ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่คาดคิดจะเป็นแบบนี้

เริ่มโดย aaaaaaaaaaof, พฤษภาคม 11, 2010, 01:22:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaaaaaaaaaof

เกิดเรื่องบางอย่างที่ไม่คาดคิดกับผมหลังจากผมมาพักกับแม่ที่หย่าล้างกับพ่อมาปีกว่า

ในคืนวันอากาศร้อนผมออกมาหาน้ำดื่ม

ผมได้ยินเสียงแปลกแต่เป็นเสียงคนที่คุ้นหูในบ้านไม่มีใครนอกจากผมกับแม่

เสียงนั้นไม่ใช่ใครคือสาวใหญ่ร่างงานแม่ผมนั่นเองนุ่งน้อยห่มน้อยคงมาหาน้ำดื่มเช่นกัน

แล้วนั่นเธอหยิบอะไรออกมามันดิงโด่นี่นา(ของเทียวใช้แทนของผู้ชาย)เริ่มน่าสนใจ

ให้ตายนี่เธอเปลื้องผ้าหมดแล้วเริ่มทำในสิ่งที่เหลือเชื่อ

ไม่อยากเชื่อภาพที่เห็นเป็นสาวใหญ่แม่ผมเองรูปทรงอกเต้าผิวเนียนสุดจะพรรณนา

ทุกอย่างเริ่มขึ้นดังที่เห็นผมสุดจะทนต้องทำตาม

ในที่สุดผมก็ถูกจับได้ว่าแอบดูทั้งยังทำในสิ่งที่ไม่ควรอีกด้วย

มันคงจบกันแค่นี้ซวยแน่คงต้องรับผิดไม่รู้จะทำยังไง

ผมรู้สึกหวาดๆอับอายในสิ่งที่ทำ

แต่ทุกอย่างผิดคาดแม่เข้าใจโอบกอดไม่เอาผิดผม

ทุกอย่างเปลี่ยนไปเนื้อตัวที่นุ่มอบอุ่นอกเต้าที่เต่งตึงทำให้ผมทนไม่ได้ต้องไซร้ดู

แทนที่ผมจะถูกดุว่าห้ามปรามกลับดูว่าแม่พอใจในสิ่งที่ผมมีและกระทำอยู่

และแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นผมตะลึงทึ่งสุดเสียวงงไปหมด

ผมจะห้ามให้หยุดก็ใช้ที่ปล่อยตามอารมณ์ปรารถนาดีกว่า  

สาวใหญ่ไฟแรงตัณหากลับทำกับผมถึงขนาดนี้ผมคงไม่เกรงใจสนใจว่าเธอจะเป็นใคร

ผมตอบสนองความใคร่เธอด้วยปากลิ้นของผมจนเธอร้องครางด้วยความกระสันอย่างพอใจ

ดูเธอยังไม่พอใจกับสิ่งที่ผมทำให้เธอชวยผมให้ทำต่อยอดจนถึงที่สุด

เธอนั่งถ่างขาให้ผมเข้าร่วมเพศเสพกามดั่งหญิงชายทั่วไปกระทำกัน

ผมแทบไม่เชื่อช่องร่องรูสังวาสเธอจะรัดแน่นขนาดนี้คับตอดดูยิ่งกว่าสาวรุ่น

ผมกระแทกใส่เธออย่างเต็มที่หวังให้เธอเสียวสุขจนถึงจุดสุดยอดจะได้ติดใจ

แต่ยังไงก็ตามเธอยังไม่พอใจขึ้นขย่มทำเองเธอจะทำอะไรก็ทำผมไม่ขัด

ผมไม่ยอมแพ้เปลี่ยนท่าให้เธอรู้ว่าผมก็มีดี

เธอพอใจในท่วงท่าที่เราเล่นกัน

ขนาดและความแข็งแกร่งขององคชาดผมเป็นที่พอใจของแม่เป็นที่สุด

ใครจะเชื่อว่าแม่ผมที่ดูเรียบร้อยจะเร่าร้อนร่านสวาทขนาดนี้

ผมยอมทุกอย่างทำทุกท่าที่แม่ต้องการ

แต่ดูเหมือนความต้องการของแม่จะมีเกินกว่าที่ผมคิด

ไฟตัณหาที่ร้อนแรงเริ่มดับลงเมื่อแม่บรรลุถึงสิ่งที่ต้องการ

ผมอ่อนล้าหมดแรงแทบขาดใจไม่คาดฝันว่าทุกอย่างจะเป็นแบบนี้

แต่ทุกอย่างจบลงด้วยดีเราทั้งคู่พอใจและมีความสุข