ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

ประสบการณ์เสียวจากต่างแดน 2

เริ่มโดย scholar, พฤษภาคม 07, 2010, 10:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scholar

ประสบการณ์เสียวจากต่างแดน 2  (เครดิตเว็บเพื่อนบ้าน)

รู้สึกร้อนๆอุ่นๆมากๆเลย นี่เหรอที่เรียกว่าการแตกข้างใน มันรู้สึกดีแบบนี้นี่เอง ถึงว่าละพวกเขาถึงได้ชอบกันนัก แล้วคุณแซมก็ลุกไปอีกคนก็เข้ามาเสียบต่อ แพรวก็เข้ามาหาบอกเป็นไงบ้างเพือนรู้สึกแบบที่เราบอกไหมละ อ้อนก็พยักหน้าตอบใช่แล้วแพรวมันรุ้สึกเสียวและดีมากๆเลยละ แล้วคนที่อ้อนอมควยอยู่ทำท่าจะออกเขายัดใส่ปากอ้อนก็ปล่อยน้ำควยออกมาเต็ม ปากเลยค่ะมันเยอะมากๆเกือบจะคายออกมาแล้วเขาพุดว่าให้เรากลืนลงไปเลย อ้อนก็ลองค่อยๆกลืนลงไปจนหมดจริงๆ นี่เรากลืนไปแล้วหรอ ทำไมมันร้อนๆลำคอจังทำไมกลืนไปแล้วมันโล่งคอดีนะ แล้วคนที่เย็ดอยู่ก็ปล่อยน้ำควยเข้ามาในหีเราอีกเขาแช่ไว้แล้วมาจูบปากอ้อน แล้วคนที่เย็ดอยู่ข้างๆก็จะออกเหมือนกันแต่เขาไม่ออกกับคนที่เย็ดค่ะเขาบอก จะมาออกใส่เรา ก็มาแตกในหีเรา ใส่หน้าใส่ปากใส่ลำตัวอ้อนกันหมดเลยค่ะ อ้อนเองก็น้ำออกไป 4 ครั้งแน่ะแล้วก็เผลอหลับไปเลยค่ะ มาตื่นอีกทีแพรวก็มาเรียกไปเล่นน้ำที่สระเพื่อล้างคราบน้ำควยที่คาไว้กันก่อ นกลับ มองเห็นสภาพตัวเองแล้วไม่น่าเชื่อว่าทั้งตัวเราจะเต็มไปด้วยน้ำควยทั้งนั้น แต่มันก็สนุกมากๆเลยค่ะ พอล้างคราบเสร็จก็ลากลับกันเพราะว่าแพรวจะไปทำงานต่ออีกที่ร้านอาหารก็นั่ง รถไปอีกทาง อ้อนกลับบ้านก่อนจะขึ้นรถกลับเจ้าดำสองคนนั้นก็วิ่งตามมาขึ้นด้วยเขาถามว่า บ้านอยู่ไหนจะขอไปด้วยได้ไหมเราก็ตอบว่าได้ก็คุยกันกันก็เพิ่งมารู้เหมือน กันว่าเขาก็เรียนที่เดียวกันอ้อนค่ะ เขาถามว่าสนุกไหมวันนี้อ้อนตอบว่าสนุกมากๆเลยนะ ก็มาถึงที่คอนโดอ้อนก็ชวนเขาเข้ามาในห้องก็หาอะไรให้พวกเขากิน สักพักมันก็เข้ามากอดด้านหลังและจูบเราบอกว่าคุณสวยมากๆนะผมรักคุณมากแล้ว อ้อนจะทนไหวหรือคะ ก็จูบปากตอบแล้วถอดเสื้อผ้ากันทันทีไม่พูดอะไรแล้วค่ะก็อมควยเขาทันที มันทั้งยาวและใหญ่และน้ำเยอะขนาดนี้จะไม่ติดใจได้ไงละคะแล้วเขาก็แตกในหี อ้อนอีกคนละครั้งแล้วอีกน้ำก็มาแตกใส่หน้าอ้อนก็กลืนลงคอเลยค่ะแล้วหลับกอด คากันหมด ตื่นมาอีกทีก็ได้ยินเสียงโทรศัพท์แม่โทรมาหาค่ะก็รับแล้วคุยปรกติ แล้วแพรวก็เปิดประตูเข้ามาพอดีก็ตกใจว่าเจ้าสองคนนี่มาได้ยังไงก็บอกแพรวไป หมด แพรวก็ซื้อข้าวมาฝากอ้อนด้วย ก็เห็นสองคนนั้นยังหลับอยู่แพรวก็บอกแหมติดใจกับการแตกในแล้วละสิอ้อน น้ำพวกมันยังคาไว้เพียบเลยนะ ไว้เย็นๆจะพาไปฉีดยาคุมนะเพื่อน ตอนนี้ขอเราเอาน้ำใส่หีบ้างดีกว่า แพรวก็ถอดเสื้อก็ขึ้นเตียงไปอมควยพวกมันก็ตื่นๆก็ลุกขึ้นมาจูบปากกันแล้วรีบ เอาควยที่เลอะด้วยน้ำควยยัดใส่หีทันทีจนมันทนไม่ไหวก็พ่นน้ำควยเข้าไปเต็ม ร่องหีแพรวในท่ามันนั่งค่อมนี่ละแล้วอีกคนก็จับแพรวออกมานอนแล้วยัดควยใส่ ทันทีแล้วซอยไม่ยั้งจนแพรวบอกจะออกแล้วมันก็ดันสุดควยก็ปล่อยน้ำเข้าไปเต็ม รูหีแพรว แล้วเขาสองคนก็ขอตัวกลับก่อนอ้อนบอกว่ามาหาได้ทุกเมื่อนะที่รักก็จูบปากลา กัน แพรวก็แซวว่าแหมทำอย่างกับได้เขาเป็นผัวเลยนะอ้อน แล้วเย็นวันนั้นแพรวก็พาอ้อนไปฉีดยาคุมที่เขารู้จัก ก็กันท้องได้ 3 เดือนค่ะแพรวบอกว่าจะโดนกี่น้ำอ้อนก็ไม่มีทางท้องๆแน่ แล้วทุกๆวันเจ้าทอดด์และเบนนิโกรสองคนและเพื่อนคนอื่นๆจะแวะมาหาอ้อนและแพรว ที่คอนโดเสมอเลยค่ะ เสาร์อาทิตย์ก็จะไปบ้านคุณแซมกันก็สนิทกันทุกคนแล้วค่ะ อ้อนจะขอไม่ให้พวกเขาห้ามใส่ตูดค่ะ ส่วนมากจะให้แตกข้างในซะมากกว่าแล้วก็กลืนน้ำลงคอ ยอมรับค่ะว่าช่วงนั้นสนุกมากๆแต่ก็ไม่ทำให้เสียการเรียนค่ะ ก็มีช่วงที่กลับมาเมืองไทยนี่ละค่ะก็คิดถึงคุณพ่อคุณแม่ด้วย พี่วินตอนนี้ก็เป็นเจ้าของบริษัทแล้ว ก็รีบมาหาทันที แล้วเราก็ไปเที่ยวทะเลกันค่ะก็เอากัน 3 คืน 3 วันเลยค่ะอ้อนก็บอกให้พี่วินแตกข้างในได้ตามสบายเลยค่ะเขาก็จัดให้อย่างเต็ม ที่ เรามีความสุขกันมากๆ แล้วพี่วินก็ขอตัวไปทำงานต่อ อ้อนก็ขออยู่เที่ยวทะเลซัก 5วันค่อยกลับ อยู่ไปอยู่มาก็เหงานะ ก็ใส่ทูพีซออกไปเล่นน้ำดีกว่า เล่นๆอยู่ก็เห็นคนนิโกร 2 คน ขาว 1 คน เดินผ่านมาถามอ้อนว่ามาเล่นน้ำคนเดียวจะสนุกเหรอ เราก็บอกไปว่าไม่สนุกหรอกก็เล่นคนเดียวแล้วคุณละไม่มาเล่นด้วยกันเหรอคะ อ้อนก็ควักน้ำทะเลใส่เขาๆก็เข้ามาเล่นด้วย ตอนนั้นคิดเลยค่ะว่าเอา 3 คนนี่มาเย็ดแก้ขัดดีกว่า เล่นไปเล่นมาเขาก็เข้ามากอดอ้อนด้านหลังอีกสองคนก็เข้ามาจับนมและลูบตรงหี ชมว่าเราหุ่นดีจัง อ้อนก็บอกไปว่าชมอย่างเดียวไม่ลองสัมผัสเลยละ เขายิ้มกันใหญ่ก็บอกให้พวกเขาตามมาที่พักอ้อนพักอยู่หลังจากปิดประตูห้องพวก เขาก็เข้ามาจูบปากและถอดเสื้อผ้าตัวเองออกทันทีค่ะ อ้อนไม่รอช้ารีบนั่งลงจับควยดูดใส่ปากทันทีใหญ่ถูกใจดีจริงๆเลยค่ะ ใหญ่และยาวกว่า เจ้าดำสองคนที่นั่นอีก อีกคนก็จับอ้อนมานอนที่เตียงและเลียหีอ้อนเก่งมากๆ คนขาวชื่อโทนี่ก็เอาควยยัดใส่หีทันที ทั้งซ้ายขวาอ้อนก็อมควยนิโกรสองคนอย่างอร่อยปากเลยค่ะก็ผลัดกันเย็ดกันครบคน จนในที่สุดนิโครที่ชื่อจิมบอกจะออกแล้ว อ้อนร้องขอว่า I want creampie แปลว่า ฉันต้องการให้คุณแตกในใส่ฉันนะ พวกเขาต่างยิ้มชอบใจกันใหญ่เลยค่ะ แล้วเขาก็ยัดสุดควยก็ปล่อยน้ำควยอุ่นๆที่อ้อนต้องการซะเต็มร่องหีอ้อนเลยค่ะ แช่ไว้สักพัก ก็เอาควยออกมาให้อ้อนอมน้ำควยที่เลอะ นิโกรที่ชื่อสมิทก็เข้ามาเสียบต่อซอยไม่กี่ครั้งก็ปล่อยน้ำควยตามมาอีกน้ำ ค่ะ เราจูบปากกันและกันและแช่ไว้ และควยที่อ้อนอมของโทนี่อยู่โทนี่ก็ทนไม่ไหวเอามาแตกใส่ปากของอ้อนๆก็รับมัน ทั้งหมด แล้วก็กลืนให้พวกเขาเห็นด้วย พวกเขาชอบกันมากๆชมว่าอ้อนเก่งสุดๆแล้วก็นอนคุยกันว่า พวกเขามาจากไหนพวกเขาเป็นคนฝรั่งเศสค่ะมาเที่ยวกันที่เมืองไทยได้ 3 วันก็มาเจออ้อนนี่ละเขาบอกขอค้างกับอ้อนที่นี่เลยได้ไหม อ้อนก็ไม่ปฏิเสธสิคะแหมได้ควยตั้ง 3 ดุ้นใหญ่ๆแบบนี้ไม่พลาดค่ะ เขาถามว่าชอบแตกในใช่ไหมพวกผมจะจัดให้เต็มที่เลยจะเอาให้คุณท้องเลยละ อ้อนก็บอกดีเลยที่รักทำฉันให้ท้องเลยพวกคุณจะได้อยู่เมืองไทยไปเลยไง ก็คุยกันเล่นๆ แล้วเราก็เย็ดกันอีกพวกเขาก็แตกในข้างในกันอีกแล้วนอนแช่ไว้แบบนั้นก็นอนกอด กันหลับไปเลยค่ะ มาช่วงเย็นๆพวกเราก็ออกไปหาอะไรกินกัน ก็ใส่เสื้อยึดกางเกงขาสั้นแต่คราบน้ำยังคาไว้อยู่ค่ะ แหมก็น้ำพวกมันเยอะและเหนียวดีนี่คะมันร้อนๆดีไม่อยากล้างออกและตลอดทั้ง 4 วันพวกเขาก็เย็ดอ้อนแบบไม่หยุดพักผ่อนเลยค่ะว่างเป็นผสมพันธุ์หลั่งข้างใน กันน้ำควยมันผสมกันมั่วไปหมดเลย อ้อนชอบมากๆสนุกมากๆอีกวันช่วงบ่ายๆก็กลับกรุงเทพพวกเขาก็ตามมาด้วยก็เลยหา โรงแรมแถวพญาไทให้พวกเขาค่ะก่อนจะกลับพวกเขาก็จัดให้อีกคนละน้ำค่ะ อ้อนก็กลับบ้านและก็ทำตัวปรกติ วันไหนว่างก็จะแวะมาหาพวกเขาทุกวันเลยค่ะ อยู่ได้เดือนนึงก็กลับไปเรียนต่อก็ใช้ชีวิตแบบเดิมๆ จนเรียนจบจนได้ค่ะแพรวก็จบเหมือนกัน ก็กลับมาเมืองไทยก็ทำงานเป็นผู้จัดการในบริษัทคุณพ่อเลยค่ะก็มีอะไรกับพี่วิ นแบบแตกในเหมือนทุกครั้ง เพราะเขาเองก็ชอบเช่นกันค่ะ จะป้องกันด้วยการกินยาคุมกับนับวันแทนค่ะ ทำไปได้สักปีกว่าๆก็ทำงานอยู่เลขาก็บอกมีสายอยากจะคุยกับคุณอ้อนค่ะ ตอนแรกก็คุยก็กลายเป็นแพรวนี่เองค่ะ อ้อนดีใจมากๆถามว่ากลับมาตอนไหนทำไมไม่บอกเลยเพื่อน แพรวบอกกลับมาได้ 9 เดือนกว่าๆแล้วแต่หาเบอร์มือถือที่อ้อนให้ไว้ไม่เจอมาเจออีกก็อยู่พาสปอร์ ทช่วงเย็นๆก็เลยนัดเจอกันแถวชิดลมเราไปเจอกันร้านอาหารญี่ปุ่นแบบเป็นห้องคะ ส่วนตัวดี ถามว่าเราเป็นยังไงบ้างคิดถึงกันบ้างไหม แล้วอ้อนก็ถามไปบ้างแล้วเธอละสบายดีไหม แพรวบอกเรียนจบกลับมาแฟนที่คบกันอยู่ก็ขอแต่งงานทันทีเราก็แต่งงานแบบง่ายๆ นะก็ย้ายไปอยู่บ้านเขาที่รังสิต คลอง 7 คุณแม่เขาก็เสียไปตอนที่เราไปเรียนละ ก็เหลือแต่พ่อเขา น้องชายเขา แล้วน้าชายเขาทั้งหมด 4 คนก็เข้ากันได้ดีมากๆครอบครัวพวกเขาน่ารักมากๆมีมาวันนึงแฟนเราไปทำงานต่าง จังหวัดก็หลับในห้องนี่ละสักพักก็ตกใจที่พ่อเขาเข้ามาในห้องเราแล้วมาปล้ำ เราเขาบอกว่าอย่าตกใจเลยลูก ผัวของลูกน่ะอนุญาติให้พ่อเย็ดหนูได้แล้ว ทุกๆคืนต้องทนฟังหนูร้องด้วยความเสียวทุกคืนจนพ่อนอนไม่หลับต้องคิดถึงหนู ครั้งที่หนูเดินผ่านพ่อ ต้องแอบมาดูรูที่ผัวหนูเจาะไว้ให้พ่อดู เห็นใจพ่อเถอะนะสงสารพ่อเถอะนะ เขาจูบปากเรา เราก็ไม่อยากขัดขืนเขาสงสารเชา ก็เลยยอมๆเขาไป ที่ไหนได้ละอ้อนอายุ 50 กว่าๆจะมีแรงเย็ดได้ดีไม่แพ้หนุ่มๆเลยละคืนนั้นเขาเย็ดแตกในเราไปตั้ง 2 น้ำแน่สุดๆเลยทั้งที่เราก็ห้ามเขาแตกใน พอตื่นเช้ามาไปอาบน้ำล้างคราบน้ำที่เขาฉีดไว้น่ะเยอะมากๆเลย เราก็มาทำกับข้าวให้พวกเขากินปรกติตอนอยู่ในครัวพ่อเขาก็เข้ามากอดด้านหลัง มากอดมาหอมเหมือนกับเป็นเมียเลยนะ พอดีวันนั้นเราใส่กระโปรงบานสั้นๆด้วยพ่อเขาก็ล้วงเข้ามาในกระโปรงแล้วถอด กางเกงในเราออก เขาบอกให้ใส่แบบนี้ละลูกพ่อชอบ ดีนะตอนนั้นไม่มีใครเข้ามาเห็นเข้าน่ะ พอทำเสร็จก็มานั่งทานกันปรกติ แล้วพวกน้าๆแล้วน้องเขาก็ไปทำงานกัน คราวนี้พ่อก็มาอุ้มเราไปที่หลังบ้านจะมีแคร่อยู่ใต้ต้นไม้มองไปรอบๆมันก็มี แต่ทุ่งนาอยู่แล้ว บอกพ่ออย่าทำแบบนี้อีก หนูไม่เอาแล้ว เขาก็รีบแก้ผ้าแล้วเอาควยมายัดใส่ปากเราทันที สงสารพ่อเถอะลูกเอ้ย พ่อเหงามากนะ พ่อเองก็ชอบหนูมากนะหนูเก่งจริงๆ อ้อนได้ยินแบบนี้ก็ต้องทำละก็อมให้เขาไปได้สักพักเขาบอกจะออกแล้ว อ้อนก็เลยจัดให้เลยละอมเขาจนน้ำแตกในปากเลยแล้วกลืนลงคอหมด นึกว่าเขาจะหมดฤทธิ์แล้วคิดผิดเลยเขาจับอ้อนนอนลงแล้วเลียหีอ้อนแบบที่ว่า เราเสียวสุดๆเลียเก่งมากๆเลยแล้วเขาก็ถอดเสื้อของเราออกหมดก็ยัดควยอันใหญ่ ใส่ทันทีก็มาแตกในหีเราในท่านอนตะแคงนี่ละน้ำแกเยอะจริงๆว่ะฉีดเข้ามาไม่ หยุดเลยเห็นมันล้นออกมาด้วยละ แล้วเราก็นอนแช่ไว้แบบนั้นเลยจนมาได้ยินเสียงคนพูดกันก็ลืมตาขึ้นมาผัวเรา นี่เอง ก็ตกใจสิก็เอาเสื้อมาปิดไว้ เขาบอกไม่ต้องกลัวผมว่าหรอก ผมน่าจะขอโทษคุณมากกว่านะที่ผมบอกให้พ่อมาทำกับคุณแบบนี้เพราะผมสงสารพ่อน่ะ เขาเห็นเราสองคนมีความสุขก็มาขอร้องผมตอนที่ผมจะไปทำงานนี่ละ ผมสงสารเขาตอนแรกผมนึกว่าคุณจะหนีไปซะแล้ว ตอนแรกไปดูที่ห้องก็ไม่เจอนะเลยลองมาเดินดูรอบๆบ้านก็เห็นพ่อนอนกอดคุณแล้ว แช่ควยไว้ทำหน้าแบบมีความสุขทั้งคู่เลย พ่อก็พูดแทรกว่า เมียเอ็งนี่สุดยอดจริงๆต่อไปนี้พ่อคงจะไม่เหงาแล้วลูก แล้วลูกละชอบควยของพ่อไหมละ เราก็ตอบสิว่าชอบมากๆ งั้นต่อไปนี้พ่อก็เป็นผัวของหนูอีกคนแล้วนะ พ่อดีใจจริงๆที่ได้เอ็งมาเป็นเมียของพ่อ เอ็งอยากจะได้อะไรพ่อจะซื้อให้หมดเลย แล้วนับจากนั้นช่วงเช้าที่ไม่มีคนอยู่บ้านก็จะเย็ดกับพ่อตลอดจนถึงเย็น มาช่วงดึกพ่อก็จะมาหาที่ห้องเราเย็ดกันสนุกหีเลย พ่อ ผัวและเรา พอฟังแค่นั้นอ้อนถามว่ายังนี้ก็สนุกหีเลยสิ อิจฉาว่ะ เฮ้ยๆยังไม่จบนะยังต่อมันก็เล่าต่อว่า ผ่านไปได้ซัก 3 อาทิตย์คืนวันศุกร์ก็เย็ดกันปรกติ แต่มาเช้าวันเสาร์นี่สิกลับกลายเป็นรู้กันทั้งบ้านแล้วอ้อน เพราะตื่นมาเห็นพ่อและผัวนั่งข้างๆก็เห็นน้าและน้องชายเขาอยู่ในห้องด้วย เขาบอกนี่เกิดอะไรขึ้นครับพ่อทำไมถึงมาเย็ดเมียพี่โจได้เนี่ย ผัวเราก็อธิบายให้เขาได้เข้าใจทุกคนนะ ไปๆมาๆพวกเขาบอก ถ้าพ่อทำได้ผมก็ต้องเหมือนกันสิ ผมเองก็ยังไม่มีเมียเลย หวังว่าพี่สะใภ้คงจะไม่ว่านะครับ เราก็แหม เรื่องมาถีงแบบนี้แล้วจะไม่ยอมได้ไงละตอนเรียนกับอ้อนก็โดนควยมากี่ควยแล้ว ละ ไม่หวั่นหรอกแค่นี้ แล้วเราก็กลายเป็นเมียเขาทั้งบ้านเลยทีนี้ช่วงเช้านี่จะเป็นพ่อกับน้าเขาจะ พามาเย็ดกันที่หลังบ้านประจำละเพราะตรงนี้มันจะเย็นมากๆ จะชอบแตกข้างในเราหมด แล้วตอนนั้นเราไม่ได้ป้องกันอะไรเลยนะก็นับวันเอากับทานยาคุม วันไหนเมนมาก็จะอมและกลืนให้เขาน่ะ แล้วตอนนี้เราท้องได้ 2 เดือนกว่าๆแล้วนะอ้อน เราและพวกเขาดีใจมากๆเป็นน้ำใครก็ไม่รู้หรอกเพราะถือว่าเป็นครอบครัวเดียว กันคงจะไม่มีปัญหาอะไร อ้อนก็ดีใจด้วย บอกว่าอิจฉาว่ะได้โดนควยแทบทุกวันแบบนี้ เอางี้สิไว้เราจะพาอ้อนไปเที่ยวที่บ้านดีไหม ถ้าอยากลองเราจะจัดให้แต่ท้องไม่รู้นะโว้ย เพราะเราท้องไปแล้วละขนาดนับวันชัวร์ๆนะ อ้อนก็ตอบตกลงทันทีเลยบอกว่าพรุ่งนี้เลยได้ไหมอยากโดนน้ำควยเยอะๆแบบนี้มา นานแล้ว มาวันศุกร์ก่อนออกมาจากบริษัทก็เคลียร์งานเรียบร้อยก็บอกคุณพ่อว่ามีธุระ เย็นๆจะกลับมาบ้านเลย แล้วเราก็นัดเจอกันที่เซียร์รังสิตช่วงสายๆ อ้อนก็ขับรถไปรับแพรวๆก็บอกทางเข้าบ้านเขา ไกลมากๆค่ะกว่าจะมาถึงบ้านได้แพรวบอกเรื่องอ้อนให้พวกเขาฟังหมดแล้วนะแล้ว เขาก็ลางานกันหมดเพื่อที่จะเจออ้อนนะละ พอเข้าบ้านก็เห็นพวกเขานั่งรอที่โซฟาค่ะก็ยกมือไหว้สวัสดีเขา เขาก็ให้เรานั่งก็อายๆสิคะ พ่อถามว่าไม่คิดว่าหนูจะสวยขนาดนี้นะ ได้ฟังเรื่องหนูจากแพรวแล้ว ถ้าหนูอยากลองก็ต้องแก้ผ้าให้ดูก่อนนะ อ้อนก็พยักหน้าตอบ ก็ลุกขึ้นถอดเสื้อออฟฟิคแบบเดสที่เป็นแบบเสื้อกระโปรงน่ะค่ะก็เหลือแต่ยกทรง กับกางเกงในเขาก็เข้ามาล้วงจับหีอ้อนเขาชมว่าไม่มีขนหมอยด้วยชอบจริงๆ ก็ต่างคนต่างเข้ามาจูบปากดูดนมกันใหญ่เลยค่ะ เขาถามว่าถ้าอยากให้แตกในหีท้องไม่รู้นะ อ้อนตอบไม่อายเอาเลยค่ะเอาให้ท้องไปเลยค่ะแต่ต้องแตกในหีให้หมดเลยนะคะหนู ชอบมากๆ แล้วแพรวก็บอกว่าตามสบายเลยนะผัวๆจ๋าเพื่อนจ๋า อ้อนก็อมควยทั้งซ้ายขวาพ่อก็เลียหีน้าก็ดูดนมไม่หยุดแพรวคงบอกไว้แล้วค่ะว่า อ้อนไม่ให้ใส่ด้านหลังแล้วก็ผลัดกันเย็ดวนเวียนกันไปในที่สุดอ้อนก็บอกไม่ ไหวน้ำออกไปก่อนแล้วพ่อที่เย็ดอยู่บอกพร้อมจะให้พ่อแตกในหีแล้วใช่ไหมหีหนู ตอดควยพ่อเหลือเกิน จ๊ะพ่อจ๋าปล่อยน้ำควยของพ่อเข้าหีหนูเลยปล่อยมาแรงๆค่ะเอาให้หนูท้องไปเลย ค่ะ แล้วพ่อก็ซอยอีก3 ครั้งดันควยมิดด้ามก็ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้าหีอย่างแรงอ้อนก็ขมิบรับน้ำทั้งหมด อ๊า..พ่อจ๋าน้ำของพ่อมันเยอะดีจังเลยค่ะอุ่นหีไปหมดเลยค่ะชอบที่สุดเลยพ่อ จ๋า อ้อนก็จูบปากเขาแลกลิ้นกันพ่อบอกว่าหีหนูนี่ก็สวยมากๆเลยหอมไปหมดยังนี้จะ แตกในหีกี่รอบก็ไม่เบื่อเลยนะ แล้วเขาก็ลุกออกไปผัวแพรวก็เข้ามาต่อทันทีไหนผมขอลองหีเพื่อนเมียคนนี้หน่อย จะเจ๋งอย่างที่ว่าหรือเปล่า เขาก็จับอ้อนมานั่งค่อมควยเขาก็โยกไม่หยุด อีกสองคนน้าและน้องเขาก็เอาควยมาได้อมไปได้สักพักผัวเพื่อนก็ทนไม่ไหวพุ่ง น้ำควยเข้าหีอย่างสุดๆ อ้อนก็นั่งแช่ไว้อยู่อีกสองคนก็จะออกเช่นกัน พ่อเขาบอกว่าไหนลองกินน้ำควยให้ดูหน่อยสิ ถ้ากินไม่ได้ก็หมดสิทธิ์ที่จะเป็นเมียบ้านนี้นะ อ้อนสบายอยู่แล้วค่ะเรื่องกินน้ำควยแล้วเขาก็ปล่อยน้ำเข้ามาในปากขณะที่อมจน ล้นปากเลยค่ะ แล้วอ้อนก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมด พวกเขาชอบกันมากๆ ดีมากยังนี้เป็นเมียบ้านนี้ได้แล้วหนูอ้อน ต่อไปนี้ต้องแวะมาหาบ่อยๆนะ แล้วเขาก็จัดให้อ้อนอีกคนละ 1 น้ำค่ะทั้ง 3 คนเขาแคกในหีกันหมดยกเว้นพ่ออ้อนจะขออมในแตกในปากเอง ก็อมจนเขาน้ำพุ่งเข้าในปากเต็มแล้วก็ถอนออกมาน้ำยังกระฉูดออกมาไม่หมดเลยค่ะ น้ำเยอะจริงๆ แล้วอ้อนก็ขอนอนหลับเลยค่ะมาตื่นอีกทีก็เกือบๆ 5 โมงเย็นก็ขอกลับพวกเขาชอบกันมากไม่อยากให้กลับเลยเพราะคืนนี้หนูแพรวก็จะไป ค้างที่บ้านแม่เขากับผัวเขา หนูอย่ากลับเลยนะค้างที่นี่นะ ก็เลยทนเขาตื้อไม่ไหวค่ะก็เลยโทรบอกพ่อกับแม่และพี่วินว่าวันนี้จะค้างบ้าน เพื่อนไม่ต้องเป็นห่วง แล้วคืนนั้นพวกเราทั้งสี่ก็เย็ดกันสนุกเลยค่ะยืนเช้าวันเสาร์เลยค่ะพวกเขา แตกในหีอ้อนกันเต็มที่เลย นึกถึงตอนที่อยู่อเมริกาเลยค่ะ ได้น้ำควยอุ่นๆฉีดเข้าหีเราแบบนี้มีความสุขมากๆ ก่อนจะกลับตอนบ่ายๆเขาก็พามาหลังบ้านที่แพรวเคยบอกไว้เลยค่ะลมจะเย็นมากๆเลย ก็เย็ดตรงนั้นอ้อนก็มองไปรอบก็เห็นคนไกลๆยืนดูด้วยค่ะ แล้วอ้อนก็บอกให้แตกในหีเมียได้เลยผัวจ๋า เมียอยากท้องค่ะ ก็ปล่อยแตกในหีกันทุกคนเลยค่ะ แล้วก็ใส่เสื้อชุดเดิมทับเลยค่ะเขาบอกกลับไปแบบนี้ละได้อารมณ์ดีนะเมียจ๋า แล้วต้องไปฉีดยาคุมด้วยซะละถ้าท้องไปจะแย่เอานะปลอดภัยไว้ก่อน แล้วอีกสองวันก็บอกให้พี่วินพาอ้อนไปฉีดยาคุมอ้างไปว่าเวลาพี่แตกในแล้วจะ ได้ไม่กังวลเรื่องท้องค่ะหมอก็ฉีดให้แบบ 3 เดือนค่ะ พี่วินก็แตกในได้ตามสบายไม่ต้องกลัวว่าอ้อนจะท้องแล้ว แล้วหลังจากนั้นมีเวลาว่างอ้อนจะแวะมารับน้ำควยพวกเขาแทบจะตลอดเลยค่ะ ก็ต้องทำหน้าที่แทนแพรวไปเลยค่ะเพราะแพรวก็จะคลอดแล้ว จนแพรวมาคลอดได้ลูกสาว ทุกคนดีใจกันมากๆ ตั้งชื่อให้น้องพรีมค่ะ ผ่านมาได้ อีก 3 เดือนพี่วินก็มาขออ้อนแต่งงานค่ะ อ้อนตกลงทันทีก็ให้ผู้ใหญ่มาสู่ขอทำตามวิธีเลยค่ะ แพรวและผัวและพ่อก็มาด้วยค่ะอ้อนเป็นเชิญเขาเองค่ะเพราะงานนี้ใหญ่มากๆเพราะ อ้อนเป็นคนในสังคมไฮโซนี่คะต้องเลิศหรูอล้งการอยู่แล้ว ก่อนจะส่งตัวเข้าหอก็กระซิบบอกแพรวและพ่อว่าช่วงนี้คงจะไม่ไปหานะเพราะอยาก จะอยู่กับสามีจนกว่าอ้อนจะท้องเลยแล้วจะแวะไปหาเองค่ะ แล้วคืนนั้นและทุกๆคืนพี่วินก็แตกในใส่ในท้องของอ้อนอย่างเด็มที่เลยค่ะ นอนกอดกันแช่ไว้ยันเช้าเพราะเราสองคนอยากจะให้ท้องไปเลยค่ะ ช่วงนั้นแพรวก็คลอดสูกสาวพอดีด้วยละก็แวะไปเยี่ยม ในที่สุดอ้อนก็ท้องจริงๆค่ะมารู้ว่าท้องได้ 2เดือนแล้วพี่วินพ่อและแม่ทั้งสองฝ่ายดีใจมากๆ แน่นอนสิคะอ้อนก็ทนคิดถึงพวกเขาไม่ไหวต้องรีบบึ่งไปหาทันทีบอกว่าตอนนี้ท้อง แล้วนะมาฉลองให้ลูกกันเถอะ พวกเราก็ฉลองกันหลังบ้านโดยการแตกในหีของอ้อนทุกคนเลยค่ะก็ไปหาพวกเขาตลอด เลยค่ะพอถึงเวลาคลอดได้ลูกสาวออกมาปรกติ น้ำตาแทบไหลเลยคนเป็นแม่เป็นแบบนี้นี่เอง จนถึงตอนนี้มีลูกสาวแล้วก็ยังไปหาพวกเขาตลอดเลยค่ะเพราะหลังคลอดนี่อ้อนจะ ไม่ฉีดยาคุมแล้วค่ะจะนับวันกับทานยาคุมมากกว่า โดยเฉพาะพ่อเขานี่อ้อนจะรักมากๆช่วงไหนที่อ้อนบอกแตกในหีไม่ได้เพราะกลัว ท้อง แต่อ้อนก็ทนไม่ไหวจริงๆค่ะต้องให้เขาได้แตกในหีจนได้เพราะติดใจตรงน้ำควย เยอะๆเขานี่ละ ถ้าท้องขึ้นมาตอนนี้ไม่รู้เหมือนกันค่ะว่าจะทำยังไงดี แต่ก็สนุกค่ะใช้ชีวิตแบบนี้ไปเรื่อยๆก็ไม่ต้องการอะไรแล้วค่ะนี่เป็นจริงของ อ้อนที่เจอมาค่ะ ใครที่ไม่เชื่อก็ตามใจนะจ๊ะ