ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยเข้ามาให้คำปรึกษาทีครับ

เริ่มโดย fantasiy, พฤษภาคม 08, 2010, 02:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantasiy

คือว่าผมได้ไปหลงรักสาวคนหนึ่ง ในอินเตอร์เน็ต

ผมรักเธอมาเเต่เราไม่มีโอกาสได้พบกัน คุยกันมาเกือบๆ 1 ปีเเล้วครับ

ประมานเเบบว่าเธอเป็นลูกคุณหนูหน่อยๆ - ผมลูกคนพอมีพอกิน หน้าตาไม่หล่อ เเต่เธอสวยมาก

เราเริ่มรักกัน เธอก็เพิ่งพูดบอกรักผมในโทรศัพท์ไม่นานนี้เอง ที่ผ่านมาไม่เคยพูดเลย

ผมรู้ครับว่าเธอจริงใจ ไม่ได้หลอกลวงผม เเต่เธอออกมาเจอผมไม่ได้เลย  ประมานว่าพ่อเเม่หวงมาก

ตอนนี้เราเรียน อยู่มหาลัยทั้งคู่ เเต่อยู่คนล่ะมหาลัยนะครับ

พวกพี่ๆคิดว่าถ้ามหาลัยเปิดเเล้ว ผมขอไปเจอเค้าที่มหาลัย มันจะน่าเกียจไหมครับ

คือว่าผมอยากให้เค้าเจอหน้าผมสักครั้งเพราะว่า ผมไม่ได้หล่อเหลา อะไรมากมาย  เรารักกันจริงๆนะครับ

ผมกลัวว่าถ้าเจอกันเเล้วมันไม่ถูกชะตากัน  มันจะเเย่อ่ะครับ เเล้วผมควรทำยังไงดี

อยากให้เราได้คบกันเหมือนคู่อื่นๆ คนธรรมดาๆ ทั่วไปอ่ะครับผม  เดินเที่ยว กินข้าวดูหนัง คิขุกันเหมือนคู่อื่นๆเค้า

ปกติเเล้ว ผมเป็นคนตลก - ขี้เล่น - โง่ - ขี้ลืม - เเต่เก่งเรื่องวิชาเอาตัวรอดครับเเต่เรียนไม่เก่งเท่าไหร่

ขอคำเเนะนำทีครับ ผมจะทำยังไงดีเผื่อได้เจอเธอเเละคบเธอ เหมือนคู่อื่นๆ ที่เค้า เป็นกัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ