ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่า

เริ่มโดย tarmeen, พฤษภาคม 09, 2010, 03:28:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarmeen

ขอเล่าเลยแล้วกัน เมื่อประมาณต้นเดือนมีนาคม ปี47 ผมกำลังทำงานอยู่ก็ได้รับโทรศัพท์ คุยไปสักพักก็เลยรู้ว่าเป็นแฟนเก่าที่เลิกกันไปตั้งแต่ ปี38 (เธอทิ้งผมไปตอนนั้นผมยังไม่เคยได้ฟันเธอเลย ได้แค่ควักๆล้วงๆ เธอก็ทิ้งผมไปมีคนอื่น) เธอชื่อน้ำผึ้ง เธอมีปัญหาระหองระแหงกับแฟน ก็เลยโทรมาหากิกเก่าอย่างผม ผมก็ทั้งปลอบอะไรสารพัด จนปลายเดือนมีนา เราก็นัดเจอกัน ผมอยู่กรุงเทพ ส่วนเธออยู่นราธิวาส นัดเจอกันที่ยะลา โดยที่ผมให้ผึ้งมาจองโรงแรมรอผมที่ยะลา โดยที่ผึ้งโกหกแฟนเธอว่าจะไปงานแต่งงานเพื่อน ส่วนผมก็รีบบึ่งรถจากกรุงเทพ เพื่อจะไปเอากับเธอโดยเฉพาะ (งานนี้มีแก้แค้นแน่นอน) พอผมมาถึงโรงแรมตอนเย็น ก็รีบขึ้นลิฟท์ไปหาเธอทั้นทีเพราะอยากฟันเธอมานานแล้ว พอประตูห้องเปิดผมกระโดดเข้าหาผึ้งทันที แต่เธอหลบ คงยังไม่คุ้นเพราะไม่ได้เจอกันมานาน เรานอนคุยกันสักพักพอคุ้น ผมก็เริ่มกอดเธอ และจูบปากเธอ เธอจูบตอบอย่างดุเดือดเมามัน แล้วเราก็ช่วยกันถอด..จนหมด แล้วผมลงมือไซ้เธอต่อทันที ผึ้งครางเบาๆตลอดเวลาจนน้ำเงี่ยนเธอออกมามาก อ้าๆๆ ก็เลยจับควยถูเต่าเธอ ผึ้งร้องเสียวใหญ่เลย เอาเข้าเถอะ ผมจับควยจ่อตรงปากถ้ำเธอ แล้วก็เด้งสวน ส่วนเธอก็เด้งรับประมาณ3-4ทีก็มิดลำควยเธอร้องครางในลำคอตลอดเวลาอือๆๆๆ ส่วนผมก็ซอย ช้าๆๆจนได้ที่ก็กระหน่ำอย่างไม่ยั้ง ผึ้งก็ร้องให้กระแทกแรงๆตลอดเวลา ผมเล่นไปหลายท่าจนสุดท้ายก็ให้เธอขึ้นขยมบ้าง ผึ้งขยมอย่างเอาเป็นเอาตาย เพราะเธอบอกว่าแฟนเธอเอาไม่มันเท่าผม จนผมน้ำแตกใส่ถ้ำเธออย่างทะลักทะลายผึ้งฟุบลงบนอกผมพอเสร็จเราก็ออกไปกินข้าวรอบดึก กลับมาเราก็ล่อกันต่ออีกรอบแล้วผมก็หลับไปด้วยความอ่อนเพลียเพราะขับรถมาทั้งวัน พอตื่นเช้าผมก็ขอต่ออีกรอบผึ้งก็บอกว่าไม่ไหวเพราะเมื่อคืนล่อกันนานมากแต่ละรอบไม่ต่ำกว่าชั่วโมง มันแสบระบมไปหมดเลย จะขอใช้ปากทำให้แทน แต่ผมบอกว่านานๆเจอกันที ผึ้งจึงยอม ผมก็เลยได้ล่อเธออีกรอบอย่างเมามัน จนก่อนเที่ยงก็ check out ก่อนที่จะขับรถไปส่งเธอถึงบ้านที่นราธิวาส เพราะแฟนผึ้งโทรมาตามตลอดทุกชั่วโมง เลย แล้ววันหลังจะมาเล่าให้ฟังอีกแล้วกัน