ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นึกว่าไม่ชอบผู้ชาย....

เริ่มโดย err, พฤษภาคม 06, 2010, 11:51:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

.ผมอายุ 25 ปีมีแฟนคนนึง อายุ24 เพิ่งเรียนจบ มีกิจการที่ห้างดังแห่งนึงแถวสยาม แฟนผมมีพี่สาวคนนึงชื่อเปิ้ล อายุ 29 ปี ตัวเล็ก ขาว แต่นิสัยดูห้าวๆ พี่สาวเขาไม่ชอบผมมาตั้งแต่สมัยเรียน เขาอยากไห้น้องสาวเป็นเวิร์คกิ้งวูแม่น ทำงานมีกิจการ ไม่ต้องง้อผู้ชาย เลยกีดกันผมมาตลอด คอนโดของเขาจะเป็นห้องติดกัน แต่ดึกๆผมจะแอบไปหาแฟนเสมอ แล้วกลับออกมาตอนเช้ามืด จนวันนึง มีเรื่องไม่คาดฝันเกิดขึ้น ผมไปเที่ยวเมาเลยแอบไปหาแฟนที่ห้อง หลังจากมีอะไรกันผมกับแฟนหลับเพลิน ตื่นมาอีกทีพี่เปิ้ลก็มาเรียกที่หน้าห้องแล้ว ผมแอบไปหลบที่ระเบียง พี่เปิ้ลเข้ามาแล้วบอกแฟนผมไห้อาบน้ำเขานั่งรอ บอกว่าวันนี้ไปเปิดร้านพร้อมกัน ผมหลบอยู่ประมาณชั่วโมง แฟนผมกะพี่เปิ้ลออกไปโดยที่ ล๊อคประตูข้างนอกไว้ แฟนผมแอบเมสมาบอกไห้รอในห้องแหละ ตอนเย็นเขามาค่อยกลับเขาจะกลับมาถึง ประมาณ 4 ทุ่มทุกวัน..ผมนอนเล่นในห้องทั้งวัน ส่วนเรื่องของกินไม่มีปัญหาเพราะแฟนผมมักซื้ออะไรติดตู้เย็นไว้เสมอ จนประมาณ 1 ทุ่มขณะที่นอนเล่นเพลินๆบนเตียง ได้ยินเสียงกุกกักที่ประตู ผมตกใจวิ่งไปดูตรงช่องแอบมอง เห็นพี่เปิ้ลกำลังไขประตูผมตกใจมากจะวิ่งออกไประเบียงแต่กลัวไม่ทันเลย เลี้ยวไปหลบหลังประตูห้องน้ำ แต่ไม่ได้ปิดสนิทเพราะกลัวมีเสียงดัง พี่เปิ้ลเข้ามาสักพักเงียบผิดปกติผมเลยพยายามหมอบไปแอบดู เห็นพี่เปิ้ลกำลังนั่งอ่านหนังสือแฟชั่นอยู่บนเตียง ผ่านไปประมาณเกือบครึ่งชั่วโมงแกก็ยังไม่ออกไปผมเลยย่องออกมาเหลือบมอง แกนั่งหันหลังดูหนังสือแล้วยุกๆยิกๆพิกล ผมไม่กล้ามองนานเลยกลับมาหลบที่หลังประตูเหมือนเดิม สักพักได้ยินเสียงแกเดินมาที่ห้องน้ำ ผมตกใจแนบตัวเข้าไปชิดกับหลังประตูห้องน้ำเต็มที่ แกแง้มประตูห้องน้ำแล้วเดินเข้ามา แต่ไม่ได้เปิดไฟ แกนั่งลงสักแล้วถลกชุดนอน แล้วรูดกางเกงในมาไว้เหนือเข่านิดนึง ผมได้ยินเสียงแกฉี่ แต่แป๊บเดียว แล้วก็หยิบฝักชำระมาฉีด แต่แกฉีดนานมาก ประมาณ 2-3 นาที แกก็เปลี่ยนจากฝักชำระมาเป็นการล้วงหอยตัวเอง คราวนี้ผมเลยแน่ใจทันทีว่า พี่เปิ้ลกำลังช่วยตัวเอง พี่เปิ้ลใช้มือขวาล้วงเข้าๆออกแล้วมือซ้ายคลึงหน้าอกตัวเองผ่านชุดนอนตัวบาง แล้วส่งเสียงครางเบาๆ ผมเหนภาพแบบนี้ต่อหน้าต่อตา ทำเอาน้องชายผมแข็งโด่ ผมใส่บ๊อกเซอร์ ตัวเดียว กับเสื้อกล้าม น้องชายผมตุงดันเป้าออกมา มันแข็งจนปลายสั่นหงึกหงัก พี่เปิ้ลทั้งลูบทั้งล้วงตัวเองอย่างเมามัน ตังบิดไปมา ขาเหยียดออกบ้าง งอเข้าบ้าง ลีบกับเสียงครางสั้นๆถี่ๆ สักพักแกหยุด แล้วถอดกางเกงในออกมาถือไว้ แล้วเอื้อมมือมาผลักประตูเพื่อให้มันปิดสนิทขึ้น พอแกผลักประตูก็พบกับผมยืนโด่ อยู่ด้านข้างแก แกกริ๊ดอย่างแรงแต่กอดตัวเองนิ่งติดอยู่กับชักโครก ผมรีบร้องบอกแกว่า ผมเองพี่ ผมต้นแฟนปอไงครับ ผมรีบพูด ผมเองๆๆ..แกเงียบแต่ยังสั่น ผมยิ้มไห้แล้วบอกว่าไม่มีไรพี่ผมเองๆ..แกตั้งสติได้แล้วลุกจะเดินออกมาแต่ ปากแกเริ่มถามและด่าๆๆๆๆผม ผมเดินตามออกมาแกบอกจะโทรแจ้งความ ผมเลยคว้าแขนแกไว้ แกดิ้น แล้วทำท่าจะร้อง ผมเลยรวบตัวพี่เปิ้ลจากด้านหลัง แล้วเอามือปิดปาก แล้วพยายามบอกไห้แกเงียบก่อน ค่อยๆคุยกันก็ๆได้ แต่แกดิ้นมาก เราสองคนกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันซักพัก จนผมเกิดอารมเสียวขึ้นมา เลยคิดว่าไหนๆก็ไหน จะเย็ดพี่เปิ้ลปิดปากซะเลย ควยผมเริ่มแข็งเต็มที่ และเริ่มชนกับก้นพี่เปิ้ล ผมเหวี่ยงตัวลงบนเตียงเอาตัวกดทับพี่เปิ้ลจากด้านหลัง มือกอดตัวพี่เปิ้ลไว้ อีกมือปิดปากไว้ พยายามเอาตัวดันชุดนอนแกขึ้น จนเห็นก้นขาวโพลน ผมเอาตัวดันลงตรงหว่างขาจากด้านหลัง ขาพี่เปิ้ลแยกออก ผมเลยแทรกท่อนเอวลงไปตรงหว่างขา แล้วเอาควยจ่อไว้แถวๆก้นแก ปากก็ขู่ว่า หยุดโวยวายก่อน ไม่งั้นผมเสียบควยเข้าหอยแกแน่ แกได้ยินก็หยุดดิ้นไม่ส่งเสียง ผมจึงกอดแกเบาลง แต่ยังคร่อมร้างแกไว้จากด้านหลัง แกเงียบแล้วแต่ยังสะอื้นอยู่ ผมค่อยๆพูดปลอบแก ว่าไม่มีอะไร ผมขอโทษ ผมพูดแบบสุภาพที่สุด ซักพักแกก็นิ่ง ผมจึงบอกว่าผมจะปล่อยแก แล้วผมยกตัวขึ้น แกกระดกก้นขึ้นจะลุกตาม ผมได้โอกาส จึงดันเอวไปจ่อที่หอยแก หัวควยชนที่ปากถ้ำพอดี แต่ยังไม่เข้าเยอะ แกพยายามเบี่ยงตัวออกผมดันเอวเข้าไปอีก ปากก็พูดว่า พี่เปิ้ลสวยมากครับ ผมเห็นพี่ตอนในห้องน้ำ ผมแทบทนไม่ไหว ขอผมซักครั้งนะพี่ มือก็เค้นนมแกไปด้วย จากของผมที่แข็งเต็มที่กับน้ำในหอยแกที่ยังพอมีอยู่สักพักผมก็กดเข้าไปจนสุด มันไม่ตอดแต่แน่นมาก ผมทั้งขู่ทั้งปลอบแกไปเรื่อยๆ บอกแกว่าผมจะทำเบาๆจะให้ความสุขแก มือลูบไล้นมแก ปากก็จูบที่ท้ายทอยและใบหู สักพักแกไม่ดิ้น ผมเลยเริ่มขยับซอยเข้าออกช้า แกเริ่มมีอารมโต้ตอบ ข้างในหอยเริ่มตอดรัด เมือที่จับแขนผมคลายลงเละเริ่มลูบไปมา ผมเห็นดังงั้นเลยได้ใจ ซอยเบาๆแต่ดันลึกเข้า ลึกเข้า พี่เปิ้ลเริ่มครางออกมา ผมปล่อยตัวแกแล้วโยกตัวถอยหลังพร้อยยกก้นแกขึ้น แล้วซอยใส่ข้างหลังถี่ๆ..เสียงพี่เปิ้ลคราง ร้องระงม ผมดึงตัวแกแอ่นขึ้นมามืออ้อมไปเค้นนมแกจากด้านหลัง แกเค้นมือผมอย่างแรง ซักพักแกร้องบอกเร็วๆ ผมรู้ว่าแกไกล้จะเส็ด จึงจับสะโพกแล้วซอยเน้นๆแรง เร็วๆ ดังปักๆๆๆ แกแอ่นตัวมือขยำนมตัวเองซักพัก ก้อตัวเกร็งกระตุก ทิ้งตัวฟุบลงไป ผมปล่อยพี่เปิ้ลซักพัก แต่ยังเสียบควยไว้ แล้วผมจับแกหงายขึ้น บอกว่าต่อนะพี่ ผมกดควยเข้ารูแกจนมิดด้าม ก้มลงดูดเลียนมแกอย่างเมามัน สักพักก็เริ่มซอยจากด้านหน้า แกเริ่มครางอีกครั้ง รูแกขมิบตอดรักควยเต็มที่ ผมเสียวมาก กระหน่ำซอยไม่ยัง ผมยกตัวแกขึ้นมานั่งกอด มือจับกันดันเข้าหาตัวผม ท่านี้แกครางเสียงหลง ปากกัดเข้าที่หัวไหล่ผม สักพักแกร้อง จวนแล้วๆๆ..แกผลักผมล้มลงนอนแล้วนั่งคร่อมตัวผมตอนนี้นี่เอง ผมจึงได้รู้ว่า พี่เปิ้ลสุดยอดขนาดไหน พี่เปิ้ลทั้งโยก..ทั้งร่อนเอว ยกก้นกระแทกลงแรงๆ จนมิดด้าม ผมเสียวมาก จนกลั้นไม่ไหว น้ำแตกพุ่งกระฉูดเต็มรูแก พร้อมกับแกที่ซอยจนตัวเกร็งและกรี๊ดออกมาอีกครั้ง..
..นอนพักแป๊บนึง..ผมไปเอาแกในห้องน้ำอีกรอบ ก่อนแกบอกจะออกไปหายาคุมฉุกเฉินกิน ผมอาบน้ำรอแฟนกลับมา ....ยังมีต่อภาค 2 ครับ..เหตุเกิดจากรอยกัด.. ถ้าชอบก็บอกนะครับจะเล่าไห้ฟังต่อ....