ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์อันมีค่า

เริ่มโดย tarmeen, พฤษภาคม 09, 2010, 03:26:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarmeen

เรื่องของผมเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อประมาณปีที่แล้ว เป็นเหตุการณ์ที่ผมไม่เคยคิดหรือคาดฝันให้เกิดกับตัวผมซึ่ง ในตอนแรกที่ผมสับสนอยู่มาก เรื่องราวของผมผมคิดว่าเกิดจากความรักอันยิ่งใหญ่ของบุคคล 2 คน ซึ่งทุกคนคง รู้ดีแต่เรื่องของผมจะผิดความคาดคิดของคนทั่วไป ผมอายุ 16 ปี เป็นลูกชายคนเดียวของครอบครัวที่มีความมั่ง คั่งพอสมควร ผมถูกเลี้ยงดูมาอย่างไข่ในหิน ไม่ค่อยได้เจอโลกภายนอกนัก พ่อแม่เป็นห่วงมาก มีอะไรพ่อแม่ก็ คอยให้คำปรึกษา และช่วยเหลือตลอด กลัวว่าผมจะเดินทางผิดเพราะเป็นลูกชายคนเดียว จนผมเข้าเรียน ม.4 ผมเข้า ร.ร.ประจำที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่ง ผมจึงเริ่มได้เรียนรู้สิ่งใหม่จากเพื่อน และเรื่อง Sex ก็เป็นเรื่องที่ผมสนใจอันดับหนึ่ง ด้วยความที่ตอนเด็กถูกดูแลอยากเดียวผมจึงไม่กล้าจีบสาว จึงได้แต่ช่วยตัวเอง โดยดูหนังสือ VDO และอินเตอร์เน็ต ผมสะสมไว้เยอะพอสมควร จนผมปิดเทอมกลางต้องกลับไปอยู่บ้าน ผมก็แอบติดตัวไปด้วย 3-4 ม้วน กับหนังสือ 4-5 เล่ม ผมก็ปฎิบัติกามกิจปกติทุกวันผ่านไปประมาณวันที่ 4 ขณะที่ผมกำลังอ่านหนังสืออย่างว่าและชักว่าวอยู่แม่ผม ก็เคาะประตูห้อง ผมกำลังโด่เต็มที่อยู่ รีบใสกางเกง และเอาหนังสือซ่อนใต้หมอน และไปเปิดประตู ผมนั่งอยู่บนเตียงและเอาผ้าห่มคลุมอาวุธที่ยังโด่อยู่ไว้ แม่ถามว่าทำอะไรอยู่ ทำไมเงียบจัง ไม่หนาว ทำไมห่มผ้าผมก็บอกว่าอาบน้ำเสร็จใหม่จึงหนาว แม่คงเห็นผมมีพิรุธ แม่จึงถามว่ามีอะไรปิดบังพ่อแม่หรือ เปล่ามีปัญหาอะไรปรึกษาพ่อแม่ได้นะ จากนั้นแม่ชวนลงไปกินของว่าง ผมก็บอกว่าไม่หิว แต่แม่ไม่ยอมดึงแขนผมลุก ผมพยายามขืนตัวไว้ แต่ไม่สำเร็จ พอผมยืนขึ้น ของผมก็โด่ทันทีเพราะผมใส่ กกน.ไม่ทัน แถมหนังสือ ที่นั่งทับไว้ก็หล่นออกมาอีก แม่ผมเงียบไปครู่หนึ่ง ก่อนหยิบหนังสือ ขึ้นมาดู แล้วถามผมว่าลูกอ่านหนังสือนี้นานหรือยัง แม่รู้ว่าลูกโตแล้ว ลูกต้องสนใจ บ้างแต่อย่าหมกมุ่น ลูกซ่อนไว้ไหนอีกไหม อย่า โกหกแม่นะ ผมตอบว่า ไม่นานครับ และก็หยิบ VDO ให้แม่ แม่บอก ว่า เดี๋ยวลองคุยกับพ่อดู เป็นผู้ชายด้วยกัน จะได้เข้าใจกัน แต่ตอนนี้แม่ขอเก็บพวกนี้ไว้ก่อน แม่ก็ออกไปไม่นาน พ่อก็เข้ามา และก็คุยกับผมและถามผมว่าผมเคยทำอะไรมาบ้าง ใครแนะนำเพื่อนผมเป็นอย่างไร ผมก็ไม่กล้าปิดบังพ่อ ผมบอกว่าผมรู้สึกว่าผมมีความต้องการสูงมาก และบอกว่าเพื่อนบางคนก็มีอะไรกับเพื่อนผู้หญิงหลายคนก็เที่ยวผู้หญิง แต่ผมไม่กล้า พ่อก็บอกว่าดีแล้วมันอันตรายเดี๋ยวติดโรคต่าง ๆ หรือผู้หญิงท้องก็จะยุ่งแต่ ก็อย่าช่วยตัวเอง มากเดี๋ยวจะเสียการเรียน เสียสุขภาพจิต และร่างกายอ่อนแอ ผมก็รับปาก ผมเห็นพ่อไม่ด่า จึงขอหนังสือคืนและผมบอกพ่อว่าถ้าวันไหนไม่ได้ซักว่าวก่อนนอน ผมจะนอนไม่หลับ พ่อก็บอกว่าเดี๋ยวคิดดูก่อน วันถัดมาผมก็ไม่กล้าสู้หน้า พ่อแม่มากนัก โดยเฉพาะแม่ ผมรู้สึกกระวนกระวายมาก อยากช่วยตัวเองแต่รู้สึกผิด จนหลังจากนั้น 2 วัน ประมาณ 4 ทุ่มกว่า แม่ผมก็มาเคาะห้อง ผมก็เปิดประตูแม่ผมก็ถือหนังสือ กับ VDO เข้ามาให้ แม่ผมนั่งลงที่เตียง ถามผมว่าคุย กับพ่อเป็นไงบ้าง ผมก็ตอบว่าก็ดี แม่บอกว่าพ่อกับแม่เอามาคืน แต่ไม่ได้หมายความว่าสนับสนุนนะ แต่คิดว่าลูกโตแล้ว ควรจะเรียนรู้ไว้บ้าง แม่ก็เงียบไปครู่ใหญ่และถอนหายใจ และพูดขึ้นว่า ถ้าลูกได้เรียนรู้จริงๆ ได้สัมผัสจริง ลูกจะเลิกหมกมุ่นไหม ผมก็งง จึงถามแม่ว่า พ่อจะพาผมไปเที่ยวเหรอครับ แม่ก็เงียบ ผมจึงพูดว่าถ้าผมได้ทำจริงดูสักทีผมคงหายสงสัยและคงไม่หมกมุ่น แม่พูดว่า ไปเที่ยวผู้หญิงมันอันตรายลูกไม่ควรไปที่แบบนั้น เสี่ยงต่อการติดโรค และสิ่งไม่ดี พ่อกับแม่จึงตัดสินใจว่าให้แม่มาสอนลูก ว่าลูกอยากรู้อะไร อยากแตะต้องอะไร หรืออยากทำอะไร ให้ลูกได้เข้าใจ ผมหูชาหน้าชาไปหมด แต่ของผมโด่ขึ้นมาทันที เราเงียบอยู่ครู่ใหญ่ ผมพูดไม่ออกคิดไม่ออก ได้แต่นั่ง ก้มหน้าดูดุ้นที่โด่ขึ้นมา จนแม่เข้ามานั่งชิดไม่ต้องกลัวถือว่าแม่สอนให้ได้รู้ อย่าคิดว่ามีอารมณ์ จูบแม่สิ ผมนั่งก้มอยู่ เมื่อแม่ มานั่งชิดจึงได้สังเกตว่าแม่ใส่ชุดคลุมนอนสีเหลืองยาวประมาณเลยเข่านิด เมื่อนั่งลงจึงร่นขึ้นไปเปิดเผยให้เห็นขาอ่อน ชุดนั้น ก็บางมากเห็นหุ่นค่อนข้างชัด เมื่อมองเลยเอวขึ้นมาตรงส่วนหน้าอกของแม่ เป็นปุ่มดันออกมาเห็นหัวนมชัดเจนแสดงว่า แม่ไม่ใส่ เสื้อชั้นใน แม่ผม อายุ 38 ปี ยังดูสาวอยู่มาก เพราะออกกำลังกาย ฟิตเนตทุกวัน เพราะแม่ทำงานที่ต้องพบปะผู้คน ผมเผลอชมเรือนร่างแม่ตัวเอง จนเงยหน้ามาเจอกัน แม่ก็ก้มลงมาปากสัมผัสปากผม จากนั้นความรู้สึกผิดชอบชั่วดีก็หายไปจากสติของผม ผมกอดแม่ทันทีแม่ก็ปล่อยตัวนอนลงที่เตียงโดยที่ขายังชันอยู่ที่ขอบเตียง ผมลูบที่หน้าอกแม่ แม่ผมตอนนี้อยู่ในอ้อมกอดของผม ผมตัวใหญ่กว่าแม่พอสมควร ผมจูบและพยายามดันลิ้นเข้าไป แม่ก็เปิดปากรับ แต่แม่ไม่บดริมผีปากกับผมเท่าไร่ ผมดูดปากมือก็ล้วง เข้าไปในชุดนอนผมค่อยถลกชุดนอนขึ้นจนให้เห็นของแม่ ช่องหว่างขาแม่นุ่มมาก มี 2 กลีบยื่นออก ผมหยุดไป และพูดขอโทษก่อนที่จะขอดูเรือนร่างกายผู้หญิงทั้งหมด แม่ก็บอกผมว่าให้ใจเย็น ๆ นี่เรากำลังทำเพื่อเรียนรู้นะไม่ใช่ร่วมเพศเพื่อให้ความสุขเป็นหลัก จากนั้นแม่ก็ลุกขึ้นแล้วถอดชุดนอนออก ผมจึงเห็นเรือนร้างของแม่ที่ไม่มีสิ่งปิดปัง แม่ของผมหุ่น ดีกว่านางแบบในหนังสือตั้งลายคน ผมจึงขอลองสัมผัสและดูดตรงหน้าอกแม่ แม่บอกว่าก่อนดูดจับให้ผมหลับตานึกถึงตอนเด็ก ๆ ที่กินนมแม่ก่อน ผมก็ทำตามแต่ผลกลับเป็นว่าของผมมันอ่อนลงไปทันทีเลย ผมก้มลงไปดูแล้วเงยหน้ามามองหน้าแม่ แม่บอกว่าแบบนี้แหละดีแล้ว แต่ผมสิครับกลับคิดไปใกลว่าตัวเองจะไม่มีสมรรถภาพหรือเปล่า แม่บอกว่าไม่หรอกเพราะแม่ก็ลองดูจากที่อ่านมากแม่บอกผมว่าแม่กับพ่อเงียบไปสองสามวันเพราะไปหาข้อมูลเรื่องนี้จาก อินเตอร์เนต ว่ามีใครสอนลูกแบบตรงเลยบ้างมั้ย ปรากฏว่าที่ต่างประเทศเขาทำกันเป็นเรื่องปกติแทบทุกบ้านเลยที่เดียว แลมีหมอให้คำปรึกษาด้านนี้โดยเฉพาะอีกต่างหาก และได้ข้อมูลมาก็เอามาลองกับของจริง จากนั้นแม่ก็ให้ผมจับและสัมผัส หรือดูดเลียที่ไหนก็ได้ แต่แม่สิยืนแข็งทื่อ ผมบอกว่าแม่ทำไมเกร็งจังเลยครับ ผมเองเลยพลอยทำตัวไม่ถูก ผมเลยบอกว่าผมไม่กล้าแล้วรู้สึกผิดยังไงไม่รู้ แม่ก็บอกว่ารู้สึกผิดเหมือนกัน แม่กลัวเกิดอารมณ์กับลูก แม่จะ สอนเท่านั้น คืนนั้นผมก็เลยนอนให้แม่เราไม่ได้ใส่อะไรเลยทั้งคู่ โดยแม่กอดผมไว้ แม่เป็นผู้หญิงที่อบอุ่นมาก ๆ ผมรู้สึกว่าแบบนี้แหละเซ็กของแม่ลูกไม่ต้องมีอะไรกันแต่ได้แสดงออกทางเพศต่อกันก็มีความสุขมาก พอดึกพ่อก็เข้ามาดู ผมและแม่ตื่นเพราะพ่อเปิดไฟ พ่อถามว่าเป็นไงบ้างแม่ลูก ผมเข้าใจพ่อแล้วว่ารักผมแค่ไหน เป็นผมเองผมก็รอให้ถึงเช้าไม่ไหวหรอกครับ ก็รู้ทั้งรู้ว่าเมียตัวเองกำลังมีอะไรกับผู้ชายคนอื่นที่ไม่ใช่ตัวเองอยู่ ถึงเป็นลูกก็เถอะ พ่อยิ้มให้ผม แม่เงียบซักพักก็ปล่อยโฮออกมา พ่อเดินเข้ามากอดแม่ไว้และบอกว่าไม่โกรธแม่เลย ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไง วันนี้ผมพึ่งได้รู้ว่าพ่อแม่รักผมแค่ไหน ผมเองก็อดน้ำตาไว้ไม่ได้เข้าไปกอดพ่อกับแม่บ้าง พ่อบอกว่าพ่อจะนอนก่อนลูกกับเมียดูหน่อยสิคืนนี้ จากนั้นผมก็นอนตรงกลางพ่อกับแม่นอนอยู่ทั้งสองข้างแต่ตะแคงหันหน้ามาทางผมและกอดผมไว้ ผมมีความสุขมากที่สุดในชีวิตก็คืนนั้น ระหว่างที่ยังไม่หลับกัน เมียก็เล่าให้พ่อฟังว่าผมกับแม่ทำอะไรกันบ้าง พ่อก็ยอมรับว่าไม่หึงหวงเหมือนกันแต่ทำไงได้ลูกทั้งคนมีค่าที่สุดในชีวิตของท่านทั้งสอง แต่พ่อก็นึกว่าผมกับแม่ได้มีอะไรกันจริงแล้ว ๆ ซะอีก และพ่อยังบอกว่าก็ไม่เป็นไรลองถามแม่อีกทีแล้วกันว่าจะสอนเราอีกได้รึเปล่า ผมก็มองไปทางแม่ แม่มองผมกับพ่อแล้วบอกว่าสองคนพ่อลูกนี่คิดมิดีมิร้ายกับแม่ซะแล้ว แล้วแม่ก็จูบปากพ่อ(แบบข้ามหน้าข้ามตาผม) จากนั้นก็มาที่ผม ผมนึกว่าจะจูบผมบ้างแต่แค่หอมแก้มเอง ผมเลยทำท่างอน พ่อกับแม่หัวเราะกันใหญ่ผมก็เลยพลอยหัวเราะไปด้วย จากนั้นพ่อกับแม่ก็เปลี่ยนมาเป็นสอนผมโดยการบอกเล่า เปิด ชี้ให้ดูแทน ให้จับได้บ้างบางอย่าง แต่ผมก็พอใจแล้วครับก็มันแค่อยากรู้นี่ครับ แต่หลังจากนั้นประมาณ 6 เดือนผมจึงได้มีลองมีเพศสัมพันธ์กับแม่ แบบจริง ๆ แต่ผมก็เข้าใจในหลาย ๆ อย่างแล้ว และไม่ได้ทำไปตามอารมณ์ ถึงแม้มีอีกก็ต่อเมื่อพ่อและแม่อนุญาตเท่านั้น