขึ้น..ผมมองหน้าพี่สมอย่างรู้กัน..ผมคิดว่าพี่
สมคงเดาออกว่าผมต้องมีอะไรกับพี่มล..ผมจึงแย้มออกไปว่าพี่สมไม่ต้องห่วงเดี่ยวพี่มลก็มาใกล้มืดแล้วพี่มลต้อง
รีบกลับ..ช่วงพี่ไม่อยู่ผมดูแลพี่มลอย่างดีแทนพี่เลยแหล่ะ....เฮ้ย..นี่หมายความว่าแกดูแลน้องมลแทนพี่
ทุกอย่างเลยเหรอ.แสดงว่าแกรู้ว่าพี่ดูแลน้องมลอย่างไร..เราจ้องตากันอย่างรู้ใส้รู้พุง..แน่นอนพี่ผมดูแลทุกอย่าง..
พี่ไม่ต้องปิดผมหรอกตอนพี่อยู่ผมแอบดูประจำ..พี่มลนี่ชั้นหนึ่งจริง ๆ นาพี่..เอางี้พี่สมฉันรู้ใจพี่เหมือนกันเดี๋ยวพี่
มลมาแล้วผมจะดึงแม่กับน้องพรไว้กับฉันแล้วพี่แกล้งไปห้องน้ำตอนพี่มลอาบน้ำแล้วกัน..เอางั้นก็ได้รู้ใจพี่ดีมาก
น้องชาย..เดี๋ยวพี่มีอะไรดี..จะแบ่งแกบ้าง...ผมจึงแอบกระซิบกับพี่สมว่า..วันไหนพี่มีอะไร ๆ กับแม่พี่
บอกฉันบ้างนะ..เฮ้ยไอ้นี่..พี่สมทำตาเขียวหน้าบึ้งใส่ผมเราจ้องหน้ากันแต่แล้วพี่สมก็เปลี่ยนเป็นหัวเราะ..เออ
แล้วจะบอก..แล้วเราก็มองหน้ากันหัวเราะพร้อมกันพอดีพี่มลเดินมากับน้องพร..พี่สม..คิดถึงจังพี่ซื้ออะไรมา
ฝากมลกับพรบ้าง..แหมไปอยู่ในเมืองหลายเดือนหล่อขึ้นนะ..พี่มลเดินมานั่งข้างพี่สม.พี่สมเอามือลูบหัว..อะไร
วะเจอหน้าทวงของฝาก.เราก็สวยขึ้นนี่หว่า..น้องพรด้วยเป็นสาวขึ้นมากเลยน้องพี่..มีไอ้หนุ่มที่ไหนมาจีบ
หรือเปล่านี่...ผมรินเหล้าผสมให้พี่มลแก้วหนึ่ง..รับรองไม่มีใครกล้าจีบหรอกชัยกับน้องพรคอยกันท่าเสียจัง..
ใครมาใกล้ทำแหยมหน่อยแม่ด่าเปิงทุกราย..แหม..เล่นเหล้านอกเลยเหรอนี่มลขอชิมหน่อยนะ..เอาเลยน้องตาม
สบายพี่สมลูบหัวลูบหลังพี่มลอยู่ไม่ห่าง..แล้วเราเจอแม่หรือยังนี่..เจอแล้วแม่กำลังแต่งตัวเดี๋ยวแม่ลงมา..ผม
ขยับที่ให้น้องพรมานั่งข้าง ๆ มานั่งข้างพี่นี่เจ้าพร..จะดื่มหน่อยมั๊ยเรา..แน่นอนอยู่แล้วพี่ชัยของนอกอย่างนี้พรขอ
ลองหน่อย..แกแดดจริงเจ้านี่เอ้า..เอ้าแก้วพี่นี่ลองดู..ผมยื่นแก้วตัวเองให้น้องพร..น้องพรกระดกไปเสียครึ่ง...
ผมมองหน้าอกน้องพรในเสื้อที่ตอนนี้มันโตขึ้นมาอวบพุ่งตระหง่านไม่น้อยหน้าพี่มลเลย..ผมนึกอยากจะจับคลึง
ให้สมอยากแต่เกรงใจพี่มลและพี่สม..แต่เสแกล้งพูดว่าเป็นเด็กเป็นเล็กหัดดื่มเหล้า..น้องพรแหวคืนทันที..ใคร
ว่าเด็กพี่ชัยดูน้องตัวเองให้ดี ๆ เสียก่อนเค้าเป็นสาวแล้วนะดูนมสินี่จะใหญ่กว่าของพี่มลอยู่แล้ว..ไม่พูดเปล่าน้อง
พรแอ่นหน้าอกให้ดูอย่างท้าทาย..พี่สมเหลือบมองพูดยิ้ม..เออใหญ่จริงด้วยโว้ย..ไหนขอจับหน่อย..น้องพร
ห่ออกหลบทันทีเมื่อเจอลูกเล่นหมาหยอกไก่ของพี่สม..เรื่องอะไรอยากจับก็จับของพี่มลสิ...เห็นจับกันออก
บ่อย..หลบหลังผมไม่หลบเปล่าเอานมมาถูหลังผมเสียอีกร้ายจริงน้องพรนี่ผมรู้ว่าน้องพรแกล้ง..ได้โอกาสเมื่อไหร่
เถอะจะจับเย็ดให้เด้งตูดไม่ติดพื้นเลย..ผมคิดในใจซึ่งโอกาสเป็นไปได้มีมากน้องพรคอยให้ท่าผมอยู่เรื่อย
ประกอบกับชอบแอบดูผมเย็ดกับพี่มลบ่อย ๆ ต้องเงี่ยนอยากบ้างเป็นธรรมดาสักวันหนึ่งน้องพรต้องเสร็จผม
แน่ดูแต่ตอนนี้สิยังเอานมมาถูถังผมเล่นอย่างนั้นแหละแถมโผล่หน้ามาข้าง ๆ ผมยิ้มยั่วอีก..บ้าพรนี..พูดอะไร
เรื่อยเปื่อยรู้อะไรก็เฉย ๆ ไว้มั่ง..โน่นแม่เดินมาโน่นแล้ว..พี่มลดุน้องพรพี่สมทำหน้าเจื่อน ๆ แม่เดินมาถึงนั่ง
แหมะลงข้างพี่สม..ล่อกันไปหลายแก้วแล้วสินี่ใหนขอแม่ล้างปากสักแก้วสิชัย..ผมจัดการชงให้แม่..แม่ยกขึ้น
ดื่มอย่างอร่อย..เกือบครึ่งจึงหักมาบอกพี่มล..มลแม่ซื้อปลาช่อนมาด้วยเดี๋ยวมลไปต้มยำมาซดกันแซบ..ๆ
หน่อยลูก..รีบทำก่อนเดี๋ยวจะมืด..พี่มลยกเหล้าซดอีกก็รีบไปอย่างเสียดายผมสังเกตุอยู่แล้วจึงเห็นพี่มลทำตา
หวานให้พี่สม..แม่ใส่ผ้าถุงกับเสื้อคอกระเช้า..เพราะอากาศร้อนแม่แต่งตามสบาย..เราดื่มกันไปคุยกันสักพักพี่
สมก็ฉากทันทีบอกว่าขอไปเข้าห้องน้ำในบ้านก่อนปวดท้อง..ผมรู้ทันทีพี่สมจะไปจัดการกับพี่มลผมมองพี่สมยิ้ม
ๆ..พี่สมยักคิ้วให้..เป็นที่รู้กัน..แม่ไม่ได้สังเกต..น้องพรนั่งข้าง ๆ ผมเขาเกยกับผมอยู่แม่นั่งตรงข้ามแม่ขยับเปลี่ยน
ท่านั่งบ่อย ๆ เล่นเอาผมใจไม่ดีเพราะแม่ขยับแต่ละทีผมก็แอบเห็นขาอ่อนของแม่เข้าไปลึก..กินเหล้าไปหลายแก้ว
ทำให้ผมชักมีอารมณ์คึกเหมือนกันน้องพรก็เอาขานิ่ม ๆมาถูกับผมด้วย..ตอนนี้แม่หน้าแดงตาเยิ้มทีเดียวดูแล้วแม่
สวยหยาดเยิ้มมากท่าทางร้อนแรงไม่เบาผมรินเหล้าให้แม่เราชนแก้วกัน..วันนี้แม่มีความสุขจังเราได้อยู่พร้อมหน้า
กันแม่ลูกอย่างนี้..แม่พูดเริ่มเสียงยาน..ผมพยายามแต๊ะอั่งแม่เล็กๆน้อย..จากนั่งข้าง ๆ กันแม่ก็ขยับมานั่งข้างๆ
ผมแล้วด้านซ้ายก็มีน้องพรด้านขวาก็แม่..ผมแกล้งเมายกมือโอบกอดแม่และน้องพรคนละข้าง..ผมก็คิดถึงแม่..
มากอยากอยู่กันพร้อมหน้าอย่างนี้โดยไม่ต้องแยกกันอยู่..คราวนี้แม่อยู่กับเราหลายวันหน่อยนะครับ...ได้สิลูกแม่
จะอยู่กับลูกนาน ๆ แม่ขอเวลาอีกหน่อยแม่กำลังจะทำกิจการบางอย่างในเมืองเมื่อมีลู่ทางดีแม่จะมารับลูก ๆ ไป
อยู่ด้วยตอนนี้แม่กับสมกำลังพยายามเก็บเงินหาทุนอยู่แม่จะซื้อบ้านในเมืองสักหลัง..พรก็จะได้เข้าไปเรียน
หนังสือในเมือง..จริงเหรอจ๊ะแม่ดีจังพี่ชัยแม่จะให้เราไปอยู่ในเมืองด้วยพรดีใจจัง..จริงสิจ๊ะลูกเรามีกันอยู่ 5 คน
เท่านี้เราต้องช่วยกันทำมาหากินเพื่อเราจะได้สบายและมีความสุขในวันหน้าแม่มีลู่ทางบ้างแล้วหล่ะแต่ลูกต้องช่วย
แม่ด้วย..แม่คนเดียวคงไม่ไหวโดยเฉพาะพรหนูโตแล้วพอจะช่วยแม่ได้..หลายอย่างเราจะได้มีเงินมาก..ๆ และ
มีความสุขด้วย..