ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะความอยาก(ลอง)

เริ่มโดย zardboy, พฤษภาคม 06, 2010, 11:51:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

เราชื่อปู อายุ 18 เรียนอยู่ เรียนอยู่ในระดับชั้น ปวช.3 ณ.โรงเรียนพาณิชยการแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ นี่เองค่ะ(ไม่ขอเอ่ยชื่อสถานศึกษานะคะ) ถ้าพูดไปก้อคงจะไม่ค่อยมีใครรู้จักสักเท่าไหร่ค่ะ ทางโรงเรียนก้อเริ่มที่จะมีกิจกรรมเข้ามาค่ะ คือกิจกรรมงานวันกีฬาสีค่ะ วันนั้นจำเป็นที่ต้องมีการประชุมของแต่ละสีค่ะ เพื่อที่จะคัดเลือกนักกีฬาของแต่ละสีค่ะ เอางั้นปูขอเข้าเรื่องเลยละกันค่ะ คือตอนนั้นจำได้ว่ามันเป็นประมาณช่วงพักเที่ยงของวันนั้นค่ะ พอปูไปทานอาหารกับเพื่อนๆ ของปูตามปรกติค่ะ คือว่าพวกเค้าเห็นว่าปู เป็นคนเงียบๆ ค่ะ แบบว่าชอบเก็บตัว(ประมาณว่าเป็นเด็กเรียน และก้อเรียบร้อยแบบพวกคุณหนู อะไรทำนองนั้นค่ะ หรือแม้แต่กระทั่งอาจารย์ในโรงเรียน ต่างก้อคิดแบบนั้นค่ะ ซึ่งจริงๆ แล้วไม่มีใครทราบเลยว่า ภายในใจลึกๆ ของปูก้อมีอารมอย่างว่าค่ะ ประมาณว่าอยากโดนจับโน่น ล้วงนี่(เอาเป็นว่าปูพูดไปตรงๆ เลยนะคะ คำพูดอาจจะไม่เหมาะสมค่ะ) ปรกติแล้วปูจะไม่ค่อยถนัดที่จะพูดเรื่องเกี่ยวกับเร ื่องเพศค่ะ แต่ก้อจะพยายามเล่าจนจบเลยละกันนะคะ(ประมาณว่ามือใหม่หัดเล่าค่ะ) ขอเล่าต่อเลยละกันนะคะ คือพอปูทานอาหารกับเพื่อนจนเสร็จค่ะ แต่ในตารางเค้าประกาศออกมาว่า จะต้องมีการประชุมของแต่ละสีในเวลาหลัง จากพักกลางวันค่ะ หลังจากแยกย้ายกันกับเพื่อนๆ ในกลุ่มของปู ก้อมักจะมานั่งเล่นอยู่ที่ด้านหลังของโรงเรียน มันเป็นโต๊ะเก้าอี้ม้าหินค่ะ ซึ่งจะเป็นที่ที่ ไม่ค่อยจะมีใครมาในบริเวณนั้นค่ะ(แต่ก็พอมีบ้าง) ปูก้อมักจะนั่งวางมือลงบนโต๊ ะ แล้วก้อก้มหน้าลงบนท่อนแขนค่ะ ประมาณว่าคล้ายท่านั่งหลับค่ะ แต่ที่จริงแล้วปูไม่ได้หลับนะคะ แค่นั่งคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อยค่ะ แล้วก้อมีคิดถึงเรื่องอย่างว่าตามเคยค่ะ และแล้วเรื่องที่ปูคิดไว้ในใจมานาน มันก้อเกิดขึ้นจนได้ค่ะ ประมาณว่ามีมือใครก้อไม่ทราบค่ะมายืนอยู่ที่ด้านหลัง แต่ปูไม่ได้หันไปมองนะคะ แต่รู้สึกค่ะ ว่ามีมือค่ะ มาลูบที่บริเวณด้านหลังค่ะ แต่ปูก้อแกล้งทำเป็นหลับต่อไปค่ะ แต่ชุดนักเรียนที่ปูใส่อยู่เนี่ย มันก้อไม่น่าก่อให้เกิดอารมได้นะคะ(ถ้าไม่ได้ถอดเสื้อสูทออกก่อนค่ะ) ปรกติแล้ วปูมักจะใส่อยู่กับตัวตลอดเวลาค่ะ คือเครื่องแบบของทางโรงเรียนมันจะเป็นประมาณว่า ชุดแบบนักศึกษามหาลัย(มีส่วนคล้ายค่ะ) แต่จะมีคอซอง ตามแบบฟอร์มของเด็กพาณิชย์ค่ะ แล้วก้อมีเสื้อสูททับอีกทีค่ะ ส่วนกระโปรงก้อจะประมาณว่าเป็นกระโปรงสั้นค่ะ แบบสาวออฟฟิศ ส่วนรองเท้าก้อจะเป็นรองเท้าส้นสูงค่ะ แต่ไม่สูงมากนะคะ เล่าต่อเลยละกันนะคะ พอเค้าสังเกตว่าปูไม่มีอาการใดๆ เค้าก้อเริ่มใช้ น่าจะเป็นนิ้วค่ะ มาไต่ไปตรงถึงซอกรักแร้ค่ะ แล้วคราวนี้ไม่ใช่มือเดียวด้วยซะแล้วค่ะ แล้วก้อได้ไต่มาถึงบริเวณด้านหน้าค่ะ ซึ่งน้ำหนักของนิ้วที่เค้าไต่นั้น มันทำให้เกิดอารมณ์มากเลยทีเดียวค่ะ แล้วซักพักมือทั้งสองข้างของเค้าก็มาอยู่ที่ตรงฐานบริเวณอกค่ะ แต่พอดีในช่วงนั้นพอดีมีเสียงอ่อดหมดเวลาพักเที่ยงดังขึ้น ปูก้อเลยทำท่าว่าจะ ตื่นค่ะ(แล้วก็สบโอกาสที่ปูจะรู้ ว่าเค้าคนนั้นเป็นใคร) ปูก็แกล้งเงยหน้าขึ้นแล้วก็หันหลังกลับไปมองทำฟอร์มถาม เค้าไปว่า พี่มาหาหนูมีอะไรหรอคะ(เค้าคงนึกว่าปูหลับไปจริงๆ ค่ะ) ทีแรกเห็นสีหน้าของเค้าทำเหมือนจะตกใจอะไรซักอย่างค่ะ(คงจะกลัวว่าปูตื่นขึ้นม าว่าเค้าแน่ๆ เลยค่ะ ปูคิดแบบนั้น) ซึ่งเจ้าของมือคนนั้นก็คือ รุ่นพี่ผู้ชายที่เรียนอยู่ในโรงเรียนเดียวกันค่ะ เค้าอยู่ ปวส. หน้าตาพอใช้ได้เลยค่ะ แถมยังเป็นนักกีฬาของโรงเรียน ปูเคยเจอพี่เค้าในโรงเรียนอยู่บ่อยๆ ค่ะ แต่ไม่ได้สนิทหรือคุยกันค่ะ ปูแค่ยิ้มทักทายเค้าเท่านั้นค่ะ ตามมารยาท เค้าแนะนำตัวเองให้ปูได้รู้จักค่ะ พี่เค้าบอกว่า เค้าชื่อ "บอย" เคยเห็นน้องในโรงเรียนอยู่บ่อยๆ ไม่ค่อยเห็นน้องพูดคุยกับใคร แล้วเค้าก็เริ่มพูดตะกุ่กตะกั่ก แต่ปูก็พอฟังออกค่ะ ว่าตอนนี้เค้าคิดยังงัยกับเรา ปูก็เลยบอกเค้าไปว่ามีอะไรจะพูดหรอคะ เค้าก็บอกปูอย่างเลี่ยงๆ ไปว่า ปูอยากให้เราช่วยในเรื่องอย่างว่ามั๊ยหล่ะ ปูก็แกล้งทำเป็นไร้เดียงสาแล ้วถามเค้ากลับไปว่า พี่จะช่วยหนูเรื่องอะไรหรอคะ คราวนี้เค้าบอกออกมาตรงๆ เลยค่ะ โดยปูไม่ทันตั้งตัว เค้าบอกว่า อยากให้ปูได้มีความสุข แค่ปูนั่งนิ่งแล้วพี่จะทำให้ปูเสียวๆ สุดเลยหล่ะ ตอนนั้นเค้าคงเห็นปูหน้าแดงค่ะ เพราะปูทั้งกลัวทั้งตื่นเต้นแต่ปูไม่ได้ตอบเค้าไปค่ะ แต่เขียนตอบใส่เศษกระดาษ โดยมีข้อความว่า ปูก็อยากลองดูเหมือนกัน ค่ะ แต่มีข้อแม้ว่า แค่ภายนอกเท่านั้นนะคะ แล้วปูก็หันไปมองอย่างอื่นแล้วก็ยื่นกระดาษส่งไปทางด้านหลัง(ตอนที่เราคุยกันอ ยู่นี่ ทุกคนในโรงเรียนไปอยู่พร้อมกันที่สนามกำลังประชุมกันอยู่เลยค่ะ เหลือแต่ปู และก็รุ่นพี่ ปวส.) แล้วคราวนี้เค้าก็เขยิบลงมานั่งที่ด้านข้างของปู แล้วกระซิบบอกว่าตกลงจ๊ะ ปูก็ถามเค้าไปว่าทำที่นี่เลยหรอคะ เค้าบอกว่าถ้าขืนทำที่นี่เผื่อมีใครเดินผ่านมาเห็นเข้าเราสองคนจะแย่เอานะ งั้นพี่จะพาน้องไปบนตึกเรียนละกัน พอดีพี่มีกุญแจห้องๆ นั้นอยู่พอดี(ปรกติแล้วถ้าไม่มีใครเข้าไปเรียน จะไม่สามารถเข้าไปได้ค่ะ) สงสัยห้องของพี่เค้าคงจะเรียนในคาบสุดท้ายแล้วไม่ได้ไปคืนกุญแจค่ะ ปูก็เคยเรี ยนที่ห้องนั้น เค้าก็บอกปูว่าถ้างั้นเราไปตอนนี้เลยละกัน ปูก็ พยักหน้าค่ะ พร้อมกับเขินนิดๆ พอเดินไปสักพักค่ะ เจออาจารย์ อาจารย์เลยถามพวกเราว่า พวกเธอทั้ง 2 คนจะไปไหนกันหล่ะ ที่สนามเค้ามีประชุมกันอยู่ พี่เค้าก็หาข้ออ้างว่า พอดี กระผมได้รับมอบหมายให้ไปหารายชื่อนักกีฬา ให้น้องคนนี้ตามไปเขียนค่ะ ว่ามีใครจะลงแข่งกีฬาชนิดใดบ้าง ส่วนพี่เค้าจะเป็น คนเค้าไปถามค่ะ พออาจารย์ได้ยินเช่นนั้นก็อนุญาตให้เราไปได้ แต่เค้าก้อได้บอกว่าอย่าไปเถลไถลที่ไหนหล่ะ ปูและก็รุ่นพี่ ปวส. นี่มองหน้ากัน เอาเป็นว่าเราสองคนรู้กันค่ะ(แต่ในใจของปูเมื่อต่ะกี๊นี้ลุ้นแทบแย่เลยค่ะ) หลังจากนั้นรุ่นพี่เค้าก็บอกกับปูว่าให้รีบเดินเข้า เดี๋ยวอาจารย์ท่านอื่นมาเห็นอีก ขึ้เกียจตอบคำถาม เดี๋ยวจะหมดอารมณ์ไปซะก่อน ปูก็ตอบเค้าไปว่า ค่ะ พวกเราก็เดินขึ้นบันไดไปที่ชั้นสอง ซึ่งห้องนั้นมันเป็นห้องโสตฯ ค่ะ พอพี่เค้าไขกุญแจห้องเสร็จ เค้าก็บอกให้ปู รีบเข้ามาเร็วเข้า แล้วเค้าก็ล๊อกประตูห้องค่ะ ตอนนั้นปูเริ่มรู้สึกกลัวขึ้นมาบ้างแล้วค่ะ ปูทำท่าเดินกลับไปไขลูกปิด แต่พี่เค้าก็จับแขนของปูแล้วก็ดึงกลับเข้าไปกับเค้าค่ะ แล้วก็เดินไปที่หลังห้องเขยิบโต๊ะ เก้าอี้ ออก ให้พอมีพื้นที่ด้านหลังค่ะ และก็เป็นที่บังสายตาคนข้างนอก เพราะว่ามันมีช่องกระจกเล็กๆ ค่ะ ขั้นแรกเค้าก็บอกให้ปูถอดเสื้อสูทออกก่อนค่ะ แล้วรุ่นพี่เค้าก็ใช้สูทตัวที่เค้าใส่อยู่ปูลงกับพื้น เพราะว่าพื้นห้องมันสกปรก ส่วนเสื้อสูทของปู ก็วางกองไว้ที่มุมด้านหลังของห้องค่ะ พอเค้าเห็นปูอยู่ในสภาพที่ไม่มีเสื้อสูทคลุมอยู่ เค้าถึงกับมองตาค้างเลยค่ะ เพราะว่าชุดนักเรียนที่ ปูใส่อยู่ค่ะ มันประมาณว่ารัดรูป แต่ยังไม่เท่ากับเพื่อนของปูนะคะ เสื้อแทบปริเลยค่ะ แต่ก็พอที่จะอวดสรีระของสาวอยากลองอย่างปูค่ะ และปูก้อยังย้ำกับเค้าไปอีกว่าแค่ภายนอกเท่านั้นนะคะ ไม่สอดใส่ เค้าก็บอกว่าตกลงจ๊ะ แล้วเค้าก็อ้อมมาทางด้านหลังแล้วผวาตัวกอดค่ะ มือของเค้าทั้งสองมากำอยู่ตรงหน้าอกของปูเลยค่ะ คือว่าหน้าอกของปูประมาณ 34 ค่ะ คือว่าปูเป็นคนที่ซ่อนรูปค่ะ รุ่นพี่เค้ายังพูดเลยว่า ไม่คิดเลยนะ ว่าหน้าอกของเธอจะขนาดนี้ ทีแรกพี่ก็คิดว่าประมาณ 32-33 ปูได้ยินเช่นนั้นยิ่งเขินอายหน้าแดงไปใหญ่เลยค่ะ แต่คิดว่าวันนี้คงจะไม่รอดแล้วค่ะ เลยตัดสินใจว่าเป็นไงเป็นกัน แล้วเค้าก็บอกให้ปูถอดชุดออก ปูก็ประมาณนั่งถอดค่ะ ยืนถอดเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า เพราะว่ามันจะสูงกว่าโต๊ะหรือเก้าอี้ ตอนที่ปูถอดกระดุมเสื้อออกทีละเม็ดค่ะ ส่วนรองเท้าพี่เค้าบอกว่าไม่ต้องถอดค่ะ ตาของพี่เค้าแทบจะไม่กระพริบเลยค่ะ พอถอจนถึงกระดุมเม็ดสุดท้ายพี่เค้าก็บอกว่าให้คาไว้กับตัวแบบนั้นค่ะ ซึ่งวันนั้นปูใส่บราลายลูกไม้ สีชมพูค่ะ แล้วพี่เค้าก็มาร่นบราของปูขึ้นไปค่ะ แล้วเค้าก็อ้อมไปนั่งที่ด้านหลังแล้วเอามืออ้อมมาทางด้านหน้า ใช้นิ้วเขี่ยไปที่หัวนมค่ะ แล้วก็มีจับขยำที่หน้าอกสลับกันไปค่ะ ซึ่งตอนนั้นหัวนมของปูมันตั้งชันขึ้นภายในเวลาอันรวดเร็วค่ะ คือว่าปูเริ่มที่ จะมีอารมคล้อยตามแล้วค่ะ หลังจากนั้นพี่เค้าก็จับปูนอนลงกับพื้นที่มีเสื้อสูทของพี่เค้ารองอยู่ค่ะ หลังจากนั้นพี่เค้าก็ใช้ลิ้นเลียตรงบริเวณรอบๆ หัวนมของปู แล้วแถมยังใช้ฟันขบเบาๆ ปูเสียวมากเลยค่ะ เลยร้องครางออกมาซะดังเลยค่ะ ไม่รู้ว่าคนข้างนอกจะได้ยินรึปล่าวนะคะ แล้วหลังจากนั้นพี่เค้าก็ถลกกระโปรงนักเรียนของปูขึ้นมากองอยู่ที่เอวค่ะ แล้วฝ่ามือของพี่เค้าก็ประกบลงบนเป้ากางเกงในของปูเลยค่ะ ซึ่งตอนนั้นปูเสียวมากเลยค่ะ ซึ่งตอนนั้นตรงร่องของปูมันมีน้ำออกมามากเลยหล่ะค่ะ พี่เค้าก็หันมามองที่ปูแล้วก็ยิ้มค่ะ แล้วเค้าก็ใช้มือถูตรงร่องเสียวของปูค่ะ ทางด้านนอกกางเกงใน และเค้าก็ก้มลงมาเลียตรงขอบกางเกงในทั้งสองด้านค่ะ ปูเนี่ยร้องซี๊ด..ทุกทีเลย ค่ะ ที่ลิ้นของพี่เค้าลงไปบริเวณนั้นและส่วนข้างเคียง พอดีกางเกงในที่ปูใส่ไปในวันนั้นมันก็บางซะด้วยค่ะ ประมาณว่าโดนน้ำแค่นิดหน่อ ย ก็มองทะลุถึงด้านในเลยค่ะ พี่เค้าคงจะเห็นขนที่ขึ้นเป็นกระจุกอ่อนๆ แล้วพี่เค้าก็แหวกกางเกงในของปูออกแล้วก็ใช้ลิ้นเลียตรงปากร่องเสียวของปูเลยค ่ะ ปูนี่ทั้งครางทั้งดิ้นพร่านตรงพื้นห้อง แบบควบคุมตัวเองไม่อยู่เลยค่ะ หลังจากนั้นอีกไม่นานค่ะ พี่เค้าก็รูดกางเกงในของปูลงไปอยู่ที่ข้อเท้าค่ะ แล้วพี่เค้าก็ทั้งดูดทั้งเลียจนปูบอกพี่เค้าค่ะ ว่าวันนี้ปูแค่นี้ก่อนละกันนะคะ พี่เค้าก็ไม่ฟังค่ะ และสักพัก พี่เค้าก็หยุดค่ะ ปูเห็นเค้าโทรศัพท์ค่ะ ไม่รู้ว่าพี่เค้าโทรไปหาใคร และปูก็นึกว่าเค้าจะพอแค่นี้แต่ที่ไหนได้มีเสียงคนมาเคาะประตูอยู่ที่หน้าห้อง ค่ะ แล้วพี่เค้าก็ไปเปิด ซึ่งคนที่เข้ามานั้นมี ประมาณ 2 คนค่ะ เป็นรุ่นพี่เค้าบอกว่าเป็นเพื่อนกับเค้าคนแรกชื่อ "เอก" ค่ะ ส่วนอีกคนชื่อ " ที" ค่ะ ปูคิดในใจแล้วว่าวันนี้คงจะต้องโดนพวกเค้าสอดใส่แน่ๆ ระหว่างนั้นตอนที่พวกเค้ากำลังคุยกันอยู่ ปูจึงรีบนั่งจัดแจงเสื้อผ้าให้กลับเ ข้าที่ แต่ก็ไม่ทันการแล้วค่ะ พอดีพี่เค้าเห็น เลยสั่งให้เพื่อนของรุ่นพี่ 2 คนนั้นมาจับตัวของปูไว้ค่ะ ปูพยายามดิ้นและส่งเสียงร้อง และก็บอกเค้าไปว่าไหนสัญญากันไว้ว่าจะแค่ภายนอกยังงัยหล่ะ พี่เค้าก็ไม่ฟังอะไรทั้งสิ้นเลยค่ะ บอกแต่ว่าวันนี้ปูต้องเป็นของพวกเค้าให้จนได้ และตอนนั้นปูก็ส่งเสียงร้องตะโกนเพื่อที่จะให้มีใครมาได้ยิน จนพี่เค้ารำคาญและก็โมโหมากและก็กลัวว่าเสียงที่ปูตะโกนเรียก จะเล็ดรอดออกไปทางหน้าต่างหรือประตูห้องเข้า พี่ "บอย" เลย ส่งกางเกงในที่อยู่ที่ข้อเท้าของปูให้กับรุ่นพี่คนที่ชื่อ "เอก" บอกว่าเอ้า..เอาไปอุดปากอีนังนี่ให้มันเลิกตะโกนซะทีมาอุด แล้วก็ใช้มือมาปิดปากอีกทีนึงค่ะ และตอนหลังเค้าก็เรียกรุ่นพี่ที่ชื่อ "ที" ให้นำเทปกาวมาปิดปากของปูด้วยค่ะ ปูนี่ร้องอู้อี้ในลำคอค่ะ และพี่คนที่ชื่อเอกก็ถอดเข็มขัดออกของตัวเองออกค่ะ และก้อนำมามัดมือของปูไขว้ไว้ที่ด้านหลังค่ะ ซึ่งตอนนั้นปู หมดแรงที่จะขัดขืนแล้วค่ะ ปูนี่ร้องให้ออกมาเลยค่ะ กะว่าพวกพี่ๆ เค้าจะเห็นใจปล่อยตัวไป ปูนอนทับมือของตัวเองที่ถูกมัดไขว้อยู่ที่ด้านหลังจนเ จ็บมากเลยค่ะ แถมยังมีกางเกงในของปูคาไว้ในปากอีกค่ะ ช่วงเวลานั้นมันน่ากลัวมากเลยค่ะ ปูนี่หนีบขาตัวเองมิดเลยค่ะ เพื่อที่จะไม่ให้เค้าสอดใส่เข้าไปได้ง่ายๆ จนพี่เค้าโมโห แล้วเค้าก็สั่งให้พี่1ใน2คนที่ชื่อทีไปหยิบอะไรก็ไม่รู้ค่ะ เห็นเค้าส่งซิกกัน พอเค้าเข้ามาในห้องอีกทีค่ะ ปูถึงได้รู้ค่ะ ว่ามันเป็นกล้องถ่ายวีดีโอค่ะ ปูมองหน้าเค้าทั้งๆ ที่หน้าของปูเต็มไปด้วยน้ำตา พวกเค้าก็ไม่สนใจค่ะ เค้าก็เริ่มบันทึกภาพค่ะ ปูก็จะเอามือมาปิดตรงบริเวณหน้าอกก้อไม่ได้เพราะว่าม ือก้อถูกมัดไขว้ไว้ที่ด้านหลัง แล้วในที่สุดปู ก็ทนแรงของพวกเค้าไม่ไหวค่ะ เค้าจึงถ่างขาของปูออกจนสำเร็จ แล้วเค้าก็ให้เพื่อนที่เป็นตากล้องที่ชื่อ "ที" มาถ่ายภาพตรงบริเวณหว่างขาของปูด้วยค่ะ ขณะที่มืออีกข้างของพี่บอยก็พยายามถอดกางเกงตัวเองออกด้วยค่ะ แล้วเค้าก็ควักอะไรออกมาค่ะ มันทั้งใหญ่ทั้งน่ากลัวมากเลยค่ะ แล้วเค้าก็ใช้มือทั้งสองข้างยกขาของปูขึ้นค่ะ แล้วเค้าก็กดไอ้นั่นของเค้าจนมิดเลยค่ะ ปูร้องสุดเสียงเลยค่ะ แต่เสียงมันก็ยังอู้อี้ไม่เป็นภาษาค่ะเพราะว่ามีกางเกงในของตัวเองอุดปากอยู่ด ้วยค่ะ ปูนี่เจ็บมากเลยค่ะ (น้ำตาเล็ดเลยค่ะ) แบบประมาณว่าไม่เคยโดนอะไรแบบนี้มาก่อน ตอนที่เค้าดันเข้า แล้วก็ชักออก ปูส่ายหน้าไปมาด้วยความเสียวค่ะ เค้ายิ่งได้ใจทำจนปูเสร็จไปไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ จนเวลาจากเที่ยง จนถึงเย็นเลยค่ะ และปูก็มาสัมผัสตรงส่วนนั้นมันมีเลือดด้วยค่ะ ปูตกใจมากแล้วก็ร้องให้อยู่พักใ หญ่ พี่เค้าบอกว่าไม่เป็นไรหรอก กลับไปหายาแก้อักเสบมาทาน เดี๋ยวก็จะดีขึ้นเองหล่ะ ส่วนชุดนักเรียนก็เปื้อนไปด้วยน้ำของพวกเค้าค่ะ ยังดีนะคะ ที่พวกเค้าไม่ปล่อยเข้าไปที่ด้านใน่ช่องคลอด(ปล่อยไว้บนตัวของปูค่ะ แล้วก็ละเลงน้ำกามของพวกเค้าไปทั่วลำตัวของปู ทังที่หน้าท้อง แล้วก็หน้าอก และบริเวณหัวนมด้วยค่ะ) และพวกเค้าก็ปิดท้ายโดนการนำกล้องวีดีโอมาถ่ายเก็บไว้ด้วยค่ะ ซึ่งตอนที่เค้าถ่ายปูเนี่ยแทบจะไม่มีแรงขยับเขยื้อนตัวเลยค่ะ เลยนอนนิ่งให้เค้าถ่ายจนหนำใจ พวกรุ่นพี่ทั้ง 3 คน เค้าบอกกับปูว่า ถ้าหากนำเรื่องนี้ไปบอกกับใคร เค้าจะเอาเทปวีดีโอม้วนนั้น ไปส่งต่อให้เพื่อนในโรงเรียนดูให้ทั่วเลยค่ะ แล้วเค้าก็แก้มัดให้ปู แถมเค้ายังนำกางเกงในที่นำมาอุดอยู่ในปากของปูมาเช็ดตรงร่องด้วยหล่ะค่ะ ตอนที่พี่เค้าถูไปตรงร่องนี่มันทั้งแสบและก็ทั้งเสียวมากเลยค่ะ แล้วเค้าก็ขอกางเกงในของปูตัวนั้นไปค่ะ จนปูแต่งตัวเสร็จเข้าที่ ซึ่งสภาพในตอนนั้นเยินไปหมดทั้งตัวเลยค่ะ(หมดสภาพการเป็นนักศึกษาเลยค่ะ) ไม่คิดเลยว่าการตัดสินใจในครั้งนี้จะก่อให้เกิดเป็นเรื่องใหญ่ได้ ปูจึงไม่กล้ าที่จะออกไปจากห้องในสภาพนั้นค่ะ จึงรอให้โรงเรียนเลิกและนักศึกษากลับบ้านกันไปจนเกือบหมด ระหว่างที่รอเวลาอยู่นั้น พวกพี่ๆ เค้าก็ได้กลับกันไปหมดแล้วค่ะ ทิ้งไว้ให้ปูอยู่ในห้องคนเดียว(ยังดีที่ภารโรงยังไม่เดินมาตรวจห้อง) และปูก็นักงีบซักพักจนอาการค่อยยังชั่ว แต่ตอนที่ลุกเดินแบบที่โล่งๆ ยังงัยก็ไม่รู้ค่ะ เพราะว่ากางเกงในถูกรุ่นพี่เค้าขอไป และพอปูกำลังเดินๆ มันเหมือนมีของรุ่นพี่ คาอยู่ตรงร่องเลยค่ะ แบบว่าปูเนี่ยวันนั้นเดินกลับบ้านขาถ่างเลยค่ะ ก่อนกลับปูก็ไปเข้าห้องน้ำเพื่อทำความสะอาดและก็แต่งหน้าตามประสาผู้หญิงหน้าก ระจก จนเป็นปรกติ แต่มันก็ยังกลิ่นน้ำกามของพวกพี่ๆ ที่ปล่อยมาบนตัวของปู แต่ยังดีที่มีเสื้อสูททับอีกทีก็พอจะปกปิดเอาไว้ได้ หลังจากวันนั้นพอปูเดินอยู่ในโรงเรียนแล้วเจอพวกพี่ๆ ที่โรงเรียน ปูไม่กล้าที่จะสบตากับพวกเค้าเลยค่ะ และรุ่นพี่คนแรกที่ชื่อบอยเค้ายังฝากเพื่อนคนที่ชื่อเอกมาบอกอีกด้วย ว่าวันนั้นขอบใจมากนะ ปูเนี่ยโกรธพวกเค้ามากเลยค่ะ แต่ก็ทำอะไรพวกเค้าไม่ได้ เพราะว่าในมือของพวกเค้ามีวีดีโอที่จะไว้คอยแบล็คเมล์ปูอยู่ตลอดเวลาค่ะ และปูอยากจะเตือนเพื่อนผู้หญิงทุกคนด้วยนะคะ ถ้าได้อ่านประสบการณ์เรื่องนี้ของปูแล้ว ขอให้เพื่อนๆ ที่เป็นผู้หญิงทุกคนจงระมัดระวังตัวให้มากกว่านี้ด้วยค่ะ เพราะว่ามันไม่สามารถนำความบริสุทธิ์เหล่านั้นกลับคืนมาอีกเลยค่ะ เรื่องนี้ทั้งเรื่องปูก็มีส่วนอยู่เหมือนกันค่ะ ที่ถ้าวันนั้นปูไม่ตอบตกลงและยอมเดินตามเค้าไปบนห้องเรื่องแบบนั้นมันคงจะไม่เ กิดขึ้นกับตัวหรอกค่ะเองค่ะ และหลังจากกลับบ้านแม่ของปูยังถามอีกด้วยค่ะ ว่าทำมัยหน้าถึงซีดๆ ไปทำอะไรมาหรอเนี่ย ปูก็บอกแม่เค้าไปค่ะ ว่าวันนี้ เรียนหนัก และแถมตอนพักกลางวันยังไม่ได้ทานข้าว วันนั้นพอรุ่งขึ้น เป็นไข้ตัวร้อนมากเลยค่ะ วันรุ่งเช้าจึงไม่สามารถไปที่ โรงเรียนได้ เรื่องทั้งหมดนี้ก็มีรู้กันอยู่แค่ 4 คนค่ะ คือปู และก็รุ่นพี่อีก 3 คน และหลังจากวันนั้นปูก็ไม่เคยเล่าเรื่องนี้ให้ใครฟังเลยค่ะ