ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นสาวซ้อนท้าย

เริ่มโดย funxxx, พฤษภาคม 10, 2010, 02:49:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

ผมมีอาชีพขี่มอไซต์รับจ้างอยู่แถวหน้าปากซอยบ้านผม ในบรรดาผู้โดยสารที่ผมรับมีอยู่คนหนึ่ง ที่เป็นขาประ
จำเธอมาเช่าบ้านอยู่ในซอยบ้านจัดสรรค์กับเพื่อนๆของเธอชื่อพี่แข รูปร่างดีมากหุ่นน่าฟัด เธอทำงานในตอน
เช้าและกลับช่วงเย็น เธอให้ผมไปรับทั้งไปทั้งกลับคิดค่าโดยสาร 7 บาท เฉลี่ยเดือนนึงประมาณ300 กว่าบาท
แต่เธอให้ผม 400 เพราะตอนเช้าไม่ค่อยมีรถเข้าไปในหมู่บ้าน ผมรับอยู่เกือบปีทำให้สนิทสนมกันมาก เวลาที่
เธอนั่งซ้อนท้ายรถอกเธอจะแนบอยู่กับหลังผมเสมอ บางครั้งเบียดสองเต้ากองอยู่บนหลังผม ผมจึงรู้ว่ามันอวบ
น่าฟัดขนาดไหน แล้วในเย็นวันหนึ่งเธอบอกกับผมว่า " ต้อม พรุ่งนี้พี่หยุดงาน บ่ายๆเข้ามารับพี่หน่อยนะ จะพา
ไปเลี้ยงข้าวซักมื้อ" พอถึงวันผมก็ไปรบเธอตามที่เธอบอก ผมถึงกับตะลึงเพราะพี่แกแต่งตัวสวยมาก แล้วเราก็
ไปนั่งทานอาหารที่ร้านปากซอย สั่งอาหารและเบียร์มาทาน กินเบียร์หมดคนละ 2 ขวดแล้วเธอจะเลี้ยงเบียร์อีก
แต่ผมไม่ไหวแล้วเธอกลับบอกว่า " วันนี้วันหยุดพี่ ขอดื่มหน่อย " กินต่อซักพักผมเห็นเธอเมาแล้วจึงพาเธอกลับ
เธอนั่งซ้อนท้ายรถผม อกเธอแนบกับหลังผมเต็มที่ แล้วเธอก็บอกกับผมว่า " พี่อยากหัดขับรถมั่ง สอนพี่หน่อยสิ
" ได้สิครับแต่ต้องไปหัด ในถนนที่ไม่มีรถผ่าน " คืนนั้นมืดแล้วแต่เป็นคืนเดือนหงายผมเลี้ยวรถเข้าไปในซอยที่
ไม่มีบ้านคนแล้วให้เธอเปลี่ยนมานั่งด้านหน้า แล้วผมเปลี่ยนไปซ้อนท้าย แล้วก็ตอนนี้แหละครับที่เนื้อตัวเราสัม
ผัสกันมากขึ้น โดยเฉพาะมือผมโดนอกเธอบ่อยๆ และที่สำคัญเจ้าใบ้ของผมมันอัดอยู่ที่บั้นท้ายของเธอจนมัน
ตื่นตัวเต็มที่ พี่แขคงรู้เพราะเธอคร่อมรถชายกระโปรงจะรั้งขึ้นมาถึงขาอ่อน และเจ้าใบ้ของผมก็เสียดสีไปมา
" พี่หัดต่อไปไม่ไหวแล้วละต้อม เพราะอะไรไม่รู้มันตำบั้นท้ายพี่ ไหนขอสำรวจดูหน่อยซิ " พอผมดับเครื่องพี่แข
ก็หันมาจับเป้ากางเกงผมทันที ทำไมมันแข็งอย่างนี้ละ แล้วถามต่อว่าเคยยุ่งกับผู้หญิงหรือเปล่า ผมตอบว่ายัง
ไม่เคย และเห็นเธอขยุกขยิก เธอถอดกางเกงในออกครับ จากนั้นถลกกระโปรงขึ้นคร่อมรถ โชว์บั้นท้ายที่ขาว
ผ่องพร้อมหันมาพูดว่า " ไหนลองนั่งให้ชิดใหม่ซิ ดูซิว่ามันจะตำได้แค่ไหน " พอผมขยับเข้าไปเธอก็เอนตัวไป
ข้างหน้าเจ้าใบ้ของผมก็ตำเข้าไปตรงง่ามก้นพอดี เธอหันมายิ้มแล้วว่า " ตรงเป๋งเลยต้อม พี่ว่าเธอปล่อยมันออก
มาเลยดีกว่า " ผมเข้าใจความหมายของเธอดี จึงจัดแจงปลดปล่อยเจ้าใบ้ที่แข็งแกร่งออกมา ให้ตัง้ลำเธอคว้า
จับมัน " โอโฮ้.. ใหญ่ดีจัง นั่งอย่างนี้แหละนะต้อมพี่จัดการเอง " ผมพึ่งรู้ว่าเธอชอบแบบ พิเรนทร์ พี่แขถลกกระ
โปรงขึ้นแล้วแล้วเขยิบคร่อมให้เนินหว่างขาที่อ้าซ่าครอบลงมาที่ปลายเจ้าใบ้ของผมจากน
ั้นก็กดลง ผมสอดมือ
เข้าไปโอบรัดทางด้านหลัง กำสองเต้าที่อวบใหญ่แน่นแล้วเริ่มบีบ เธอครางซีดสสส์ ส่ายเอวไปมา สองมือเธอจับ
แฮนด์ในท่าขี่รถ พลางขย่มขึ้นลง " โอยย..ต้อมจ๋า ซีดสส์ ขยำนมพี่แรงๆอีกหน่อยได้ไหม เสยช่วยพี่ด้วยสิจ๊ะ ....
แย็งใหญ่อะไรอย่างนี้ .. โอ๊ยส์ๆๆ " ผมยังไม่เก่งเรื่องอย่างนี้เพราะพึ่งเคยเที่ยวผู้หญิงอย่างว่ามาไม่กี่ครั้งจึงเสย
ได้ไม่ค่อยคล่องแคล่วนัก แต่เธอนั่นแหละที่ทั้งขย่ม อัดส่ายขยี้ จนผมเสียวซ่านอย่างหนักเพราะทั้งลำจมมิดไป
ในหอยของเธอ ร่องพี่แขแฉะมาก " เป็นไงต้อม มันส์ดีไหม " " ดีครับพี่..ผมเสียว อร่อยเหลือเกิน ซิดสส์ "
" อูย .. พี่ก็เสียวมากเหลือเกินต้อมจ๋า เด๊วเสร็จแล้วต่อกับพี่อีกนะ ..ได้ไหม.. โอ๊ยย.." ผมเองก็ย่ำแย่อยู่แล้วทั้งที่
นั่งไม่ถนัดแต่ก็ยังช่วย อัดเสยตามจังหวะอยู่ตลอด จนในที่สุดพี่แขก็ขย่มแรงขึ้น..แรงขึ้น..." โอ้ยย.. ต้อม. พี่ไม่
ไหวแล้วว..อูย " ตอนนี้เธอกดขยี้แรงมากเจ้าใบ้ของผมที่เสียบคาก็เสียววาบๆ แล้วในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวปล่อย
น้ำเสียวพุ่งเข้าไปเต็มร่องพี่แข พี่แข ผวาเฮือกฟุบหน้าลงกับแฮนด์ ประกบสะโพกค้างคา บนหน้าขาของผมอยู่
นานในลักษณะบิดกายไปมา ผมฟุบหน้าลงไปบนแผ่นหลังเธอ จนพี่แขขยับตัวออกหันมาบอกผม " ต้อม อย่าเอา
เรื่องนี้ไปบอกใครนะวันหลังพี่จะให้อีก เอาไหม " เอาครับแต่หาที่ดีกว่านี้ดีกว่านะครับ " ตกลงเลย จ๊ะ วันไหน
เพื่อนพี่ไม่อยู่จะบอกนะ " แล้วผมก็ขับรถพาเธอไปส่งบ้าน นับแต่นั้นมาผมก็กลายเป็นคู่ของพี่แข ครับ