ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

ประสบการณ์เสียวจากต่างแดน 1

เริ่มโดย scholar, พฤษภาคม 07, 2010, 10:41:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scholar

ประสบการณ์เสียวจากต่างแดน 1  (เครดิต เว็บเพื่อนบ้าน)

เราชื่อเล่นว่าอ้อนค่ะ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่อ้อนเจอกับตัวเองเมื่อตอนที่เรียนอยู่ที่อเมริกาค่ะ จนทุกวันนี้ยังไม่ลืมเลยค่ะ อ้อนเป็นลูกในสังคมไฮโซค่ะเป็นลูกสาวคนเดียว ไม่ขอเอ่ยนามสกุลนะคะ ตอนนี้ก็ได้แต่งงานไปแล้วค่ะซึ่งเป็นคนที่คุณพ่อเคยหมั้นหมายกับเพื่อนไว้ เขาก็เป็นคนหน้าตาดีมากๆเลยชื่อพี่วิน มีลูกสาวแล้ว 1 คนครอบครัวก็อบอุ่นดี ขอเล่าเลยนะคะหลังจากเรียนจบ ม.ปลายที่โรงเรียนสตรีชื่อดังแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ คุณพ่อก็ได้ส่งอ้อนไปเรียนต่อที่อเมริกาทันที เพราะเขาอยากจะให้สืบทอดธุรกิจของเขาด้วย อ้อนก็ไม่ขัดค่ะเพราะอยากจะไปอยู่แล้วค่ะ คุณพ่อและคุณแม่ก็ดำเนินการทุกอย่างให้หมดทั้งเรื่องที่พักและที่เรียนทั้ง วีซ่า ก็มาถึงวันที่ไป เพื่อนๆต่างก็มาส่งมาทุกคน แฟนอ้อนคนที่แต่งงานก็มาส่ง คุณพ่อและคุณแม่ก็มาส่งด้วยก็กอดกันร่ำลากัน เขาบอกอยู่ที่โน้น 4 ปีตั้งใจเรียนดีๆละ ถ้าคิดถึงก็บินกลับมาหาได้เลยนะลูก อ้อนก็ร้องไห้อีก ก็ไปขึ้นเครื่องบิน ก็เหงาเหมือนกันนะคะจากเมืองไทยไปอยู่ต่างประเทศด้วยตัวคนเดียว ก็หลับบนเครื่องบินเลยค่ะพอเครื่องลงมาถึงก็เดินมาเรื่อยๆก็มองหาป้ายชื่อ เราที่คุณแม่บอกไว้ว่าเพื่อนเขาจะมารับไปส่งที่พักของอ้อน ก็เจอแล้วเข้าไปหาก็สวัสดีเขา เขาชื่อน้าตุ๊ก เขาก็พาอ้อนไปทานข้าวแล้วพาไปที่คอนโดที่พ่ออ้อนเช่าไว้ให้ห้องก็กว้างมากๆ มีเฟอร์นิเจอร์ครบทุกอย่างเลยค่ะมองออกหน้าต่างไปก็เห็นวิวเมืองนิวยอร์ก ด้วยละ ก็วางข้าวของเสร็จ เขาก็ให้มือถือมาเครื่องไว้ใช้ติดต่อ เบอร์ของเขาก็เมมไว้ให้แล้ว ไว้รอแม่หนูโทรมาละกัน เขาก็พามาที่บ้านเขาก็แนะนำแฟนและลูกชายเขาให้รู้จัก ลูกชายเขาชื่อปีเตอร์ค่ะเขาอายุมากกว่าอ้อน 4 ปีหน้าตาหล่ออีกด้วย เรียนจบแล้วก็ทำงานแล้ว แล้วน้าตุ๊กก็พาอ้อนมาที่มหาลัยว่าจะมาที่นี่โดยรถโดยสารสายไหนบ้าง ร้านอาหารอยู่ที่ไหนบ้าง ถ้าอยากจะทำงานน้าจะฝากกับคนรู้จักให้นะคะ แล้วถ้ามีอะไรไม่เข้าใจให้โทรหาได้เลยนะ อ้อนก็ยกมือไหว้ขอบคุณน้าตุ๊กที่คอยช่วยเหลือ แล้วคุณพ่อคุณแม่ก็โทรมาหาบอกว่าเป็นไงบ้าง ไว้ว่างๆจะโทรมาหานะลูก ก็เหลือเวลาอีกตั้งหลายวันกว่าจะเรียน น้าตุ๊กเขาก็ให้พี่ปีเตอร์พาอ้อนไปเที่ยวที่ต่างๆในเมืองนี้ ยังดีนะที่เขายังพูดไทยได้นิดหน่อย บางวันเขาก็พาแฟนมาเที่ยวด้วยค่ะ หน้าตาสวยและนมใหญ่มากๆเลย แล้วอ้อนก็ได้เข้าเรียนปรกติค่ะ มาวันแรกก็แนะนำตัวให้เพื่อนๆรู้จักกันอ้อนก็พูดอังกฤษได้อยู่แล้วค่ะเพราะ ได้เกรด 4 มาตลอด ก็ผ่านมาได้ 3 เดือนก็รู้จักอะไรๆมากขึ้น อยู่ห้องก็ทำอาหารเองซักผ้าเอง เรื่องเงินได้ต้องห่วงพ่อกับแม่ส่งมาให้ใช้ตลอดค่ะ จนมาวันนึงระหว่างเลิกเรียนก็มีคนมาสะกิดอ้อน ถามว่าเป็นคนไทยใช่ไหม อ้อนและเขาต่างดีใจมากที่ได้เจอคนไทยด้วยกันที่นี่ เธอคนนี้ชื่อ แพรวค่ะ มาเรียนที่นี่ได้ เกือบปีแล้ว อยู่ตัวคนเดียวด้วยการหางานทำเพราะเขาไม่อยากรบกวนเงินพ่อแม่เขาเรียนจบก็จะ กลับเมืองไทยเลยก็เลยสนิทกันเลยค่ะ บางทีก็มานอนที่ห้องอ้อนๆเองก็ไปนอนห้องเขาบ้าง แต่ส่วนมากเขาจะไม่ให้ไปมากกว่าเพราะอะไรไม่รู้ ก็มาช่วงปิดเทอมอ้อนก็ไม่อยากจะกลับเมืองไทย แพรวก็บอกว่าจะพาไปเที่ยวที่สนุกแล้วเสียวมากๆด้วยเธอสนใจไหมละ อ้อนก็ถามว่าที่ไหนเหรอ เอาน่ะมาเถอะรับรองเธอจะติดใจเหมือนเราแน่ๆเชื่อสิ ระหว่างนั่งรถแพรวก็ถามเราว่ามีอะไรกับแฟนล่าสุดตอนไหน ก็บอกไปตรงๆว่าก็ก่อนจะมาเรียนที่นี่ละเราอยู่ด้วยกัน 3 วันที่หัวหิน อืมๆเอาเป็นว่าถ้าเราพาเธอมาที่นี่แล้วห้ามตกใจเด็ดขาดนะอ้อนอยู่เฉยๆละกัน นะ ดูเราละกันว่าเราและพวกเขาทำอะไรกันไม่ต้องตกใจ อ้อนก็ยิ่งอยากรู้เลยคะยั้นคะยอให้บอกจนได้ แพรวเล่าว่า ก็มีเซ็กส์กันนี่ละ มีกันหลายคนมันเป็นชมรมน่ะ ตอนแรกก็ไม่รู้หรอกแต่เพื่อนที่เรียนด้วยกันมันพามาร่วมเป็นสมาชิกด้วย ตอนแรกไม่กล้านะแต่หลังๆเจ้าของชมรมคือคุณ แซม เขาให้เงินมาให้เกือบ 300 ดอลต่อเดือน เป็นค่าไว้ให้เราจ่ายค่าห้องและฉีดยาคุมไว้ป้องกันท้อง ในชมรมจะมีผู้ชายประมาณ 30 กว่าคนส่วนผู้หญิงมีประมาณ 11 คนในนี้จะมีลูกสาวของเขาด้วยนะ ใครจะหลั่งในช่องคลอด หลั่งในปากก็ได้ตามสบาย เขาจะไม่สอดใส่ด้านหลังกัน จะมีนัดกันวันเสาร์และอาทิตย์เท่านั้นใครอยากจะนัดเจอกันก็คุยกันเอาเอง อ้อนฟังแล้วตกใจเลยค่ะว่ามันมีแบบนี้ด้วยเหรอ สักพักแพรวก็พาอ้อนลงจากรถมันเป็นที่แหล่งบ้านของคนรวยๆเลยค่ะ ก็เดินมาที่บ้านหลังนี้ หลังใหญ่มากๆมีสระว่ายน้ำ บ้านสวยมากๆค่ะ ก็เปิดประตูเดินเข้ามาแพรวบอกไม่ต้องตกใจนะเพื่อน ก็ได้ยินเสียงร้องดังมากๆ ซี้ดๆๆอ๊าๆๆๆก็เห็นภาพหมู่คนมากมายกำลังเย็ดกันค่ะ ก็หยุดเย็ดกันก็หันมาทางเรา ก็ทักทายกับแพรวทุกคน เขาจะเรียกแพรวว่า เจนนี่ แพรวก็เข้าไปจุบปากพวกเขาแล้วได้ยินแพรวพูดทำนองว่า วันนี้พาเพื่อนมาเที่ยวเฉยๆจะทำให้เขาดูเป็นตัวอย่างก่อนอยู่ที่เขาว่าจะ สนใจร่วมด้วยไหม แล้วนิโกรสองคนก็เดินเข้ามาจับมือทักทายอ้อนทั้งที่แก้ผ้าควยโด่นี่ละ อ้อนก็อายๆจับมือเขา ก็ดึงมืออ้อนมานั่งมานั่งโซฟาตรงกลางห้องโถง แพรวก็แก้ผ้าเสร็จก็มีผู้ชาย3คนมารุมจูบทั่วตัวบอกว่า อ้อนนั่งดูเราไปก่อนนะเราจะทำให้ดูเองว่ามันสนุกแค่ไหนก็อ้อนก็มองไปรอบๆก็ เห็นบางคู่นอนหลับกอดกันโดยที่น้ำควยผู้ชายยังไหลเยิ้มออกมาจากหีอย่างมาก มายและตัวผู้หญิงก็มีน้ำเลอะเต็มตัวเต็มหน้าไปหมด บางคู่ก็ยังนั่งแช่น้ำแล้วคุยกันอยู่ ก็หันมาด้านซ้ายเห็นเป็นเด็กตัวเล็กๆกำลังอยู่ในท่าปากอมควยทั้งสองด้านส่วน ด้านก็กำลังโดนดุ้นขย่มไม่หยุดและสักพักก็เห็นเขาร้องด้วยความเสียวก็เห็นมี คราบน้ำควยขาวๆไหลเยิ้มออกมามากมายเลยสักพักก็เปลี่ยนคนมาเสียบต่อ น้ำควยที่ฉีดไว้ก็ไหลเยิ้มลงพื้นต่อหน้าอ้อนเลยค่ะคู่อื่นก็นั่งค่อม ท่าตะแคงบ้าง ยิ่งดูก็ยิ่งเสียวมาด้านแพรวบ้างก็กำลังโดนเจ้าดำสองคนเมื่อกี้ซอยอย่างเร็ว และปากแพรวก็อมควยอันยาวใหญ่ของมันอยู่ไม่นานนักมันก็พูดบอกให้พวกเขาสัก อย่างนี่ละ แล้วเจ้าดำสองคนนั่นก็เข้ามาใกล้ๆแล้วจับแพรวนอนหันมาทางอ้อน แพรวก็พูดว่าดูดีๆนะเพื่อน แล้วเจ้าดำก็ซอยๆๆๆๆเร็วมากๆแล้วดันควยยาวๆสุดลำแล้วร้องด้วยความเสียวทั้ง แพรวและมัน อ้อนก็มองไม่กระพริบมันก็ค่อยๆดึงเอาควยออกมาอ้อนก็เห็นน้ำควยขาวๆของมันไหล ทะลักตามมาอย่างมากมายเลยค่ะแพรวก็บอกนี่ละเพื่อนน้ำควยอุ่นๆได้ฉีดเข้ามา แบบนี้มันสุดยอดมากๆเลยนะ แล้วแพรวก็ลุกขึ้นมานั่ง ก็เอาควยเจ้าดำอีกคนอมใส่ปากแล้วชักอย่างเร็วเจ้าดำก็ร้องแบบเสียวสุดๆ แล้วแพรวก็ถอนควยมันออกมาแล้วอ้าปากที่เต็มไปด้วยน้ำควยของมันก็กลืนลงคอไป จนหมดต่อหน้าเลยค่ะ พูดว่ายิ่งได้กินน้ำควยแบบนี้ยิ่งสุดยอดอีกนะอ้อนอร่อยมากๆเลยละ อ้อนทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะมันยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ แล้วคู่อื่นๆก็ทยอยเข้ามาใกล้ๆเราเขาก็แตกใส่หน้าแตกใส่ปากแล้วกลืนให้ดูกัน แล้วก็แตกในให้ดูกันใกล้ๆด้วยแถมแหวกน้ำควยให้ดูอีก เราก็ดูแล้วยิ่มๆแบบเขินๆ พวกเขาก็หัวเราะแพรวก็บอกเราว่าไว้ให้แกตัดสินใจละกันว่าจะเอายังไง เดี๋ยวเราขออีกรอบละกันค่อยกลับกันนะเพื่อน แล้วก็มีผู้ชายคนนึงเดินเข้ามา ทุกคนก็ทักทายกันแพรวก็ลุกมาแนะนำเราให้รู้จัก เขาคือคุณแซมก็คือเจ้าของนี่เองแล้วเด็กที่กำลังนอนแช่น้ำควยอยู่ก็ลุกขึ้น มากอดเขา แพรวก็บอกว่าน้องคนนี้ละลูกสาวคุณแซมเขาน่ะชื่อ เบลล่า อายุ 13 เอง อ้อนก็ตกใจสิคะหุ่นเด็กคนนี้ตัวโตยังกับเด็กมหาลัยได้เลยค่ะ นี่เขายังเอาลูกสาวตัวเองให้คนอื่นๆเอาด้วยเหรอเนี่ย แถมยังเด็กอยู่ด้วยเขาไม่กลัวลูกสาวเขาท้องหรือแพรว ไม่ต้องกลัวหรอกเพื่อนเขาฉีดยาคุมกันหมดแล้ว งั้นอยู่คุยกับคุณแซมไปก่อนนะขอเย็ดให้น้ำออกไปอีกรอบจะไปละ ก็คุยกับคุณแซมเขาก็แก้ผ้าคุยกันเรา ก็มีเด็กสาวคนนึงเข้ามาอมควยเขา ก็คุยกับเขาพอรู้เรื่องค่ะเขาถามว่าเราอยากร่วมสนุกก็มาได้เลยนะ ก็มีผู้ชายและผู้หญิงทยอยเข้ามาเรื่อยๆ มาถึงก็แก้ผ้าและเย็ดกันทันที แต่ละคนนี่แทบไม่มีขนหมอยเลยไม่รู้ทำไมเหมือนกันไว้จะถามแพรวละกัน ก็ดูทางด้านลูกสาวเขา ก็ต่างมีคนมาแตกในกันไม่หยุดเลยค่ะส่วนแพรวก็มีคนเอาน้ำควยมาแตกใส่ปากและ แตกในหลายคนเช่นกัน แล้วเด็กสาวที่อมอยู่ก็มานั่งค่อมคุณแซมทั้งที่หีของเธอยังชุ่มเต็มไปด้วย น้ำควยของชายคนไหนไม่รู้ สิ่งที่อ้อนเห็นคือทั้งห้องนี้มีแต่คนเย็ดกันเสียงดังมากๆยกเว้นแต่อ้อนที่ ยังใส่เสื้อผ้าคนเดียว แล้วคุณแซมก็เรียกเรา บอกให้เราดูไว้นะแล้วเขาก็หันตัวพร้อมเด็กสาวคนที่นั่งค่อมเขาอยู่มาทางอ้อน และโยกอีกไม่กี่ทีก็ดันไว้มิดด้ามก็เห็นน้ำควยขาวๆทะลักออกมาเต็มหน้าขาเขา เลยค่ะ มันทำให้อ้อนเสียวมากๆต้องเอามือไปกุมหน้าท้องตัวเองมันเสียวตุบๆในหีน่ะค่ะ แล้วเด็กสาวคนนั้นก็ลุกจากเขาไป ก็มีผู้ชายอีกสองคนจับไปเย็ดต่ออีก ก็เห็นคุณแซมนั่งควยโด่ควยเต็มไปด้วยน้ำควยขาวๆเลอะไปหมด ก็หัวเราะให้เราบอกไม่มาเลียดูหน่อยเหรอ เราส่ายหน้าบอกไม่เอาๆ แล้วแพรวก็ลุกมาหาคุณแซมตัวเต็มไปด้วยน้ำควยยิ่งที่หีมันยิ่งเยอะเลยค่ะไหล เต็มหน้าขาเลย มาจับควยเขาแล้วอมเลียจนเกลี้ยงเลยบอกว่าจะขอกลับก่อนพรุ่งนี้จะมาใหม่นะ มันก็ใส่เสื้อผ้ากลับทั้งอย่างนั้นเลยค่ะก็บอกลาทุกคนกัน ก็นั่งรถกลับกันเหมือนเดิมเลยถามไปว่า ไม่กลัวคนอืนๆเห็นคราบพวกนี้หรือไงแล้วไม่กลัวท้องเหรอ แล้วทำไมถึงไม่มีขนหมอยเลยละแพรว จะอายทำไมละคนที่นี่ถือว่าเป็นเรื่องผิดปรกตินะ ส่วนเรื่องท้องเราไม่กลัวหรอกถ้าเรานับวันดีๆกับกินยาคุมแบบแผงด้วยก็ไม่ ท้องแล้วเราอยากจะฉีดยาคุมนะแต่กลัวเข็ม แล้วที่อ้อนเห็นเราไม่มีขนหมอยน่ะฝรั่งเขาถือกันน่ะว่าถ้ามีขนแล้วมันสกปรก จะหมักหมมมีกลิ่นเขาจะไม่ให้เย็ดกันเลยนะ เราต้องตัดหรือโกนให้มันสั้นๆไว้ก่อน เขาจะใช้เยลทาบริเวณขนหมอยที่ขึ้นแล้วอีก 2 ชั่วโมงขนมันก็หลุดออกมาเองและจะไม่ขึ้นอีกเลยหลายเดือน ไว้ไปเอาที่ห้องแพรวจะให้ลองใช้ดู พอมาถึงห้องแพรวๆก็เอายากระปุกนี้มาให้ หน้ากระปุกก็มีภาพผุ้ชายตอนแรกมีหมอย รูปที่สองไม่มีหมอย ชื่อยาว่าอะไรไม่ขอบอกนะคะเพราะเมืองไทยไม่มีขายค่ะใช้ได้แต่ขนบริเวณนี้ค่ะ วันนี้ก็นอนห้องเราละกัน เราจะไปอาบน้ำล้างคราบก่อนนะจะไปด้วยกันไหม จะได้ตัดขนให้ไง ตอนนั้นก็อยากรู้เหมือนกันค่ะว่ามันจะหลุดได้จริงๆเหรอทั้ง ชีวิตไม่เคยโกนขนหมอยเลยด้วย ลองดูละกัน อ้อนก็แก้ผ้าก็ตามแพรวเข้าไป ก็แซวอ้อนว่าแหมหุ่นดีเหมือนกันนะซ่อนรูปนี่นา แล้วก็ให้เรานั่งแพรวก็ตัดขนหมอยให้สั้นสุดๆ แล้วก็เอายามาทาบริเวณที่หมอยมันขึ้น ก็บอกให้อ้อนไปนอนดูทีวีทิ้งไว้เลย อีก 2 ชั่วโมงค่อยมาล้างนะเดี๋ยวขอเราล้างน้ำควยพวกนี้ก่อนมันล้างยากน่ะ พอถึงเวลาก็บอกให้เราไปล้างแล้วฉีดด้วยสายฉีดไม่น่าเชื่อเลยค่ะ ขนที่สั้นๆมันหลุดออกหมดเลย หีเกลี้ยงเกลามากๆไม่มีขนเลยจริงๆ แพรวบอกว่า สักพักมันจะคันนะก็เหมือนกับโกนขนหมอยละ เดี๋ยวก็ชิน แล้วก็นั่งกินข้าวที่ซื้อกันมา ก็คุยกันเรื่อยๆเรื่องที่เราเจอมาวันนี้ แพรวก็ถามว่า ไม่ลองดูบ้างเหรออ้อน มันสนุกดีนะยังดีอย่างอยู่เฉยๆนะไว้สนใจจริงๆเราจะพาไปฉีดยาคุมนะ อ้อนก็บอกไม่เอาๆลูกเดียว ตื่นเช้ามาอีกวันแพรวก็บอกวันนี้จะไปที่นั่นต่ออ้อนจะไปไหม ถ้าไม่ไปเราจะได้ไปส่งที่บ้าน อ้อนก็ขอตัวไปกลับห้องดีกว่าแพรวไม่อยากไปน่ะ แล้วแพรวก็ส่งอ้อนตรงปากทางเข้า ก็นั่งรถต่อไปทีบ้านคุณแซมเลย ก็กลับมาห้องนั่งทำมาม่ากินก็อาบน้ำก็คิดว่า เห็นสีหน้าทุกคนที่อยู่ในนั้นแล้วดูมีความสุขแล้วดูสนุกแบบนั้นนะ ทำไมเราไม่ลองบ้างละอยู่ที่ห้องคนเดียวก็ไม่มีอะไรทำด้วยอยากลองแตกในบ้าง ก็ตัดสินใจใส่เสื้อคลุมหนาๆยาวถึงขาไม่ใส่อะไรเลยค่ะ ก็ขึ้นรถไปบ้านคุณแซม มาถึงหน้าบ้านก็กล้าๆกลัวๆ เอาก็เอาวะมาถึงนี่แล้ว ก็เปิดประตูเข้าไปก็เห็นทุกคนกำลังเย็ดอย่างเมามันหันมาทางเรากันหมด ก็ดีใจที่เรามา แพรวก็แปลกใจว่ามาได้ไง ก็บอกไปว่า เราคิดๆดูแล้วอยากลองบ้างน่ะ เธอสัญญานะว่าเราจะไม่ท้องจริงๆ แพรวก็พยักทันทีก็หันไปบอกพวกเขา พวกเขาดีใจมากๆก็รีบกันเข้ามาปลดเสื้อเราออกแพรวก็ตกใจว่าชุดนี้เลยเหรอ เนี่ย คุณแซมนี่จูบปากเราก่อนเลยค่ะและคนอื่นๆก็มาดูดนมและที่หอยกันใหญ่แล้วทุกคน ก็เอาควยมาให้อมอ้อนไม่เขินแล้วเอาควยใส่ปากแล้วอมทันที แล้วใครก็ไม่รุ้เอาควยเสียบเข้ามาในหีเราแล้วเสียวมากๆเพราะมันใหญ่มากๆ ขอเล่าตรงนี้ผ่านเลยนะคะไม่นานนัก ก็มีคนมาให้อมก็ปล่อยน้ำควยออกมาเต็มหน้าอ้อนเลย แพรวก็พูดดังๆว่ากลืนลงไปเลยเพื่อน ก็อมเลียและกลืนส่วนที่เข้ามาลงไป รสชาติมันแปลกๆดีค่ะสักพักคุณแซมกำลังเย็ดอยู่บอกว่าจะออกแล้วเตรียมตัวนะ อ้อนก็ขมิบสุดๆสักพักเขาก็ดันมิดด้ามก็พ่นน้ำควยออกมาแรงมากๆจนรู้สึกได้ว่า มันฉีดเข้ามดลูกของอ้อนทั้งหมดเลย