ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระวังเบียร์ปลอม จากจีน

เริ่มโดย VT396, พฤษภาคม 07, 2010, 04:22:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VT396

เมื่อคืนวาน ไปกินเบียร์ที่ร้านแถวบ้าน สั่งลีโอ

พอมันเห็นว่า เราชักเมา แม่งแอบเปลี่ยนยี่ห้อเบียร์
พอเราทักมันก็เถียงอีกว่าพี่กินยี่ห้อนี้ มาตั่งแต่หัวค่ำ
มันหาว่าเราเมาแล้วมั่ว

ผมบอกว่า " ไอ้น้องพี่กิน สั่งลีโอมาตั้งแต่หัวค่ำ นี่เอาอะไรมาให้วะ "

เด็กร้าน " ก็พี่สั่งยี่ห้อนี้ตั้งแต่แรกแล้วนี่ครับ "

ผมพูดแบบโมโหนิดๆ " นี่มึงหาว่ากรูเมาชะป่ะ กูบอกว่า กูแดกลีโอ มึงเอา เบียร์เหี้ยอะไรเนี๊ย 037 เบียร์ แมร่งมาจากจีนรึเปล่า กูแดกไปตายห่าใครจะรับผิดชอบชีวิตกูแสด กูไม่เมานะโว๊ย "

แล้วผมก็ถ่ายรูปเก็บมาให้ดูเป็นหลักฐาน ซักพักเดียวเด็กร้านมากันตั้งหลายคน ผมคิดว่าโดนแน่ๆ เลยสั่ง CHECK BILL กลับบ้าน ก่อนกลับผมแอบทิ้งท้าย
ผมบอกว่า " ไอ้แสดดดด กู นัน อพอลโล แดกเบียร์ แทนน้ำโว๊ย ยังไงก็ไม่เมา เสียกหาว่ากูเมา กูถ่ายรูปไว้แล้ว จะเอาร้านมึงไปประจาน "

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย อย่าไปนะร้านนี้ เดี๋ยวเจอแบบผม

แอบเ! ปลี่ยน จาก LEO เป็นเบียร์ชื่อ 037 ไม่รู้จัก
สงสัยเบียร์จากเมืองจีนมั๊ง กูจะแจ้ง สคบ. คตส. นปช. พธม. อย. บช.น. เล่นแม่งให้จุกเลยร้านนี้...