ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาไงดี

เริ่มโดย bluedragon30, พฤษภาคม 11, 2010, 12:45:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluedragon30

ต่อจากที่ผมชอบเพื่อน
วันนี้ผมไปบอกว่าแกคบกับชั้นมั้ยย??
มันถามผมว่าี่จะคบเพราะเหงาหรือว่ารักจิงๆ
ผมก้อตอบว่า ชั้นรักแกน่ะ
ใจนึงชั้นอยากเป็นเพื่อนตลอด อีกใจอยากเป็นแฟน
มันบอกว่าให้ผมไปคิดดีๆ ล่ะกัน
ผมอยากให้มันเป็นอะไรก็เป็นให้
จะให้คบกันเป็นแฟนแต่แบบเพื่อนก็ได้
มันให้เวลาผมไปคิดคืนนี้ ตื่นเต้นมากเลย
แต่คำตอบ คือ ผมอาจจะขอเป็นเพื่อนไปก่อนแล้วค่อยพัฒนาดีกว่า
รักแกจริงๆ ^^